ขอเคลียห้องแต่งตัวหน่อยนะคะ เสื้อผ้าทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีถึงดีมากๆบางชิ้นยังไม่เคยใส่เลยนอนอยู่ตู้เฉยๆ รับประกันคุณภาพนะคะใครเคยซื้อไปแล้วจะทราบดีไม่มีมั่วนิ่มแน่นอน สบายใจได้ค่านานๆมาลงขายห้องนี้นะคะ ที่ขายเพราะตอนนี้ตัวขยายใส่ไม่ลงบ้าง บางตัวมีเหมือนๆกันหลายสีเลยปล่อยต่อบ้าง ตู้ไม่มีที่เก็บแล้วด้วยค่า
ใครใส่ไซด์ไหนได้ควรจัดเลยนะ ถูกๆๆๆมากค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ทาง Tel: 086-55-66-707 (หลังเที่ยงวันนะคะ) or line id: ZammaZ ได้ตลอดนะคะ

KLOSET JUMPSUIT size m มี2ตัวนะคะ เหมือนกันเลยทรงสวยผ้าสวยเนื้อผ้าดีงามตามแบบคุณหนู หรูหราตามสไตล์ kloset ตัวใหม่ป้ายห้อยด้านซ้ายขายที่ 2,599 บาท ตัวขวา USED like new ใหม่มากๆๆๆๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ SOLD OUT บาท
**เหลือแค่ตัวด้านซ้ายแล้วนะคะ**

USED KLOSET T-SHIRT size s สภาพยังดีอยู่ค่ะ ทรงปล่อยๆหลวมๆนะคะ สาว size m ใส่ได้นะ งานตรง screen ขั้นเทพมากๆสวยมากๆ มีเหมือนกัน2ตัว ใครชอบสีไหนเลือกได้เลยค่ะ ขายที่ 999 บาท

USED KLOSET T-SHIRT size s แบบเดียวกับตัวบนเป๊ะแค่คนละสี สภาพดี ไม่มีตำหนิ ทรงตรงๆปล่อยๆ นะคะ คอปาดๆแบบไม่เยอะแต่คัตติ้งเค้าเริศอยู่ละ เน้นโชว์ screen ขั้นเทพลายสวยมากสีเต็มชัดไม่มีตำหนิเลย มี2สีเท่านั้นนะคะรุ่นนี้ สวยทั้งคู่เลือกไม่ถูกเราเหมาทั้งคู่เลย ใครชอบตัวไหนจัดเลยค่ะ ขายที่ 999 บาท (ถูกมากกกกกก)

Unused LYN Around size s สภาพคือใหม่ๆค่ะ ยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักแห้งไปแล้ว ขายที่ 999บาท

Unused Lyn Around size m ใหม่ๆเลยค่ะ ยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักแห้งไปแล้ว ขายที่ 699บาท

UNUSED LYN AROUND DRESS size m ใหม่ๆเลยซื้อมายังไม่ได้ใส่จ้า เพราะฉะนั้นไม่มีตำหนิแน่นอน ขายที่ 699 บาท

USED in very good condition LYN AROUND JUMPSUIT size m น่ารักมากๆ ใส่ได้หลายแบบค่ะ มีเสื้อสายเดี่ยวให้ด้วย ไม่โป๊นาจา ใส่แบบเปิดไหล่ แขนตก ได้หมดคุ้มจ๊ะชุดนี้ เป็นผ้ายืดได้ทั้งด้านบนด้านล่างนะคะ ตัวเสื้อน่ารักมากทำเป็นระบายๆชั้นๆขายที่ 799 บาท

USED in very good condition LYN AROUND size m สภาพเหมือนใหม่ ใส่ครั้งเดียว ทรงสวยด้านหลังเก๋ๆ โชว์หลังขาวๆ สีแดงแรงฤทธิ์ ใส่ไปงานเด่นสุด ขายที่ 799บาท

Used Lyn Around size m สภาพดีใส่ไป2ที ส่งซักเรียบร้อย ขายที่ 599 บาท

USED ONCE LYN AROUND blouse size s ผ้าใส่สบาย ทรงสวยไม่สั้นมากนะคะพอดีขอบเอว สภาพคือใหม่ๆเลย ขายที่ 599บาท

USED LYN AROUND SIZE s สภาพดี ผ้ายังใหม่ ทรงสวย ลายน่ารัก สีสันสดใส ส่งซักให้เรียบร้อยแล้วจ้า ขายที่ 599 บาท

USED LYN AROUND size s คอลเดียวกับตัวบน สภาพดี สีสวย ผ้าใส่สบายมาก ใครชอบสีไหนรีบมารับไปเลยค่ะ ขายที่ 599 บาท

USED ONCE LYN AROUND BLUE JEANS size m ใส่ไปแค่1 ครั้งค่ะส่งซักให้เรียบร้อยพร้อมใส่ สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ ขายเป็นเซทนะคะ ทั้งชุดขายที่ SOLD OUTบาท (ซื้อมา4พันกว่าเลยน้า)

Used Lyn Around size m ใส่ไป1ครั้ง ใหม่มากๆ น่ารักมากตัวนี้มีดีเทลด้านหลังเกร๋ๆนะคะ ใส่กับยีนส์ skiny ขาดๆเริศสุด ขายที่ 599 บาท

Used once playsuit Lyn Around size m สภาพใหม่ๆเลยส่งซักให้แล้ว ผ้าลื่นใส่สบายมากๆ ไม่ร้อนไม่อบเหมาะกับเมืองไทยค่ะ ขายที่ 499 บาท

USED LYN AROUND size m สภาพดี ไม่มีตำหนิ ผ้าเป็นคอลเดียวกับ jumpsuit ตัวบนลายเดียวกันแต่คนละสีค่ะ ผ้าลื่นๆ เย็นๆ ใส่สบายมากขายที่ 299 บาท

USED LYN AROUND size s สภาพดี ยังใหม่อยู่ค่ะ ผ้าลูกไม้สวยๆเลย ขายที่ 399 บาท

USED LIKE NEW LYN AROUND size m ฟูๆ นุ่มๆหวานๆต้องตัวนี้ น่ารัก ใส่ออกมาแล้วน่ารักนะคะ ทรงสวยใส่ไปตอนหนาวๆในตปท.ก็ดีงามคร่า คุณหนูมาเองตัวนี้ขายที่ 699บาท

USED ONCE LYN AROUND CRUISE SET size s สภาพเหมือนใหม่ใส่แป๊ปเดียวไม่กี่ชั่วโมงค่ะ ตัวผ้าเป็นผ้ายืดได้ค่อนข้างเยอะนะคะ ตรงลายที่สกรีนสีๆเค้าทำให้เป็นสไตล์ออกซีดๆหน่อยนะคะ สีดำไม่สนิทมากเหมือนเก่าๆตั้งแต่แรกอยู่แล้วนะคะ ทำให้ดูเซอร์ๆค่ะ ไม่ได้เก่านะคะ รับประกันความใหม่ค่ะถ้าใหม่คือใหม่เช็คจากซับในได้ถ้าใช้งานบ่อยซับในเก่าแน่นอน ขายเป็นเซทนะจ๊ะ ขายที่ 1,199 บาท

USED LYN AROUND JUMPSUIT size m สภาพดีมากๆนะคะ ไม่มีตำหนิใดๆจ้า ผ้ายืดได้ค่ะ ทรงสวยใส่ขึ้นมาแล้วปังมากๆ สีสวยขับผิวสุดๆสาวๆผิวออร่า โอโม่ทั้งหลายจงมาสอยด่วนๆคร่า ขายที่ 899 บาท

USED JUMPSUIT LYN AROUND size s สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ผ้าลายน่ารักใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่คัน ใครชอบขาสั้นกว่านี้ขาพับขึ้นได้อีกนะจ๊ะ สาวๆขางามๆมาสอยด่วนใส่แล้วขาดูยาวน่ารัก ดีงามอ่ะ ใส่ง่ายชิ้นเดียวจบ สวย เปรี้ยว ขายที่ 799 บาท

USED JUMPSUIT LYN AROUND size s คอลเดียวกับตัวด้านบนเลยค่ะ ชอบทรงใส่แล้วสวย ใส่แล้วผอมอ่ะ ใครชอบสีไหนรีบมารับไปเลยค่า รับประกันใส่แล้วจะชอบ ใส่สบาย ใส่ง่ายๆ แต่น่ารักนะ ขายที่ 799 บาท

USED LYN AROUND เสื้อ crop size l สภาพดีไม่มีตำหนิ วัยรุ่นมากๆค่ะตัวนี้ จับมาmatchกับอะไรก็เกิดหมด จะ hot pants jeans หรือจะ dress สั้นน่ารักมั้กๆ ใส่เดี่ยวๆได้นะคะ ใส่เป็น jacket ก็ได้ เริศค่ะ ขายที่ 599 บาท

USED LYN AROUND size s สภาพดี แบบน่ารักใส่ออกมาแล้วสวยนะคะ ตัวผ้าแก้วด้านนอกปักเลื่อมสีขาววิ้งๆ ใส่ถ่ายรูปสวยเด่นไปเลย ขายที่ 399 บาท

USED LYN AROUND size s สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ใส่แค่ครั้งเดียว ยังใหม่ๆเลย ตัวเสื้อเป็นผ้าไม่ยืดนะคะ มีตกแต่งผ้าแก้ว Z-thru เบาๆตรงชายเสื้อด้วย ดีเทลเก๋ๆ ใส่แล้วเกิดค่ะ ขายที่ 399 บาท

Unused Zara size l ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่ไปไหนแต่ส่งซักแห้งให้แล้ว น่ารักมากเป็นผ้าtweedจาก shop Hong Kong นะคะ ขายที่ 1,999 บาท

Used once Jaspal Karl Lagerfeld collection ล่าสุดเลย size s ใส่ไป1ครั้ง สภาพดีมาก ขายที่ 1,299 บาท

USED LIKE NEW JASPAL DRESS size s สภาพดีมากเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิเลย ใส่ครั้งเดียวแป๊ปเดียวเองน้า ส่งซักเรียบร้อย ทรงสวย มีดีเทลที่คอด้านหน้าสวย ทำเป็นโค้งๆตามช่องของสีผ้า ได้ไปคุ้มสุดๆ ผ้าใส่สบายมาก ขายที่ 599 บาท

USED like new JASPAL size s สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ มีโบว์ตกแต่งด้านหน้า สามารถผูกได้หลายแบบนะคะ ทรงสวยใส่แล้วผอม ขายที่ 599 บาท

USED IN VERY GOOD CONDITION JASPAL size s สภาพดีมาก แบบเดียวกับตัวด้านบนเลยทรงสวยค่ะ โบว์ด้านหน้าสามารถผูกได้หลายแบบนะ ขายที่
599 บาท

USED JASPAL size l ตัวเสื้อสภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ ตัวเสื้อไม่สั้นไม่ยาวนะคะจะพอดีเอว เป็นทรงตรงๆปล่อยๆ ขายที่ 399 บาท

USED JASPAL size l ตัว้เสื้อสภาพดี ไม่มีตำหนื ไม่มีรัน ไม่มีขาด แบบเดียวกับสีแดงข้างบน ใครชอบสีไหนมารับไปด่วนๆค่ะ ขายที่ 399 บาท

Unused Karat Boutique size l jumpsuit ใหม่ๆเลยค่ะ สวยมาก เก๋ๆ แขนใส่ได้2แบบ ขายที่ SOLD OUT บาท

USED SODAICE size s สภาพดีมาก ผ้าไหมสวยหรู การตัดเย็บที่ไม่ธรรมดา ทรงสวยทำให้งานออกมาเลิศ หรู ดู แพง หลายแสนบาทนะคะ ดีเทลที่แขนสวยมากใส่ออกมาเป็นนางพญาเลยตัวนี้รักมากกกกกก ใส่ไปไหนมีแต่คนชม คนชอบ แต่ตอนนี้ยัดไม่ลงเสียดายจุง ตัวนี้อกต้องไม่เกิน 33" นะคะ (ซึ่งตอนนี้เราเกินไปนิสนุงมันเลยยัดไม่ลง555) ขายที่ 899 บาท

Used Sodaice size s สภาพดี ใหม่อยู่ไม่มีตำหนิ ผ้าใส่สบายมากเบาๆ แต่ไม่บางนะคะเก๋ไก๋ตรงแขนที่ยกไหล่ใหญ่ ขายที่ 599 บาท

USED LIKE NEW SODAICE DRESS size m สภาพเหมือนใหม่มากๆ ใส่ไปครั้งเดียว ส่งซักแห้งให้แล้วค่ะ ผ้าฉลุทั้งตัวสวยมากๆ สีฟ้าอมเทาๆ คลาสสิคมาก หรู ดูดีสุดๆ มีตกแต่งระบายด้านหน้ามีกระดุมผ่าหน้าด้วย ใส่ได้หลายแบบจะเปิดกระดุมออกก็ได้หรือติดหมดเหมือนในรูปก็ได้ค่ะ ไม่โป๊นะคะแขนไม่ได้เว้าลึกมาก ถ่ายรูปยากนิดนึง เวลาใส่จริงๆไม่ลึกไม่โป๊ค่ะ ใส่เสื้อชั้นในได้ปกติไม่เห็นหน้าอกแน่นอน ขายที่ 999 บาท

Used A-dress free size ผ้าสวยใส่สบายๆ เอวเป็นยางยืด ยืดได้เยอะเลย อ้วนผอมใส่ได้หมด สภาพดีไม่มีตำหนิ ขายที่ 699 บาท

Used A-dress size m jumpsuit ใหม่ๆเลยค่ะ ผ้าน่ารัก ทรงสวย ขายที่599 บาท

USED IN VERY GOOD CONDITION A-Dress size l ทรงสวยผ้าเนื้อดีมาก แพทเทิลไม่ได้ใหญ่มากนะคะคนตัวเล็กใส่ได้น้า สีกรมนะคะไม่ใช่ดำ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ 499บาท

UNUSED DA-PP size 3 ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักให้แล้วค่ะ แบบสวย ลายปักน่ารักๆ ผ้าเนื้อดีมากดูแพงสุดๆ ใส่กับยีนส์skinny เปรี้ยวจี๊ดได้ใจ ขายที่ 799 บาท

Used Jumpsuit DAPP size 3 สภาพใหม่ๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ 899 บาท

Used like new DA-PP T-shirt size 1 สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ครั้งเดียวไม่กี่ชั่วโมง ส่งซักให้เรียบร้อย ขายที่ 699 บาท

USED in very good condition shirt ESPADA สภาพใหม่ๆ ไม่มีตำหนิ itemกันตายของสาวๆนะคะ shirtขาวต้องมีติดตู้ไว้เลย matchได้หมดทุกลุคจะกระโปรง กางเกง ขาสั้น ขายาว ยีนส์ จะลุย จะหรู จะเรียบร้อยทางการ ได้หมดถ้าสดชื่นค่ะ ทรงสวย เนื้อผ้าดูแพงงานแบรนด์ทำให้แตกต่างจากทั่วไป เรียบแต่โก้ค่ะ ขายที่ 499 บาท

Used scotch shirt H&M size us4 ตัวเสื้อสภาพดีมากไม่มีรัน แต่เลื่อมที่ปักอกซ้ายมีรันอยู่นิดหน่อยค่ะ มีอะไหล่สำรองจากช้อปให้เปลี่ยนนะคะไม่ต้องกังวล เอาไปเย็บเองเนาะ ขายให้ถูกๆไปเลย ขายที่ 199 บาท

USED LIKE NEW H&M size l ผ้ายืดนะคะ ใส่สบายไม่ร้อนไม่คัน สภาพเหมือนใหม่ใส่คร้ังเดียว ขายที่ 399 บาท

USED in very good condition BLAZER ROEM งานเกาหลีคุณภาพ สภาพดีมาก ทรงสวย สีกรมท่า กระดุมอยู่ครบ มีซับในตัวเก๋+เท๋ห์ ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารักสุด ไหล่กว้าง15" อก35" นะคะ ขายที่ 999 บาท

USED JACKET TWEED ROEM สไตล์เดียวกับ chanel เลยค่ะ สภาพดี ทรงสวย ผ้าเนื้อดี ใส่หน้าหนาวดี ไปเมืองนอกก็ได้ เรียบโก้ ส่งซักแห้งให้เรียบร้อยค่ะ ขายที่ SOLD OUTบาท

NEW NORH BKK ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่นะคะ แบบน่ารักมากฟรุ้งฟริ้งๆ สีสันสดใสใส่ถ่ายรูปเด่นสุดเกินใครแน่นอน เอวยืดได้เยอะนะคะแพทเทิลใหญ่อยู่คะ ขายที่ 999 บาท

ปล.ขออภัยที่ภาพดูยากหน่อยนะคะ รูปภาพไม่มีการตกแต่งใดๆนะคะ

ขอบคุณ SBN ด้วยนะคะ