** สนใจสินค้าอย่าลังเลค่ะ สอบถามต่อรองราคาได้เลย ลดได้แม่ค้าลดให้เลยค่า****

ติดต่อได้ทั้ง pm, e-mail : lemon_p_ade@hotmail.com
และ ทาง
LINE : areemar

Used Once !!! Basic by sita dress รุ่นยอดฮิตค่ะ สีนี้มาครั้งเดียว ใส่ครั้งเดียว สภาพไม่มีตำหนิค่ะ ขนาด free size นะคะ อกถึง 37 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 51 ขาย 590 บาทค่ะ !!!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
Used Once !!! Basic by sita กางเกงรุ่นยอดฮิต สีนู้ด ไซส์ L ใช้ครั้งเดียว สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 500 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Once !!! H&M blouse เสื้อระบายอก ไซส์ US6 อกไม่เกิน 34 นะคะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใช้ครั้งเดียว ผ้าลื่นๆนิดนึง ไม่บาง สีเขียวขี้มา สวยมากค่ะ ตัดใจขายเพราะแม่ค้าใส่ไม่จุ
ขาย 390 บาท!!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used like New !!!! H&M pants กางเกงไซส์ US8 สภาพดีไม่มีตำหนิใช้งานน้อย เอว 28-29 สะโพก 40 นะคะ ขาย 500 บาท
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like NEW !!! CPS-CHAPS skirt size L เอว 28 ค่ะ ใช้งานครั้งเดียว สภาพใหม่เป๊ะ ขาย 690 บาท----sale 450 !!!

[IMG][/IMG]

[IMG]upload pic[/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like NEW !!! TOPSHOP Dress size 10 UK น่ารัก มากค่ะ ตัดใจขาย ใช้ครั้งเดียว สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 1100 บาท---SALE 750 !!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used like NEW !!! H&M dress size US6 อก 34 ค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 390 บาทค่า--sale 300 !!!
[IMG][/IMG]
[IMG]photo host[/IMG]
ขอบคุณ SBN ค่ะ