เสื้อผ้ามือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 10 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 92
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Thumbs up เสื้อผ้ามือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย

1. หลังได้รับการ CF จากคนขายแล้ว กรุณาโอนเงินภายใน1-2วันน่ะคะ แต่ถ้ามีลูกค้า CF มาพร้อมกันหลายคนจะปล่อยของและขายให้ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะคะ ทุกชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนให้เลยค่ะ

2. สั่งซื้อที่ LINE : nattarika426sbn

หรือส่ง sms หรือจะโทรมาสั่งซื้อได้เลยค่ะ 08-7694-5180 EMAIL : nattarika426sbn@hotmail.com

วอสแอป:0876945180

หรือจะส่งPM มาก็ได้ค่ะ
    [/B]

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: เสื้อผ้ามือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย

** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้โทนนงขาวน่ารัก

ใส่ไปสองครั้งยังดูใหม่มากใส่ไปสองครั้งเอค่ะ ซื้อมาสองพันกว่าบาทขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA SIZE L เสื้อผ้าคอตต้อนลายทางมีสองสีเขียวกะน้ำเงินนา่รัก

ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ
    ---สีเขียวขายแล้วค่ะ เหลือแต่โทนลายน้ำเงินค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO by JW ANDERSON SIZE XL เสื้อผ้าคอตต้อนลายทางเนื้อผ้าดีค่ะดีไซน์เก๋เหมือนเสื้อป้ายยังดูใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–MUJI SIZE XL เสื้อผ้าคอตต้อนลายทางนง-ขาวแขนสั้นผ้าฝ้าย

ใส่ไปครั้งเดียว ขาย290บาทส่งฟรี

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–SFERA SIZE L เสื้อลายยกโทนสีน้ำเงินสวยๆใหม่มากกกใส่ไปครั้งเดียว

ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–COTTON ON SIZE L เสื้อคาดิแก้นสีเทารุ่นเดียวกะนางแบบในรูปใส่ค่ะ

ผ้าไหมพรมเนื้อไม่หนาใส่คลุมน่ารัก ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–DA+PP dog print shirt Size L เสื้อเชิ๊ตลายน้องหมาทั้งตัวน่ารักสุดๆๆ ใหม่มากกกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซ์้อมา1995บาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–Winne@The Pooh Size 3 เสื้อน่ารักดูเหมือนใส่สองตัวแต่เป็นตัวเดียวกันค่ะของจริงสวยน่ารักมากๆตัวนี้ซื้อมาประมาณ1690บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิใด ตรงดอกไม้เป็นปักนะคะ สวยจริงไรจริง

Last edited by nattarika; 18-02-19 at 20:13.

55

Default Re: เสื้อผ้ามือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่1ครั้ง**♥♥– H@M1 เสื้อลายทางดำขาวแขนสั้น ปักหัวใจน่ารักเล็กที่อก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว

ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ***♥♥- H@M เสื้อลายดอกไม้คอบัวสวยน่ารักมากๆ

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-MANGO SIZE M เสื้อลายน้องแมวกวักมือน่าร้ากกกกโทนสีัชมพู

ผ้าฝ้ายค่ะใส่สสบายไม่ร้อน แม่ค้าใส่ไปครั้งเดยวให้ความใหม่ 99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ESPRIT SIZE S เสื้อสเวตเตอร์ลายหัวใจเล็กโทนน้ำเงินขาวผ้าไหมพรมเนื้อบางไม่หนามากใส่สบายน่ารักๆ ซ์้อมาสองพันกว่าาขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ESPRIT SIZE S เสื้อผ้าฝ้ายแขนสั้นฟ้าขาวผูกโบว์ช่วงเอวน่ารักๆใหม่มากกก

ซ์้อมาใส่ไปครั้งเดียวราคาจริงสองพันกว่าบาท ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–HELLO KITTY SIZE 3 OR SIZE L

เสื้อลายทางแขนยาวปกทหารเรือสีขาวถอดออกได้ค่ะ น่ารักมากๆๆ ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–EXACT FREE SIZE

เซทเสื้อสองตัวๆในแขนกุดตัวนอกคาดิแก้นใส่คลุมคู่กันน่ารักๆ รุ่นนี้มีขายเฉพาะสาขาที่พารากอนค่ะ ราคาจริงพันกว่าบาทขายแค่390บาททั้งชุดเลยค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–EXACT Size L

เสื้อลายทางดำขาวแขนสั้นใส่ขึ้นมากน่ารักดีนะคะ ใหม่มากกกใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M เสื้อลายดอกไม้โทนสีฟ้าพาสเทลสวยน่ารักกระดุมหลังใหม่มากกก

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

Last edited by nattarika; 18-02-19 at 09:31.

55

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–MISTY NYNX size L เสื้อผ้าฝ้ายมีสองสีดำและขาว แขนน่ารักมากๆผูกโบว์

ซื้อมาใส่ครั้งเดียวให้ความมห่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ราคาจริงซื้อมาพันกว่าปลายเกือบๆสองพัน ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–Uniqlo Size M เสื้อผ้าฝ้ายสีน้ำเงินแขนยาวใหม่มากกใส่ไปครั้งเดียว

ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ ซื้อมา990บาทค่ะ รุ่นนี้แพทเทิ่นทรงปล่อยๆไม่เข้ารูปค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–Lyn Around size L เสื้อสีขาวระบายชายน่ารักๆ

ใหม่มากกกใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาสองพันต้นๆ ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ ของจริงสวยค่ะตัวนี้

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-ZARA peal collar shirt Size M เสื้อคอปกลูกไม้ดีไซน์กระดุมไข่มุกสวยน่ารัก จะใสไปทำงานไปเที่ยวได้เลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-ATOZ SIZE XL เสื้อลายทางแขนสั้นรุ่นนี้แพทเทิ่นเล็ก

ใส่ไปครั้งเดียวยังดูใหม่มากๆ ขายแค่150บาททส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥-FOX กางเกงขาสั้นสีดำปลายพับเล็กน่ารักๆ แม่ค้าใส่ไป2ครั้งขายแค่250บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥-COTTON ON dot denim short size 40 กางเกงยีนส์ลายจุดขาสั้นน่าร้ากก แม่ค้าใส่ประมาณ2-3ครั้ง

ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-H@M Size 40 เสื้อแขนตุ๊กตาผูกโบว์น่ารักๆๆ

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์ตัวนี้ซื้อมาพันกว่าบาทเลยค่ะประมาณ1590ราวๆนี้ ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-MARK@SPANCER SIZE uk 12 เสื้อผ้าฝ้ายลายทางนง-ขาวแขนสั้น

ปกเชิ๊ตใส่เข้ารูปนิดๆน่ารักดีนะคะ ใหม่มากซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA ruffle blouse Size L เสื้อสีขาวระบายด้านหน้าน่าร้ากกก

ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายราคา590บาาทส่งฟรีค่ะ

55

*ซื้อมาไม่เคยใส่เลยใหม่100%** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อแจ๊กเก็ตลายดอกไม้เนื้อผ้านิ่มๆนุ่มๆ ของใหม่ค่ะไม่เคยใส่

ซื้อมาสองพันกว่าบาทขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE L เสื้่อลายจุดผูกเอวสวยน่ารักมากๆ

ใหม่มากกกใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์ ขาย590บาทส่งฟรี

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อผ้าซาตินลายพริกน่าร้าก ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์

ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท ขาย590บาทส่งฟรี

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE L เสื้อลายดอกไม้โทนเหลืองสดใส ผูกเอวสวยน่ารักมากๆ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย590บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA SIZE M blazer เสื้อคลุมลายจุดดำขาวน่ารักมากกก ผูกโบว์ที่เอว

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์้เลยค่ะ ราคาจริงสองพันกว่าบาท ขาย690บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ZARA basic denim skinny jeans Size 38

กางเกงยีนส์ทรงสวยความยาว36นิ้ว ซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียวสภาพ99.99เปอร์เซนต์ยังดุใหม่มากกกกก ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เอว30 สะโพก38-41นิ้ว

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**H@M denim Size 40 กางเกงยีนส์สามส่วนแค่เข่าผ้ายีนส์ยืดหยุ่นใส่สบาย

ใหม่มากพึ่งซื้อมาเอง ซักและใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังดูใหม่เอี่ยมๆเลยค่ะ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ เอว30 สะโพก38-41นิ้ว

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–ZARA SIZE S เสื้อลายน้องม้าน่าร้ากก

ผา่นการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่ 99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ สภาพเหมือนของใหม่เลยค่ะ

ซื้อที่พารากอนประมาณ1990-2290บาทราวๆนี้ ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียน

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่1ครั้ง**♥♥–ZARA BLOUSE SIZE L เสื้อสีขาวดีไซน์กระดุมดำน่ารักๆ

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่1ครั้ง**♥♥– H@M Size M เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้สวยมากๆ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์

เ้ลยค่ะผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–H@M Size 38 เสื้อสีขาวดีไซน์น่ารัก แม่ค้าไปครั้งเดียว

ยังดูใหม่มากกกค่ะ ซื้อมาจากพารากอนพันกว่าบาทขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–MANGO Size M เสื้อผ้าฝ้ายพิมพ์ลายม้าลายคอบัวน่ารักๆ

แม่ค้าซื้อมาจากอังกฤษใส่ไปครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาเงินไทยประมาณ1700-1800 ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M size 38 เสื้อสีขาวผูกโบว์สีดำน่าร้ากกกก

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100%** ♥♥–H@M size 38 เสื้อสีชมพูผูกโบว์ฟวานๆน่ารัก

ซื้อมาไม่เคยผ่านการใช้งาน แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ขาย490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥– Hello Kitty Size 3 or size M-L ลิขสิทธิ์แท้เสือสเวตเตอร์ใส่กั้นหนาวได้อุ่นค่ะสีเทาแขนยาวดีไซน์น่ารักคริสตัลสีดำใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียวซื้อมาพันปลายๆเกือบสองพันบาทแตา่ขายแค่590บาทส่งฟรีะ

55

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–MANGO SIZE L เสื้อผ้าคอตต้อนลายน้องหมาแขนส้้นน่าร้าก

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวขาย250บาทส่งฟรีลงทะเบ่ียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–ZARA Size S เทียบได้กะฟรีไซด์เลยค่ะรุ่นนี้แพทเทิ่นใหญ่

เสื้อผ้าฝ้ายลายทางฟ้าขาวดีไซน์ลูกไม้ชายเสื้อผูกโบว์ของจริงสวยมากๆค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะฃ

ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–ZARA Size L เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวดีไซน์ไล่ระดับที่ชายจับจีบน่ารักมากๆ

ใส่ไปครั้งเดียวยังดูใหม่มากกกเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่690 บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–ZARA Size M เสื้อลายจุดชมพูแขนตุ๊กตาน่าร้ากกก

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–ZARA เสื้อลายดอกไม้ผูกโบว์ที่คอแขนตุ๊กตาน่ารักๆ

ใหม่มากกกกกใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่690บาทสงฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–NADIA เสื้อสวยด้านหน้าจะเป็นผ้าแก้วพิมพ์ลายดอกมไ้ด้านในจะเป็นฝ้ายแขนตุ๊กตา

ซื้อมาจากเซ็นทรัล สภาพ99.99เปอร์เซนต์ยังดูใหม่มากกกก ตัวนี้ซื้อมาพันกว่าบาทเลยค่ะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–เสื้อลายดอกไม้คอบัวตัวนี้เป็นงานสั่งตัดค่ะขายผ้ารวมค่าแรงเป็นพันเลยค่ะแต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO SIZE L

เสื้อเชิรต์ผ้าอ๊อกฟอร์ดลาย ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-ZARA SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายพิมพ์ลายน่ารักๆ

ใหม่มากกกกเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA SIZE Lเสื้อผ้านิ่มๆมีสองสีขาวกะเขียวแบบน่ารักเก๋ดีนะคะฃกระดุมทอง ใหม่มากกกก ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียว ให้ความใมห่ 99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขาย590บาทส่งฟรีค่ะ

[img]https://f.ptcdn.info/913/057/000/p9qw18jzdQSdqphWr4L-o.jpg[/img

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥-PORTLAND SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายพิมพ์ลายสมอเรือสีน้ำเงินเข้ม ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥-UNIQLO เสื้อผ้าฝ้าย+ลินินสีเขียวกากีสวยๆ Size M ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ราคาจริง990บาท

แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Last edited by nattarika; 16-02-19 at 19:41.

55

♥♥–ToPShoP super soft skinny jeans size Uk12

กางเกงยีนส์ผ้านิ่มมากกกกกใส่สบายสุดรุ่นนี้ทุกสียังดูใหม่ไม่ขาดไม่เยินราคาจริงสามพันกว่าบาท ขายแค่390บาทส่งฟรีให้ค่ะ มีสีเขียวอ่อน เขียวเข้ม และนง

คนใส่สูงไม่เกิน160ซมใส่แล้วจะเป็นขา5ส่วนเกือบๆยาวถ้าคนใส่สูงเกิน160ซมขึ้นไปจะเป็นสี่ส่วนความยาววัดจากเอวลงมา35นิ้ว เอวยังไม่ยืด28-29นิ้วยืด

ได้32นิ้วค่ะ ผ้ารุ่นนี้ใส่สบายมากๆไม่รัดไม่เจ็บเนื้อผ้านิ่มมากค่ะ **สีเขียวเข้มขายแล้วค่ะ***

♥♥–

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**Uniqlo skiiny jeans Size M กางเกงยีนส์ยืด4-5ส่วนทรงสวยใหม่มากกกเหมือนไม่เคยผา่นการใช้งาน ขายแค่390บาทส่งฟรี

♥♥–

**ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใสใหม่100%**Uniqlo Size 28 กางเกงผ้าชิโน่สีเบจ ของใหม่ไม่เคยใส่ เอว32นิ้ว ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนรี

♥♥–
    **ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100%**Cotton On Size L เสื้อ้ผาคอตต้อนสีน้ำเงินเข้มๆพิมพ์ตัวหนังสือ newyork ขายแค่199บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่1ครั้ง**♥♥–COTTON SIZE L เสือผ้าคอตต้อนลายทางน่ารัก

ขายแค่250บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–
    Uniqlo Size XL เสื้อโปโลลายจุดแขนสั้นแม่ค้าใส่ไป2ครั้งยังดุใหม่ไม่ขาดไม่เยินขาย150บาทส่งฟรี

♥♥–
    **ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**Royal Regatta Size Lเสื้อคดาดิแก้นสีดำตัวยาว ยังดูใหม่มากกไม่เป็นขุย ขายแค่390บาทส่งฟรี

♥♥–
    stradivarius Size S เอว27-28 กางเกงเอวสูงสีดำทรงสกินนี่ใส่แล้วดูขาเล็กเลยค่ะรุ่นนี้แม่ค้าใส่ไป2-3ครั้งขาย150บาทส่งฟรี ยังดูใหม่ไม่ขาดไม่เยิน

♥♥–
    **Cotton ON Size L เสื้อผ้าคอตต้อนแม่ค้าใส่ไป2ครั้งยังดูใหม่ไม่ขาดไม่เยินขาย150บาทส่งฟรี

Page 1 of 10 123 ... LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ