Youtube ยังเป็นแหล่งรายได้ชั้นดีอยู่หรือไม่

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Youtube ยังเป็นแหล่งรายได้ชั้นดีอยู่หรือไม่

soodgame is offline Banned User Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking Youtube ยังเป็นแหล่งรายได้ชั้นดีอยู่หรือไม่

ขอบอกก่อนนะครับรายได้จาก Youtube จะมาจาก google ad (โฆษณาก่อนคลิปเล่นประมาณ 5 วินาที) นั่นแหละที่พวกคุณๆดูกันผ่านๆ แล้วก็กดข้ามแบบไม่สนใจใยดี นั่นคือ 1 ในหัวใจหลักของรายได้ Youtube เลยนะครับ จะเล่าช่วงแรกก่อนละกันครับ ผมได้ลงมือทำคลิปแล้วก็ไม่เป็นอย่างที่หวัง วันแรกมีคนมาดู 30 คน ผมก็แบบเสียใจหน่อยๆ แต่จะทำไงได้เพิ่งเป็นคลิปแรกหวังไว้ซะสูงเชียว 5555555 แต่เมื่อเวลาผ่านไป ไม่รู้ว่าโชคดี หรือ ฟลุ๊คนะครับ ยอดวิวของมันขึ้นเรื่อยๆ จาก 30 เป็น 1 พันภายในอาทิตย์นึง จาก 1พัน เป็น 2 หมื่นภายใน1เดือน จนสุดท้าย คลิปแรกของผมก็แตะ 1 ล้านวิว!! ภายในเวลา 3 เดือน ผมดีใจมาก นอนกลิ้งไปมาบนเตียงทั้งคืน นอนแทบจะไม่หลับก็ว่าได้

ทำช่อง Youtube ได้เงินเท่าไรรายได้

nightstalker is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: Youtube ยังเป็นแหล่งรายได้ชั้นดีอยู่หรือไม่

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ