ทั้งใหม่และ used like new เหมือนใหม่จริงๆ ค่ะ
สภาพไม่ต่ำกว่า 90-95% นะคะ

แต่ละใบใช้ไม่กี่ครั้งเพราะกระเป๋าเยอะ สะอาดไม่เลอะ ไม่ถลอก ไม่มีรอยทั้งข้างในข้างนอกกระเป๋า ขอบหรือมุมไม่ถลอกค่ะ

เป็นของที่ซื้อมาใช้เองไม่ได้เป็นแม่ค้าประจำนะคะ ไม่ได้บวกกำไรอะไร ส่วนใหญ่จะขายขาดทุนต่ำกว่าราคาที่ซื้อมา ซึ่งราคาที่ตั้งถูกมากแล้ว บางใบแทบจะเป็นราคามือสองละล่ะ ขอความกรุณางดต่อรองนะคะ

กรุณาตัดสินใจเลือกสินค้าก่อนสั่งค่ะ สามารถขอดูรูปได้จนพอใจ
รับสินค้าไปแล้ว งดเปลี่ยนหรือคืนเงินนะคะ

ขออนุญาตไม่รับจองปากเปล่าค่ะ กรณีไม่สะดวกโอนเงินทันที รบกวนมัดจำ 2,000 บาทค่ะ และเนื่องจากขายถูกมากขออนุญาตจัดส่งทาง EMS เท่านั้น ไม่นัดรับค่ะ ไม่ต้องกลัวจะโกงเพราะขายกระเป๋าส่วนตัวมาหลายปีแล้วทั้งห้องนี้และห้อง hi-end ค่ะ

กระเป๋าหนังทุกใบฉีดสเปรย์ water stop spray ยี่ห้อ Collinil นะคะ
ไม่ต้องกลัวจะโกงเพราะขายกระเป๋าส่วนตัวมาหลายปีแล้วทั้งห้องนี้และห้อง Hi-End ค่ะ
โดยกดที่ Profile Oungwat > view profile และเลือกดูสินค้าที่ Hi-End หรือ Hi-Street ค่ะ

สนใจสอบถามได้ที่
Line :
AdilakB

New : Rebecca Minkoff สีดำหนังเงาแบบยับๆทั้งใบคล้ายหนังของบาลอง ใส่เอกสารได้
มีสายสะพายยาว เรียบๆ เท่ห์ๆ ใช้ถือไปทำงานดูสุภาพมืออาชีพมาก
เหลือ 8,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,590 บาท
(งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG][/IMG][IMG][/IMG]

New : Rebecca Minkoff _ Balck Magan สีดำหนังแท้ หนังสวยมากก ตัดกับที่อะไหล่สีเงินเด่นสุดๆ กระเป๋าจะบางๆ หน่อยนะคะสำหรับคนไม่ชอบเทอะทะ

เหลือ 10,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,590 บาท

New : Rebecca Minkoff Stella Large Tote ด้านหน้าเป็นขนวัวแท้ อีกด้านเป็นหนังวัวสีดำ จุของเยอะมากๆ และขอบอกว่าใบนี้ถือแล้วชิคสุด Rebecca ทำออกมาไม่กี่ใบ วางขายไม่ถึงเดือนก้อเกลี้ยงช้อป หายากมากกกกค่ะ
เหลือ 13,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 9,590 บาท

[IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

New : Sleeveless Gargen สีแดง limited edition ทำสำหรับช่วงวาเลนไทน์เท่านั้น เป็นแบบ minimal style ด้านในเป็นหนังดิบน้า ชิคๆ ตัวกระเป๋าอยู่ทรงก้นเป๋าเกร๋สวยมาก ขนาดประมาณใส่ laptop 13" ได้
ถือสวยมากกก ทรงเกร๋สุดๆ
เหลือ 6,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,990 บาท

โละๆๆๆ New : Love Supreme Tote สีน้ำตาลอมแดงนิดๆ คลาสสิคมากๆ จะเอามาใช้แบบ everyday bag หรือเอามาใส่ laptop กะได้ค่า ด้านข้างมีช่องซิปสำหรับใส่ของสามารถหยิบได้ง่ายๆ เช่น มือถือ เป๋าตัง เป๋ายี่ห้อนี้จากร้านเลิฟ ซูพรีมที่ดังใน ig และมีร้านที่ Terminal 21 หนังนิ่มมากมาย ใบนี้ในร้านขายอยู่ประมาณ 10,xxx บาทค่า
เหลือ 7,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท
(งดต่อรองค่ะ) ถูกมากกกกกกก ลดไป 70% เรยจร้า
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG][/IMG] [IMG][/IMG]

New :
Radley Nylon Black- สีดำมีขลิบหนังสีชมพูน่ารักๆ มีช่องใส่ของเยอะมากทพร้อมด้วยช่องใส่ laptop ขนาด 11” หรือ iPad ได้ เบามาก ลุคสปอร์ตสุดๆ พร้อมสายสะพายปรับระดับได้เหลือ 5,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,999 บาท(งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

New : SaveMeBag- กระเป๋าผ้าเบามาก จุมาก และเกร๋มากจ้า ซื้อจาก Paragon สีนี้ไม่มีขายนาจา ต้องซื้อสายคาดโบว์และหัวใจห้อยต่างหากซื้อมา 6,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท(งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

New : Guate Leather - กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ สีดำเกร๋ๆ จัดทรงได้ 2 แบบ ให้ปีกหุบ หรือกางปีกค่าซื้อมา 4,590 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท(งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

New : Sleeveless Garden - กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ สีเทาทรงกล่องแบนอยู่ทรง ถือได้ทั้งผู้ชาย ผู้หญิงจ้าซื้อมา 4,690 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท(งดต่อรองค่ะ)

New : Lacoste - กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ ทรงสี่เหลี่ยมยาว มีสายสะพายยาว ออกแนวสปอร์ตๆ จ้าซื้อมา 8,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,999 บาท(งดต่อรองค่ะ)

New : Crocodile Bag Oversize - Made to ordered- ๋กระเป๋าหนังจระเข้แท้ ลายหิมาลาหันสั่งตัดพิเศษสวยมากค่ะ ถือแล้วสง่า ผู้ดีสุดๆ หนังจระเข้แท้ หนังแบบนี้ ไซต์นี้ งานเนี้ยบขนาดนี้ ปกติขายกันแสนกว่าค่ะ ปกติ 89,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 65,900 บาท(งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า (มีถุงผ้าอื่นให้แทน)

New : Baby G ดำล้วน BA-110BC-1ADR- ของแท้พร้อมใบรับประกันค่ะซื้อมา 3,590 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,590 บาท(งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ การ์ด กล่องเหล็ก กล่องกระดาษ

*** SOLD OUT***
New : Radley Hello Summer กระเป๋าทรงกลมน่ารักๆ เป็นหนังวัวแท้ทั้งใบนะคะ น่ารักขนาดนี้ไม่จัดไม่ได้แล้ว
เหลือ 9,590 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,990 บาท

[IMG][/IMG]

*** SOLD OUT***New : TheSleevelessGarden กระเป๋าใส่ laptop ขนาดประมาณ 13" สีฟอกธรรมชาติ
มีช่องใส่ laptop และช่องใส่ของอื่นๆ ได้ สายยาวปรับความยาวได้
เหลือ 6,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,990 บาท

[IMG][/IMG]

New : TheSleevelessGarden - Black อะไหล่เงินมีสายสะพาย กระเป๋าหนังสัญชาติไทย หนังสวยมาก ดูดิบแบบคลาสสิคสุดๆ ซื้อมาแฟนไม่ชอบซะงั้น ขนาดใส่ laptop 14-15" ได้ค่า มีหลายช่องด้วย
ราคาเต็ม 5,750 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,299 บาท
อุปกรณ์ มีการ์ดห้อย มีถุงผ้า

[IMG][/IMG] [IMG][/IMG]

** SOLD OUT **
New : Radley Multi Compartment Multiway ลุค working women สุดๆ ใส่ laptop ขนาดประมาณ 13" ได้ด้วย
ถือสวยๆ เกร๋ๆ หนังวัวแท้ทั้งใบสีเทาอมม่วงนิดๆ อะไหล่สี rose gold แบ่งเป็น 3 ช่อง ใส่ของได้จุสุดๆ
เหลือ 13,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,990 บาท

[IMG][/IMG]

Pre-own : Rebecca Minkoff Love Shoulder Bag -Red รุ่นฮิตค่าา สำหรับสาวเปรี้ยวอะไหล่สีทองนะคะ ใช้ไม่ถึง 10 ครั้ง
เหลือ 5,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,990 บาท

โละๆๆๆ New : Tumi Mila Small String กระเป๋าสะพายคาดอกผ้าไนลอน เบามากๆ ราคาปกติ 8,xxx บาท
เหลือ 7,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,399 บาท
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า (มีถุงพลาสติกของเค้ามานะคะ)

New
: Kipling Laptop Bag ลายใบไม้ในตัวผ้า สำหรับ laptop หรือ notebook ขนาด 14-15" มาพร้อมน้องลิงจั๊กๆ ที่เป็นโลหะเกร๋ๆ ซื้อมาไม่ได้ใช้ ปล่อยราคาแบ่งกันใช้ค่ะ
เหลือ 2,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 1,899 บาท
อุปกรณ์ มีการ์ด

Used Liked Super New
: แว่น Le Specs "The Last Lolita" ตาแมวทรงเกร๋ๆ หายากมากๆ บอกเลอ
เหลือ 7,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท
อุปกรณ์ มีการ์ด กล่อง
Line ID : @supergoodsdeal

Used In Good Condition : Yeezy Boost350 V2 (Size US8/UK71/2K/F25)
ราคา 3,900 บาท
Line ID : @supergoodsdeal

Used Once : Herschel Backpack เป็นขนาดธรรมดานะคะ ไม่ใหญ่ไม่เล็กไป ของจริงสีสวยมากๆ
เหลือ 2,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 1,799 บาท
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

New : Mo. Story Doctor Lux - Two Tone Black/Milk ขาวนมสลับดำ คลาสสิคมากๆ เป็นกระเป๋า handmade นะคะ หนังสวยมาก แข็งแรง ฝีมือการตัดเย็บไม่แพ้แบรนด์ดังๆ เลยค่ะ ยี่ห้อนี้มีขายที่ Emquartier ค่ะของเค้าไม่มีมาบ่อยค่ะ มาทีก้อขายหมดตลอด ต้องรอเป็นเดือนๆ ตัวเบาน้ำหนักเบา ใช้ง่ายค่ะ
เหลือ 6,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,999 บาท

New : Kanken Mini backpack two-tone dark green & dark red เก็บไม่เคยใช้จ้าา
เหลือ 2,300 บาท วันนี้จัดไปแค่ 1,599 บาท
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

New
: Michael Kors Ava Small สีเงินคลาสสิคสุดๆ ค่ะ ขนาดกำลังพอดี ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป
เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,999 บาท

New - Coach Wrist Bag Size L แบบ 2 ซิป สีดำค่า สีนี้หายากมากนะ ราคาดีมากๆ คร่า ใส่ iPhone+ ได้สบายๆ นะ ใส่ธนบัตร เหรียญและเอกสารได้อีกเยอะเลย ร้านทั่วไปขายสองพันกลางๆ เหลือ 2,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 1,999 บาท(งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ มีการ์ด

New
: Savemybag กระเป๋าที่เบามากผลิตจากวัสดุแบบเดียวกับชุดดำน้ำ made in Italy มีขายที่พารากอน เอ็มควอเทียร์ ราคาที่ช้อป 4,490 บาท
วันนี้จัดไปแค่ 1,799 บาท
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า (ไม่มีจากช้อปนะคะ ไม่ได้ทำหาย อิอิ)

New : Mo. Story Doctor Lux - Red Wine สีแดงไวน์เกือบดำเลยค่ะ เป็นกระเป๋า handmade นะคะ หนังสวยมาก แข็งแรง ฝีมือการตัดเย็บไม่แพ้แบรนด์ดังๆ เลยค่ะ ยี่ห้อนี้มีขายที่ Emquartier ค่ะของเค้าไม่มีมาบ่อยค่ะ มาทีก้อขายหมดตลอด ต้องรอเป็นเดือนๆ ตัวเบาน้ำหนักเบา ใช้ง่ายค่ะ
เหลือ 6,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,999 บาท

Brand New : Longchamp 3D Medium - Amethyst เบา จุ ใช้งานง่ายมั่กๆ รุ่นฮิตเลยค่ะ
เหลือ 25,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 16,999 บาท

Brand New : Longchamp 3D Small - Amethyst เบา จุ ใช้งานง่ายมั่กๆ รุ่นฮิตเลยค่ะ
เหลือ 23,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาท

Brand New
: Coach Swagger 21 Snake-Embossed แพงมากใบนี้ แพงกว่าหนังธรรมดาเยอะเลยค่ะ แต่ขายราคาเท่าหนังธรรมดา
เหลือ 10,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,499 บาท(งดต่อรองค่ะ)

Used Twice : Coach Swagger 27 Black Black หนังดำ อะไหล่ดำด้านค่ะ เท่ห์มากมาย สวยสุดๆ จากช้อปนะคะ ไม่ใช่เอ้าเลท ใบนี้ช้อปขาย 3x,xxx บาท ซื้อมา 17,900 บาท
เหลือ 9,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,599 บาท(งดต่อรองค่ะ)

Used Twice
: Longchamp Neo Long M - Black ไม่มีตำหนิ มุมไม่ถลอกค่ะ
เหลือ 4,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท

New : Love Supreme Mini สีดำ ฝาเป๋าเป็นขนกระต่ายแท้ น่ารักมากกกก สะพายแบบ cross body ได้นะคะ จากร้านเลิฟ ซูพรีมที่ดังใน ig และมีร้านที่ Terminal 21 หนังนิ่มมากมาย ใบนี้ที่ร้านขายอยู่ประมาณ 6,xxx บาทค่า
เหลือ 5,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,999 บาท

New : Love Supreme Burgundy Small จากร้านเลิฟ ซูพรีมที่ดังใน ig และมีร้านที่ Terminal 21 หนังนิ่มมากมาย ซื้อมาให้พี่สาวแต่เค้าไม่ชอบ เอามาขายทิ้งดีกว่า
เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท

New
: Coach Mini Bennett Satchel แดงสด หนังสวยมากรุ่นนี้
เหลือ 5,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,599 บาท

New : Palette Bowling Bag ยี่ห้อนี้มีเคาน์เตอร์ที่พารากอน เอ็มโพเรี่ยมนะคะ หนังสวยงามมากค่ะ ได้ลุคคุณหนูเท่ห์ๆ ค่ะ ราคาเต็มที่เคาน์เตอร์ 8,xxx บาท
เหลือ 5,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,999 บาท

New : Vera by Ragazze สีดำ จุก ใช้ง่าย หนังสวยมากๆ รุ่นนี้ยังมีขายที่ช้อปที่ประมาณ 11,000 บาท นะคะ
เหลือ 9,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,999 บาท(งดต่อรองค่ะ)

New : Freitag Leland ของใหม่ ป้ายห้อย วางแพทเทิร์นได้สวยมากใบนี้ เป๊ะสุดๆ
เหลือ 12,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 10,999 บาท
อุปกรณ์ มีการ์ด (Tag ห้อยกับตัวกระเป๋า) ไม่มีถุงผ้า

New : Longchamp 2.0 Twotone Satchel น้ำตาลดำ คลาสสิคสุดพลัง หายากสุดๆ ด้วยค่ะ
ขนาด 10 x 8 x 2 inches
เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 11,999 บาท
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า - Cr. รูปสะพายจากเน็ตค่ะ

New
: Coach Crack Metallic Crossbody สีทองรมดำแบบหนังแตกๆ สวยที่สุด จุเลยค่ะ ใส่ได้เยอะ
เหลือ 4,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,199 บาท

New
: Labrador Leather Tote สีน้ำตาล ในช้อปยังขายอยู่ 6,xxx บาท นะคะ ปกติยี่ห้อไม่เคยลดมากกว่า 10% เลย

เหลือ 7,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,999 บาท

New
: Longchamp Neo S - Ruby สีแดงสวยคลาสสิคมากๆ ไม่แดงเกินไป ไม่เข้มเกินไป
เหลือ 5,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,599 บาท

New
: Coach Tote Signature Print ด้านในบุผ้าสีแดง สีตัดกันสวยมากเลยค่ะ
เหลือ 4,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,599 บาท

Brand New : Michael Kors Savannah Medium - Cinder สีเทาอะไหล่เงินค่ะ เป็นหนังซาฟิโน่ทนทานมากค่ะ ขนาดกำลังพอดี สีสุภาพใช้เป็น everyday bag วันทำงาน วันธรรมดา วันเที่ยวได้หมดเลยค่า

เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,599 บาทเท่านั้น