เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน - Page 5

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 51
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Default Re: เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

* **♥♥–BERSHKA SIZE36 รองเท้าดีไซน์น่ารักสีดำ สภาพตามรูปเลยค่ะ

เวลาใส่สายจะไขว้ๆน่ารักนะคะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพใหม่สุด ซื้อมาสองพันกว่าบาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

****ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ป้ายราคายังอยู่เลย**♥♥–LYN SIZE 35รองเท้าน่ารักมีสองสีเงินกะทอง

ส้นสูงประมาณ2 ซม ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย ป้ายราคาก็ยังไม่ได้แกะ ซื้อมา1990บาท ขอขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่มากส้นไม่ขาดไม่เยิน**゚¨゚✎Dorothy perkins Size 36*゚¨゚✎

รองเท้าลายเสือน่ารักๆ ส้นสูงประมาณสองนิ้ว สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าไม่ขาดไม่เยิน ขายแค่595บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥ลดกระจาย***– River Island Size 37 สภาพใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพใหม่ขั้นเทพสุด การันตีสภาพเหมือนใหม่ 99.99เปอร์เซนต์ ส้นไม่เยินแน่นอนล้านเปอร์เซนต์

Size UK3 or Size 36 ของใหม่ไม่เคยใส่รองเท้าลาสก๊อตแดงดำปักหมุดทอง พร้อมส่งไซด์ละคู่ค่ะ

ปกติขายราคา 2290 บาท ลดเหลือขายแค่ 790บาทส่งฟรีค่ะ

* **♥♥–DOROTHY PERKINS SIZE 36 รองเท้าหนังสีดำส้นสูงประมาณ2นิ้ว สภาพตามรุปเลยค่ะ

ขาย280บาทส่งฟรีค่ะ

Esprit size 36 รองเท้าคัทชูหนังสีดำ
    ด้านหน้าทำเป็นเข็มขัดสามเส้นนารักดีนะคะ ส้นสูง 6 ซม
    สภาพใหม่ พื้นและส้นรองเท้าไม่แตก ไม่เยิ่น
    รองเท้าด้านหน้าไม่รอยกระแทก ปิ่นหรือขาด
    แม่ค้าติดแผ่นกันรองเท้ากัดไว้ด้านหลังแล้วนะคะ
    แม่ค้าซื้อมาสามพันปลายๆ ขอขายแค่ 490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
    )

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***– ToPShoP pink polkadot canvas shopper –

กระเป๋าใบใหญ่มีาสายบ่าแยกมาให้ด้วยค่ะ จะถือหรือสะพายก็ได้ดีเทลลายจุดชมพูด้านหน้า +หูหิ้วสีชมพุน่ารักดีนะคะ

ใส่ของได้เพียบจริงๆจะใส่หนังสือ เสื้อผ้าได้เยอะเลยค่ะขนาดL:28cm H:31cm แม่ค้าใช้แค่ครั้งเดียวสภาพเหมือนใหม่99.99เปอร์เซนต์

ซื้อมาปกติราคา2890 บาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวค่ะ** ♥♥–BERSHKA สร้อยคอน่าร้าก

สภาพเหมือนใหม่ใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่259บาทส่งฟรีค่ะ

Last edited by nattarika; 20-04-17 at 20:52.

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**สินค้าใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซักใหม่100%***

♥♥– KWANKAO SIZE L เสื้อแบบเต้ย ของจริงน่ารักมากสินค้าใหม่่ ขายราคา599บาทส่งฟรีค่ะ

**สินค้าใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซักใหม่100%***♥♥–KWANKAO Size S เสื้อลายม้าแบบเดียวกะขวัญข้าวใส่ สินค้าใหม่นะคะขายราคา 499บาทส่งฟรีค่ะะ

**สินค้าใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซักใหม่100%***♥♥–KWANKAO Size L เสื้อลายทางแบบพีคใส่สินค้าใหม่นะคะขายราคา499บาทส่งลงทะเบียนค่ะ

**สินค้าใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซักใหม่100%***♥♥–KWANKAO SIZE L เสื้อแขนกุดแบบแหวน ปวิรศา สินค้าใหม่ ขายราคา499บาทส่งฟรีค่ะ

**สินค้าใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซักใหม่100%*** ♥♥–KWANKAO SIZE L เสื้อผ้าคอตต้อนสีขาวพิมพ์ลายแบบเป้ อารักษ์ใส่ สินค้าใหม่ขายราคา499บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทผมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥– ATOZ SIZE 28 กางเกงผ้ายีนส์สีขาวสามส่วน แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากไม่มีตำหนิสีขาวสดใส ขายแค่290บาส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นผ่านการใช้งานครั้งเดียว ESPRIT SIZE M เสื้อผ้าไหมพรมแขนกุดสีชมพูน่าร้ากก

จะใส่เดี่ยว ตัวใน หรือใส่ทับเสื้อเชิ๊ตก็น่ารักนะคะ ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง** ♥♥–MILODY pink jumper Size XL

เสื้อผ้าไหมพรมสีชมพูหวานๆด้านหน้าติดตุ้มๆหลากสี ซื้อมาจากเซ็นทรัลปิ่นเกล้าแผนกเสื้อผ้าสตรีชั้น2ค่ะ

ใส่กันหนาวได้นะคะ ขายราคา590บาทส่งฟรีค่ะ

][/url]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-DE FLY 01 pink cardigan size XL

เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีชมพู ด้านหลังจะเป็นไหมพรมถักโปร่ง สภาพใหม่ขั้นเทพใส่ไปแค่ครั้งเดียวเอง ซื้อมาพันกว่าบาท

ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง***♥♥-H@M size M

ตัวนี้มาไกลจากปารีสเลยค่ะ เสื้อผ้าคอตต้อนสีครีมเนื้อผ้าคล้ายๆมีลายในตัว ด้านหน้าคริสตัลหลากสีน่ารักนะคะ

แม่ค้าใส่ไปแค่2ครั้ง ขายราคา 390บาท

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ***♥♥-UNIQLO SIZE M

เสื้อผ้าคอตต้อนลายมิกกี้เม้าส์มีสองสีน่ารัก ใหม่มากกกกกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว

ขายราคา690บาาทส่งฟรีค่ะ

[

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานประมาณ2ครั้ง*****♥♥-LYN AROUND SIZE L เสื้อผ้ายีนส์ฟอกแขนสั้นคอบัวติดดอกทานตะวันน่ารักค่ะสภาพยังดูใหม่มากๆ ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง ตัวนี้ถ้าจำไม่ผิดซื้อมาสองพันกว่าเลยน้า ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมเนื้อไม่หนามากค่ะ

ดูจากเนื้อผ้าแล้วมีส่วนผสมวูลนิดด้วย ใส่สบายลายทางโทนสีเทา ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO BY INES DE LA FRESSANGE plaid shirt Size M

เสื้อลายสก๊อตโทนแดงดำ คอปกเชิ๊ตสีขาว+ปลายแขน ทรงเข้ารูปนิดๆ สภาพใหม่มากกใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–FOX SWEATER SIZE 2

เสื้อสเวตเตอร์พิมพ์ลายน่ารัก เวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกว่าด้านหลังหน่อยนึงด้านหน้าวัดได้22นิ้ว ด้านหลังวัดได้24.5นิ้ว

ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาประมาณพันกว่าบาทแต่ขายแค่ 690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

H@M หมวกผ้าวูลสีดำ**ตอนนี้เหลือด้านขวาใบเดียวค่ะ**

ขาย290 บาท+ส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– TOPShoP floral shorts Size UK 10

กางเกงลายดอกไม้น่าร้าก ผ้าสแปนแด๊กซ์ยืดหยุ่นใส่สบายเอวยางยืด

จริงตัวนี้เทียบได้กะฟรีไซด์เลยนะคะคือใส่ได้ตั้งแต่สาว size XS-Lเลยค่ะ

มีซิปด้านข้าประมาณสามส่วนค่ะน่ารักดีนะคะ ซื้อมาพันกว่าขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–‘๏’Esprit size S เสื้อผ้าคอตต้อน+lycra ยืดหยุ่นดี สีแดง แขนสั้น คอกะกระดุมสไตล์จีน ทรงเข้ารูป
    ใส่กะยีนส์ขึ้นมาน่ารักมากๆเลยนะคะ ขาย 290 บาท ♥♥–‘๏’

♥ミTOPSHOP SIZE UK 10 เสื้อผ้าผ้ายสีครีมจะใส่เดี่ยวๆ หรือใส่ตัวในด้วยแบบเอี้ยมก็น่ารัก
    ใส่แล้วน่ารักดีนะคะ ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–TEN@CO SIZE L เดรสลายดอกไม้น่ารักๆแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังดูใหม่มาก

ขายตัวละ290บาทส่งฟรีค่ะ สั่งซื้อตัวไหนแจ้งด้วยนะคะว่าแขนสามส่วนหรือแขนกุดนะคะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥ミ♥ミDoRoThy PerkinS black skinny Jeans ♥ミ♥ミ

สภาพใหม่ขั้นเทพสุดๆ ซ์้อมาใส่ครั้งเดียว สกินนี่ยีนส์สีดำทรงสวย ใส่แล้วดูขาเล็กเพรียวยาวดีค่ะ การันตีทรงสวย

ซื้อมาสองพันกว่าๆเกือบๆสามพัน ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

♥ミ๏’Esprit Size 36เดรสสีน้ำตาลแบบน่ารักมีฮู้คด้วย สภาพใหม่มาก ใส่แค่ครั้งเดียวซื้อมาสี่พันกว่าขายแค่ 890บาทส่งฟรีค่ะ

♥ミ♥ミ Esprit size S
    เสื้อผ่าฝ้ายลายดอกไม้เล็กๆน่ารักๆโทนน้ำตาล
    ใส่พอดีตัวสวยดีค่ะ สภาพใหม่ แม่ค้าใส่ไป2ครั้ง
    ซื้อมาสองพันปลายๆ ขอขายแค่ 290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพ** ♥ミ♥ミZARA SIZE S ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่ 290บาทส่งฟรีค่ะ

+H@M ผ้าพันคอผ้าไหมพรมเนื้อแน่นๆลายน่ารัก อุ่นจริงๆผืนนี้การันตี ผ่านการใช้งานมาประมาณ1-2ครั้ง

ขายแค่189บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

H@M size 36 เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวทรงป้ายผูกที่เอว

คอปกเชิ๊ต ทรงเข้ารูป แบบน่ารักดีนะคะ สภาพใหม่มากไม่เหลือไม่ซีด

คนขายใส่2ครั้ง ขายแค่ 290 บาทค่ะ

♥♥–H@M black Size M♥♥–**สภาพใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**

เสื้อคลุมผ้าเนื้อโปร่งสีดำ เนื้อผ้าจะคล้ายท้อปช้อปที่ชมพู่ใส่สีขาวน่ะคะ

เนื้อผ้าจะเป็นคลื่นๆ แบบเก๋ดีคะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT ใส่แล้วดูผอมนะคะตัวนี้ น่ารักตรงช่วงคอทำเป็นปมขมวด
    สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ คนขายใส่2ครั้ง ซื้อมา49.95 ยูโร
    ขายแค่ 290 บาทค่ะ

–♥♥–‘ESPRIT SIZE M เสื้อสีดำดีเทลน่ารัก ผูกโบว์ที่เอวสภาพใหม่มากแม่ค้าใส่สองครั้งขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

[B]** GIL ซื้อมาจากเดอะมอลล์ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากกก ผูกโบว์ จั้มเอว เวลาใสแล้วน่ารักดีนะคะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานสองครั้ง** ♥♥– Bershka เสื้อผ้าคอตต้อนลายน่ารักๆ
    ขายแค490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** GIL ซื้อมาจากเดอะมอลล์ เสื้อคอบัวสีชมพูผูกโบว์หว้านหวาน

ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥ ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ESP SIZE 3 เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำเงินแขนสามส่ว่น

ใส่คลุมเดรสหรือสายเดียวสวยดีค่ะ โบว์สีแดงถอดออกแล้วค่ะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา1990 บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากก-*****♥ミ♥ミBLUE CORNER SIZE L เสื้อคาดิแก้นสีขาวเนื้อนิ่มมาก ดีเทลดอกไม้โบว์น่ารักสุดๆ

ใหม่ขั้นเทพมากกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทเกือบๆสองพัน แต่ขอขายแค่ 890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** LYN AROUND SIZE L เสื้อสีชมพูดีเทลหวานๆน่าร้ากก

ใหม่มากกกกกกกกก ซื้อมา1990 บาท ขายแค่ 990บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥- ZARA FLOWER sweater Size M*** --- SOLD!

เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไมพรมพรมเลายดอกไม้โทนสีหวานๆน่ารัก สภาพใหม่มากกกก แม่ค้าใส่ประมาณ2ครั้ง

ขายแค่ 999บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** LYN AROUND SIZE L เสื้อสีชมพูดีเทลโบว์น่ารักๆ

สภาพใหม่มากใส่แค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990 บาท ขายแค่ 890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** LYN AROUND SIZE L เสื้อแขนกุดน่ารัก ซื้อมาประมาณ1990

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥ミ-FRENCH KITTY tweety blazer Size L- รอบอกวัดแบบติดเรียยร้อย36นิ้ว ถ้าใส่ปล่อยรอบอกได้อีกเยอะค่ะะ**

blazerแสนสวยผ้าทวีตลายชมพูซับในทั้งตัว แพทเทิ่นสวยใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆการันตีใหม่จริงไรจริงผ่านการใช้งานครั้งเดียว

ซื้อมาสองพันปลายๆเกือบๆสามพัน แต่ขายแค่1490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

6–♥♥–‘๏’Esprit Size 36เดรสสีน้ำตาลแบบน่ารักมีฮู้คด้วย สภาพใหม่มาก ใส่แค่ครั้งเดียวซื้อมาสี่พันกว่าขายแค่ 890บาทส่งฟรีค่ะ๏’

**.ใหม่ขั้นเทพมากกก*** ♥♥– ToPShoP floral kimono by oh my love Size M

เสื้อคลุมลายดอกไม้น่าร้ากกก สภาพใหม่ขั้นเทพแม่ค้าใส่ครั้งเดียว ของจริงผ้าลายสวยมาก

ซื้อมาสองพันกว่า แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ซื้อมาไม่เคยใส่** ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อน่ารักสภาพใหม่มากกก100เปอร์เซนต์ ไม่เคยผ่านการใช้งาน

แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ขายแค่890บาทส่ฟรีลงทะเบียน ตัวนี้ซ์้อมาถ้าจำไม่ผิดราวๆ1990-2290 บาทอาะคะ รัรบรองเหมือนของใหม่ไม่มีตำหนิใดๆ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อเชิ๊ตลายตารางโทนเขียว

ใหม่มากแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ซื้อมาไม่เคยใส่ไม่เคยผ่านงาน100%***♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อลายหัวใจเล็กๆน่าร้ากสุดๆ

ซื้อมาไม่เคยใส่เลยใหม่ร้อยเปอร์เซนต์ ตัวนี้ซ์้อมา2590บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อต

ใหม่มากแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ข้้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥PORTLAND เสื้อแบบเดียวกะหนูนาใส่ ผ้าฝ้ายลายสก๊อตส้มน่ารักๆ Size L

แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ใหม่มากกกกกกไม่มีตำหนิใดๆ ซื้อมาราคา1590บาท ขายแค่895บาทส่งฟรีค่ะ

****ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Disney MINNIE MOUSE T-SHIRT SIZE 2XL

ของแท้จากDISNEY ไซด์นี้จะเทียบได้กะไซด์ยูเค12น่ะคะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากกกก ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

มีสองลายให้เลือกสั่งซื้อลายไหนระบุด้วยน้า ^^

****ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายเหลืองขาวเนื้อผ้าลินินผสมคอตต้อน

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว สภาพใหม่ขั้นเทพพพพพ ซื้อมา990บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–KIPLING Belgium ของแท้จากเบลเยียมล้านเปอร์เซนต์กระเป๋าสะพายใบเล็กสีเทา

ซื้อมาเงินไทยประมาณสามพันกว่าๆบาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ มีหลายช่องใส่ของได้เยอะกว่าที่คิดน่ะคะรุ่นนี้

สายปรับได้ค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–CATH KIDSTON ของแท้ล้าานเปอร์เซนต์ กระเป๋าลายสตอเบอรี่

สุดสวย รุ่นนี้ซื้อมาสี่พันกว่าบาทเลยค่ะ ใหม่มากไม่มีตำหนิใดผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่ 1490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

55

*** ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–FOREVER21 bohemian blouse Size S

เสื้อสีขาวสไตล์โบฮีเมี้ยนผูกโบว์น่ารัก ใหม่มากก ซื้อมาใส่ครั้งเดียว ซ์้อมาพันกว่าบาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่่ะ

][/url]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–3 suisses black jacket Size 38/40

http://www.3suisses.fr/ แบรนด์ฝรั่งเศส เสื้อแจ๊กเก๊ตกึ่งโค้ทสีดำใส่กันหนาวอุ่นๆ เหมาะสำหรับอุณหภูมิ12-15องศา

ต่ำกว่า12เอาไม่อยู่ค่ะ ใส่เป็นตัวนอกได้เลยค่ะ ซื้อมาเงินไทยสองพันกว่าบาท ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA plaid shirt Size S

เสื้อลายสก๊อตดำขาวน่ารัก ดีไซน์กระดุมคู่ด้านหน้า ใส่พับแขนหรือปล่อยลงมาธรรมดาก็ได้ค่ะ ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมา2290 บาท

แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกกให้ความใหม่99.99%เลยค่ะ *** ♥♥– TOPSHOP BY Annie Greenable SIZE UK 10

เดรสน่าร้ากกก แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวราคาจริงซื้อมาสามพันกว่าบาทเลยค่ะ ขายแค่890บาทส่ฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง♥♥-LYN AROUND SIZE36 รองเท้าสีชมพูส้นประมาณ3ซม ใส่สบายๆน่ารัก

ใหม่มากผ่านการใช้างานครั้งเดียว ซ์้อมา1895บาท แต่ขายแค่595บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–disney winnie the pooh Size 3

เสื้อคลุมลายดอกไม้เล็กๆน่าร้ากสุดๆ ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวเมื่อเดือนพคที่ผานมานี้เอง

ซื้อมาสองพันกว่าบาท ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–UNIQLO Size L เสื้อผ้าคอตต้อนทรงหลวมลายหน้าน้องแมวน่ารักสีเทา

ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา590บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–ATOZ เสื้อผ้าฝ้ายแขนสั้นลายน่าร้ากกก

สภาพใหม่มากกกกซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียวเหมือนของใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–UNIQLO LADUREE limited edition Size XL เสื้อลายน่ารักๆ แม่ค้าใส่ไปประมาณ3ครั้ง
    ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–KATE MOSS BY TOPSHOP SIZE UK 12
    **รอบอก32-36นิ้ว เอว26-30นิ้ว(สม๊อคเอว)ยาวประมาณ32นิ้ว ไหล่14นิ้ว ผ้าที่ผูกเอวเอาออกได้ค่ะ***

เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้นสีเทาดำคอบัวปักคริสตัลที่แขน+เชือกผูกเอว สวยน่ารักมากๆค่ะ ไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้งแล้วเก็บเข้าตู้

ลืมไปเลยว่าเคยซื้อรุุ่นนี้มา ตอนออกมาใหม่ๆราคาจริง5พันกว่าบาทเลยนะคะ ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ **ไม่มีซับในนะคะแม่ค้าหาไม่เจอ

คาดว่าหายไปแล้วค่ะ

♥ミ♥ミH@M size 36 เสื้อปกเชิ๊ตสีเหลืองนวลๆ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว
    สภาพใหม่ ขอขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ[/B]

[B]–♥♥–‘๏’–Esprit size s เสื้อผ้าคอตต้อนเนื้อยืดหยุ่นดี ลายาทางสีแดง
    คอวี แขนยาว ทรงเข้ารูป สภาพใหม่ คนขายใส่ไป3ครั้ง ขายราคา 290 บาทค่ะ –♥♥–‘๏’–

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** H@M size s เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมลายทางม่วงขาว สภาพใหม่แม่ค้าใส่ครั้งเดียว

ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกก** ♥♥– H@M เสื้อคาดิแก้นสีม่วงมังคุดแขนสั้น เนื้อผ้าจะโปร่งๆนิ่มๆ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥– Dorothy Perkins butterfly pussyblouse Size UK 10 ♥♥–

เสื้อลายผีเสื้อตัวเล็กๆกำลังบินผูกโบว์ที่คอ เวลาใส่แขนจะเลยข้อศอกไปหน่อยนึงค่ะ

สวยน่ารักมากมาย สภาพใหม่ขั้นเทพ ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่ 690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–TOPSHOP SIZE UK 12 ยีนส์สามส่วนดีไซน์ชายขารุ่ยๆมีสองสีให้เลืิอก ยีนส์เข้มและยีนส์ฟอก

ซื้อมาสองพันกว่า ขายตัวละ390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

H@M size 34 กระโปรงสั้นผ้าชีฟองลายดอกไม้เล็ก
    พื้นสีน้ำตาล ชายระบาย2ชั้น น่ารักดีนะคะ
    สภาพใหม่มาก คนขายใส่ 1-2 ครั้ง
    ขายแค่ 290 บาทค่ะ

–♥♥–‘๏’ Esprit kids size L เสื้อเชิีตสีชมพูหวานๆ เหมาะสำหรับสาวไซด์เล็กอย่าง s-m
    ทรงเข้ารูป กระดุมปั้มโลโก้เอสปรี สภาพใหม่มาก คนขายใส่2ครั้ง
    ขายแค่ 290 บาทค่ะ ตัวนี้ราคาจริง39.95ยูโรเลยนะคะ

ETAM แบรนด์ดังจากฝรั่งเศส เสื้อผ้าไหมพรมสีม่วงมังคุดด้านในสีขาวผ้าคอตต้อนผูกโบว์

สภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว ซื้อสองพันกว่าบาท ขอขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ