PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

วันนี้ขอนำเสนอ
♛ Rolex Submariner Date film ref.16610 ♛
นาฬิกาที่เป็นพื้นฐานยาสามัญประจำบ้านอีกหนึ่งเรือนคือ
Submariner Film เรือนนี้มาพร้อมกับคอแข็ง ข้างตัน กระจกแซฟไฟร์เลเซอร์แท้เดิม
เรือนนี้ราคาขึ้นเรื่อยๆต่างจากตัวเซรามิค เพราะไม่มี Damand จากนักลงทุน
แต่มี Passion สำหรับ Collector สาวก Rolex ตัวจริง

Rolex Submariner Date film ref.16610
นาฬิกาขอบฟิล์ม Discon เลิกผลิตไปแล้วนับวันยิ่งหาสวยๆยาก
เรือนนี้เรียกได้ว่าฟิล์มสวยสมบูรณ์เวอร์ และตัวเรือนสวยคมเหลี่ยมมุมสวยงามสุดๆ

สายเต้าหู้สแตนเลสสตีลขัดด้านทั้งสายเท่ดูดีคลาสสิกมาดนักธุรกิจ
ใส่ขึ้นข้อหล่อเท่สมาร์ทวัยรุ่นไม่ดูแก่ชัดเจนครับ

สายตึงๆยาวๆตันๆไม่ลอกไม่ดำเงางามดีเยี่ยมด้วยสแตนเลสสตีล
สายสามารถใส่แมทได้กับทุกชุด จะใส่ออกงานเท่ๆใส่เล่นได้ชิวๆก็หล่อครับ

ตัวเรือนกริ้ปๆสวยงามตามภาพ มะยมฟันคมๆ
เกลียวแน่นๆใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา ซีลยางกันน้ำแน่นพร้อมดำน้ำลึก

ข้างตัวเรือนอ้วนๆตันๆ เหลี่ยมมุมชัดเจน ขาเงางาม
สภาพดีชัดเจน ขอบฟิล์มไร้รอยหนักให้สะเทือนใจ
นาฬิกาดีๆหายากๆแบบนี้ช้าระวังพลาดนะครับ

บานพับดับเบิ้ลล๊อคขัดด้านทั้งบานพับให้อารมณ์คลาสสิคเรียบหรูครับ
โลโก้โดดเด่น สามารถปรับระดับสายได้ง่ายไม่ต้องใช้เครื่องมือใดๆ

บานพับด้านในสวยงามเงางามมากมาย โลโก้เด่นชัดเจน
บานพับปิดล็อคแน่นสนิทไม่มีปัญหาใดๆไม่ต้องกลัวตกหล่นครับ
คอแข็งข้างตัน D series

Rolex Submariner Date film ref.16610
มาตัวเปล่าแต่สภาพดีจนน่าขนลุกจัดว่าดีมากมายครับ
เครื่องเดินดีเสถียรเที่ยงตรงแม่นยำไม่มีปัญหาใดใด
ซับฟิล์มมาในราคาเบาๆแบบนี้มีแค่คุ้มชัดเจน

ถึงแม้ว่าจะเป็นตัวเปล่าแต่ก็ใส่หล่อกว่านาฬิกาที่มีกล่องใบหลายๆเรือนที่ผมเคยพบเจอครับ ราคาเบาๆกำไรมิตรภาพ

ขอเสนอในราคาน่ารักๆจริงใจที่ 215,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้
1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.