สวัสดีสมาชิกชาว SBN ทุกท่านครับ

ติดต่อสอบถามข้อมูลของสินค้าได้ตลอดครับ
Tel.
0826265665 (Nick)
Line. Nicklouisvuitton

เป็นสมาชิกมาเกือบ 10 ปีไม่เคยมีปัญหาการซื้อขาย ไม่โกงแน่นอนครับ
:ชำระเงินสดหรือชำระเงินผ่านระบบ PayPal (+4.4%) ผ่อนชำระ 2 งวดได้แล้ววันนี้(ตามตกลง)
::สะดวกแถวศาลายา พุทธมณฑล หรือ บริเวณรถไฟฟ้า(BTS) Central Pinklao ปิ่นเกล้าครับ
:::ของผมเองทุกชิ้น ไม่เคยบอกว่าถูกที่สุด แต่มันไจได้ว่าคุณจะได้ของที่คุ้มค่าเงินที่สุดเช่นกัน
::::ซื้อหรือโอนมัดจำแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินทุกกรณีครับ ตัดสินใจก่อนซื้อให้เรียบร้อยนะครับ
:::::มีของพร้อมส่ง สามารถนัดรับได้แถวศาลายา ปิ่นเกล้า สยาม ชิดลม หรือรถไฟฟ้า BTS ผ่าน

***รับ Pre-order สินค้า Brandname ทุกอย่าง มีรอบบินทุกเดือนครับ

NWB : New FREITAGE F45 LOIS IN GRAY & LINE BLACK COLOUR
สีหายาก นานหลุดมาครั้ง สีเทา ตัด เส้นลาย สีดำ เป็นความลงตัวที่ไม่เหมือนใคร
เป็นของใหม่อุปกรณ์ครบ TAG ไม่หลุด (ขอใหม่คือใหม่จริงพวกแท็คหลุดนี้ตีได้เลยว่ามือสอง)
ซื้อจากร้าน Pronto มีรับประกันอะไหล่ให้ 3 ปี(มีใบเสร็จตัวจริงให้)
ขอปล่อยในราคาเท่าทุนที่ 9,800 บาทถ้วน (ส่ง EMS +200 แพ็คอย่างดี)
ขอดีนานๆมาที่อย่าคิดนานเลยครับ