เงื่อนไขการซื้อขายพ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียวค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirmแล้วกรุณาอย่า CanCelบางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

แว่นกันแดดสวยๆ กลับมาอีกแล้วจ้า
Rayban Wayfarer 4500บาท
แว่นกันแดดกรอบพลาสติกสีดำ ของใหม่ป้ายห้อย มาพร้อมกล่องและการ์ด เลนส์ขนาด 54 มม.

Toryburch clutch on chain 3500บาท
หนังสีแสด ใช้งานมาไม่เยอะ มาพร้อมสายสะพายถอดเข้าออกได้ หนังแข็งเป็นทรง อะไหล่สีทองเฟดลงนิดหน่อย ใส่โทรศัพท์ ใส่กุญแจได้ ขนาด 18.5x12.5cm.

Coach mini backpack 4980บาท
เป้เล็กไซส์มินิ Coach สีน้ำตาลเข้ม ลายsignature เป็นหนังสีดำ ไม่เคยใช้งาน ของใหม่ป้ายห้อย หิ้วมาเอง เด็กใช้ได้ผู้ใหญ่ใช้ดี

Longchamp neo crossbody size M 4900 บาท
ของใหม่ป้ายห้อยมาพร้อมการ์ดและถุงกระดาษ หิ้วมาเอง สีเบจอมชมพู

Longchamp neo crossbody size S 4900 บาท
ของใหม่ป้ายห้อยมาพร้อมการ์ดและถุงกระดาษ หิ้วมาเอง สีแดง

Kate Spade vacation collection totebag 2300บาท

กระเป๋าPVC สีฟ้า ลวดลายทะเล ทรงtotebag สายสะพายเป็นหนังสีอ่อน ของใหม่ มาพร้อมการ์ด ขนาดกระเป๋า 15x11x6 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากจ้า

Labrador totebag unisex 3200 บาท

สภาพใหม่มากๆ ใครกำลังหากระเป๋าหนังทรงถุงแบบ Minimal งานดี ดีไซน์เรียบหรูไม่แพ้แบรนด์ดัง รีบจัดไปเลยครับ สภาพใหม่มากๆ ไม่ค่อยได้ใช้ มาพร้อมถุงผ้า ขนาดกระเป๋า 15x14x4นิ้ว

Aristotle Rose crossbody 2500 บาท

Aristotle รุ่นยอดฮิต สภาพดี โซ่ทองสวย ใช้งานน้อย มาพร้อมถุงผ้า หนังยังเป็นทรงแข็งอยู่ ข้างในมีรอย้ปื้อนเล็กน้อย กระเป๋าเส้นผ่านศูนย์กลาง 6.5 นิ้ว หนา 3นิ้วจ้ะ

DKNY Clutch 2700 บาท
DKNY Clutch ทำจากผ้าปักเลื่อมสีดำทั้งอัน ใช้งานไปแค่ครั้งเดียว ข้างในบุผ้าซาตินอย่างดี อะไหล่ทองวิ้งๆ สายโซ่ใช้คล้องมือได้ ขนาดกระเป๋า 13x5x2 นิ้ว ถือออกงานสวยมากจ้า

หมวดรองเท้าจ้า
Adidas NMD C2 3700 บาท
รองเท้าผู้หญิงผ้ากำมะหยี่สีดำ รุ่นยอดฮิต ใช้เดินมานิดหน่อย นอกนั้นนอนกล่องยาว ขนาดเบอร์ 5.5 US, 5UK, 38 EUR เท้ายาว 23.5 เซน จ้า

รองเท้า Adidas Stan Smith 2900 บาท
Adidas Stan Smith woman รองเท้าหนังสีขาว ไม่เคยใช้งาน ไม่ได้ตัดป้ายออก มาพร้อมกล่อง เบอร์ US 8.5 UK 7 EUR 40 2/3 JP 25.5 CN 25 ความยาวเท้า 25.5 cm.

Nike Court Borough 1700 บาท

Nike Court Borough หนังสีขาว ใส่ได้ทั้งผู้หญิงผู้ชาย มาพร้อมกล่อง ใช้งานมาน้อยมาก ขนาดเท้าเบอร์ 8US 7UK 41EUR ความยาวเท้า 26 ซม.

รองเท้าผ้าใบ Ralph Lauren 900 บาท
รองเท้าผ้าใบสลับหนังสีดำ Polo Ralph Lauren ใช้งานไม่เยอะ ไม่สึกหรอ พื้นสวย ขนาดเบอร์เท้า EUR 40.5 US7.5 UK6.5

SOLD ITEMS

Bao Bao Platinum Gold

Marc by Marc Jacob zippy wallet

Lulu Guinness long wallet

Rayban Wayfarer

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line :icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม