เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Chanel jumbo /Chanel woc caviar/ CHanel earrings/Chanel shoes/Gucci/Lv neverfull pm ,mm / Lv pochette/มีLvหลายรุ่น /Lv favorite /Lv messenger/Lv speedy30ban mono/Lv speedy25

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Chanel jumbo /Chanel woc caviar/ CHanel earrings/Chanel shoes/Gucci/Lv neverfull pm ,mm / Lv pochette/มีLvหลายรุ่น /Lv favorite /Lv messenger/Lv speedy30ban mono/Lv speedy25

Jay512 is offline Trusted Member Master Brandname
    Jay512's Bank Account
    • Bank Account 1: 754X1X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Chanel jumbo /Chanel woc caviar/ CHanel earrings/Chanel shoes/Gucci/Lv neverfull pm ,mm / Lv pochette/มีLvหลายรุ่น /Lv favorite /Lv messenger/Lv speedy30ban mono/Lv speedy25

สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
    กติกา
    - สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้นำรูปเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
    - สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
    - cf no cc
    - ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
    หรือส่งems100ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์

Line:
    http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

Used like new Chanel Timeless Shopping Tote l Cavier shw Holo 17
    ราคา>>>59,990<<<
    สภาพสวยมากๆค่ะ หนังคาเวียชัด ขอบมุมสวย ใช้น้อย ภายในสะอาด อะไหล่เงินเงางาม มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิค่ะ
    อปก. การ์ดholo

Used Like new Gucci หายากสุดๆ
    ราคา>>>32,990<<<ของใหม่4หมื่นกว่า❗️
    สภาพสวยมากค่ะ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย แคนวาสชัด อะไหล่ทองวิ้ง สายปรับระดับได้ ใส่ไอโฟนmaxได้สะบายค่ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ค่ะ

Used like new Gucci zippy เชอรี่ รุ่นนี้หายากมากค่ะ
    ราคา>>>14,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ภายในสะอาด ใช้น้อย ไม่ปริไม่แตกค่ะ
    อุปกรณ์.การ์ด ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง ค่ะ

Used like new Lv bumbag dcปี2019
    ออกshopไทย ใบเสร็จซื้อ กพ.2020
    ราคา>>>52,990<<<
    สภาพ98%ใหม่สวยกริบ ใช้น้อย ภายในสะอาด ขอบมุมสวย อะไหล่ทองวิ้ง ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์.fullset

Used like new Lv V tote BB dcปี2018 ออกช็อปไทย
    ราคา>>>49,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ภายในสะอาด อะไหล่ทองเงางาม มีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์ full set.กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด บุ๊ค ใบเสร็จจริง78,000 สาย พู่ห้อย ค่ะ

Like new Lv saintonde mono noir dcปี2019

ราคา >>>49,990<<<
    สภาพ99% ใหม่มากค่ะ แค่ลองสะพายแล้วเก็บยาวค่ะ สภาพใหม่ พลาสติกยังซีนอะไหล่ ไม่มีตำหนิค่ะ

อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ดlv การ์ดรุ่น ใบเสร็จจริงค่ะ

Used Lv clemence damier dcปี2017 ออกshopthai

สภาพสวย อะไหล่ทองเงางาม ใช้น้อย แคนวาวชัด ขอบมุมดี มีรายการใช้งานทั่วไป ช่องซิปไม่ลอก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า กล่อง การ์ด ถุงผ้าค่ะ

Used like new Lv favorite mm damier dc ปลายปี2014

ราคา >>>32,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสชัด อะไหล่ทองเงามงาม ห่วงทองมีดร็อปลงบ้างตามการใช้งาน ขอบมุมสวย สายแข็ง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงกระดาษ การ์ด สาย ถุงผ้า ใบเสร็จ

Used LV Fav mm damier dcปี2016 ใบเสร็จปี17
    ราคา>>>35,990<<<

สภาพสวยค่ะ ขอบมุมดี อะไหล่ทองสวย เพลทมีรอยเล็กน้อย ฝาด้านมีรอยคราบนิดนึงเป็นปกติ ตามภาพค่ะ ภายในสะอาด มีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.กล่อง ถุงผ้า การ์ด สำเนาใบเสร็จ สาย ค่ะ

Used like New Lv pochette mini damier limited ปี2016
    สภาพสวยมาก ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.กล่อง ถุงผ้า

Used Lv pochette dcปี2013

ราคา>>>19,990<<<สภาพสวย ภายในสะอาด คาวไฮด์สวย สายไม่ดำ ขอบมุมสวย มีรอยการใช้งานทั่วไป มีรอยข่วนจิ๊ดนึงค่ะ
    อุปกรณ์.การ์ด ถุงผ้า

Used Lv pochette mono
    ปี2004

ราคา>>>18,990<<<
    สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมสวย สายไม่แตก ไม่แห้ง อะไหล่ทองมีดร็อปลง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้าเหลือง การ์ด

[IMG][/IMG]

Used Lv clutch mono
    ราคา>>>7,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสัด อะไหล่ทองสวย ภายในสะอาด

*เปลี่ยนซับในมาใหม่สวยค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used like new Lv BB ปี2016 หายากมากค่ะ❗️❗️❗️

ราคา>>>32,990<<<

สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย แคนวาสชัดสวยดอกเด้ง คาวไฮด์สวยไม่แห้งไม่แตก ขอบปากไม่แตก สายรัดแข็งแรง ขอบมุมสวย สายแข็งแรง สายปรับระดับได้ ครอสบอดี้ได้น่ารักมากๆคะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักใดๆค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ค่ะ

Used like new Lv nvf mm damier dc ปี2016
    ราคา>>>30,990<<<
    สวยมากค่ะ ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ขอบเรียบตึง ใช้งานน้อยมาก มุมสวย ภายในสะอาด ช่องซิปไม่ลอก มีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ

Used Lv neverfull pm damier dcปี2010
    ราคา>>>28,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ภายในสะอาด ช่องซิป ไม่ลอก อะไหล่ทองสวยไม่ซีด สายยังแข็ง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด

Used Lv spd25 damier ปลายปี2011

ราคา>>>22,990<<<

สภาพสวย ภายในสะอาด ช่องเล็กไม่ลอก แคนวาสชัด ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม หูกระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า ชุดกุญแจ ค่ะ

Used Lv spd30 damier ปี2010
    สภาพสวย ภายในสะอาด ช่องเล็กไม่ลอก แคนวาสชัด ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม หูกระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช่งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า ชุดกุญแจ ค่ะ
    Used Lv spd25 mono ปี2003

ราคา >>>13,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสชัด ภายในสะอาด ขอบมุมดี ช่องเล็กไม่ลอก แคนวาวชไม่ปริไม่แตก *เปลี่ยนใบไม้มาใหม่ค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ดค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv spd30ban mono dcปี2012
    ราคา>>>25,990<<<
    ภาพสวย ช่องเล็กไม่ลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ขอบมุมไม่ปริไม่แตก สายแข็งแรง ภายในสะอาด แคนวาสชัดค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า สาย ชุดกุญแจ ค่ะ

Used Like new lv dayton reporter pm dcปี2017
    ขนาด12.5”x10.5”x3.2”
    ราคา >>>35,990<<<
    สภาพสวยมาก ใช้น้อย แคนวาสชัด ภายในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกร.ถุงผ้า

Used balenciaga mini city ปี2013
    ราคา>>>19,990฿<<<
    สภาพสวย ภายในสะอาด สายแข็งแรง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด กระจก สาย ตัวอย่างหนังค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Chanel calf skin holo9

ราคา>>>29,990฿<<<
    ขนาด10”x9.3”x4.5”
    สภาพสวย โฮโลติดแน่น ภายในสะอาด ขอบมุมมีรอยการใช้งานทั่วไป ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ
    อุปกรณ์.-
    [IMG][/IMG]

Used Lv district pm mono ปี2014
    สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมดี สายแข็งแรงค่ะ

Like new Lady dior 9"ปี14
    ราคา>>>69,000<<<
    สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ ออกshopพารากอนมา170,000

Used Like new Balenciaga ปี2018 ออกshop emquarlierมา34,400฿
    สภาพ98%ใหม่สวยมาก ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ถลอก สีแดงสวย จุของได้เยอะ ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์.การ์ด ใบเสร็จ

[IMG][/IMG]

Used Like new Gucci cossbody รุ่นใหม่ไม่ใช่วินเทจค่ะ
    ราคา>>>17,990<<<
    สภาพสวยค่ะ ขอบมุมดี แคนวาสชัด ภายในสะอาด สายสะพายแข็ง ใช้น้อย ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์. การ์ด

[IMG][/IMG]

Used Lv Palm springs pm Dcปี2016
    ราคา>>>เท 45,990<<<
    ขนาดประมาณ8”x11”x4”ค่ะ
    สภาพ 90% สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ทรงเป๊ะ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย มีรอยปริตรงขอบซิปนิดนึงค่ะ
    อุปกรณ์.การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv mono wallet ปี07
    ราคา>>>6,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv belt damier ปี2009 size 95/38
    ราคา>>>9,990<<<
    สภาพ85%สภาพใช้งาน แคนวาสชัด สายมีรอยย่น รูมีรอยการใช้งาน ใช้ได้อีกนานค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv epi pm เป้ สีน้ำเงิน(น้ำเงิน)
    สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้สีน้ำเงิน ขอบมุมดี ภายในสะอาด ลายไม้ชัด ช่องเล็กลอกเหนียวแล้ว พร้อมใช้ค่ะ มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาusedค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า
    [IMG][/IMG]

หายากสุดๆ เหมาะแก่การสะสม
    Used Like new Chanel zippy limited holo208
    ราคา>>>32,990<<<ของใหม่6หมื่นกว่า
    สภาพ98% ใช้น้อย สภาพใหม่เลยค่ะ

อุปกรณ์.ครบกล่องค่ะ
    Last edited by Jay512; 14-06-20 at 18:59.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ