สนใจตัวไหนสอบถามได้ค่ะ line: sun_sendeii
สินค้าทุกชิ้นสภาพใหม่ค่ะ98% ใส่1ครั้ง บางตัวไม่เคยใส่เลยค่ะ^^

•เสื้อสเวสเตอร์สีชมพูเข้มsize.s อก-38 ผ้านิ่ม ไม่บางไม่หนากันหนาวได้ค่ะซื้อจากแบรนด์ไต้หวัน ทรงoversizeใส่กับขายาวขาสั้นน่ารัก ใส่ครั้งเดียว ใหม่ไม่มีตำหนิ ส่งต่อค่ะ>>350฿.
•เสื้อเชิ้ตroyal size.sสีฟ้าลายทาง อกถึง36 ผ้าเย็นนิ่มมากค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ สภาพให่ ไม่มีตำหนิ>>400฿.(sold)
•เสื้อเชิ้ตlyn around size.xs อก-38 ผ้าเย็นและนิ่มมากค่ะแขน4ส่วน สีชมพูอ่อนนะค่ะ ใหม่มากๆ>>350฿.
•เสื้อเปิดไหล่H&M เอวจั้มเบาๆไม่รัดนะค่ะ ใส่สบายมากค่ะ ผ้านิ่มเย็นๆ ความยาวประมานสะดือ ใส่1ครั้ง>>250฿
•เสื้อแขนยาวสีขาวchaps size.s อก-36 ทรงสวย ผ้านิ่มยืดค่ะ>>250฿.