เพิ่มเสื้อมือสองใหม่ขั้นเทพของแม่ค้าเองสวยๆทั้งนั้นเลยบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่#ยกไฮสตรีทแบรนด์มาให้ช้อปในราคาสบายๆส่งฟรีด้วยจ้า# Tommy Hilfiger=ZARA=ESPRIT=HM=TOPSHOP=UNQILO=MANGO=BERSHKA=NEW LOOK=DOROTHY PERKINS=MISS SELFRIDGE=PIMKIE= - Page 5

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 49 of 49
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Default Re: เพิ่มเสื้อมือสองใหม่ขั้นเทพของแม่ค้าเองสวยๆทั้งนั้นเลยบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่#ยกไฮสตรีทแบรนด์มาให้ช้อปในราคาสบายๆส่งฟรีด้วยจ้า# Tommy Hilfiger=ZARA=ESPRIT=HM=TOPSHOP=UNQILO=MANGO=BERSHKA=NEW LOOK=DOROTHY PERKINS=MISS SELFRIDGE=PIMKIE=

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

* **♥♥–BERSHKA SIZE36 รองเท้าดีไซน์น่ารักสีดำ สภาพตามรูปเลยค่ะ

เวลาใส่สายจะไขว้ๆน่ารักนะคะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพใหม่สุด ซื้อมาสองพันกว่าบาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

****ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ป้ายราคายังอยู่เลย**♥♥–LYN SIZE 35รองเท้าน่ารักมีสองสีเงินกะทอง

ส้นสูงประมาณ2 ซม ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย ป้ายราคาก็ยังไม่ได้แกะ ซื้อมา1990บาท ขอขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่มากส้นไม่ขาดไม่เยิน**゚¨゚✎Dorothy perkins Size 36*゚¨゚✎

รองเท้าลายเสือน่ารักๆ ส้นสูงประมาณสองนิ้ว สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าไม่ขาดไม่เยิน ขายแค่595บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥ลดกระจาย***– River Island Size 37 สภาพใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพใหม่ขั้นเทพสุด การันตีสภาพเหมือนใหม่ 99.99เปอร์เซนต์ ส้นไม่เยินแน่นอนล้านเปอร์เซนต์

Size UK3 or Size 36 ของใหม่ไม่เคยใส่รองเท้าลาสก๊อตแดงดำปักหมุดทอง พร้อมส่งไซด์ละคู่ค่ะ

ปกติขายราคา 2290 บาท ลดเหลือขายแค่ 790บาทส่งฟรีค่ะ

* **♥♥–DOROTHY PERKINS SIZE 36 รองเท้าหนังสีดำส้นสูงประมาณ2นิ้ว สภาพตามรุปเลยค่ะ

ขาย280บาทส่งฟรีค่ะ

Esprit size 36 รองเท้าคัทชูหนังสีดำ
    ด้านหน้าทำเป็นเข็มขัดสามเส้นนารักดีนะคะ ส้นสูง 6 ซม
    สภาพใหม่ พื้นและส้นรองเท้าไม่แตก ไม่เยิ่น
    รองเท้าด้านหน้าไม่รอยกระแทก ปิ่นหรือขาด
    แม่ค้าติดแผ่นกันรองเท้ากัดไว้ด้านหลังแล้วนะคะ
    แม่ค้าซื้อมาสามพันปลายๆ ขอขายแค่ 490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
    )

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***– ToPShoP pink polkadot canvas shopper –

กระเป๋าใบใหญ่มีาสายบ่าแยกมาให้ด้วยค่ะ จะถือหรือสะพายก็ได้ดีเทลลายจุดชมพูด้านหน้า +หูหิ้วสีชมพุน่ารักดีนะคะ

ใส่ของได้เพียบจริงๆจะใส่หนังสือ เสื้อผ้าได้เยอะเลยค่ะขนาดL:28cm H:31cm แม่ค้าใช้แค่ครั้งเดียวสภาพเหมือนใหม่99.99เปอร์เซนต์

ซื้อมาปกติราคา2890 บาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวค่ะ** ♥♥–BERSHKA สร้อยคอน่าร้าก

สภาพเหมือนใหม่ใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่259บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: เพิ่มเสื้อมือสองใหม่ขั้นเทพของแม่ค้าเองสวยๆทั้งนั้นเลยบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่#ยกไฮสตรีทแบรนด์มาให้ช้อปในราคาสบายๆส่งฟรีด้วยจ้า# Tommy Hilfiger=ZARA=ESPRIT=HM=TOPSHOP=UNQILO=MANGO=BERSHKA=NEW LOOK=DOROTHY PERKINS=MISS SELFRIDGE=PIMKIE=

ZARA SIZE M เสื้อแขนกุดทรงเอตัวยาวหรือเดรสสั้นหลังเว้าลายการ์ตูนสีชมพู
    สภาพใหม่ขึ้นเทพ ใส่แค่ครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ*

♥ミ♥ミ TOPSHOP size uk 12

ซื้อมาใส่ครั้งเดียวสภาพใหม่มากซื้อมา1990บาท ขอขายแค่ 290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–UNIQLO POLO เสื้อโปโลมีหลายสี ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง สภาพยังดูดี ใหม่ ไม่เก่า ไม่ขาด ไม่เยิน

ซื้อมาตัวละ790บาท แต่ขายทุกตัวขายราคาเดียว 199บาทส่งฟรีลงทะเบียน

[url=http://www.uppic.org/share-3B26_5761E556.html]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน2ครั้ง** ♥♥–UNIQLO เสื้อคาดิแกนสีน้ำตาล แม่ค้าใส่ไปสองครั้ง

ซื้อมา990บาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน2ครั้ง** ♥♥–UNIQLO กางเกงขาสั้นสีเขียว Size 70 เอว27-29นิ้ว

ใหม่มากก ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว Defry 01เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวจั้มเอว

แขนพับติดดุมใส่ขึ้นมาน่ารักดีนะคะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซ์้อมา1690 บาท แต่ขายแค่690บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥UNIQLO SIZE XL เสื้อผ้าคอตต้อนลายดอกไม้ตัวยาวน่ารักๆ
    แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังใหม่มากๆ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ
    [/COLO

**♥♥–UNIQLO SIZE 70 กางเกงขาสั้นสีชมพู แม่ค้าใส่ไปสองครั้ง ยังดูใหม่เลยค่ะ

ซื้อมา590บาท แต่ขายแค่249บาทส่งฟรีค่ะ ของจริงออกสีชมพูอ่อนนะคะ แต่ถ่ายรูปออกมาไม่รู้ทำเป็นกลายเป็นสีเบจเฉยเลย

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อน่ารักผูกโบว์

ดีเทลที่ปลายแขนกระดุมหลายเม็ดน่ารักๆ มีสองสี ขาวกะชมพู สภาพอย่างใหม่มากกก ใส่ไปคร้ังเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานประมาณ2ครั้ง ♥♥–DE FLY 01 Size UK6 กางเกงยีนส์ขาสั้นลายจุดน้ำเงินขาวปลายขาพับเบิ้ล

น่ารักมากๆสภาพยังใหม่มากๆ แม่ค้าใส่ไปแค่สองครั้งเอง ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน2-3ครั้ง**♥♥–ALUMMNUS SIZE 8 เสื้อเชิ๊ตลายชมพูขาว

สีสดใสยังใหม่อยู่มากๆ ซื้อมาพันกว่าบาทปลายๆเฉียดสองพันบาท แตขอขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าลินินลายโทนสีครีมน้ำตาล ผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้ง

รุ่นนี้เป็นผ้าลินินซื้อมาราคา1290บาท แต่ขายราคา 390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ข้้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–COTTON ON SIZE S

เสื้อผ้านิ่มๆลื่นมีสองสีๆทอง และสีแดง เนื้อผ้าจะนิ่มๆลื่นๆใส่ขึ้นมาน่ารักน้า แม่ค้าใส่ไแค่ครั้งเดียว ซื้อมา995บาท ขายแค่495บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์*** ♥♥–ESP เสื้อลายจุดชมพูขาวน่ารักๆ

เวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกว่านด้านหลังหน่อยนึง เนื้อผ้าดีนะคะตัวนี้นิ่มๆ ซื้อมาเก็บ3-4เดือนแล้วยังไม่เคยใส่เลยซ์้อมาพันกว่าบาท ขอขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

OR="magenta"]♥♥ H@M เสื้อสีน้ำเงินมีโบว์ด้านหน้าตัวโบว์เป็นเลื่อมเงาสวยน่ารักมากค่ะ

แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดยว ของจริงสภาพใหม่เลยนะคะในรูปยับไปหน่อยเพราะพับไว้ไม่ได้รีดน่ะคะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT SIZE Mสภาพใหม่ แม่ค้าใส่ประมาณ2-3ครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่ 390บาทส่งฟรีค่ะ

55

**♥♥– H@M ผ้าพันคอไหมพรมผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้งขายแค่149บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥– GIL ซื้อมาจากเดอะมอล์ล เสื้อสีดำแขนตุ๊กตาตรงคอดีไซน์ผูกโบว์

น่ารัก ขายแค่189บาทส่งฟรีค่ะ

[COLOR="magenta"][B]Esprit size s เสื้อผ้าคอตต้อนสีสวยๆมีสี่สีให้เลือก ทรงตัวยาว
    หลังเว้าเล็กน้อย เวลาใส่ช่วงชายเสื้อจะบานๆออกหน่อย
    แบบทรงเออ่ะคะ แบบน่ารักดีนะคะ จะใส่เดียวหรือม่เสือ้แขนสั้นอีก
    ตัวทำเป็นเอี้ยมเลยก็น่ารักดีค่ะ สภาพใหม่80เปอร์เซนต์ คนขาย
    ใส่แค่2-3ครั้ง ขายแค่ตัวละ 199บาทค่ะ

7. –♥♥–‘๏’ Esprit size 34 ผ้าคล้ายผ้าลูกฟูกสีครีม สภาพใหม่ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ
    เอว 28 นิ้ว
    เป้า 8 นิ้ว
    ความยาว 38.5 นิ้ว
    ปลายขากว้าง 9.5 นิ้ว

**ใหม่ขั้นเทพ*** แจ๊กเก๊ตขนเฟอร์ใส่กันหนาวได้ สภาพใหม่มาก คนขายซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ซื้อมาพันกว่าบาท
    ขายแค่ 490 บาท ด้านในบุซับในอย่างดีค่ะ -♥♥–‘๏’

♥♥–LYN AROUND Size L เดรสลายดอกไม้น่าร้ากก ซื้อมาไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้ง สภาพใหม่ขั้นเทพล้านเปอร์เซนต์

ซ์้อมาสองพันกว่าแต่ขอขายแค่ 890 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

*** ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–FOREVER21 bohemian blouse Size S

เสื้อสีขาวสไตล์โบฮีเมี้ยนผูกโบว์น่ารัก ใหม่มากก ซื้อมาใส่ครั้งเดียว ซ์้อมาพันกว่าบาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่่ะ

][/url]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–3 suisses black jacket Size 38/40

http://www.3suisses.fr/ แบรนด์ฝรั่งเศส เสื้อแจ๊กเก๊ตกึ่งโค้ทสีดำใส่กันหนาวอุ่นๆ เหมาะสำหรับอุณหภูมิ12-15องศา

ต่ำกว่า12เอาไม่อยู่ค่ะ ใส่เป็นตัวนอกได้เลยค่ะ ซื้อมาเงินไทยสองพันกว่าบาท ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA plaid shirt Size S

เสื้อลายสก๊อตดำขาวน่ารัก ดีไซน์กระดุมคู่ด้านหน้า ใส่พับแขนหรือปล่อยลงมาธรรมดาก็ได้ค่ะ ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมา2290 บาท

แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกกให้ความใหม่99.99%เลยค่ะ *** ♥♥– TOPSHOP BY Annie Greenable SIZE UK 10

เดรสน่าร้ากกก แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวราคาจริงซื้อมาสามพันกว่าบาทเลยค่ะ ขายแค่890บาทส่ฟรีค่ะ

55

**-ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ♥♥–MISS SELFRIDGE SIZE UK 10

ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง เสื้อผ้าชีฟองสีมิ้นสวยๆ พิมพ์ลายในผ้าน่ารัก ผูกโบว์ที่คอ ของใหม่ไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์

ราคาจริง2190บาท แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้ังานแค่ครั้งเดียว ♥♥–ESP floral black cardigan Size L

เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีดำ ดีไซน์ดอกไม้น่ารัก ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา 1890 บาท แต่ขายแค่790บาทส่งฟรี

ลงทะเบียนค่ะ

♥♥ใหม่ขัึ้นเทพซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง*** EP SIZE M เดรสลายดอกไม้เล็กโทนน้ำตาลสม๊อคเอวน่ารักๆ

ซื้อมา1990บาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***

***ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว – H@M floral blouse Size 40

ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ
    B][/COLOR]

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว?***??–ESP SIZE L

ซื้อมา1890บาท ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ
    ?

–UNIQLO SIZE L ผ่านการใช้งานสองครั้งซื้อมา990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ?’–

DEFRY 01 **ใหม่ขั้นเทพมากกกก***♥ミ♥ミ DEFRY 01 เสื้อลายดอกไม้น่ารักสุดๆ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่ 490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

DEFRY 01 **ใหม่ขั้นเทพมากกกก***♥ミ♥ミ DEFRY 01 เสื้อลายดอกไม้น่ารักสุดๆ โทชมพูส้ม

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่ 490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[B]***ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–MORGAN เสื้อลายจุดโบว์ที่คอน่ารักๆ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว สภาพใมห่มากก ซื้อมา2490บาท ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

[B]***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–TEN@CO เสื้อเชิ๊ตลายหัวเสือน่ารักๆของจริงใหม่เหมือนไม่ได้ผ่านการใช้งานเลย ขายแค่ 490บาทส่งฟรีค่ะ

****♥♥–MANGO DENIM SHORT ♥♥–

ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้23ครั้ง ยีนส์สามส่วนน่ารักๆ ซื้่อมาพันกว่าบาทเกือบๆสองพัน แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–TOPSHOP ผ้าพันคอลายนกคู่ ผืนใหญ่เนื้อผ้าไหมสภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง ซื้อมาพันกว่าบาท

แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกที่สุดดดดผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–Classify floral blouse Size L

เสื้อลายดอกไม้โทนสีฟ้าหวานๆคอบัว ทำเป็นสองชั้น ใหม่จริงไรจริง ของจริงสวยมากกกก ซื้อมา2พันกว่าบาที่เซ็นทรัลแต่ขายแค่990บาท

ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะค่ะะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งาน1ครั้ง ♥–PORTLAND SIZE เสื้อลายสก๊อตโทนชมพูแบบน่ารักสุดๆใหม่ขั้นเทพผ่าน

การใช้งานครัั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ใหม่ขั้นผ่านการใช้งานครั้งเดียว ESPRIT SIZE M เสื้อผ้าไหมพรมแขนกุดสีชมพูน่าร้ากก

จะใส่เดี่ยว ตัวใน หรือใส่ทับเสื้อเชิ๊ตก็น่ารักนะคะ ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง** ♥♥–MILODY pink jumper Size XL

เสื้อผ้าไหมพรมสีชมพูหวานๆด้านหน้าติดตุ้มๆหลากสี ซื้อมาจากเซ็นทรัลปิ่นเกล้าแผนกเสื้อผ้าสตรีชั้น2ค่ะ

ใส่กันหนาวได้นะคะ ขายราคา590บาทส่งฟรีค่ะ

][/url]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-DE FLY 01 pink cardigan size XL

เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีชมพู ด้านหลังจะเป็นไหมพรมถักโปร่ง สภาพใหม่ขั้นเทพใส่ไปแค่ครั้งเดียวเอง ซื้อมาพันกว่าบาท

ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง***♥♥-H@M size M

ตัวนี้มาไกลจากปารีสเลยค่ะ เสื้อผ้าคอตต้อนสีครีมเนื้อผ้าคล้ายๆมีลายในตัว ด้านหน้าคริสตัลหลากสีน่ารักนะคะ

แม่ค้าใส่ไปแค่2ครั้ง ขายราคา 390บาท

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ***♥♥-UNIQLO SIZE M

เสื้อผ้าคอตต้อนลายมิกกี้เม้าส์มีสองสีน่ารัก ใหม่มากกกกกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว

ขายราคา690บาาทส่งฟรีค่ะ

[

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานประมาณ2ครั้ง*****♥♥-LYN AROUND SIZE L เสื้อผ้ายีนส์ฟอกแขนสั้นคอบัวติดดอกทานตะวันน่ารักค่ะสภาพยังดูใหม่มากๆ ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง ตัวนี้ถ้าจำไม่ผิดซื้อมาสองพันกว่าเลยน้า ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมเนื้อไม่หนามากค่ะ

ดูจากเนื้อผ้าแล้วมีส่วนผสมวูลนิดด้วย ใส่สบายลายทางโทนสีเทา ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO BY INES DE LA FRESSANGE plaid shirt Size M

เสื้อลายสก๊อตโทนแดงดำ คอปกเชิ๊ตสีขาว+ปลายแขน ทรงเข้ารูปนิดๆ สภาพใหม่มากกใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–FOX SWEATER SIZE 2

เสื้อสเวตเตอร์พิมพ์ลายน่ารัก เวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกว่าด้านหลังหน่อยนึงด้านหน้าวัดได้22นิ้ว ด้านหลังวัดได้24.5นิ้ว

ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาประมาณพันกว่าบาทแต่ขายแค่ 690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ซื้อมาไม่เคยใส่** ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อน่ารักสภาพใหม่มากกก100เปอร์เซนต์ ไม่เคยผ่านการใช้งาน

แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ขายแค่890บาทส่ฟรีลงทะเบียน ตัวนี้ซ์้อมาถ้าจำไม่ผิดราวๆ1990-2290 บาทอาะคะ รัรบรองเหมือนของใหม่ไม่มีตำหนิใดๆ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อเชิ๊ตลายตารางโทนเขียว

ใหม่มากแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ซื้อมาไม่เคยใส่ไม่เคยผ่านงาน100%***♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อลายหัวใจเล็กๆน่าร้ากสุดๆ

ซื้อมาไม่เคยใส่เลยใหม่ร้อยเปอร์เซนต์ ตัวนี้ซ์้อมา2590บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อต

ใหม่มากแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ข้้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥PORTLAND เสื้อแบบเดียวกะหนูนาใส่ ผ้าฝ้ายลายสก๊อตส้มน่ารักๆ Size L

แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ใหม่มากกกกกกไม่มีตำหนิใดๆ ซื้อมาราคา1590บาท ขายแค่895บาทส่งฟรีค่ะ

****ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Disney MINNIE MOUSE T-SHIRT SIZE 2XL

ของแท้จากDISNEY ไซด์นี้จะเทียบได้กะไซด์ยูเค12น่ะคะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากกกก ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

มีสองลายให้เลือกสั่งซื้อลายไหนระบุด้วยน้า ^^

****ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายเหลืองขาวเนื้อผ้าลินินผสมคอตต้อน

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว สภาพใหม่ขั้นเทพพพพพ ซื้อมา990บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–KIPLING Belgium ของแท้จากเบลเยียมล้านเปอร์เซนต์กระเป๋าสะพายใบเล็กสีเทา

ซื้อมาเงินไทยประมาณสามพันกว่าๆบาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ มีหลายช่องใส่ของได้เยอะกว่าที่คิดน่ะคะรุ่นนี้

สายปรับได้ค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–CATH KIDSTON ของแท้ล้าานเปอร์เซนต์ กระเป๋าลายสตอเบอรี่

สุดสวย รุ่นนี้ซื้อมาสี่พันกว่าบาทเลยค่ะ ใหม่มากไม่มีตำหนิใดผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่ 1490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO polka dot tie blouse Size M

เสื้อผ้าฝ้ายลายจุดน้ำเงินเข้มๆแขนยาว ใหม่มากกก ซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่690บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO SIZE L

เสื้อเชิรต์ผ้าอ๊อกฟอร์ดลาย ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ