สามารถนำไปตรวจเช็ค เข้าห้อง catch Fake เลยค่ะ

** สะดวกส่ง EMS เท่านั้นนะคะ ถ้าไม่สะดวกข้ามไปเลยค่ะ**
** ยินดีให้รายละเอียดสินค้าและภาพเพิ่มค่ะ ไม่เคยหมกเม็ดค่ะ **
** ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนเท่านั้นนะคะ ไม่มีการจองสินค้าค่ะ**
** สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ **

ติดต่อได้ที่

Line: lovelyhoneybee

ค่ะ

YSL Long Zippy Wallet

กระเป๋าสตางค์ปี 16 นะคะ สภาพโดยรวมยังสวยใช้ได้อีกนานค่ะ หนังยังแข็ง สะอาดทั้งนอกใน มีรอยใช้งานทั่วไป อะไหล่ตัว YSL มีรอยใช้งานแต่ยังทองสวยนะคะ หัวซิปมีเฝด มีกล่อง / ถุงผ้า / การ์ด ตามรูปค่ะ

ขาย 12,000 บาทเนทค่ะ รวมส่ง EMS

ขอบคุณ Siambrandname ค่ะ