สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ที่ Line @nanabrandnames มี@ด้วยนะคะ
ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ

New MCM Limited ปี 18 มีสายสะพายยาวครอสบอดี้ อปก ครบ 17900 บาท
Used like very new Chanel Mini 8 SHW HL 24 ของดีไม่พูดเยอะ เอาเป็นว่าเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน สติกเกอร์ติดอะไหล่ยังอยู่ 102900 บาท อปก ครบ

Used like new Chanel Classic 10 SHW HL 21 อปก ครบค่ะ ขาย 141900 บาท ใบนี้เทียบของใหม่ได้เลยค่ะ
Used like very new Lv Saintonge Rose Freesia DC 18 รุ่นใหม่น่ารัก ใช้งานแค่ครั้งเดียว อปก ครบเว้นใบเสร็จ ขาย 47900 บาท
Used like new LV Sling DC ปลายปี 17 สภาพดี อปก ครบเว้นใบเสร็จ 38900 บาท
[IMG]Used like new Bakenciaga Small Size หนังแพะสภาพเหมือนใหม่ ใช้ 2 ครั้ง 45500 บาท
[/IMG]

Thank You Sbn