TM: BRAND CLEARANCE SALE // SHAKA LONDON // ZARA // JASPAL // KLOSET // CPS // LYN AROUND // และอีกมากมาย ถูกสุด ๆค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND CLEARANCE SALE // SHAKA LONDON // ZARA // JASPAL // KLOSET // CPS // LYN AROUND // และอีกมากมาย ถูกสุด ๆค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND CLEARANCE SALE // SHAKA LONDON // ZARA // JASPAL // KLOSET // CPS // LYN AROUND // และอีกมากมาย ถูกสุด ๆค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 500 ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.JASPAL SIZE L LIMITED EDITION กระโปรงอัดพลีทคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ สวยค่ะ ผ้าเหลือบๆ เก๋ ๆ เอว 28-29 สะโพกฟรี ขาย 129 บาท// CF //

2.JASPAL SIZE M กระโปรงแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งผ้าเย็บเก๋ ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 38 มีซับในตัวสวยมาก ๆค่ะ ขาย 149 บาท

3.ZARA SIZE S ป้ายเป็นของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ ขนาด S-M ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อคลุมเก๋ ๆ สวยๆค่ะ คลุมลำลอง ขาย 119 บาท// CF //

4.GUESS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 28 สะโพก 37-38 เดรสสีชมพูแต่งลูกไม้ผูกคอเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ราคาเต็มแงพงง ขาย 129 บาท น่ารักมาก ๆค่ะของแท้นะคะ

5.THE ODDYSSSEE SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุดเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 149 บาท แบรนด์จากสยามค่ะ // CF //

6.MINNA SIZE 38 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ด้านนอกเป็นผ้าซีทรูซับผ้าชมพูสวยหรูค่ะ ขาย 139 บาท

7.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 ผ้าแก้วซีทรูเก๋ ๆ แต่งลูกไม้แขนน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ค่ะ คอลเก่าแต่สภาพใหม่มาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

8.DECLASSE SIZE M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลูกไม้ฉลุ มีซับในตัวสีเขียวอ่อนสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมีกระเป๋าด้านข้าง ขาย 179 บาท// CF //

9.BETU SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายน่ารักสุด ๆ ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

10.POMELO SIZE M อก 34++ สีแดงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ แต่งระบายด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

11.เสื้อคลุมปักสีเหลืองสวยม๊ากกกกก งาน ดีไซน์ หรู ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M แขนกระดิ่งสวยสุด ๆ ปักเลื่อมลูกปัดหรู ๆ ค่ะสวยจริง ๆ แนะนำค่ะสวยสุด ๆ ขาย 199 บาท// CF //

12.CLASSY AND FABULOUS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆแจ็คเก็ต สีแดงเลือดนก เก๋ ๆ สวยๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเม็ดโตเก๋ ๆ แขนพองน่ารัก ๆ ค่ะ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 179 บาท น่ารักสุดๆๆๆ ผ้าใส่สบายไม่หนาค่ะ

13.กางเกงงานขึ้นตัวอย่างแบรนด์ ขนาด M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สีขาวดำลายทาง กุ๊นเก๋ ๆ เนี้ยบ ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ผ้าแสปนเด็กซ์นิด ๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ขาย 139 บาท// CF //

14.OKEY THANK YOU SIZE S แบรนด์ดังจากเกาหลี ย่านแฟชั่นชั้นนำเกาหลีเลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ ทรงสวยมาก ๆ ผ้าลูกไม้แบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ทรงสวยเอวสูง 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท ลูกไม้แบบดีๆ เลยนะคะ

15.PHISARA SIZE S เดรสคัตติ้งหรู ลายเก๋ สีขาวดำเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 179 บาท แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ ค่ะ

16.JOAN & DAVID SIZE 42M-L อก 35++ สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงิน ผ้า silk ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ 5 พัน up ขาย 390 บาท ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะพอดีแม่ค้าไม่ได้รีด ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

17.ONLY SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อยบานปลายนิด ๆ ผ้าดีๆๆมากกกกกสุด ๆ ค่ะ ปักทั้งตัวของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ สม็อค คอ และแขนเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย เย็น ๆ ค่ะ ไม่บาง น่ารักมาก ๆค่ะขาย 179 บาท// CF //

18.CPS SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เป็นตะขอหน้าบน ทรงเข้ารูปคล้ายเสื้อ โครเซท ที่ช่วยยกหน้าอกค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ด้านหลังเป็นซิป ใส่แล้วอกสวยสุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์หรือ กระโปรง กางเกงเอวสูงก็น่ารักค่ะ ขาย 79 บาท

19.JUMPSUIT SIZE M งานปักผ้าดีๆสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ สวยๆค่ะ เอวสม็อคหลังเก๋ ๆ เอวสูง 27 สะโพก 38 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เหมาะกับ summer นี้ค่ะ ไปทะเลเก๋ ๆ เซ็กซี่ ๆ แมทกับเกาะอกได้ค่ะสวยสุด ๆ ขาย 199 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติงหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆๆๆๆๆ// CF //

20.MONO-YA SIZE S กางเกงเอวสูงทรงสวยลายดอกคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 139 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ// CF //

21.BELLE AWESOME SIZE S แบรนด์ดังจากเกาหลีค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงสกรินนี่ใส่แล้วเก็บหุ่นสวย ๆ เลยค่ะ ผ้ายืดได้ สีขาวตัดดำเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ เอวสูง 26 สะโพก 36 ขาย 189 บาทผ้าไม่หนาไม่บางค่ะ ดีมาก ๆ เป็นคอตตอลยีนส์แสปนเด็กซ์// CF //

22.SKINNYBE SIZE S แบรนด์ดังจากเกาหลีค่ะน่ารักสุด ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 25-26 สะโพก 35-36 ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายจุด แต่งลายกล้วยสามมิติค่ะสวยเก๋ไม่ต้องกลัวซ้ำค่ำน่ารักมาก ๆ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักละค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

23.ZARA SIZE L กระโปรงสีเหลืองสวยเก๋ เป็นกางเกงด้านในค่ะเก๋ ๆ ผ้าชีฟองอัดพลีท เอว 29-30 สะโพก 38-40 เอวสม็อค น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท

24.WONDERMENT SIZE M เป็นของใหม่เลยค่ะ เสื้อแบรนด์ดังเกาหลีลายจุดสวยมาก ๆ ค่ะ ตรงลายเป็นปัก ๆ นะคะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ขาย 129 บาท // CF //

25.REFORM SIZE M เสื้อผ้าชีฟองปักเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ปักสวยคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เก๋ ๆ สวยหรู ขาย 129 บาท

26.LYN AROUND SIZE XS NEW คัตติ้งS-M ใหม่ป้ายห้อย สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ แต่งกระดุม ปักเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 299 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

27.DRESS งานตัดห้องเสื้อร้อยจันทร์ สวยหรูแพง ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ลูกไม้ทอปัก ๆ ขนาด S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ตัดตัวนึง 3 พันup ค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 289 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

28.DRESS งานตัดห้องเสื้อร้อยจันทร์ สวยหรูแพง ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ลูกไม้ดำซับครีม หรูหราสุด ๆ ค่ะ ขนาด S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ตัดตัวนึง 3 พันup ค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 289 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วหุ่นสวยแนว poem เลยค่ะ สวยจริง ๆ// CF //

29.RAPASSA SIZE S-M เดรสคัตติ้งหรู แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผูกโบว์ข้าง ผ้าดีมาก ๆ ค่ะทิ้ง ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 229 บาท// CF //

30.ZARA SIZE S อก 34 เสื้อสีฟ้า ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยน่ารัก ขาย 69 บาท

31.ZARA DRESS SIZE M อก 34+ เอวสม็อค 26-28 สะโพก 36-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าระบายชั้น ๆ สวยหรูค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆ ขาย 289 บาท

32.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าดี ๆ สีโอโรส คัตติ้งหรู ๆ ระบายแขนน่ารักค่ะ รีดยิ่งสวยค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

33.เสื้อแบบเก๋น่ารัก ดีไซน์เก๋ ๆ งานดีไซน์ ผ้าคอตตอลตัดต่อผ้าทวีตค่ะเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ น่ารักค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

34.LUCIA KIM SIZE M คัตติ้ง L-XL เดรสลูกไม้เก๋ ๆ ผ้าตัดต่อพลีทสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 29-30 สะโพก 39-42 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ หรูหราสุด ๆ ขาย 139 บาท // CF //

35.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ติดคริสตัลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ลูกไม้ดี ๆ นิ่ม ๆหรู ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท

36.ZARA SIZE S อก 34++ คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ เหมาะกับ summer นี้ค่ะ หลังเย็บไขว้เก๋ ๆ ขาย 149 บาท

37.เสื้องานดีไซน์ คัตติ้งหรู ๆแบบเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แต่งผ้าซีทรูเก๋ ๆ แขนระบายสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 189 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

38.SHAKA LONDON SIZE L จั๊มสูทคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ ผ้าทิ้งๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเท่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 299 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

39.LOUD SIZE M แบรนด์จากเกาหลีดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งด้านหลังเป็นถักไขว้เก๋ ๆ ค่ะ แบบเก๋สุด ๆ ค่ะไม่ซ้ำใครค่ะ ผ้าดีมาก ๆ อก 35++ ขาย 139 บาท แมทกับยีนส์เก๋มาก ๆ ค่ะ// CF //

40.FLOW SIZE S กางเกงเกาหลีแบรนด์ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ลายดอกสวย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบรนด์หรู ๆ ของเกาหลีค่ะ ขาย 149 บาท เอวสูงผ้ายืดนิดหน่อยค่ะ

41.ELISABETTAFRANCHI MADE IN ITALY SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งหัวซิป logo ทองสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ

42.ESPRIT SIZE L อก 35++ เสื้อผ้าพลิ้วสีเหลืองสวยเก๋ ลายสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 129 บาท// CF //

43.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมพรมตัดต่อผ้าลูกไม้น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

44.MISTY MYNX SIZE S เสื้อลูกไม้มีซับในตัวสวยสุดๆๆๆๆ ค่ะ สีเขียวทับทิม สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ระบายลูกไม้หรู ๆ อก 34 ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ แมทกับกระโปรงหรือกางเกงเอวสูง หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 149 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ

45.BANANA REPUBLIC SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าสวย ผ้าดี ยืดหยุ่นใส่สบาย ๆ ปลายขาแต่งโบว์ร้อยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท// CF //

46.LUNATIC BLUE SIZE M กระโปรงลายเมฆ สีฟ้าสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 27 สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

47.CAROLE LITTLE SIZE M เสื้อสีขาวร้อยลูกปัดคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลินินใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ ชาย 79 บาท

48.CHRISTIANA SIZE M เสื้อคัตติ้งหรูมากๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ปักด้านหน้าสวยหรูหราสุด ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ อก 34 ขาย 179 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ใส่เป็นเบรเซอร์แบบหรู ๆ เลยค่ะ

49.PAUL SMITH SIZE 40 ตามป้าย คัตติ้งจริง 36-38 MADE IN INDIA ผ้าดี ๆดีไซน์เก๋ ๆ เลยค่ะ ปกปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยมาก ๆ ทรงเข้ารูปนิด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26-27 ขาย 149 บาท ราคาเต็มหมื่น up ค่ะ // CF //

50.ZARA หมวก CAP ปีหน้าลายเก๋ ๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิง สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ เลยค่ะ สายหลังปรับระดับได้ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านหลังเป็นผ้าตาข่ายไม่ร้อนค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 99 บาท

51.TRIANGL ขายเฉพาะถุงผ้านะคะ สีฟ้า เชือกเหลืองน่ารักมาก ๆ ค่ะ ไว้ใส่ของเวลาไป Beach หรือสระว่ายน้ำ ค่ะ น่ารัก ๆ หรือสะพายเก๋ ๆ ในประจำวันได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 59 บาท// CF //

52.TRIANGL ขายเฉพาะถุงผ้านะคะ สีเขียวสด ลายดอกไม้สวยสุด ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ไว้ใส่ของเวลาไป Beach หรือสระว่ายน้ำ ค่ะ น่ารัก ๆ หรือสะพายเก๋ ๆ ในประจำวันได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 59 บาท เฉพาะถุงผ้าค่ะ

53.TRIANGL SIZE M คัตติ้งประมาณ M-L ค่ะ two pieces เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ รอบอก 34-35 ยืดได้ค่ะ มีเข็มขัดล็อคด้านหลังแน่น ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งซิป ทรง sport girl เก๋ ๆ เซ็กซี่ น่ารัก ๆ ค่ะ สีหวานสวยมาก ๆ ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าลายเดียวกับชุดค่ะ น่ารักสุด ๆ ขายยก Set เสื้อ+กางเกง+ถุงผ้า ราคา 179 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ราคานี้คุ้มมาก ได้ 3 ชิ้นเลย ราคาเต็ม 2-3 พัน up แบรนด์จากอังกฤษค่ะ ถุงผ้าอย่างเดียวก็คุ้มละค่ะ สวยมาก ๆ // CF //

54.RED APPLE SIZE M เบรเซอร์เก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ ทรงสวยหรูมาก ๆ แนะนำค่ะ ตัวนี้สวยสุดๆๆๆ ขาย 179 บาท หรูมากค่ะ// CF //

55.URBAN ROMANTICS SIZE Lคัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ ทรงน่ารักค่ะ สีเทาลายเก๋สวย แต่งกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

56.PLAYBOY SIZE S เอว 26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่ม ๆ แสปนเด็กซ์ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 99 บาท

57.ZARA SIZE XS เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ชายลูกไม้เก๋ ๆ สวยๆ ผ้านิ่ม สียีนส์ฟอกสวยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 99 บาท// CF //

58.SCOLAR JAPAN SIZE S-M เอว 27 สะโพก 36-37 ผ้ายืดได้นิดหน่อย ลายเก๋ ๆ น่ารัก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

59.CPS SIZE M กระโปรงคลุมชุดว่ายน้ำ ผ้าชีฟองเก๋ ๆ ผ้านิ่มสุด ๆสีดำ ละมุนมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ ติดกระดุมด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เอว 27 -28 สะโพก ฟรี ขาย 59 บาท // CF //

60.CPS SIZE S กระโปรงคลุมชุดว่ายน้ำ ผ้าชีฟองเก๋ ๆ ผ้านิ่มสุด ๆสีดำ ละมุนมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ ติดกระดุมด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก ฟรี ขาย 59 บาท

61.CPS SIZE XS กระโปรงคลุมชุดว่ายน้ำ ผ้าชีฟองเก๋ ๆ ผ้านิ่มสุด ๆสีดำ ละมุนมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ ติดกระดุมด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เอว 25 สะโพก ฟรี ขาย 59 บาท

62.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สีเขียวสวยสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆ พริ้วๆ สวยมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 179 บาท // CF //

63.KYRA SIZE M-L อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท

64.JASPAL SIZE S อก 34 คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ด้านข้างแต่งแถบเลื่อมเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

65.BRITISH INDIA SIZE 3 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงเก๋สวยแบรนด์จาก Central ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ด้านหลังตัดต่อผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ

66.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวสวยค่ะ ตัวเสื้อเป็นลูกไม้เก๋ ๆ ขาย 159 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

67.KLOSET SIZE US4 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีครีม เย็บติดคริสตัลลายเก๋ สวยค่ะ รอบที่แล้วได้ S มา รอบนี้ได้ M ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

68.BCBG MAXAZRIA SIZE 4 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ผ้า silk ชีฟองหรูๆสวยๆ เลยค่ะ ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ ขาย 229 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ สวยมาก ๆ

69.ZARA SIZE M เอว 28 สะโพก 38-40 กระโปรงลายดอกผ้าพลิ้วสวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 179 บาท ของจริงสวยสุด ๆค่ะ// CF //

70.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ๆ ผ้าสีครีมวิบวับสีเงินค่ะ อก 34++ สะโพก 38-39 สีครีมน่ารักค่ะ ขาย 49 บาท

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 07-04-21 at 22:03.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ