ส่งต่อกระเป๋า Chanel mini rectangular 8” LV mini pochette, Chanel card holder

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อกระเป๋า Chanel mini rectangular 8” LV mini pochette, Chanel card holder

Hybrid View

bearstuffs is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ส่งต่อกระเป๋า Chanel mini 8” LV mini pochette, Chanel card holder

ขอส่งต่อกระเป๋านะคะ

สนใจดูรูปเพิ่มเติม
    ไลน์ bearstuffs
    tel.0890329559

ems+100 แต่อยากให้เป็นนัดรับดีกว่าเพื่อความสบายใจ
    bts อุดมสุขหรือสถานีอื่นแนวสุขุมวิทค่ะ

(หากนัดรับขอมัดจำ 1000)

กระเป๋าของตัวเองส่งต่อเพราะไม่ได้ใช้หรือใช้น้อย
    ไม่ใช้ของปลอม ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

Chanel mini rectangular 8”
    Holo 23 black caviar Ghw เย็บขอบ
    อุปกรณ์ตามรูปไม่มีใบเสร็จ
    มีร่องรอยการใช้งานบ้างดูรูปเพิ่มทางไลน์ค่ะ
    ***sold
    0

LV mini pochette น่าจะของปี 2018
    เหมือนใหม่อาจจะเคยใช้ ถ้าเคยก็ใช้ไม่เกิน 1 ครั้ง (จำไม่ได้) ปกติเก็บไว้ในกล่องตลอดค่ะ
    รุ่นนี้หายากราคาไปไกลแล้ว
    อุปกรณ์มีตามรูปไม่มีถุงและใบเสร็จนะคะ
    13500

Chanel Card holder
    สภาพงามตามรูปใช้น้อย holo28
    อุปกรณ์ครบตามรูป + ใบเสร็จ
    ซื้อที่ญี่ปุ่น ริบบิ้นเป็นสีนี้ค่ะ
    12000
    Last edited by bearstuffs; 16-09-20 at 22:11.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ