ลงเพิ่มแน่นๆเน้นๆทั้งnew และ used ราคาดีๆCoach/Kipling/Jaspal/Lynaround/Jogging by Bodyglove/HoneyMe/OrangeJuice/ASOS/Zara/UniQlo/Espada /CPS/Ladyribbon/EP/Jousse/ Forever21/H&M/esprit/รองเท้าAerosole/CC-OO/เชิ๊ตทำงานหนุ่มๆG2000/POLO/เป๋าStarbuc

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่มแน่นๆเน้นๆทั้งnew และ used ราคาดีๆCoach/Kipling/Jaspal/Lynaround/Jogging by Bodyglove/HoneyMe/OrangeJuice/ASOS/Zara/UniQlo/Espada /CPS/Ladyribbon/EP/Jousse/ Forever21/H&M/esprit/รองเท้าAerosole/CC-OO/เชิ๊ตทำงานหนุ่มๆG2000/POLO/เป๋าStarbuc

positivethink's Avatar
    positivethink is offline Trusted Member Brandname Fan
    positivethink's Bank Account
    • Bank Account 1: 092X0X9X1X
    • Bank Account 2: 059X8X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงเพิ่มแน่นๆเน้นๆทั้งnew และ used ราคาดีๆCoach/Kipling/Jaspal/Lynaround/Jogging by Bodyglove/HoneyMe/OrangeJuice/ASOS/Zara/UniQlo/Espada /CPS/Ladyribbon/EP/Jousse/ Forever21/H&M/esprit/รองเท้าAerosole/CC-OO/เชิ๊ตทำงานหนุ่มๆG2000/POLO/เป๋าStarbuc

▪️ ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้า/เพื่อน/ญาติ ใช้เอง ไม่มีการย้อมแมวนะคะ ของแท้ 100%
    ▪️ สนใจสินค้า

(Lineทิ้งไว้แม่ค้ามาตอบนะคะ)
    หรือ instagram : Usedbypositive
    (ไม่สะดวกตอบ PM น้า)
    สินค้าขายแล้วลบนะคะ !!

▪️ ค่าส่งลบ.28ถัดไป +10 บาท / EMS 60 ถัดไป+10 บาท ถ้ารีบ! กรุณาเลือกส่งแบบ EMS นะคะ

▪️ ส่งของ ทุกวัน!!! (หยุดเสาร์-อาทิตย์)ตัดรอบ 12.00 น. โอนช้ารอส่งรอบต่อไปจ้า

▪️ ขายถูกแล้ว / งดต่อโหดดดน้าา /งดจองดองนะคะ
    ▪️ CF คือพร้อมโอนเงินภายใน 24 ชม.
    ▪️ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน -CF no CC
    ▪️ สอบถามให้ดีน้า ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ
    ▪️ สินค้ามือสอง ไม่ใช่สินค้าใหม่ ส่วนใหญ่สภาพดี แต่ไม่ 100% ถ้ามีตำหนิจะแจ้งไว้
    ขอคนรับได้ หากไม่โอเคผ่านได้เรยนะคะ
    สินค้าซื้อแล้ว**ไม่รับแลก**....**ไม่รับเปลี่ยนคืนทุกกรณี! นะคะ**

▪️ บัญชี

▪️รูดบัตรเครดิต ไม่มีชารจ์ ได้ ผ่าน --->
    พิมพ์ค้นหาร้าน ==> Positivethinkshop

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
    ➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
    Coach Ashley Large Leather Wristlet Black F48245

USED Good condition หนังแท้สีดำทั้งใบ มีร่องรอยตามการใช้งาน ไม่มีตำหนิใดหนักๆ ป้าย tag coach สีดำตอนได้มาไม่มีนะคะ ทรงเก๋เรียบๆ เข้ากับทุกชุด สวยน่ารักมาก
    - ใช้ได้ 2 แบบ จะคล้องแขน หรือ จะสภาพไหล่ก็ได้นะคะ คนชอบกระเป๋าสตางคฺ์ที่ใช้ง่ายๆ ใบนี้ตอบโจทย์เลยค่า เพราะใช้ง่ายมากจริงๆใส่แบงค์ ใส่บัตร ได้ครบทุกอย่าง แถมหยิบใช้ง่ายมากๆ สีดำเข้าง่าย สภาพการใช้การทั่วไปนะคะ ถ้าเอาไปสปาจะใหม่ขึ้นอีกเยอะเลยค่า
    ขายราคาชิวๆค่า ขอขายที่ >> 900 B ฟรี EMS งดต่อ

ถูกสุดๆค่ะ
    - ขนาด 8..8*4.5 นิ้ว
    สภาพ : สภาพดี90% ขึ้น ตามที่แจ้งไปค่ะ ร่องรองตามการใช้งาน ตามรูปเรย ได้ไปสุดคุ้มค่ะ

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖ ➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
    New Item
    ➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖ ➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖

New item งานป้าย Kprea Style ใหม่ป้ายห้อย เดรสระบายทรงน่ารัก แขนกุด ผ้านิ่มเนื้อดีมากๆ ลายสวย ทรงน่ารัก
    Size: ~~(โดยประมาณ) S-M
    สภาพ: สินค้าใหม่ ของใหม่พร้อมป้ายtag
    Sales 290 สินค้าใหม่งานแบรนด์ ได้ไปสุดคุ้มมากจ้า

New item Floralpink dressงานป้าย แบรนด์ XXI size S/P ดีเทล์ครบชุด เดรสพิมพ์ลายดอกสีชมพู
    ทรงสวย แขนสวย คอลูกไม้ดีเทล์ กระโปรงเจับเป้นรุปดอกไม้ทั้งชุดนะคะ ผ้าระบายลายสวยแบบมีน้ำหนัก ความยาวคลุมเข่าพอดี ซิบข้าง คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่เที่ยว /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ ตัวเดียวตบแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด

ราคา: **sold out ka ** สินค้าใหม่ค่า (งานoutlet)ไม่มีตำหนิ
    size: อก36-38 เอว28-30 สพ ฟรี ยาว32

New item Brand : “Pink Mango dress” dressลายสวย สีชมพูสวยผ้านิ่มงานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมากจ้า ลายสวยคัทติ้งเนี้ยบ สีชมพูไบรท์สดใสค่ะ ใส่สวยตัวเดียวจบจ้า สีสวยผ้านิ่มตามแบรนด์Mango ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณมาก ได้ไปคุ้มมากจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก34-38 เอวสมอค34-36 สพ 40-46 ยาว34
    สภาพ :ใหม่ป้ายห้อย ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตัวเดียวจบ แก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    ราคา : ปล่อยขายทุน sold out ka !!!

USED Like NEW

Red Lynaround skrit กระโปรงสั้น size M ทรงระบาย ผ้าดีใส่น่ารัก สภาพ90%
    ผ้าดีงานดี ซิบข้าง คัทติ้งเนี้ยบ ใส่น่ารักมากมาย ไม่ต้องบรรยายมากมายกับแบรนด์นี้
    สภาพ : สภาพ 95% ซื้อมาแค่ลอง ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตัวเดียวจบ แก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    ราคา : 500 ได้มาแพงค่า
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ เอว26สพ free ยาว 15"

Jogging Active Girl Bottoms BODYGLOVE Size M งานชนช้อบ ทรงสวยผ้านิ่ม เหมือนใหม่ทรงน่ารักผ้าดีมาก ไม่ต้องบรรยายมากมายสวยจริงๆ BODYGLOVE

สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ได้มาแพง งานฝากขาย
    Size: ~~(โดยประมาณ) เอว 28-34 สพ 42-46 ยาว 35 ปลายขา 8-11" ผ้ายืดนะคะ
    Sales:
    **sold out so fast ka **

Jaspal Used Like Newกระโปรงกางเกงจีบรอบตัวทรงขากว้าง สีเขียวหวานๆ ลายจุด size S ทรงน่ารักมากค่ะ จีบรอบตัวผ้าพริ้วๆนะะคะ เนื้อดี ทรงน่ารักตามแบบ Jaspal

สภาพ : สภาพดี 99% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ ซักเก็บค่ะ
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ เอว 30 สพ ฟรี (กว้างถึง 50 ) ยาว 13

Sales 400 ถุกสุดในนี้ งานแบรนด์นี้ราคานี้ ได้ไปสุดคุ้มมากจ้า

เดรสโค้ทสั้นลายscott ทรงเดียวกับBurberry สีสันสดใสมาก แพทเทิร์นน่ารักพร้อมโบสีเดียวกันเก๋ ทรงปลายยาว ติดกระดุมหน้าใส่สบาย งานละเอียดสุดๆ ดาราเชเลปใส่กันเยอะมากคะ ทรงสวยน่ารักสามารถ Mix&Match ได้หลายสไตล์ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาสคะ

Size: ~~(โดยประมาณ) L อก/เอว/สพ/ยาว 34/32/42-44/31
    สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก

Dress zara ตัวเดียวเท่านั้นจ้า มาไวไปไวน้า ชุดเดรส เกาะอก zara " ลายดอก ขาวเขียว น่ารัก สุดๆ มีความเรียบหรูดูไฮดูแพง ใส่ออกงานไหนๆก็ฟินมากๆค่ะ เสื้อมีโครงเกาะอกอย่างดีตามแบบzara ซับใทั้งชุด ซิบข้างชุดนี้สาวๆห้ามพลาดเลยนะค่ะ คุ้มที่สุดแล้ว
    Size: ~~(โดยประมาณ) M
    อก / chest 35"
    เอว / waist 28”สมอค
    สะโพก / hip free 46”
    ชุดยาว / length 29”
    สภาพ95% up งานดี
    ขาย:590

"MATILDA Dress" made in KOREA
    สถานะ : พร้อมส่งจ้า Available Now!!
    จุดเด่นของงาน : เดรสสีเรียบหรูดรสคอเว้าแขนผ้าชีฟองงานปักแขนยาวดีเทล์ครอบชุด กระโปรงดำผ้ากำมะหยี่งานดีมีงานแบรนด์สวย ทรงสวยคัทติ้งเนี้ยบมาก ลายที่แขนและด้านหน้าของเสื้อ ผ้านิ่มเนื้อดีตามแบบmatildaงานดีมีซับในเย็บติดกับชุดเรียบร้อยทั้งชุด
    ใส่แล้วได้ลุคเรียบเก๋ ปนเซกซี่เล็กๆ นะคร้า
    สภาพ : สภาพดี90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตัวเดียวจบ แก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    ราคา : 390
    ** Size ~ : สาวSize S -M ค่ะโดยประมาณนะคะ อก 32/เอว 26/สพ39/ยาว25

Dress Brand "Honey ME sizeEUR 38" สีขาวลายดอกเขียว ด้านบนตัดด้านสีดำลายดอกชมพู งานดีงานคุณหนูมาก ซับในทั้งตัว สภาพใหม่ค่า งานสวย ผ้ามันๆ ทรงกระโปรงบานสวยมาก พร้อมกระเป่า 2 ข้างนะคะ รับรองทรงน่ารัก ลุคเรียบหรูนะคะ คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์ ใส่สวยๆตัวเดียวจบนะคะ

Size: ~~(โดยประมาณ) อก34 เอว28 สพ ฟรี ยาว34
    สภาพ : ซื้อมาแค่ลอง ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    ราคา: ปล่อยขายทุน 500 งานแบรนด์ได้มาแพง

"Sleeping Pills Dress size S "เดรสลายเสือทรงสั้น กระโปรงระบายจีบ2ชั้น ซับในทั้งชุดค่ะ เดรสลายเสือ สุดเซกซี่ เรียบเก๋ ทรงระบาย ดีเทล์ ปลายกระโปรงผ้าดำเย็บ 2 ชั้น ซับในทั้งชุด ด้านบนคอวีเป็นผ้าซีทรู เซ็กซี่เล็กๆ นะคะ ความยาวคลุมเข่าพอดี คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่เที่ยว /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ ตัวเดียวจบแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยตามแบรนด์ Sleeping Pills นี้ มีตัวเดียวเท่านั้นจ้า แอบเสียดาายใส่ไม่ทัน แบ่งปันกันสวยนะคะ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด

=========================================
    สภาพ : สภาพดี 95% ขึ้น
    ราคา : 400
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ อก32 เอว28 สพ 36 ยาว 30

=========================================
    มาไวไปไวตลอดจ้า กะBasic Blazer สูท แบรนด์จีน Fang Cao FEN FEI Size M สูทสวยตัดขอบชมพูหวานๆสภาพดีจ้า เ ทรงสวยค่ะมีเว้าช่วงเอวนิดๆ พร้อมจับจับสวย ปลายแขนลายดอก ใส่เก๋ๆ สภาพดี

สภาพใหม่มาก 90%UP ใครๆก็ต้องมี เพราะเรียบหรู เข้าได้กับทุกชุด ปล่อยถูกๆ recommend มีไว้ประจำบ้านเข้าได้ทุกชุดจ้า

Size: อก 36-38 ยาว25
    ราคา 390เท่านั้น ได้มาแพงจ้า

Uniqlo Blazer” สีเหลืองหวาน Size S ใส่สวย เก๋เท่ห์ สภาพใหม่ คัทติ้งเนี้ยบ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก/ยาว 38”ยาว21”
    สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก
    ราคา 350

Moschino Blue Bright Dress เดรสผ้าชีฟองแขนกุดสีสวยไบรท์มาก ด้านหน้ามีระบายเก๋ๆ กระโปรงทรงระบายสวย จีบงามมาก งาน Outlet ตัดป้ายนะคะ คุณภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ สวยผ้าทิ้งตัวค่ะ
    สภาพ : สภาพดี 95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ
    Sales
    **sold out so fast ka **
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ อก 38/เอว 32/ สพ f/ ยาว 40

Black PENA Minidress Size LL เดรสคอตตอนยืดได้ของแท้ผ้าดี ลูกไม้ด้านหลัง เป็นซิบยาวเก๋ไก๋ ด้านเอวมีระบายสวย พร้อมคาดขาวที่แขนและเอว คัทติ้งเนี้ยบ ลุคเก๋ไก๋ มาก ผ้าเนื้อดีตามแบบpena ใส่เรียบหรูดูดี มายมายจ้า
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา: 300
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 34-38/30-32/36/38/33

CPS Dress Size S dressทรงน่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ลายหวานๆ ผ้าพริ้วๆทิิ้งตัว ใส่ไม่ทันจ้า งานBrand ดีเทลด้านหน้าหลังเย้บเป็นริ้ว2-3 ริ้วสวยๆ
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนักใส่น้อยจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก36 เอวสมอค24-32 สะโพกกว้างถึง42/ยาว 40
    ราคา 350

Orange Minidress lacoste ของแท้ size XXL ผ้านิ่มเนื้อดีมาก สภาพ90% อก40-42 งานดีงานแท้ สีสันสดใสน่ารัก ไม่ค่อยได้ใส่จ้า ทรงสวยคอโปโลผ้าคอตตอนเนื้อนิ่มดีมาก งานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมากจ้า ใส่ไปเที่ยววันสบายๆ สวยตัวเดียวจบจ้า

สภาพ: 90% ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยเปื้นบางๆเล็ก 1-2 จุดๆด้านบนเสื้อ (บางมากจริงๆทำความสะอาดได้) + รอยขุยด้านหน้าเล็กน้อยตาม 2 รูปสุดท้าย
    ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง) ภาพรวมดูดีนะคะ ไม่เป็นปัญหากับการใส่ นอกนั้นโอเคหมดค่ะ ขอคนรับได้ ไม่ดราม่าทีหลังนะคะ !!! ถ้าไม่โอเคผ่านได้เรยจ้า
    ราคา : 160 ขาดเทขาดทุนสุดๆๆ
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ อก40-42/เอส36-40/สพ40-44/ ยาว 30

Jumpsuit Brand "Honey ME" EUR 36 สี Old rose เสื้อดีเทล์แขนเว้างานดีงานคุณหนูมาก ซับในทั้งตัว สภาพใหม่ค่ะ งานสวย ผ้าดี คอเว้า แขนเสื้อผ้าบางๆพริ้วระบายสวยงาม กางเกงมีซับในคัทติ้งสวยตามแบรนด์ Honey M ใส่เที่ยวทะเล /เที่ยววันสบายๆได้หมดตัวเดียวจบจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก34 เอว28 สพ36 ยาว29
    สภาพ : 80% สีจางบ้างแต่ ไม่มีตำหนิหนักค่ะ เหมาะกับสาวsize เล็กนะคะ
    ราคา: ปล่อยขายทุน 300 งานแบรนด์ได้มาแพง

Brand " ASOS "Pink Dress งานสวยทั้งชุดมาไวไปไวน้า !ผ้าสวยทรงน่ารักมาก ใหม่มาก สภาพดีจ้า 90 % แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า เดรสระบาย ด้านหน้ากระโปรงดีเทล์เป็น กระโปรง 2 ชั้นนะคะ มีรอยเปื้อนจิ๊ดนึงเล้กมาก งานดีมาซับในทั้งชุด ซิบข้าง สวยเรียบหรู รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size: ~~(โดยประมาณ)อก 42 เอว 28-34 สมอค สะโพก ฟรี ยาว 33
    Color: ชมพู
    ราคา ปล่อยถูกเว่อร์ 300
    สภาพดีจ้า 90 % Up

แบรนด์ "JOUSSE"เดรส ShockinkPink Pink dress size 40 ใหม่มากค่ะ
    งานผ้านุ่มเนื้อดี ไม่บางค่ะ ไม่มีซับ สภาพใหม่สวย งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์
    ผ้าเนื้อดีมากตามแบบJOUSSE ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
    รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ

Size: ~~(โดยประมาณ) อกกว้างถึง40

Color: ชมพูอ่อน
    sales: 450 งานแบรนด์ ได้มา2XXX ค่า ได้ไปคุ้มค่า ราคานี้ไม่มีแล้วน้าา
    สภาพ: ไม่มีตำหนิค่ะ

งานป้าย “Areeya ”Dress ลายเสือ สุดฮิต ผ้ากำมะหยี่เนื้อดีมาก ซับในผ้าซาตินสีแดงทั้งชุดด ผ้านิ่มเนื้อดีมากๆ ลายสวย ทรงน่ารัก ใส่สวยๆ คัทติ้งเนี้ยบมาก ตามแบรนด์
    Areeya ”จ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก 38 เอว 31 สพ 42 ยาว 30 ผ้ายืดได้นิดหน่อยนะคะ
    สภาพ: 90% ใส่น้อยค่ะ ใส่ไม่ทันปล่อยถูกๆจ้า
    Sales 350 ถุกสุดในนี้ งานแบรนด์นี้ราคานี้ ได้ไปสุดคุ้มมากจ้า

Brand : Forever21 DRESSตัวเดียวจ้าLike new
    +++ size S dressลูกไม้ขาว ซับในทั้งชุด ซับในเป้นผ้าซาตินนุ่มมาก ใส่ลุคคุณหนูทรงน่ารักมากมาย Recommend นะคะ รีบจองก่อนหมดจ้าาาา
    คัทติ้งเนี้ยบแบรนด์นี้Forever21ไม่ต้องบรรยายมากมาย ผ้าบางๆ นะคะ ใส่สบายมาก
    สภาพ : สภาพดี90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตัวเดียวจบ แก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า ตรงปกสีดำมีรอยรีดนิดหน่อย บางๆ เล็ก ๆตามรูปสุดท้าย ขอคนรับได้ ไม่ดราม่าทีหลังนะคะ
    ราคา :
    350 ได้มา แพงค่า
    Size: อก38เอว27 สพ ฟรี ยาว 31

Brand :
    CPS Minidress cream size M dress แขนพลีท คอระบายลูกไม้ ลุค เรียบหรู น่ารักมากมายจ้า

งานดีไม่ต้องบรรยายมากจ้า ผ้าเนื้อดีมากๆ สีครีมลุคหวานนารัก แขนสั้นเป็นผ้าพลีท ระบายสวยกะลังดี น่ารัก ซื้อมายังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพ90%
    Size/ขนาด : อก/เอว/สะโพก/ยาว : อก 36 เอว 36 สะโพก 38 ยาว 33
    Colour/สี : ฺ ครีม
    สภาพ : สภาพดี 90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ เข้าง่ายกับทุกชุดเหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    ราคา : ปล่อยขาดทุน 350 รับไปคุ้มค่า

"MATILDA Cream Dress" งานดีมีงานแบรนด์สวย คัทติ้งเนี้ยบมาก uk4ช้าหมด ได้ไปคุ้มมากจ้า งานดี งานคุณภาพ!!! ต้องป้าย MATILDA
    ดีเทลปลายเดรสเป็นเชือกถักพริ้วๆ ปลิวๆ แนวคุณนู๋เลยจ้า ลายที่แขนและด้านหน้าของเสื้อ ผ้านิ่มเนื้อดีตามแบบmatildaงานดีมีซับใน
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก37 เอว38 สพ 43ยาว34
    สภาพ: 90% ยกเว้น ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอบเปื้อนจางๆเล็กๆตามรูปสุดท้าย
    ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า ภาพรวมดูดีมาก ขออนุญาตแจ้งไว้ก่อน ขอคนรับได้จ้า

ปล่อยขาดทุน 320 ราคานี้ MATilda แบรนด์นี้ถุกมากนะคะ

Brand "Lemonade Jumpssuit "sizeประมาณ M ทรงน่ารัก สวยเก๋ สภาพเยี่ยม
    ผ้าดีมาก ไม่หนามาก ดีเทล์แขนเป็นระบายๆ สวยลุคหวานๆ งานดีมีซับในทั้งชุด ปล่อยใส่ไม่ทัน ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size: ~~(โดยประมาณ) รอบอก 34 -36เอว 28-30 สพ 36-40ยาว 28
    ขายถูกเว่อร์ 390 ได้มาแพง 2,XXX ปล่อยขาดทุนค่า
    สภาพ ใหม่มากค่ะ

Brand: HM Violet dress size S

จุดเด่นของงาน : สีม่วงสดใส ผ้ายืดงานปักลายดอกทั้งชุด สภาพใหม่มาก งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์HM รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ ตัวเดียวจบจ้า
    Size : โดยประมาณนะจ๊ะ โดยประมาณนะคะ เอว 38-40/เอว 38-40/สพ 42-44 ยาว 32

สภาพ: สภาพดี 90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    ราคา 290 งานแบรนด์ได้มาแพงจ้า

Brand "AIIZ" Black Dress size LL ตัวเดียวเท่านั้น ผ้าชีฟอง งานดีมีคุณภาพ พร้อมซับใน
    ทรงเรียบหรู คัทติ้งเนี้ยบ สวยหรูดูแพงตามแบบ AIIZ
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก42 เอว34สพ48 ยาว39
    ราคา: ปล่อยขายทุน390 ได้มาแพงจ้า

Forever 21sizeM กระโปรงเอวสูง สุดฮิตผ้ายืด

สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนักใส่น้อยจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) เอว/28-32 สะโพก33-38/ยาว 25
    ราคา 290

Minidress Pastel oldrosr Brand "Piony” เดรสทรงตรงแขนเก๋ ๆลายน่ารัก ตัดขอบปลายกระโปรงม่วงอ่อนหวานๆ ด้านหน้าสดีเทล์ มีเว้าผ้าโปร่ง ระบาย ลุคเก๋ไก๋ หวานๆผ้าเนื้อดี งานดีมีซับในทั้งชุด คัทติ้งเนี้ยบ มาก ใส่น่ารักเที่ยว/ทำงาน/ไปงานได้โม้ดน้า ฟรุ้งฟริ้งมายมายจ้า

สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ไม่มีตำหนิ ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา:250
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 34/32/38/30

HASS Pink dress size F เดรสทรงสวยแขนบอลลูน พร้อมโบผูกเก๋ๆ ใส่น่ารักมากมาย สีชมพูสดใสสวยๆผ้านิ่มมาก ผ้าทิ้งตัว ใส่สีหวานๆ แขนทรงบอลลูน ค่ะ สภาพ90%
    งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ ตัวเดียวจบจ้า
    Size อกกว้างถึง34 เอว31 สะโพก 36 ยาว 36
    sales: 290 งานแบรนด์ ไม่ค่อยได้ใส่ สภาพสวยมากค่า

Mango dress dressคอเว้า ลุคเรียบหรู ทรงสวยผ้าชีฟอง คาดโบขาวเก๋ๆ งานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมากจ้า ใส่ไปงาน ทำงาน ไปเที่ยว สวยตัวเดียวจบจ้า สีสวยผ้านิ่มงานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมากจ้า

สภาพ : สภาพดี 95% ขึ้น ซื้อเก็บค่ะ ไม่มีตำหนิ แบรนด์นี้ราคานี้ ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    ราคา : **sold out so fast ka **
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ อก40 เอว26 ยาว34 สพ ฟรี

“Black MNG Casual size XS dress” dress ลุคเรียบหรู ผ้าชีฟอง งานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมากจ้า Detail ตรงหัวไล่มีคริสตัปักเก๋ๆ ยังครบอยู่นะคะ ทั้ง 2 ด้าน ดูเก๋กู๊ดเฉี่ยวมากจ้า เอวมีที่คล้องเข็มขัดให้ด้วยค่ะ สามารถ ใส่ไปงาน ทำงาน ไปเที่ยว สวยตัวเดียวจบ สีสวยผ้านิ่มงานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมาก

สภาพ : สภาพดี 95% ขึ้น ซื้อเก็บค่ะ ไม่มีตำหนิ แบรนด์นี้ราคานี้ ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    ราคา : 390
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ อก40 เอว26 ยาว34 สพ ฟรี

ASOS dress salesใส่ไม่ทันจ้า ทรงสวย ลายดอกน้ารักเก๋ๆ จ้าคัทติ้งเนี้ยบ
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก38-40 เอว36 สพ 40 ยาว35
    สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก สีตามรูปที่ได้มาเรยนะคะ ใส่น้อยจ้า
    Sales
    **sold out ka **

G2000 Cardigan สภาพดีจ้า size 9 คัทติ้งเนี้ยบ แพทเทิร์นดีมากทรงกระดุมสวย
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก 38-42
    สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ตำหนินิดหน่อย รอยเปื้อน2 จุด ไม่มีปัญหากับการใส่
    Sales 290

Floral Jumpsuit ทรงzara งานป้ายแบรนด์ "PERSIAN" สภาพใหม่มาก สำหรับสาวSize S นะคะ ผ้าพิมพ์ลายสีสดใสมาก ทรงน่ารัก ด้านบนผ้าระบาย ซิบข้าง กางเกงมีซับในทั้งชุดนะคะ ลายลุคสวยสดใส แม่ค้าแอบเสียดายใส่ไม่ทัน ตัดใจปล่อย สามารถใส่เที่ยว ชิวๆ์ งานสวยรับประกันคุณภาพ ตัวเดียวจบแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด

ราคา: --ตัวนี้recommend ปล่อยถูกๆ - 290
    สภาพ 95% ยังใหม่ค่ะ
    --size โดยประมาณนะจ๊ะ อก 32 เอว 25 สพ 38 ยาว 25

Black&Gray Dress UNIQLO sizeS ลุคเรียบเก๋ค่ะ งานแบรนด์ ทรงสวย ตัวเดียวจบ สภาพ90%
    งานดีทรงน่ารักมาเอวสมอค ซับในทั้งชุด สภาพ95% ได้ไปคุ้มมากจ้า ปลายกระโปรงทรงปล่อย เก๋เรียบหรู ผ้านิ่มมากเนื้อดีตามแบบ UNIQLO recommend!!งานแบรนดได้มาแพงนะคะ
    Size อก38-44เอวสมอค 26-38 สพ ฟรี ยาว 36
    ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน 350

sales ใส่ไม่ทัน Blue Short กางเกงขาสั้นลายปักดำน้ำเงินทั้งชุด งานแบรนด์ป้าย ลายสวยเก๋ทรงน่ารักจ้ะ สภาพใหม่
    Color :: Original สีน้ำเงินลายดำ งานปัก เป็นสีตอนที่ได้มาเป็นแบบนี้นะคะ
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ เอว30 สพ 38 ยาว 11
    สภาพ: 95% แค่ลองค่า
    ราคา : ปล่อยขาดทุน 150 ขอแนะนำเรยนะคะ

Korea Orange minidressงานดี ลายกราฟฟิคสวยสดใสดมาก สายเดี่ยวปรับได้ สม๊อกด้านหลัง สีส้ม
    สภาพ95% ได้ไปคุ้มมากจ้า เดรสทรงสวย สายเดี่ยวทรงเป็นเกาะอกนิดๆ ไม่มีซับใน ผ้่่าพริ้วๆ มี Volumeดีค่ะ ไม่บางนะคะ ปลายกระโปรงระบายเก๋เรียบหรู ใส่แล้วแจ่ม สดใส น่ารักมาก ตัวเดียวจบจ้า
    Size อก34เอว30สพ ฟรี ยาว33
    ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน 190

กางเกง Zara Jeans ของแท้ กางเกงยีนส์ เนื้อผ้าดี ยืดหยุ่น ใส่สบายมากๆค่ะ ไซต์ตามภาพ สีสวยสภาพดี ทรงขาเดฟ ขายาวสามารถนำไปตัดได้ ผ้านิ่มมาก
    สภาพ 95% ยีนส์ผ้านิ่มตามแบบ zara สีสวย ทรงน่ารักค่ะ
    ปล่อยเพราะใส่ไม่ทันค่ะ
    Size โดยประมาณจากการวัด
    เอว 30-32 สะโพก36-40 ยาว44 ขาบนกว้าง 20" ปลายขา กว้าง 10-12"
    ราคา : 490 ได้มาแพงค่ะ

CC-OO. Pink Minidress size Sชมพูหวานๆ ของแท้ผ้าดี คัทติ้งเนี้ยบ เดรสแขนกุดเสื้อกล้ามด้านใน อีกชั้นเป็นผ้ายืดระบายชมพู กระโปรงระบาย2 ชั้นตามรูป ใส่หวานซ่อนเปรี้ยวลุคคุณหนูมากผ้าเนื้อดีตามแบบcc-oo ใส่น่ารักมายมายจ้า

สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา:250
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 32-36/28-34/42/30

lady ribbon ผ้านิ่มเรยอน งานปักทั้งชุด สภาพ90%ตัวเดียวเท่านั้น ปลายเป็นคล้ายๆพู่สีขาวทั้งตัวนะคะ ผ้านิ่มมากตามสไตล์ lady ribbon งานดี ใส่ชิวๆ กะยีนส์ขาสั้น น่ารักมายมาย
    สภาพ: 90% ยกเว้น ตำหนิ: ด้ายปลายเสื้อรุ่ยเล็กน้อย ตามรูป สีขาวยังใหม่นะคะ
    ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า ภาพรวมดูดีมาก ขออนุญาตแจ้งไว้ก่อน ไม่okผ่านนะคะ ขอคนรับได้ไม่ดราม่า
    Size: ~~(โดยประมาณ) Size: ~~(โดยประมาณ)อกกว้างถึง /ยาว 48/ 26
    ราคา: ปล่อยขายทุน 190 ได้มาแพงค่ะงานlady ribbon แท้จ้

CROP colorful เสื้อแขนเว้าแบรนด์ "Delizia" ผ้าดีชีฟอง ซับในเป็นผ้าซาตินทั้งชุดใส่น่ารักๆค่ะ ใส่ลุคเรียบเก๋ใ่ได้บ่อยไม่มีout ชิวสุดๆ ทรงดีเก็บทรง สภาพ99%
    Color: colorful พื้นขาว
    Size: โดยประมาณ ~ อก~ 36ยาว ~23
    sales 170

Brand : Black&White Dress Esprit ลายกราฟฟิคสวย ทรงน่ารักพร้อมกระเป๋า USA 6 สภาพ90% size ใส่ไม่ทัน
    คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยายมากมาย ผ้าบางๆ นะคะ ใส่สบายมาก

สภาพ : สภาพดี90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตัวเดียวจบ แก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    ราคา : 290
    Size: US 6 สีจริงตามรูปสุดท้ายนะคะ

Brand "ESPADA minidress" ทรงน่ารัก สวยหรูดูแพง สภาพเหมือนใหม่ ทรงน่ารัก ด้านหน้าจีบระบาย คัทติ้งเนี้ยบตามแบบespada พร้อมซับใน ได้ไปคุ้มมากจ้า ใส่กับเข็มขัดเท่ห์ๆก้น่ารักมากนะคะ
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก44 เอว34 สพ42 ยาว36
    สภาพ95% เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิหนัก
    Sales: 290

Brand: "H&M" Mini dress น่ารักสุดๅมาไวไปไวจริงๆ
    Recommendงานป้ายเหมือนใหม่
    งาน outlet นะคะ ป้าย H&M ไม่มีนะคะ เหลือแต่ป้าย size ด้านบนเนื้อผ้าcotton เนื้อนิ่มยืดได้นิดหน่อยค่ะ ผ้าด้านล่างเป็นลายสวยvintage ผ้าบางๆ เนื้อผ้านิ่มมีน้ำหนักพริ้วสวยค่ะ ใส่ลุคเรียบเก๋ น่ารักคะ่ รับประกันคุณภาพไม่ต้องบรรยายมากมาย สวยตามแบรนด์ H&M แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยมากด้วยราคามิตรภาพ
    Size: ~~(โดยประมาณ)รอบอก 34-40 เอว 28-32 สพ free ยาว 25
    ขาย 290 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ
    สภาพ 90% ใส่ 2-3 ครั้ง

Brand: Giordano RED Giordano Tshirt เสื้อหนาวคอตั้ง กำมะหยี่แขนยาว สีแดงเลือดหมู สภาพใหม่ ทรงน่ารักมากๆ ผ้า นิ่มเนื้อดี ตามแบบ Giordano ใส่อุ่นๆนะคะ
    Size ~~(โดยประมาณ) อก กว้างถึง 49-54 ยาว 24
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก
    Color: เลือดหมู
    ขาย 290 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ

Brand: ABERCROMBIE & FITCH Size M แบรนด์เนมแท้ สภาพใหม่ ผ้า 100 %คอตตอ พร้อมกระดุมสำรอง ลายน่ารักด้านหลัก สกรีนเท่ห์ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ตามแบบ ABERCROMBIE & FITCH สภาพ : สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    size โดยประมาณ อก38 ยาว 25
    ราคา : ปล่อยขาดทุน 290 ขอแนะนำเรยนะคะ

Brand: ABERCROMBIE & FITCH Size M แบรนด์เนมแท้ ผ้า 100 คอตตอน พร้อมกระดุมสำรอง ลายน่ารักด้านหลัก สกรีนเท่ห์ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ตามแบบ ABERCROMBIE & FITCH

สภาพ : สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ มีรอยเปื้อนแป้งนิดนึงทำความสะอาดได้ค่ะ รูปสุดท้าย สภาพดี
    size โดยประมาณ อก34-36 ยาว 23
    ราคา : ปล่อยขาดทุน 290ขอแนะนำเรยนะคะ

Brand “GGPxNewyork sizeS” Blue floral dress ผ้าพริ้วสวย ซับในเป็นผ้ามุ้งอีกชั้น ทรงระบายผ้าพริ้ว ทิ้งตัวๆdetailตัดขอบด้านบนเดรสเป็นระยิบระยับ ซิบข้าง คัทติ้งเนี้ยบ มาก ใส่แล้วน่ารักมากมายคะ สั้นๆกำลังดีค่ะ งานดีมีคุณภาพจ้า ปล่อยเพราะ ซื้อมาไม่ได้ใส่
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก35เเอว28 สพ ฟรี ยาว32
    ราคา: ปล่อยขายทุน290 งานแบรนด์นี้ ได้ไปคุ้มมากจ้า

Basic Blazer สูท "TEALIM" แขนสามส่วน sizeL&XL สภาพใหม่มา งานสวยเรียบหรูไม่เยอะเกินไป ใส่พอดีตัว มีซับในอย่างดี ไม่ร้อน งานแพทเทิร์นสวยใส่สบาย ไม่รัดรักแร้
    สภาพใหม่มาก 90%UP ใครๆก็ต้องมี เพราะเรียบหรู เข้าได้กับทุกชุด ปล่อยถูกๆ recommend มีไว้ประจำบ้านเข้าได้ทุกชุดจ้า
    ราคา 300 บาทเท่านั้น
    Size: อก 42 ยาว 27

Brand:
    HM Pink dress size XSสภาพใหม่มาก สีสวยๆผ้านิ่มมาก ผ้าทิ้งตัว ใส่สีหวานปกเซกซี่เล็กๆ ค่ะ สภาพ90%
    งานแบรนด์ แขนยาว สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ ตัวเดียวจบจ้า
    Size XS ~~(โดยประมาณ)
    อกกว้างถึง36-40 เอว26-30 มีสายปรับยืดได้ สะโพก ฟรี ยาว 35

sales: 250 งานแบรนด์ ไม่ค่อยได้ใส่ สภาพสวยมากค่า

Black Floral Minidress เดรสทรงสวยทผ้าคล้ายไหมJp คอจีน sizeL-Xl แบรนด์Amanda EUR XL ลุคเรียบหรู ลายสวย ผ้าดีมาก คัทติ้งเนี้ยบ ลุคเก๋ไก๋ มาก ผ้าเนื้อดีตามแป้าย ใส่น่ารักเที่ยว/ทำงาน/ไปงานได้โม้ดน้า ฟรุ้งฟริ้งมายมายจ้า
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิ ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา:350

Black Minidress เดรสทรงตรง คอปก ลายสวย brand “Zelena Size M” ลุคเก๋ไก๋ หวานๆผ้าเนื้อดี งานดีมีซับในทั้งชุด คัทติ้งเนี้ยบ มาก ใส่น่ารักเที่ยว/ทำงาน/ไปงานได้โม้ดน้า ฟรุ้งฟริ้งมายมายจ้า
    สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ไม่มีตำหนิ ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา:300 ถ่ายรูปเอียงนิดนึงนะคะ ตัวจริงน่ารักมากค่ะ recommendจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 35/32/38/32

Blackdress Korean style งานแบรนด์ ตามรูปนะคะ ผ้าพลีทดำลายจุด แขนยาวกำลังดี พร้อมสายตรงเอวให้คล้องเข็มขัด ทรงเรียบหรูตัวเดียวจบ มาพร้อมซับใน ทรงระบายผ้าพริ้วๆทิ้งตัวผ้าสวย คัทติ้งเนี้ยบ ใส่แล้วลุคเรียบหรูคะ ผ้าทิ้งตัวสวย ชุดเดียวจบ งานดีมีคุณภาพจ้า ปล่อยเพราะ ซื้อมาไม่ได้ใส่
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก36 เอว26-32สมอคค่ะ สพ ฟรียาว43
    สภาพ:95% ใหม่มากค่ะ
    ราคา :
    **sold out ka ** บาท ใส่ไม่ทัน ปล่อยขาดทุนได้ไปคุ้มงานแบรนด์จ้า

Brand "Expression Size XL "
    สถานะ : พร้อมส่งจ้า Available Now!!!
    จุดเด่นของงาน : สวย เก๋ เที่ยวได้ ทำงาน /ออกงานดี
    Brand : Expression
    Detail : เดรสเรียบหรู พิมพ์ลายสวยๆ เบาๆ โทนสีอบอุ่น ทรงพอดีตัว ช่วงกลางเดรสเดินซิปกลาง เก๋มากจริงๆ ค่ะ ใส่ทำงาน เที่ยวได้ ใส่ออกงานได้หมดนะจ๊ะ
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก40เอว36 สพ กว้างถึง 42 ยาว 35
    ** สภาพ 95% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ
    ราคา : 290

Brand ”Zein"Blazer”sixeMผ้าดี ทรงสวยมาก ตัวเดียวเท่านั้นใส่ไม่ทันจ้า สวยหรูดูแพง ติดตู้ไว้เข้าง่ายกับทุกชุด
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก38-40 ยาว24
    สภาพ90% ไม่มีตำหนิหนัก
    sales 290

Black Floral Dress Salesชุดเดรส Korea Designed ผ้าตาข่ายดำปักถักทอลายดอกงดงาม เนื้อผ้าเกรด "Premium Quality" สุดๆ มีความเรียบหรูดูไฮดูแพง ใส่ออกงานไหนๆก็ฟินมากๆค่ะ กระโปรงทรงเอ ผ้าเป็นตาข่ายดำ ปักลายดอก ผ้าดีปักลูกไม้ทั้งชุด ซิบด้านหลังยาวถึงปลายกระโปรงนะคะ เก๋กู๊ดมาก

ชุดสี ดำ
    Size: ~~(โดยประมาณ) M
    อก / chest 36"
    เอว / waist 32
    สะโพก / hip free 40 "
    ชุดยาว / length 33”
    สภาพ99% up งานดี recommend
    ขาย: 370

Brand "AManda "size EUR S" Cream Floral Dress ระบายลูกไม้ดำ เรียบหรู น่ารักเว่อร์ถูกที่สุด ดีเทล์ครบชุด ทรงสวย แขนสวยลูกไม้ดำ ระบายลูกไม้ดีเทล์ กระโปรง ผ้าซับในซาตินสวย ความยาวคลุมเข่าพอดี คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่เที่ยว /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ ตัวเดียวแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด
    size: อก36เอว31 สพ 42ยาว 32
    ราคา: 350 งานแพง งานป้าย ไม่มีตำหนิ ใหม่มากจ้า

Brand: แบรนด์Klimeda Size UK8 ชุดเดรสทรงสวยงานดี ผ้าตาข่ายดำปักถักทอลายดอกงดงามเรียบหรูดูไฮดูแพง เนื้อผ้าเกรด "Premium Quality" สุดๆ มีความเรียบหรูดูไฮดูแพง ใส่ออกงานไหนๆก็ฟินมากๆค่ะ ⚜ ด้านบน เป็นผ้าปักฉลุลายวงกลมพร้อมซับในสีครีม ด้านล่างเป็นผ้าปักฉลุถักลายดอก กระโปรงทรงเอ งานดีมีซัยใน ด้านบนซับในสีครีม ด้านล่างซับในสีดำ แขนเป็นผ้าชีฟองนิ่มๆนะคะ สวยเก๋เหมาะสำหรับสาว size S สะโพก 34 จ้า
    เพราะเราสรรหางานสวยราคาเบาๆแต่คุณภาพที่เหนือกว่า ⚜ชุดนี้สาวๆห้ามพลาดเลยนะค่ะ คุ้มที่สุดแล้ว

ชุดสี ดำ
    Size: ~~(โดยประมาณ) S
    อก / chest 34"
    เอว / waist 30
    สะโพก / hip free 34 "
    ชุดยาว / length 33”
    สภาพ99% up งานดี recommend
    ขาย: 290

Brand: "MNG dress"เดรสทรงเป็นผ้า2 ชั้น ด้านนอกเป็นเสื้อคลุมcardiganติดกันกับdress สีม่วงไบรท์สดใสค่ะ ด้านในผ้าขาวลายดอกมันๆ คล้ายผ้าซาตินนะคะ เนื้อเบาสบาย ใส่สวยตัวเดียวจบจ้า สีสวยผ้านิ่มงานแบรนด์ สภาพ 90% ได้ไปคุ้มมากจ้า
    size : อก38-40 เอว44 ยาว31 สพ ฟรี
    ขาย :
    **sold out ka **

Brand: EP Dress ลายเสือ คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยายมากมาย ทรงน่ารัก ผ้านิ้มๆพริ้วๆสไตล์ทิ้งตัว สภาพ 99%
    size : อก 35 เอว 34สพ free ยาว32 ทรงน่ารักส่หวานๆ ตัวเดียวจบ งานbrandดีมีคุณภาพ

ได้มาแพงปล่อยขาดทุน ถูกๆ- 390 -

CC-OO red T-shirt “ morning งานสวยผ้านิ่มมาก screenทองคล้ายๆกากเพชรนะคะ ใส่ น่ารักมายมาย สภาพใหม่
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก/ยาว
    36-40/18”
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก
    Sales 290 ใส่ไม่ทันจ้า

เสื้อ Polo “Lacoste” สภาพ90%ใส่ไม่ทันจ้า size XXXL

สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ปกยืดนิดหน่อย โดยรวมดูดี
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/ยาว 36-40 ยาว25
    Sales 250

===========================================
    คำอธิบายด้านล่างนะคะ

1. new item H&m Green T-shirt sizeEUR S สีสวยทรงสวย ใส่ น่ารัก งานตัดป้ายนะคะ outlet
    Size อก34_38 ยาว24
    ขาย 200

2. Used Like New UniQlo cardigan Blue สภาพใหม่งานแท้ผ้านิ่ม ใส่น้อย ยังใหม่ พร้อมกระดุมสำรองสภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก/ยาว 42-50/27
    ขาย 300 ได้มาแพงจากshop CTW

3. new itemH&M Gray long tT-shirt sizeEUR S tshirtตัวยาวสุดฮิตทรงผ่าข้าง ลายตัวอักษรเก๋. สีสวยทรงสวย ใส่ น่ารักงานห้างนะคะ
    Size อก32-38ยาว34
    สภาพ: สภาพ100 สินค้าใหม่ ไม่มีตำหนิ
    ขาย 250

4. new item H&M Black &white polkadotT-shirt sizeEUR xS สีสวยทรงสวย ใส่ น่ารัก งานตัดป้ายนะคะ outletSize อก32-36ยาว23
    ขาย 200

===========================================

Brand: ”SoDaice" Bluedress “ นานๆปล่อยที เดรสสีเขียวปีกแมงทับทรงสวย คอตั้ง ผ้าดี ทรงน่ารักงานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมากจ้า สภาพ90%
    ขนาด: อก34/เอว36/สพ40/ยาว34
    Sales : 290 งานแบรนด์ งานห้างได้มาแพงค่า สภาพยังดี

Brand: CPS Dress size S ทรงน่ารัก สภาพ95%ใหม่มากค่า
    sizeอก32-34 เอง28-34ยาว 31 สพฟรี
    ใส่น่ารักชืลๆค่ทๆผ้าดีตามแบบcps
    ขายถูกเว่อร์ งานแบรนด์ 350 ได้มา 1,XXX ค่า ขาดทุน ใส่ไม่ทันจ้า

Violet Pleat Skirt งานแบรนด์ป้ายกระโปรงพลีท2 ชั้นBrand Epiphany siza M Uk10สีม่วงหวานๆ
    กระโปรงเป็นทรง2 ชั้นด้านในเป็น.ับในปลายระบายพลีทสีขาว ผ้าดอกไม่ปักประดับใส่ไม่ทันจ้า ใส่ลุตคุณหนูสวยๆค่ะ

Size: ~~(โดยประมาณ) เอว/สมอค 26-32สะโพก free
    ยาว 36”
    สภาพ: สภาพ90% ขึ้น ยางยืดยังแน่นดีอยู่นะคะ ไม่มีตำหนิหนัก ไม่ค่อยได้ใส่จ้าปล่อยถูกๆ
    ราคา 250

ESP Jeans Shirt Size xS ทรงน่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ลายหวานๆ สียีนส์สวยมาก งานดBrand ดีเทลกระดุมเก๋ๆแขนพับได้เก๋ๆ ด้านหน้าเป็นระบายลูกไม้ ปักสวยๆ
    สภาพ: 90% ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยจางๆเหลืองๆตรงปกนะคะ ตามรูปสุดท้าย
    ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า ภาพรวมดูดีนะคะ ไม่เป็นปัญหากับการใส่ นอกนั้นโอเคหมดค่ะ
    แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง ขอคนรับได้ ไม่ดราม่าทีหลังนะคะ !!! ถ้าไม่โอเคผ่านได้เรยจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก 38ยาว 31
    ราคา 190

Brand: Ep Winter suit งานผ้าวูลผ้าหนา ซับลายเสือทั้งชุด สภาพ95% ใส่ไปเกาหลี1 ครั้ง ไม่ค่อยได้ใส่จ้า
    Size : อก34 ยาว23
    ปล่อยถูกๆ 490

--------------------------------------------------------

Brand:"Jousse Blazer " size 36 งานแบรนด์ ผ้าดีมมาก ใส่ไม่ทัน ค่ะ
    สภาพ90% สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ เข้าง่ายกับทุกชุดเหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    size : อก 36 ยาว 23 สีดำน้ำตาลนะคะ
    ขาย: 390

Brand:”Itokin Dress”ผ้าดี คัทติ้งเนี้ยบ ทรงสวยค่ะ กระโปรงด้านล่างเป็นผ้าคล้ายๆผ้ายีนส์นะคะ ไม่หนามาก ด้านบนผ้ายืดค่ะ ทรงเอสวย พอดีตัว สภาพ90 %upจ้า
    size :อก34-36 เอว33 สพ38 ยาว32

sales: 290

Violet Cozy Lightweight Double V Neck Sweater/Pullover เสื้อzara คอวี ของแท้ (หลุดQCป้ายขาด) ทรงคอวี ผ้านิ่มมาก สวยเรียบเก๋ ตาม Style ZARA นะคะ ผ้านิ่มไม่หนามากค่ะ

ราคา: --- 190 (ตัดป้ายออก)สภาพใหม่
    สภาพ: 90% ไม่มีตำหนิหนัก
    --size โดยประมาณนะจ๊ะ อก 36-40 ยาว 21

เสื้อjacket งานป้ายเกาหลี ผ้าดีมาก ซับในบุอย่างดี แขนมีซิบ hood สามารถเก็บได้นะคะ งานดีค่า ได้มาแพง ได้ไปคุ้มมากจ้า
    ปล่อย 290
    สภาพใหม่ อก40 ยาว19 คัทติ้งเนี้ยบ

H&M Black Dress size EUR L ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน เดรสทรงตรง ลุคเก๋ไก๋ หวานๆผ้านิ่มเนื้อดี คะ ตามแบบ งานดีมีซับในทั้งชุด คัทติ้งเนี้ยบ มาก ใส่น่ารักเที่ยว/ทำงาน/ไปงานได้โม้ดน้า ฟรุ้งฟริ้งมายมายจ้า
    สภาพ: สภาพ90% ขึนใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา: 350 (งานห้าง) เดรสแบบสวมนะคะ ผ้ายืดได้จ่ะ ได้ไปคุ้มมากจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 36-38/30-33/36-40/34

ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน Brown pastel Minidress เดรสทรงระบาย สีน้ำตาล ตัดขอบดำ งานBrand”Green Grass size L “ ลุคเก๋ไก๋ หวานๆผ้าเนื้อดี งานดีมีซับในผ้าซาตินทั้งชุด คัทติ้งเนี้ยบ มาก ใส่น่ารักเที่ยว/ทำงาน/ไปงานได้โม้ดน้า ฟรุ้งฟริ้งมายมายจ้า
    ราคา: 300
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 36 /32/free/32

Brand: "CPS Cardigan size S " สภาพใหม่ คัทติ้งเนี้ยบ อก44 ยาว 31 ไม่ค่อยได้ใส่จ้าปล่อยถูกๆ ได้ไปคุ้มผ้าเนื้อดีมากตามแบบ cps ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
    ดีเทล์แขนทำได้ 2 แบบนะคะ จะแขนปล่อยหรือ มีสายผ้ารัดขึ้นมาครึ่งมาครึ่้งแขนก็ได้ค่ะ

สภาพ : สภาพดี 90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ ใส่น้อยครั้งได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    เข้าง่ายกับทุกชุดเหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    ราคา :
    **sold out ka ** งานแบรนด์

Brand: "EDC Skinny Jeans " ผ้ายีนส์ยืด เอวสมอค ทรงน่ารัก สภาพ90% ใส่ไม่ทันจ้า

Size :เอว 32-40 สพ 40 ยาว 37
    Sales :
    **sold out ka ** งานแบรนด์ งานห้างได้มาแพงค่า สภาพยังดี
    ค่ะ

Brand: minidress CCOO size M งานสยามจ้าทรงน่ารักมากค่า อก36เอวsmock 28-33 ยาว27 สพ ฟรี สภาพ90% ได้มาแพง
    ดีเทล์คริสตัลประดับที่คอ ใส่แล้วน่ารักมากมาย
    ปล่อย- 290-ใส่เป็นเสื้อยาวกะเลกกิ้งก็น่ารักมานะคะ

‭Blue dress ทรงหางปลา งานนเกาหลีผ้าปักทั้งชุด ผ้าสีเป็นเลื่อมๆ สวยมาก สภาพใหม่ ลุคเรียบหรู
    อก 32-36 เอว28-30 สพ 36-38 ยาว34
    ตัวนี้เวลาใส่ผ้าจะเข้ารูปแต่ไม่รู้สึกอึดอัดเลยนะคะ สบายตัวสุดๆ เพราะผ้่ายืดหยุ่นดีมากๆค่ะ
    เรียบๆแ แมตกับอะไรก็สวยมากกก สภาพดีมากๆๆ
    ขอขายขาดทุนที่ >> 290B. ได้มาแพงมากค่ะ
    สภาพ : 95% ซื้อมาแค่ลอง ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ

Brand:เอี๊ยมกระโปรงยีนส์งานแบรนด์ Ninesever Style Korea size S น่ารักมากมาย ทรงจีบรอบตัว งานดี ใส่มาน่ารักตามแบบนะคะ ได้มาแพง ใส่ไม่ทัน ได้ไปคุ้ม
    Size: ~~(โดยประมาณ) ~~ อก free เอว34 สพ 42ยาว31
    ราคา: 190

Jeans Jumpsuit ระบายลูกไม้ น่ารักเก๋ไก๋ สียีนส์ฟ้าอ่อน สวยมาก สภาพใหม่
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก36-38เอว สมอคผุกเชือก กว้างถึง38 สพ 46 ยาว 30
    ราคา: 250 ได้มาแพงจ้า

Floral dress 250 b size s-M สภาพ 90 up ไม่ค่อยได้ใส่ ทรงน่ารักมาก ใส่สดใสๆจ้า
    size s-M
    ขาย: 250

จั้มสูทขายาวแบรนด์ "Daisy" ใส่แบบเว้าแขนก็ได้ งานดี ผ้านิ่มนิ่ม สีครีมลายนก&ต้นมะพร้าวน่ารักมากมาย เนื้อผ้ามีความพริ้วไหว สวมใส่สบาย ใส่เดินชิว ถ่ายรูปสวยๆ ริมทะเล หรือโอกาศไหนๆ ให้วันชิลๆ ดูมีความโดดเด่น ได้หมดจ้า "Recommend ไม่ผิดหวัง!!"
    สภาพ : สภาพ : ซื้อมาแค่ลอง ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตัวเดียวจบ แก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    ราคา : 350
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ อก34เอว28สพ38 ยาว43

Brand: UNICLO size M กระโปรงอัดพลีท สีกรมท่า สภาพใหม่มาก
    ขาย : - 390 -
    Size:เอวสมอค ยืดถึง30 สพ กว้างถึง40 ยาว18

======================================================
    Brand : dressสีเหลืองมาสตาร์ด Size XXL แขนทรงเก๋ๆ งานแบรนด์ตามรูป สำหรับสาวอวบนะคะ ใส่ตัวเดียวจบ ทรงเก๋ๆ น่ารักมายมาย คัทติ้งเนี้ยบมาก ปล่อยๆใส่ไม่ทันจ้า

Size: ~~(โดยประมาณ) อก42 เอว36 สพ48 ยาว31 ผ้ายืดได้นิดหน่อยนะคะ
    สภาพ : 95% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิ
    ราคา: ปล่อยขายทุน 190

Brand : Mini jeans dress pastel size M dressยีนส์ ทรงน่ารัก กระโปรงผ้ามุ้งพร้อมซับใน ลุคน่ารักปนเซกซี่เล็กๆ
    Size/ขนาด : อก/เอว/สะโพก/ยาว : อก 30-34 เอว 28 สะโพก ฟรี ยาว 31 ปรับสายได้นะคะ
    Colour/สี : ฺ ยีนส์ กระโปรง ครีม
    สภาพ: 90% ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยบางๆ เปื้อนเล็ก ๆตาม2รูปสุดท้าย
    กลมกลืนกับเนื้อผ้า
    ราคา : ปล่อยขาดทุน 190 รับไปคุ้มค่า

Brand: MNG DRESS ลายงู ล้ำเริศ ต้องรีบจัด งานดีเหมือนใหม่
    ผ้าคอตตอนเนื้อดีมาก ตามแบบ MNG ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ทรงสวย สีส้ม เข้ากับลายงูสุดๆ กระโปรงผ้าเข้ารูปเนื้อดี ใส่ลุคเริศหรู รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยมากด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size อก36-38เอว30-34สะโพก36-40 ยาว 32
    ขาย290 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ
    สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใส่ ยังใหม่ค่ะ

Brand: ESPRIT Blue Bright Dress ทรงสวยผ้าทิ้งตัวค่ะ กระโปรงผ้าพริ้วเนื้อดี ทรงทิ้งตัวนะคะ ใส่ลุคเริศหรู งานดีมีซับใน รับประกันคุณภาพแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวยมากค่า

Size อก36-40เอว30-36สพ40 ยาว 37
    ขาย 390 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ

Brand: Cardigan CC Double O ผ้านิ่มมาก ตามแบบ CC Double O size S t งานห้าง cotton 100%
    สภาพ : สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    อก30-36 ยาว 22 รอบแขนกว้าง 8-10 นิ้ว ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่า
    ราคา . 250 ได้มาแพงงานห้าง ได้ไปคุ้มจ้า

Brand: HASS เสื้อคลุมลูกไม้สีสวยผ้าเนื้อดีมากตามแบบhass l ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
    sales สภาพ90% ไม่ค่อยได้ใส่จ้าปล่อยถูกๆ อกกว้างถึง40-42

ราคา 150 งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มค่า

Brand: B Basic Dress ลายสก๊อต สีสดใส งานแบรนด์ ผ้าสวยสีสดใสทรงน่ารักมากแม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า เรับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด
    Size อก44 เอว36 สพ47 ยาว37
    Color: ชมพู ลายสก๊อต
    ราคา ปล่อยถูกเว่อร์ 250
    สภาพดีจ้า 90 % up งานแบรนด์ได้มาแพง แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า

เดรสเกาหลี สีสวยชมพูอมส้ม ทรงสวย แขนสวย ดีเทล์ ลายสวยแบบมีน้ำหนัก ความยาวคลุมเข่าพอดี งานดีมีซับในเย็บติดกับเนื้อผ้าเรย คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่ไปงาน /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ
    ราคา:
    290

size: อก34 เอว27 สพ ฟรี ยาว 37
    สภาพ: 95% ไม่มีตำหนิ ใหม่มากค่ะ

Brand: American Eagle jeans Skirt size S สภาพ 99 % ผ้านิ่มเนื้อดี ทรงA น่ารักมากงานดี ไม่ต้องบรรยายมากมาย คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์ ใส่ไม่ทัน ปล่อยถูกๆ งานดีมีคุณภาพรีบจับจองนะคะ
    Size: เอว 32 สะโพก 36 ยาว 12
    ได้มาแพงใส่น้อยมาก --> ขาย 290

Brand: G2000 !!CROPสีดำ งานผ้านิต ลุคเรียบหรู ผ้าดีมาก นานๆปล่อยที ใส่แล้วน่ารัก ผ้าเนื้อดีมากตามแบG2000 ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
    สภาพ : .ใส่น้อยค่ะ สภาพดี 90% ได้ไปสุดคุ้มค่ะ เข้าง่ายกับทุกชุดเหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
    Size:
    อก 36-40 ยาว 19
    sales -->190

-------

Brand: H&M sizeXL ผ้านิ่ม Jeans Shirt สภาพ90% งาน Outlet ทรงน่ารักมาก
    ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์
    Size: size S อกกว้างถึง 46 ยาว 29
    ได้มาแพงใส่น้อยมาก --> ขาย -sold out ka ได้มาแพงค่ะ
    สภาพ: 90% ตำหนิ: (เนื่องจากเป็นงาน outlet การเก็บ) รอยเย็บตรงกระเป๋าด้านขวา ตามรูปสุดท้าย ได้มาเป้นแบบนี้แล้วค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า ไม่เป็นปัญหากับการใส่ นอกนั้นโอเคหมดค่ะ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

Jeans Shirt Forever 21 size S สภาพ 99 % ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์
    Size: size S อกกว้างถึง 37 ยาว 24
    ได้มาแพงใส่น้อยมาก --> ขาย -250-

--------------------------------------------------------------------------------------------------

Floral Blue dress Korea Style งานป้าย ผ้าดี คัทติ้งเนี้ยบ ลุคคุณหนูมาก คอบัวระบายพร้อมโบเก๋ไก๋ น่ารักมายมายจ้า
    ราคา: 190
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 34/28/free/33

Blue Floral Minidress เดรสทรงยาวคอระบายหวานๆ ของแท้ผ้าดี คัทติ้งเนี้ยบ ลุคเก๋ไก๋ มาก ผ้าเนื้อดีตามแบบงานป้าย ใส่น่ารักเที่ยว/ทะเล ชิวๆ ฟรุ้งฟริ้งมายมายจ้า ผ้าcottonบางนิ่มใส่สบาย
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิ ใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา:290
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 40/28-36สมอค/ฟรี/46

Sales Blue Vintage Minidress Korea Style งานแบรนด์แนววินเทจ ดีเทล์ คัทติ้งเนี้ยบ ทั้งชุด recommend จ้า !! ใส่ลุคหวานๆ ของแท้ผ้าดี เสื้อคอจีน กระดุมสวย กระโปรงทรงพลีท เสื้อแขนเก๋ๆ ลุคเก๋ไก๋ มาก ผ้าเนื้อดีตามแบบงานป้าย ใส่น่ารักมายมายจ้า
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตพหนิใส่ไม่ทัน ขอปล่อยขาดทุน
    ราคา:**sold out ka **
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 38/26-33/free/43

Pink Floral Minidress เดรสทรงยาวงานผ้าปักดอกทั้งชุด แขนกุดสีชมพู&ลายหวานๆ ตัดขอบเดรสชมพูเข้ากั๊น้ข้ากันมาก ของแท้ผ้าดี คัทติ้งเนี้ยบ ลุคเก๋ไก๋ มาก ผ้าเนื้อดีตามแบบงานป้าย ใส่น่ารักทำงาน/เที่ยวได้หมดฟรุ้งฟริ้งมายมายจ้า
    สภาพ: 90% ด้ายหลุดตรงช่วงเอว (เนื่องจากการใช้งาน) นิดหน่อยมากๆๆๆๆๆ
    ราคา: 290
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สพ/ยาว 35/30/free/30

Floral Black dress Size S งานดี คัทติ้งเนี้ยบ ทรงเก๋ไก๋ แขนเว้ากะลังงาม ผ้าฉลุลายดอก
    สภาพ: สภาพ95% ขึ้น ไม่มีตำหนิ
    ราคา: ปล่อยขายทุน190
    Size: ~~(โดยประมาณ) Size: ~~(โดยประมาณ)อก/เอว/สะโพก/ยาว 32/28/free/34

กระโปรงดำเอวสูง Brand MArk&Spencer สีดำเทาลายสวย ลุคเรียบหรู
    ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ MArk&Spencer ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ติดตู้ไว้ เข้าได้กับทุกชุดค่ะ
    สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใส่ มีรอยแป้งนิดหน่อย ทำความสะอาดได้จ้า

only- -- 250--
    Size: เอว30-36 สะโพก 36-40 ยาว 25

เสื้อสเวทเตอร์ไหมพรมESPRITsizsUSA M สีขาวครีม วินเทจ ใส่ลุคเรียบหรู ผ้าเนื้อดีมากตามแบบH&M ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ทรงน่ารักๆ เก๋ค่ะ
    ---อกยืดถึง 44- 48 ยาว 23
    งานแบรนด์ ได้ไปคุ้มจ้า ราคา -190- สภาพดี
    ตำหนิ 1จุดเล้กมาก (เนื่องจากการเก็บ) ด้ายรันเล็กๆ 1จุด

!!!Blue Polkadot Color MiX AIIZ size L เสื้อเชิ๊ตแขนกุดสภาพใหม่ สภาพใหม่ค่ะ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบAIIZ ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ใส่น้อยมาก ไม่มีตำหนิ
    Size: อก 42 ยาว25
    ขายถูกเว่อร์ -ตัวละ 190 - ขาดเทขาดทุน ได้ไปคุ้มค่ะ ราคา AIIZ ค่ะ

-----------------------------------------------------------------
    กางเกงยีนส์ Hollister Size 24 ลาย สก๊อตสีฟ้าดำ งานแบรนด์สุดฮิต ชิคๆน่ารักๆ
    ผ้านิ่มๆ ไม่ร้อน งานแพทเทิร์นสวยใส่สบาย สาวSize S แมทช์กะเสื้อยืด สายเดี่ยว ชิลๆ ไปเที่ยว ขอบอกใส่ได้ตลอดไม่มีเอ๊าท์ค่ะ
    สภาพ : สภาพดี 95% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    ขาย 200

** Size ~ : โดยประมาณนะคะ เอว30/ สะโพก36 ยาว/9"

-------------------------------------------------
    เสื้อเชิ้ต Mark &Spencer สีชมพู
    สภาพ 90% ทรงสวยมากพร้อมกระดุมสำรอง ไม่ต้องบรรยายมากมายแบรนด์นี้ ผลิตจากวัตถุดิบคุณภาพ ผ้า Cotton 100% ตัดเย็บอย่างดีด้วยช่างฝีมือดีเยี่ยม
    Color :: Original สีชมพู ป็นสีตอนที่ได้มาเป็นแบบนี้นะคะ
    ** Size ~ : โดยประมาณนะคะ อก44 ยาว 24
    ราคา 250 ปล่อยขาดทุนเรยจ้า

------------------------------------------------------------------

Black and Gray jacket with hoodBossini size L เหมือนใหม่ทรงน่ารักผ้าดีมาก
    เหมือนใหม่ทรงน่ารักผ้าดีมาก ทรงน่ารัก ของแท้ ลายทางเรียบเก๋ๆ สภาพ 95 % ใส่น้อยค่า
    Size อก 38-42 ยาว 29
    Color: ดำ เทา
    sales: 190 งานแบรนด์ งานห้างได้มาแพงค่า

Jacket Gap Jean size Mสภาพดีค่ะ ผ้านิ่มๆ ผ้ายีนส์แบบนิ่มไม่หนามาก ไม่ต้องบรรยายมาก สวยตามแบรนด์จ้า ใส่สบายๆ สภาพ90% สีเป็นแบบนี้นะคะ ใส่เทห์ๆ

Size รอบอก 40 ยาว 26 "
    ขาย 190

shirt POLo Uniqlo sizeXL สีเทาดำ ปกคอตั้ง งาน Brand ทรงสวย สีเรียบๆ ใส่เที่ยว ใส่ทำงาน ได้โม้ด สภาพ 90 % สภาพใหม่มาก พร้อมกระดุมสำรอง สีเทาดำ เป็นลายๆ ตามรูป
    Size : อก46 ยาว29ขาย ราคา 250 งานแบรนด์ได้มาแพงค่า

shirt สีน้ำเงินลายสก๊อต brand Stephanieปกคอตั้ง งาน Brand ทรงสวย สีหวานๆ ใส่กับสูท ใส่ทำงาน ได้โม้ด สภาพ 90 % งานแบรนด์ได้ไปคุ้มค่า
    Size :
    อก 37 ความยาว. 23
    - - Color น้ำเงินลายสก๊อต
    ขาย ราคา 190 งานแบรนด์ได้มาแพงค่า

Used like new polo ralph lauren shirt ของเเท้100% from usa -size s รุ่นนี้ทรง Classicfit สำหรับผช ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 490 บาทเท่านั้น
    Size: อก 38 ยาว 30
    Color :ขาว ลายทางม่วงอ่อน

Used like newDefry เสื้อยืดโปโล size M ของเเท้100% ช/ญ ใส่ได้หมดน้า ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ดีเทล์เก๋ไที่ปกปัก defry ขาวฟ้า น่ารักดีค่ะ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 250 บาทเท่านั้น
    Size: อก 40-44 ยาว 32
    Color ขาว ปกฟ้า(ยีนส์)

Used like new Shirt v G2000 ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfit ทรงสวย สภาพ99% size 16 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 490 : บาทเท่านั้น
    Size: อก 43 ยาว 32
    Color : ขาว/ ฟ้า ลายทาง ปกขาว

Used like new G2000 shirt ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfitทรงสวย สภาพ99% size15.5 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 490 บาทเท่านั้น
    Size: อก41ยาว 32.5

Used like new H&M shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง regular ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% สีซีดบ้าง เนื่องจากไม่ใช่ของใหม่ แต่ยังใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา: 250 บาทเท่านั้น
    Size: อก 43 ยาว 31

Used like new Arrow shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง Slim fit สำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 190บาทเท่านั้น
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก 48ยาว 32
    Color : ขาว ลายทางเขียว

Esprit Jeans size XL สภาพ80%
    กางเกงยีนส์ทรงขาตรงผ้านิ่มเนื้อดีมาก สียีนส์สวยค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เพื่อนฝากขาย ไซส์ใหญ่นะคะ ใส่วันชิลๆน่ารักๆ มากมายจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) เอว34สพ44 ยาว36 ขากว้าง 20"
    only-250 -

----------------------------------------------
    Espada Tshirt REDงานแบรนด์สภาพใหม่มาก
    ทรงสวยเรียบหรูเก๋ค่า ผ้าเนื้อดีมากตามแบบEspada ไม่ต้องบรรยายมากจ้า

Size: ~~(โดยประมาณ) รอบอก 34-36 ยาว 22
    ** ขาย 190
    ** สภาพ 95% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ

----------------------------------------------

Dress Esprit size US4 สภาพ90% ทรงตรงเว้าเอวสะโพก น่ารัก ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่น่ารักๆค่ะ คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยาย
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก34เอว30 สพ 36 ยาว31
    ขาย -190-

--------------------------------------------------------
    CPS shirt จาก Central เสื้อผ้าดี สีฟ้า ปก่ขาว สภาพใหม่ สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ
    Size: ~~(โดยประมาณ)อกยืดถึง 38 ยาว24 นิ้วนะคะ
    sales---> ขอขายตัวละ - 190 --

RED Shirt Dapper แดงลายสก๊อตแรงฤทธิ์แขนตุ๊กตาแขนสั้นทรงตุ๊กตา ระบายด้านหน้า สภาพใหม่ดีจ้า
    สภาพดีจ้าเหมือนใหม่จริงๆ 99 % แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า
    สีแดงสีสันสดใส รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวย
    ด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ ห้ามพลาด

Size: ~~(โดยประมาณ)อก 35 ยาว 23
    ราคา : 250

Brand: HM Pink dress size XSสภาพใหม่มาก สีสวยๆผ้านิ่มมาก ผ้าทิ้งตัว ใส่สีหวานปกเซกซี่เล็กๆ ค่ะ สภาพ90%
    งานแบรนด์ แขนยาว สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ ตัวเดียวจบจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ) XS
    อกกว้างถึง36-40 เอว26-30 มีสายปรับยืดได้ สะโพก ฟรี ยาว 35

sales: 250 งานแบรนด์ ไม่ค่อยได้ใส่ สภาพสวยมากค่า

Brand: Floral HASS Minidress งานป้ายแบรนด์ สภาพสวยค่ะ ลายดอกขาวดำ สวยเก๋ ตามรูปนะคะ งานป้ายแบรนด์ สภาพยังสวยทรงทิ้งตัว ปลายกระโปรงขลิบขาวด้วยผ้าซาติน อก เป็นสมอคนะคะ ใส่ทำงาน/เที่ยวริมทะเล น่ารัก สายปรับระดับได้ค่ะ งานดีพร้อมซับในทั้งชุด ได้ไปคุ้มมากจ้า

Size: ~~(โดยประมาณ) รอบอก 28-36 เอว 28-30 สพ ฟรี ยาว33 ปรับระดับได้
    ขาย 150
    สภาพ90 % ใส่ 1 ครั้ง
    ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยจางเหลือง1 จุด ตามรูปสุดท้าย นอกนั้นโอเคหมดค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง ขอคนรับได้ ไม่โอเคผ่านได้เรยจ้า

Brand: CC-OO Tshirtสีเบจ น้ำตาล วินเทจจผ้านิ่มเนื้อดี ดีเทล์ลายเสื้อน่ารัก สภาพ99% ทรงตรงใส่เป็นเสื้อหรือเดรสสั้นกะเลกกิ้งก็น่ารักมากมายจ้า
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก 32-36 ความยาว. 29
    ขาย : 190

Brand: Hass skirt sizem กระโปรงยีนส์สั้น ทรงน่ารัก สภาพเหมือนใหม่ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบhass ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ใส่เที่ยว ชิลล์ๆ น่ารักสดใสจ้า
    ปล่อย : -250-
    Size: ~~(โดยประมาณ)/ขนาด : เอว/สะโพก/ยาว : เอว 32 สะโพก36 ยาว12
    Colour สี : ยีนส์

------------------------------------------------------------

Brand: Old Navy Dress size S/P สภาพ 90 % สีม่วงสดใส ผ้าสวยคล้ายผ้าใหม่ญี่ปุ่น งานดีมีซับใน กระโปรงทรงระบายพริ้วๆ
    Size: ~~(โดยประมาณ) size L อกกว้างถึง 34 เอวสมอคกว้างถึง 42 สพ ฟรี ยาว 35 (สายปรับความยาวได้อีก)
    ขายเท -250-

------------------------------------------------------------
    Brand:”H&m dress” ลายดอก ทรงพริ้วสวย ผ้าทิ้งตัว สาวอวบๆจ้า
    size:อก 48 เอว46สพฟรี ยาว35ใส่ไม่ทันจ้า
    ขาย : 190 งานแบรนด์ได้ไปคุ้มค่ะ

Brand: EXT เสื้อเชิ๊ตทำงานลายสก๊อต ผ้าดี EXT size L ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่สบาย งานห้างค่าจ้าได้ไปคุ้มมากจ้า
    สภาพ90%
    Size: ~~(โดยประมาณ)อก40ยาว27
    ขายเท 150 บาท

Brand: Hollister sizexs เสื้อเชิ้ตทำงาน ทรงสวย ฟ้าขาว สภาพใหม่95% อ้วนเร็ว ใส่ไม่ได้จ้าโละขาดทุน ได้ไปคุ้มมากจ้า งานแบรนด์จ้า ได้มาแพง cuttingเนี้นบมากแขนสวยๆ recommend จ้า

Size: ~~(โดยประมาณ) อก32 นะคะ
    ปล่อยแค่ 150 บาท

Brand: Shirt Hollister sizeM ลายทางสีฟ้าชมพูขาว สีหวานๆ สภาพ 80% เนื้อนิ้มนิ่มทรงสวยมาก
    Size: ~~(โดยประมาณ) อก38ยาว23
    ปล่อย - 120-

Brand: holliester with hood เสื้อหนาวสีขาวลายทางเขียวอ่อน ทรงน่ารัก ผ้าไม่หนามากนิ่มเนื้อดีมากตามแบบholliester ทรงเก๋ค่ะ

Size: ~~(โดยประมาณ) อกยืดถึง 38 ยาว 25
    ปล่อย -150- งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มจ้า

Brand: H&M jacket with hood สภาพสวย90% jacket ประมาณเด็กโตนะคะ สาวไซส์ S-XS ใส่ได้จ้า
    size US 6-8 years
    Size: ~~(โดยประมาณ) bust 30" length 17"
    ปล่อยขาดทุน
    190

ตัวบน
    1. Skirt Jeans ทรงสวย ผ้านิ่มๆดีมาก สียีนส์สวยนะคะ สภาพดีไม่ค่อยได้ใส่ค่ะงานดีมากนะค่าาา คุณภาพแน่นๆ ในเรื่องของเนื่อผ้า ใครได้ไป คุ้มแน่นอนจร้าาา ใส่ไที่ยวชิลๆ์ แมทกะเสื้อยืดเก๋ๆ เหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า Size: ~~(โดยประมาณ)L เอว32สะโพก 36 ยาว 13
    สภาพ : สภาพดี90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
    ขาย 170

ตัวล่าง sold out 2. Fozzy Skirt Jeans

KIPLING เป้น่ารักของแท้สภาพนางฟ้า สีกรมท่า สภาพ85% ราคา
    ลดแล้วน้างดต่อ-590-สวยดูดีค่ะ
    ใบนี้เพื่อนฝากขาย ไม่มีลิงนะคะ ปล่อยขาดทุนถูกๆจ้า
    - กระเป๋าเป้ใบกลางๆไม่ใหญ่มากขนาดพกพา กระเป๋าเป้ใบขนาดกลางๆไม่เล็ก สีกรมท่า สะอาดทั้งใบ รวมถึงด้านในด้วยนะค่ะ เนื้อผ้าไม่มีนิ่มย้วย (ตัวนี้ไม่มีลิงนะคะ)
    - ด้านหน้ามีช่องซิปเ ซ้าย-ขวา และยังมีช่องซิปข้างซ้ายอีก 1 ช่อง ปากกระเป๋าหลักด้านบนเป็นหูรูด ภายในสะอาดดีมากไม่มีรอยเปื้อนค่ะ

- ขนาดกว้างกางออกสุด 32 cm ยาว 28 cmฐาน 12 cm ขนาด กว้าง30 cm สูง 32 cm ฐานกว้าง 10 cm

Brand: Aerosole #size us 6 Eu 4 รองเท้าหนังแท้สีดำ goodcondition ใส่2-3 ครั้ง พื้นยังสวยอยู่ ได้ไปคุ่มมากค่ะ
    Size : ความยาวเท้าประมาณ23.5cm ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    -sales 699 -

sales !!กระเป๋า starbucks reserve (used) รุ่นLimited แท้ สภาพ 90% ใบใหญ่ ผ้าหนาจุใจ ใส่A4 ,Mac ได้สบายค่ะ ทรงสวย ตรงหูกระเป๋ามีรอยเปื้อนตามรูป ทำความสะอาดได้ ใช้ไม่บ่อยค่ะ ไม่มีตำหนิ หนักไม่ขาด

ราคา 550 รุ่นนี้limited มีเฉพาะบางสาขาจ้า

ฝากสินค้าห้อง Hi-end --> USED Prada saffiano double zip tote 30สภาพดี/Louis Vuitton Emilie Wallet & รองเท้า Bally

https://siambrandname.com/forum/show...8#pt1068189238

ขอบคุณ Siam brand name มากค่ะ
    สนใจสินค้า Add Line /โทร ฝากข้อความไว้ แม่ค้าจะรีบมาตอบจ้า
    Last edited by positivethink; 22-10-18 at 14:12.

^^ สนใจ ติดต่อ id Line : nutty_goodtime
    ^^ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ^^ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★
    ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ★ ★

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ