ลดเพิ่มอีกจ้า Hermes evelyne GM สียอดนิยม ราคาโคตรจะน่าร้าก 36,000 / LV Nil 5,000 ราคาเทค่าาาาาาาาาาาาาาา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลดเพิ่มอีกจ้า Hermes evelyne GM สียอดนิยม ราคาโคตรจะน่าร้าก 36,000 / LV Nil 5,000 ราคาเทค่าาาาาาาาาาาาาาา

yu-i's Avatar
    yu-i is offline Trusted Member Master Brandname
    yu-i's Bank Account
    • Bank Account 1: 438X0X4X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลดเพิ่มอีกจ้า Hermes evelyne GM สียอดนิยม ราคาโคตรจะน่าร้าก 36,000 / LV Nil 5,000 ราคาเทค่าาาาาาาาาาาาาาา

วันหยุดยาวรื้อของไม่ได้ใช้มาขายโละทิ้งค่ะ ไม่ได้มีอาชีพเป็นแม่ค้าเป็นงานหลักนะคะ แค่ขายของที่ไม่ได้ใช้แล้วขายๆซื้อๆวนไปในห้องนี้ค่ะ เชื่อถือได้ค่ะ ส่งเป็นแบบ ems ให้นะคะ สนใจติดต่อ 081-5513236 หรือ pm มานะคะ รูปลงให้เยอะมาก พิจารณาได้เลยค่ะ ขอลงเท่านี้ก่อนนะคะ ยังถ่ายรูปไม่หมดเลยค่ะ

Hermes Evelyne I GM เป็นรุ่นแรก สายปรับไม่ได้ ( Evelyne I first gen ไม่มีกระเป๋าหลัง ขนาด Hermes Evelyne GM Bag 12” x 13” x 3” ) สภาพหนังมีรอยใช้งานบ้าง แต่หนังยังสวยอยู่มาก ขอบกุ๊นไม่มีถลอกหรือแห้งนะคะ สายมีย้วยๆเล็กน้อย ยังใช้งานได้อีกแสนนาน มีถุงผ้ารุ่นเก่าได้มาแล้วไม่มีโอกาสใช้เลยขอปล่อยต่อราคาขาดทุนรุนแรง 40,000 บาท รวมส่ง ems นะคะ ลดๆจ้า 38,000 บาท เอาไปเลยจ้า ลดๆๆๆๆ 36,000 เอาไปเลย

LV Nil สภาพยังแข็งแรงอยู่ค่ะ สายผิวแห้งแต่ไม่ขาด ลุ่ยแน่นอน ยังแข็งแรงนะคะ ในรูปเป็นผิวแห้งเท่านั้นค่ะ ไม่ลุ่ยขาด ช่องในเหนียวปิดตายค่ะ ยังแข็งแรงอยู่มากไม่มีปัญหาการใช้งานเลย ไม่มีถุงผ้านะคะ ขาย 6,000 บาทรวมส่ง ems ดูตามรูปเลยนะคะ ลดไปเลยค่ะ 5500 บาท ลดอีก 5000 ยังกะแบรนด์ Histreet

ขอบคุณพื้นที่ดีๆนะคะ และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่ะ
    Last edited by yu-i; 05-09-17 at 10:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ