ลงเพิ่มมือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 7 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 73

Hybrid View

nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Default ลงเพิ่มมือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

1. หลังได้รับการ CF จากคนขายแล้ว กรุณาโอนเงินภายใน1-2วันน่ะคะ แต่ถ้ามีลูกค้า CF มาพร้อมกันหลายคนจะปล่อยของและขายให้ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะคะ ทุกชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนให้เลยค่ะ

2. สั่งซื้อที่ LINE : nattarika426sbn

หรือส่ง sms หรือจะโทรมาสั่งซื้อได้เลยค่ะ 08-7694-5180 EMAIL : nattarika426sbn@hotmail.com

วอสแอป:0876945180

หรือจะส่งPM มาก็ได้ค่ะ
    [/B]

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: ลงเพิ่มมือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–MANGO SIZE L เสื้อลายโทนเทาคอบัวแหลมสวยๆ

พึ่งซื้อมาช่วงปีใหม่เองค่ะ พันกว่าบาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อสีน้ำตาลผูกโบว์ทืคอ ของจริงสวยค่ะ

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายโทนสีเอิร์ทโทนผูกโบว์รอบเอวน่ารักสุดๆ

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–BERSHKA SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายคอบัวลายน้องหมาน่าร้ากก ใหม่มากให้วามใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อคอบัวสีขาว คอปักดอกไม้+ลูกไม้เล็กๆ

สวยหวานน่ารักดีค่ะ ใหม่มากกก ใส่ไปครั้งเดียวตัวนี้ซื้อมาสองพันกว่าค่ะ ขาย590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE L เสื้อพิมพ์ลายโซ่โทนน้ำตาล ผูกโบว์ที่คอ เนื้อผ้าไหม

สวยมากๆค่ะ ใหม่มากด้วยให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาสองพันกว่าใส่ครั้งเดีย ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ** JASPAL SIZE L เสื้อสเวตเตอร์สีเทาด้านหน้าดีไซน์ลูกไม้ขาว สวยน่ารัก

ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ** JASPAL SIZE L เสื้อสีน้ำเงินเข้มระบายด้านหน้า ดอกไม้ไม่มีนะคะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ

ซื้อมาประมาณ2290บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

55

Default Re: ลงเพิ่มมือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อคาดิแก้นแจ๊กเก๊ตสีดำ ซื้อมาช่วงปีใหม่นี้เอง1290บาท

ขายแค่590บาทส่งฟรี ใส่ไปครั้งเดียวใหม่99.99เปอร์เซนต์

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–Uniqlo Size L เสื้อลายโทนสีมิ้นใส่ได้สองแบบคอวี หรือสี่หลี่ยมก็ไ้ดค่ะรุ่นนี้

ใหม่มากกก ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–Uniqlo Size XL เสื้อลายดอกไม้แขนสั้นน่ารักๆ ยังดูใหม่ค่ะใส่ไป2-3ครั้ง ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–Uniqlo Size L เสื้อลายโทนดำขาวแขนยาว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

เหมือนไม่เคยไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-MANGO Size S เสื้อคอบัวลายน้องหมาแขนกุดผ้าฝ้าย ใส่เป็นตัวเดียวหรือจะใส่เป็นเสืือคลุมเสื้อยืดข้างในก็น่ารักค่ะ ใหม่มากกกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Uniqlo satin Size M กางเกงผ้าซาตินสีขาวเนื้อยืดหยุ่นได้ทรงสวยพอดีตัว

ใส่ไปครั้งเดียวใหม่มากไม่เลอะไม่เหลือง ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-MANGO SIZE 40 กางเกงผ้าซาตินสีดำทรงเพรียวสวย

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

55

****+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–NEW LOOK wool coat Size UK 12

เสื้อโค้ทผ้าวูลสีน้ำเงินดำเข้มทรงสวยดีไซน์กระดุมคู่น่ารักใส่แล้วพรางหุ่นดูหุ่นดีเลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว

ใส่กันหนาวกันหิมะอุ่นสุดดดดรับประกันความอุ่นสุดๆเลขตัวเดียวเอาอยู่สบายๆเลยค่ะ ขายราคา2690บาทส่งฟรี รุ่นนี้ราคาปกติ9พันกว่าบาทเลยน่ะคะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–BERSHKA beige trench coat Size L อกวัดแบบติดกระดุม39-40นิ้ว

ไหล่15.5นิ้ว ยาวประมาณ33นิ้ว เทียบได้กับ uk10-12ตัวนี้ซื้อมาจากอังกฤษราคาที่ซื้อมาประมาณ59.95ปอนด์ ใส่กัหนาวอุ่นน่ารักด้วย เหมาะกะอุณหภูมิ

ประมาณ 8-15อศา แม่ค้าใช้งานครั้งเดียวใหม่มากกให้ความใหม่99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่1690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–EP เสื้อโค้ทผ้าวูลปกขนเฟอร์ถอดเข้าออกได้ค่ะ

พร้อมเข็มขัดถอดเข้าออกได้ ใส่กันหนาวอุ่นมาก ของจริงสวยน่ารัากมากๆ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ใหม่มากกกกกกค่ะให้ความใหม่95เปอร์เซนต์เลยคะ

เลขตัวเดียวเอาอยู่่ค่ะ ซื้อมาสี่พันกว่าขายราคา2290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA light pink wool jacket Size M

เสื้อแจ๊กเก๊ตผ้าวูลสีชมพูหวานสวยน่ารักมากๆ แม่ค้าใช้งานครั้งเดียวยังคงใหม่มากกกกก ให้ความใหม่95เปปอร์เซนต์

เหมากะอุณหภูมิประมาณ5-15องศา ตัวนี้ซื้อที่zaraเซ็นทรัลเวิลด ราคา4990บาท

แต่ขายแค่2590บาทส่งฟรีลงทะเบียน
    --- sold!--

**ใหม่ขั้นเทพสุดดด** – BERSHKA แจ๊กเก๊ตตัวยาวผ้าเดนิมแบบน่ารักๆ ผ่านการใช้เงานครั้งเดียวใหม่มากค่ะ ใส่กันหนาวได้ค่ะของจริงน่ารักมาก ใหม่มากกให้ความใหม่99เปอร์เซนต์ดูเหมือนใหม่เลย ซื้อมา3990บาท ขายแค่ 1390บาทส่งฟรีค่ะ

]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่2ครั้ง**♥♥–TOPSHOP MOTO DENIM JACKET SIZE UK 12

เสื้อแจ๊กเก๊ตยีนส์น่ารักใส่กันหนาวได้น่ะคะ เนื้อผ้ายีนส์แท้ๆไม่ใช่ผ้าฝ้ายฟอกเหมือนยีนส์น่ะคะ ตัวนี้ซื้อมาราคา4พันกว่าบาทเลยค่ะ ขายแค่1390บาทส่งฟรีลงทะเบียน

55

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูหวานๆใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–FOX DOT DENIM SHIRT Size 3

เสื้อเชิ๊ตผ้ายีนส์ฟอกลายจุดน่ารักๆ ใหม่มากกแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทน่จะราวๆ1790-1990จำไม่ค่อยได้ราวๆนี้ค่ะ
    ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**ATOZ SIZE L เสื้อลายดอกไม้โทนน้ำเงินขาว คอบัวสีขาวน่ารักๆ

ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขายแค่250บาทส่งฟรีจ้า

]

[COLOR="magenta"] **ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูสดใสแขน3/4ส่วน ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ
    [/COLOR

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คลายสก๊อตผ้าลินิน

โทนสีชมพูฟ้าน่ารัก ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

55

**.ใหม่ข้้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥ミ♥ミ ZARA size M
    เสื้อผ้าซาตินสีดำ ผูกโบว์ที่รคอน่ารักจั้มเอว แขนระบาย มีสองสีดำและม่ว ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

**H@M maxi skirt กระโปรงผ้าลินินสีดำยาวผูกโบว์เล็กๆด้านหน้า สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[B]New look Bow Blouse size uk 12
    มี1ตัวพร้อมส่งค่ะ ผ้าชีฟองเนื้อดีสีขาวทรงเข้ารูป
    แขนตุ๊กตา ผูกเป็นโบว์ที่คอน่ารักๆ คนขายใส่2 ครั้้งสภาพใหม่มากไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้น
    ขายแค่150บาทส่งฟรีค่ะ
    [B]

55

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Bossini Size L เสื้อผ้าคอตต้อนลายน้องแมวสี้ฟ้าน่ารักๆ

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ให้ควาใมห่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่390บาท ส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Cotton On Size L เสื้อผ้าฝ้ายลายจุดขาวดำเล็กๆผูกโบว์ที่เอวแขนสั้นของจริงสวยน่ารักค่ะ ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่390บาทส่งฟรีจ้า

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥-JASPAL SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายดีไซน์แขนลูกไม้ขาวน่ารักสุดๆๆๆๆ ใหม่มากกใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมาประมาณ 1990-2290 บาทรวๆนี้ แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีจ้า

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**

♥♥-PORTLAND Size L เสื้อผ้าฝ้ายลายส้มน่ารักสุด ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥– LYN AROUND SIZE L เสื้อสีขาวผ้าฝ้ายผสมป่านดีไซน์น่ารักๆ

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาสองพันกว่าขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-TopShop blazar Size uk 10 เสื้อคลุมสีดำใส่แบบไม่ติดกระดุม เทียบได้กะฟรีไซด์เลยค่ะรุ่นนี้ จะใส่ไปทำงานไปเที่ยวก็สวยนะะ

ซื้อมาสามพันกว่า ขาย590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อสีดำดีไซน์น่ารักใหม่มากกกก

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์้เลยค่ะ ราคาจริงสองพันกว่าบาท ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***ZARA แว่นกันแดดน่ารักพร้อมกล่องและซองครบ

ขายถูกแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ*** สภาพใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายเพราะแม่ค้าตอนนี้ใส่แว่นสายตาเลยไม่สามารถใส่แว่นกันแดดปกติได้

55

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ***♥♥- H@M เสื้อลายดอกไม้คอบัวสวยน่ารักมากๆ

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-MANGO SIZE M เสื้อลายน้องแมวกวักมือน่าร้ากกกกโทนสีัชมพู

ผ้าฝ้ายค่ะใส่สสบายไม่ร้อน แม่ค้าใส่ไปครั้งเดยวให้ความใหม่ 99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ESPRIT SIZE S เสื้อสเวตเตอร์ลายหัวใจเล็กโทนน้ำเงินขาวผ้าไหมพรมเนื้อบางไม่หนามากใส่สบายน่ารักๆ ซ์้อมาสองพันกว่าาขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ESPRIT SIZE S เสื้อผ้าฝ้ายแขนสั้นฟ้าขาวผูกโบว์ช่วงเอวน่ารักๆใหม่มากกก

ซ์้อมาใส่ไปครั้งเดียวราคาจริงสองพันกว่าบาท ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–HELLO KITTY SIZE 3 OR SIZE L

เสื้อลายทางแขนยาวปกทหารเรือสีขาวถอดออกได้ค่ะ น่ารักมากๆๆ ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–EXACT FREE SIZE

เซทเสื้อสองตัวๆในแขนกุดตัวนอกคาดิแก้นใส่คลุมคู่กันน่ารักๆ รุ่นนี้มีขายเฉพาะสาขาที่พารากอนค่ะ ราคาจริงพันกว่าบาทขายแค่390บาททั้งชุดเลยค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–EXACT Size L

เสื้อลายทางดำขาวแขนสั้นใส่ขึ้นมากน่ารักดีนะคะ ใหม่มากกกใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M เสื้อลายดอกไม้โทนสีฟ้าพาสเทลสวยน่ารักกระดุมหลังใหม่มากกก

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

55

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–SFERA Size L

เสื้อลายทางน้ำเงินขาว แขนใส่ได้สองแบบพับติกระดุมขึ้นมาเป็นแขนสี่ส่วนหรือปล่อยลงยาวธรรมดาใส่ไปทำงานก็ได้ไปเที่ยวก็ได้

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่มากกกก99.99เปอร์เซนต์ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–PULL@BEAR SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายสีดำพิมพ์ลายกุหลาบเล็กๆคอบัวจากอังกฤษ ผูกโบว์เล็กๆที่คอหรือจะไม่ผูกก็ได้ ผา่นการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่ 99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ ตัวนี้เงินไทยเกือบสองพันบาทเลยค่ะ ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–MANGO เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้ดีไซน์ระบายด้านหน้านาร้าก

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–CATH KIDSTON เดรสลายสตอเบอรี่สีชมพูครีมน่ารักสุดๆ ผูกโบว์ที่เอว มีซับในทั้งตัว

ของจริงสวยน่ะคะ แม่ค้าใส่ไปไม่กี่ครั้งยังดูใหม่ไม่่ขาดไม่เยิน ราคาจริงสี่พันกว่าบาทเลยนะคะ ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง** ♥♥–CATH KIDSTON ใหม่ล่าสุดเสื้อสเวตเตอร์ผ้าเนื้อนุ่มๆใส่กันหนาวอุ่นลายยีร้าฟน่ารัก ราคาจริงซื้อมา3990บาท แต่ขายแค่990บาท่สงฟรีลงทะเบียนค่ะะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–CATH KIDSTON เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพมลายถ้วยน้ำชาน่ารักสุดๆ ผ้าเนื้อ

ค่อนข้างหนานิดนึงใส่กันหนาวได้ค่ะ Size M ราคาจริงซื้อมา3990บาท แต่ขายแค่990บาท่สงฟรีลงทะเบียนค่ะะ

[/B][/COLOR] --- SOLD!---

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานคร้้งเดียว** ♥♥–JASPAL SIZE M เสื้อแขนกุดลายนกน้อยน่ารัก

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะซื้อมา19905บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–CATH KIDSTON ของแท้ล้าานเปอร์เซนต์ กระเป๋าลายสตอเบอรี่

สุดสวย รุ่นนี้ซื้อมาสี่พันกว่าบาทเลยค่ะ ใหม่มากไม่มีตำหนิใดผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่ 1490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

55

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–MANGO SIZE L เสื้อผ้าคอตต้อนลายน้องหมาแขนส้้นน่าร้าก

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวขาย250บาทส่งฟรีลงทะเบ่ียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–ZARA Size L เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวดีไซน์ไล่ระดับที่ชายจับจีบน่ารักมากๆ

ใส่ไปครั้งเดียวยังดูใหม่มากกกเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่690 บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–ZARA Size M เสื้อลายจุดชมพูแขนตุ๊กตาน่าร้ากกก

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–ZARA เสื้อลายดอกไม้ผูกโบว์ที่คอแขนตุ๊กตาน่ารักๆ

ใหม่มากกกกกใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่690บาทสงฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–NADIA เสื้อสวยด้านหน้าจะเป็นผ้าแก้วพิมพ์ลายดอกมไ้ด้านในจะเป็นฝ้ายแขนตุ๊กตา

ซื้อมาจากเซ็นทรัล สภาพ99.99เปอร์เซนต์ยังดูใหม่มากกกก ตัวนี้ซื้อมาพันกว่าบาทเลยค่ะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–เสื้อลายดอกไม้คอบัวตัวนี้เป็นงานสั่งตัดค่ะขายผ้ารวมค่าแรงเป็นพันเลยค่ะแต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

Page 1 of 7 123 ... LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ