** สนใจสินค้าอย่าลังเลค่ะ สอบถามต่อรองราคาได้เลย ถ้าลดได้แม่ค้าลดให้ค่า****

ติดต่อได้ทั้ง pm, e-mail : lemon_p_ade@hotmail.com
และ ทาง
LINE : areemar

New !!! Basic by sita wrap dress ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ ขนาด Free size พันเองตามขนาดตัวนะคะ ขาย 600 บาท

[IMG]screenshot capture[/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Once !!!! Loony store top เสื้อจาก แบรนด์ loonystore สีขาว สภาพดี ไม่มีตำหนิ อกไม่เกิน 38 นะคะ
SOLD

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used like NEW !!! Topshop Jumpsuit size 10 UK สภาพดี ไม่มีตำหนิ เป็นทรงห้าส่วนนะคะ อก 34-35 เอว 28 สะโพก ไม่เกิน 40 ขาย
850 บาท---sale 700 !

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used once !!!! H&M pants size US4 นะคะ ผ้ายืดได้นิดหน่อย เอวได้ถึง 28 สะโพก 40 นะคะ เป็นสีทองวิ้งๆนิดนึง สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ใช้ครั้งเดียว ขาย
690 บาท----sale 550

[IMG][/IMG]

[IMG]upload an image[/IMG]

Used once !!!! Hamburger studio top size m ใช้ครั้งเดียวไม่ม่ตำหนิ เสื้อคลุมจะใส่ติดกระดุมหรือเปิด ก้อได้ค่ะ ถ้าใส่เปิด free size ถ้าติดกระดุมอก 35 เอว 28 ขาย
SOLD

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like New !!! BGW studio wear ชุดเซ็ต เสื้อพร้อมกางเกงนะคะ ลายขายดีของทางร้าน เป็น free size ขนาด อก 36-42 เอวยืด 23-36 สะโพกถึง 46 ขาย
SOLD

[IMG][/IMG]

[IMG]image hosting[/IMG]
Used Once !!! Basic by sita dress รุ่นยอดฮิตค่ะ สีนี้มาครั้งเดียว ใส่ครั้งเดียว สภาพไม่มีตำหนิค่ะ ขนาด free size นะคะ อกถึง 37 เอว 30 สะโพก 40 ยาว 51 ขาย
SOLD

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Once !!! H&M dress size EU38 อก 35 เอว 28 สะโพก 40 ใช้ครั้งเดียว สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 550 บาท----sale 450

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like NEW !!! Zara white denim ยีนส์สีขาว สภาพดี ไม่มีตำหนิ size EU38 หรือ เอว 28 สะโพก 40 ขาย 790 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
Used like New !!!! H&M pants กางเกงไซส์ US8 สภาพดีไม่มีตำหนิใช้งานน้อย เอว 28-29 สะโพก 40 นะคะ ขาย
450 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like NEW !!! CPS-CHAPS skirt size L เอว 28 ค่ะ ใช้งานครั้งเดียว สภาพใหม่เป๊ะ ขาย 690 บาท----sale 450 !!!

[IMG][/IMG]

[IMG]upload pic[/IMG]

[IMG][/IMG]

sed Like NEW !!! TOPSHOP Dress size 10 UK น่ารัก มากค่ะ ตัดใจขาย ใช้ครั้งเดียว สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 1100 บาท---SALE 750 !!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอบคุณ SBN ค่ะ