ที่จัดระเบียบกระเป๋าหลุยส์ LV Speedy longchamp Cuir NEO Coach prada Neverful Guccil สั่งทำไหมหุ้มหูกระเป๋า ฐานรอง ที่จัดทรงกระเป๋า รับเคลือบถุงกระดาษแบรนด์แนม พร้อมส่ง และ สั่งทำ

ติดต่อ สั่งซื้อ ไลน์ brandname-pantip โทร 087-5290051

Kipling Fairfax LCoach ฐาน size 12 นิ้วขึ้นไป Cosch ทรงหมอน

longchamp Cuir (รุ่นมีสาย) longchamp Neo Size M รุ่นธรรมดา ทั้งหูสั้นและหูยาว
LV Speedy 25 Neverfull PM กระเป๋าจัดระเบียบ ผ้าซาติน วิธีดูกระเป๋าลองชอมแท้ longchamp วิธีดูกระเป๋าหลุยส์ LV แท้ ที่จัดระเบียบกระเป๋าหลุยส์ ถาดจัดระเบียบlongchamp ช่องจัดระเบียบspeedy neverfull #turenne #palermo totally keepall BaoBao LongchampNeo speedy longchamp #chanel #hermes #gardenparty #siena #pallas #prada #celine #baginbag #siambrandname #ladydior #balenciaga #gucci #valentino #boy #reissue #caviar #kelly #mini #birkin #givenchy #nano #bb #ysl #alma #saffiano collonil water stop collonil กันน้ำ spray collonil ที่ฉีดกันน้ำหุกระเป๋า LV soft gum ยางลบลบรอยเปื้อน reiniger leather soup LV cape cod หูหุ้มกระเป๋า speedy ไหมหุ้มหูหลุยส์แบบซิป ที่หุ้มหูกระเป๋า ที่ห้อยกระเป๋า ถาดจัดระเบียบกระเป๋า ฐานรองกระเป๋าLongchamp ช่องใส่ของในกระเป๋า ฐานกระเป๋าLV ช่องจัดระเบียบในกระเป๋า รับถักที่หุ้มหูราคาถูก ไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์ ลูกเชอรี่ ไหมพรมหุ้มหูกระเป๋า หูถักกหลุยส์ กระเป๋าแบรนด์เนม ที่หุ้มหูหิ้ว ที่จับหลุยส์ ที่หุ้มหัวซิปหลุยส์ กระเป๋าspeedy จัดทรงหลุยส์ หูถักLV Pallas ที่จัดระเบียบlongchamp มีรุ่น ไซส์ สีต่างๆมากมาย longchamp le pliage longchamp le planetes longchamp le pliage cuir longchamp le pliage NEO longchamp LM กระเป๋า longchamp แต่ละรุ่น ก็มีไซส์ต่างๆมากมาย เช่น S หูสั้น S หูยาว m หูสั้น m หูยาว Size L และไซส์ Travel ต่างๆ

ไหมค้อตต้อน หูจับกระเป๋าspeedy pallas,หูถัก alma BB ที่หุ้มกุญแจหลุยส์ Turenne,

ที่จัดระเบียบ ลองชอม นีโอ ไซส์ S ราคา 650. ส่งฟรี ems ค่ะ

***โค้งเข้ารูป ไปกับกระเป๋า ไม่เป็นสี่เหลี่ยม***

***โค้งเข้ารูป ไปกับกระเป๋า ไม่เป็นสี่เหลี่ยม***

ที่จัดระเบียบ จัดทรงกระเป๋า (ไม่่ใช่ Bag in Bag ) ** ใส่แล้วทำให้กระเป๋าเป็นทรงสวย ไม่ย้วย

กระเป๋าไม่สกปรก ของร้านเรา ฐานและด้านข้างเสริมโครงดันทรง ทำให้เป็นทรงดีมากค่ะ

รีวิวจากลูกค้า ที่ซื้อไปคะ

ไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์ ไหมหุ้มหูกระเป๋าCoach สั่งทำไหมหุ้ม หูถัก หูจับกระเป๋า LV Longchamp Coach

สั่งทำไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์ ไหมหุ้มหูกระเป๋าCoachหูถักลองชอม หูจับกระเป๋า LV Longchamp Coach

โปรดอ่านรายละเอียด
รูปแบบระบายไหมหุ้มหูกระเป๋า http://www.ที่จัดระเบียบกระเป๋า.com/
สั่งทำ สั่งซื้อ แอดไลน์ได้เลยจ้า
สามารถแอดไลน์ กดตามลิงค์นี้เลยคะhttp://line.me/ti/p/Nm-mIZbA94

....รุ่นปรกติราคาเริ่มต้น 680 - (แบบไม่มีระบาย)
...รุ่นสั่งทำตามขนาด นิ้วละ100บ. (ราคารวมซิปขนาดพิเศษ)

.....มีทั้งแบบพร้อมส่ง และ สั่งทำตามต้องการ เลือกสีไหม และ รูปแบบระบายต่างๆ ได้ตามนี้ค่ะ

หูจับกระเป๋าที่เราถักขึ้นเป็นงานที่ละเอียด วีธีการถักแน่น และเสมอกันทั้งตัว
ใช้ตัวซิปอย่างดี ทนทาน,ใส่ง่าย ,ไม่ย่น เป็นซิปที่ใช้สำหรับกระเป๋าโดยเฉพาะ
ไม่ต้องกังวลเรื่อยที่ฟันซิปจะขูดตัวเป๋าเป็นรอย รับประกันคุณภาพแน่นอนจ้า
สินค้าพร้อมส่งคุณลูกค้า ทุกรุ่น ทุกแบบ ทุกไซด์ ทั้งขายปลีกและส่งค่ะ

ซิปซ่อนอย่างดีเฉดสีเดียวกับไหม

ซิปที่ใช้สำหรับกระเป๋าโดยเฉพาะ
ไม่ต้องกังวลเรื่อยที่ฟันซิปจะขูดตัวเป๋าเป็นรอย รับประกันคุณภาพแน่นอนค่ะ