TM: BRAND CLEARANCE SALE // KLOSET // JASPAL // LYN AROUND // CPS // POMELO // PATINYA // LA BOUTIQUE // H&M // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกสุดๆๆๆค่ะ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND CLEARANCE SALE // KLOSET // JASPAL // LYN AROUND // CPS // POMELO // PATINYA // LA BOUTIQUE // H&M // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกสุดๆๆๆค่ะ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND CLEARANCE SALE // KLOSET // JASPAL // LYN AROUND // CPS // POMELO // PATINYA // LA BOUTIQUE // H&M // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกสุดๆๆๆค่ะ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 500 ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.LA BOUTIQUE SIZE S เดรสน้ำตาลสวยเก๋ เหลือบวิบวับสวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง คัตติ้ง XS นะคะ อก 32 เอว 24-25สะโพก 34-35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ช่วงอกมีเสริมโครงกันลื่นค่ะ เหมาะกับสาวมินิค่ะ ขาย 149 บาทใหม่มากกกกก

2.JASPAL SIZE M เดรสชมพูสวยเก๋ตัดต่อผ้าลูกไม้สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 199 บาท // CF //

3.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ลายเก๋ ๆ มีซับลูกไม้สวยเก๋ค่ะ ขาย 139 บาท // CF //

4.MASSIMO DUTTI SIZE M อก 34 ผ้าดีๆ แสปนเด็กซ์นิด ๆ ค่ะ สวยหรูค่ะ แขนปัก logo เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ราคาเต็มแพงงง

5.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆค่ะ ผ้าดี ๆ แต่งขนเก๋ ๆ ค่ะ แขนขอบขาว เดินด้ายเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

6.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าขนฟู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แบบหรูหราเก๋ ๆ ใส่สบายไม่คันค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

7.F. FASHION SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ ลายเก๋สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ

8.BURBERRY SIZE M คัตติ้ง L เสื้อคอโปโลเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ ปักสวย ๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ผู้หญิงผู้ชายใส่ได้ค่ะ ผู้หญิงต้องใส่ประมาณ L นะคะ ถึงใส่ได้ผ้านิ่มดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 399 บาทสวยมาก ๆค่ะ หายากมาก ๆๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

9.SISLEY SIZE M MADE IN ITALY อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีขาว ขอบดำ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ ของจริงสวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

10.KHAI MOOK SIZE M กระโปรงผ้าทวีตดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ผ้าทอสวย ๆ สีม่วงสวย เอว 27-28 สะโพก 37-38 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 149 บาท // CF //

11.CLASSIFY SIZE XL เดรสแบบเก๋ คัตติ้งดี ๆ สีสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 สีสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 119 บาท// CF //

12.EP SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แขนผูกโบว์น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 139 บาท // CF //

13.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ สวยมาก ๆ ค่ะ ลายสวยน่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 199 บาท // CF //

14.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สวยหรูผ้าดี ๆ แต่งลูกไม้กระเป๋าสวยเก๋ค่ะ ทรงสวยต่อเอวระบายด้านบนสวยมาก ๆค่ะ ขาย 199 บาท // CF //

15.GLAM CITY ขนาด M เสื้อแบรนด์ดังเกาหลีสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงนิยมเกาหลีเลยค่ะ เสริมไหล่นิด ๆ รับรองความสวยค่ะตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะ เป็นของใหม่เลยค่ะ แนะนำมาก ๆ ราคาเต็มแพงงง ขาย 189 บาท สวยสุด ๆๆๆๆค่ะ // CF //

16.GLAM CITY ขนาด M เสื้อแบรนด์ดังเกาหลีสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีส้มคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงนิยมเกาหลีเลยค่ะ เสริมไหล่นิด ๆ รับรองความสวยค่ะตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะ เป็นของใหม่เลยค่ะ แนะนำมาก ๆ ราคาเต็มแพงงง ขาย 189 บาท สวยสุด ๆๆๆๆค่ะ // CF //

17.MAISON SCOTCH SIZE M แบรนด์แพงงงง สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสวยเก๋ค่ะ ทรงสวย แบรนด์แพงงงง จาก Central Embrassy สวยเก๋สุด ๆ เอว 27-28 สม๊อค สะโพก 37-38 ลายสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท แบรนด์หรูจากเนเธอแลนด์ (แบรนด์ลูกของ SCOTCH & SODA) // CF //

18.JEANS เอวสูงงานดีไซน์เก๋ ๆ ขนาด S ทรง MOM สวยๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งลายจุดน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 169 บาท // CF //

19.SET SIZE M ชุดงานตัดคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำสวยมาก ๆค่ะ เสื้อ + กางเกง ผ้าดีๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งมุกร้อยเก๋ ๆ ค่ะ เสื้อสายเดี่ยว ผ้าตัดเฉลียงเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ กางเกงเอว 27-28 สะโพก 37-38 แต่งมุกชายขาน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 199 บาททั้งชุดค่ะ // CF //

20.THEA BY THARA SIZE US2 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 26-27 สวยสุด ๆ ค่ะ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งผ้ากริทเตอร์วิบวับด้านหลังเก๋ ๆ ขาย 389 บาท ตัวนี้เคยได้ครั้งนึงนาน ๆ ได้มาทีนะคะ

21.POMELO SIZE XS เดรสลายโซ่ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีแดงสวยสุด ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ดี ๆ ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆค่ะ ตัวนี้เคยได้ S กับ M มา รอบนี้ได้มา XS ค่ะ คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 259 บาทสวยมาก ๆค่ะ // CF //

22.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ไหล่เบี่ยงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งระบายเก๋ ๆ หรูหรามาก ๆ ค่ะ ขาย 149 บาท

23.NARCISS SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะทรงสวย แต่งคอถักไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท แบรนด์ดังจากสยามค่ะ // CF //

24.EP SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ ๆ สวย ๆ ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ แมทกับยีนส์เก๋ ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 159 บาท // CF //

25.PATINYA SIZE S อก 34 ตัวนี้สีชมพูขาวงาข้างหรูหราสุด ๆ อันนี้มารอบใหม่นะคะ สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 149 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ // CF //

26.MISS SELFRIDGE SIZE US4 S อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ ทรงสวยผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ขาย 139 บาท

27.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อคลุมลายดอกผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท

28.ZARA SIZE S อก 34 แต่งระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ด้านหลังเว้าสม็อคเก๋ ๆ ค่ะผ้าดี ๆ เลยค่ะสวยเก๋ ขาย 149 บาท // CF //

29.ZARA SIZE M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายปักคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ตัวนี้ป้ายคอหลุดเหลือป้ายข้างแต่ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะสวยมาก ๆ น่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

30.LYN AROUND SIZE M เอว 27 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่ดอกไม้ 3D เก๋ ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆค่ะแมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ ขาย 199 บาท

31.CORNER STONE SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวใบตองน่ารัก ๆ ผ้าฝ้าย สม็อค แขน เอวเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะเวลาใส่จะเกาะตรงต้นแขนเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท // CF //

32.JASPAL SIZE M อก 34++ เสื้อคลุมเก๋ ๆ แต่งมุกแขนสภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยสีพาสเทลเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 139 บาท

33.เสื้อสีครีมขนาด M อก 34++ แบบเก๋ๆสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายคอเก๋ ๆ ค่ะ ตัวนี้ตัดป้ายคอเหลือป้ายข้างค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 59 บาท

34.BFF SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ แขนระบายชีฟองทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 129 บาท

35.เสื้องานดีไซน์ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายจุด แต่งระบายปักฉลุคอเก๋ ๆ กระดุมหน้าเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 129 บาท // CF //

36.AM MADE SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าพาสเทลสวยเก๋ แต่งกระดุมเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 119 บาท

37.JESSICA SIZE L อก 35++ เอว 28-30 สะโพกฟรีสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมสวยๆเลยค่ะ เหลือบๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ขาย 179 บาท แบรนด์แพง ๆ Central Chidlom ค่ะ ราคาเต็ม 5 พัน up

38.BCBG GENERATION SIZE 10 M แบรนด์ในเครือ BCBG MAXAZRIA ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์สวยสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายละมุนมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-38 บาท ขาย 299 บาท ของจริงสวยม๊ากกก ก.ไก่ล้านตัวเลยค่ะสวยจริง ๆ

39.JESSICA SIZE M-L เอว 28-29 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมหรู ๆ ลายสวยเก๋เลยค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แต่งโบว์เอวาเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะสวยจริง ๆ ขาย 199 บาท มีกระเป๋าข้างค่ะสวยหรูสุด ๆ // CF //

40.SHEIN SIZE M เดรสลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 179 บาท // CF //

41.HALSTON HERITAGE SIZE 8 M-L อก 34++ เอว 28-29 สม็อค สะโพกฟรี หรูหราสุดๆๆๆค่ะสีเงินอัดพลีทหรู ๆ เลยค่ะ ไหล่เบี่ยง สวยสุด ๆ ค่ะ ตัวนี้ตรงกระโปรงมีสีเฟดเป็นจุดนิดนึงนะคะตามรูปมองไม่ชัดค่ะ ขาย 289 บาทของจริงหรูหราสุดๆค่ะ // CF //

42.เสื้อสีดำแบบเก๋ ๆ งานดีไซน์น่ารักสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะแมทกับยีนส์เก๋ค่ะ ขาย 139 บาท // CF //

43.SANDRO PARIS แบรนด์ High ของฝรั่งเศลค่ะ สวยสุด ๆ SIZE 40 M-L เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีม่วงสวยม๊ากกกก สีแบบสวย ๆ ผ้าดี ๆ นิ่ม ๆ ยืดนิดหน่อย ราคาเต็มหมื่น up ค่ะ ขาย 349 บาทสวยสุด ๆค่ะ ราคานี้ถูกมากกกค่ะ

44.BASIC BY SITA LIMITED EDITION เอวสูง 27 สม็อคหลังเก๋ ๆ สะโพก 37-38 ลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ลายน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ไปทะเลกับเสื้อ crop เก๋ ๆ น่ารัก ๆค่ะ สวยสุดๆๆๆค่ะ ขาย 329 บาทน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ใหม่สุดๆๆๆค่ะ // CF //

45,MODA SIZE M อก 34++ เอวสม็อค 27-28 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าสีชมพูสวยสุด ๆ พลิ้ว ๆ หรู ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

46.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายจุดค่ะ สวยเก๋น่ารักมาก ๆคะ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ขาย 139 บาท // CF //

47.MODA MADE IN USA SIZE 6 S ผ้า SILK 100% ค่ะ สวยสุดๆๆๆค่ะ ลายเก๋ ๆ ผ้าฉลุสวยหรูสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยสุด ๆๆๆๆค่ะ ขาย 229 บาทของจริงสวยมากๆค่ะ รับรอง// CF //

48.POMELO SIZE XL คัตติ้ง L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีม่วงแต่งระบายสวยสุด ๆค่ะ มีซับในตัวสีม่วงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 239 บาท// CF //

49.LOVE ME TENDER SIZE S อก 33 เอว 25 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีรุ้งสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ หรูๆน่ารักค่ะ ขาย 179 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

50.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าพลิ้ว ๆ สวยหรูสภาพใหม่กิ๊กๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์หรู ๆ เก๋ ๆ ใหม่มาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 189 บาท

51.ZARA SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ลายทหารเก๋ ๆ แต่งคริสตัลกระเป๋าสวยมาก ๆ ค่ะ เท่ๆ เซอร์ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 279 บาท // CF //

52.DRESS สีดำแบบเก๋ ๆ แต่งคริสตัลสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 ขนาด M ค่ะของจริงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรูๆเลยค่ะ ขาย 129 บาท

53.POMELO SIZE XL คัตติ้ง L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีครีมสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ สวยหรู ผูกโบว์น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสีครีมมีกริทเตอร์เงินสวยสุด ๆ ขาย 199 บาท

54.ZT SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลีหรู ๆ เก๋ๆ แต่งโบว์ด้านข้างสวยๆน่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งด้านนึงอัดพลีท โบว์เก๋ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 169 บาทน่ารักสุดๆๆๆค่ะ // CF //

55.JASPAL SIZE S เสื้อลูกไม้ดี ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมาก ๆค่ะ สีกรมท่าตัดดำ ผ้าลูกไม้ดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ อก 34 คัตติ้ง S-M ขาย 179 บาทของจริงผ้าลูกไม้สวยสุด ๆค่ะ // CF //

56.KLOSET SIZE M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าสวยสุด ๆ ค่ะ ซับลายเก๋มาก ๆค่ะ ตัวนี้มีตำหนิ สีเฟดตรงแขน กับชายกระโปรงตามรูปค่ะ เป็นผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มนะคะสวยมากๆค่ะ ลดราคาสุด ๆ ขาย 189 บาท // CF //

57.LYN AROUND SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมพรมปักเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ คะ ขาย 149 บาท

58.ADIDAS RESPECT ME SIZE M LIMITED EDITION อก 34++ สวยมากๆๆๆค่ะ แบบเก๋ ๆ น่ารัก สกรีนเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มมาก ๆ ขาย 229 บาท // CF //

59.COTTON ON SIZE M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แต่งเลื่อมชมพูเก๋ ๆ สวยๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 99 บาท // CF //

60.MAX STUDIO SIZE M เสื้อสูทลำลองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีครีมคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

61.JASPAL SIZE M กระโปรงเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ทอสวยๆ ลายดอก แต่งกระเป๋าข้าง เอว 27 สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 159 บาท

62.POMELO SIZE M เดรสลายดอกไขว้ผูกโบว์ แต่งระบายคอสวยสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆอก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 249 บาทของจริงสวยมาก ๆค่ะ // CF //

63.REBECCA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาสั้นแบรนด์สยามคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆน่ารักสุดๆๆค่ะ ขาย 139 บาท

64.K O N (KRISTIE OWEN NASINY) SIZE 28 M กางเกงสีพาสเทลสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวพาสเทลตัดต่อสีชมพูพาสเทล แต่งกระดุมสวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่ะสวยมาก ๆ เอว 27 สะโพก 38 ขาย 159 บาท

65.JASPAL SIZE M กางเกงสีครีมสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆ สีครีมผ้าดี ๆ ทรงสวย ๆเลยค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ เอว 27-28 สะโพก 38-39 ขาย 199 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้ายืดนิดหน่อยค่ะ // CF //

66.JASPAL SIZE M เสื้อเหลืองเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊ก ๆทรงสวย ผ้าใส่สบายแขนระบายน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 139 บาท

67.CPS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีแดงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 59 บาท

68.JASPAL SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย สวยม๊ากกกก รุ่นใหม่เลยค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ลายดอกพลิ้วหวานสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 359 บาท // CF //

69.URBAN REVIVO SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวสวยลายสก็อตเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท

70.IMOCOUR SIZE M เสื้อเหลืองผ้าพลิ้ว สวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แบรนด์จากต่างประเทศนะคะ สวยสุด ๆ ขาย 49 บาท

71.ALICESAN SIZE M-L อก 35++ เสื้อผ้าทอสวยหรู คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งระบายเก๋ ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 99 บาท

72.ENDLESS HOLIDAY SIZE S เดรสผ้าฝ้ายผสมลินินสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเรียบหรูมีกระเป๋าข้างใส่สสบาย ๆค่ะ อก 34 สะโพก 36 ขาย 99 บาท

73.H&M SIZE L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กก ๆ ลายเก๋สวยผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

74.DESIGN BY BAS’S SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆ ผ้าลายดอกสวยเก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 79 บาท // CF //

75.JASPAL NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด M อก 34++ ป้ายใหม่เลยค่ะ สวยสุด ๆเมทาลิกกริทเตอร์สวยหรู แขนยกหรู ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 259 บาท ถูกมาก ๆ ค่ะราคานี้

76.SOL SIZE M กระโปรงแบรนด์เกาหลีคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆเลยค่ะ เอว 27-28 สม็อคหลัง สะโพก 38-40 ผ้าดี ๆ ระบายชั้น ๆ หรูมาก ๆค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ขาย 139 บาท // CF //

77.MISTY MYNX SIZE S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเงินสวยเก๋ค่ะ ใหม่ แบบเก๋ ๆ หรู ๆ ขาย 99 บาท

78.ALIS’S BEDROOM SIZE S กางเกงลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งกระดุมปลายขาน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้วๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวยเอวสูง 26 สะโพก 36 ขาย 179 บาท // CF //

79.PORTLAND SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีกรมท่าผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ทรงสวย ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

80.STARKELA FOR POMELO SIZE 36 เป็นของใหม่ค่ะ สวยมาก ๆ ใส่สบายๆส้นไม่สูงเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 229 บาท มาพร้อมกล่องเลยค่ะ

81.THE COUPLE SIZE S เอวสูง 25 สะโพก 36 กางเกงลูกไม้สีดำ แบบตัวข้างบนแต่คนละสี แบบดี ๆ นิ่ม ๆ ละมุน ๆ สวยสุด ๆค่ะ มีซับในตัว สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 139 บาท ลูกไม้เหมือนแบรนด์ high ๆ ในไทยเลยค่ะ คัตติ้งหรูๆ // CF //

82.เสื้อไหมพรมแบบเกาหลีๆ เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทล เป็นของใหม่ค่ะ ยังไม่เคยใส่เลย แต่งกระดุมเม็ดโตหรู ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

83.LAS MANOS SIZE M-L MADE IN INDONESIA เสื้อผ้าบาติค นิ่ม ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ลายปลาสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าหน้าน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 59 บาท // CF //

84.YOUR MOODS SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงผ้าดี ๆ หรู ๆ ผ้าพิมพ์ลายสวยมาก ๆค่ะ แต่งเข็มขัดหน้าเก๋ ๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งหรูสุด ๆ ขาย 59 บาท

85.PORTLAND SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาว เดินขอบลูกไม้สวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 59 บาท

86.DENIM & CO. SIZE M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ลายรถน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

87.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก็อตเก๋ ๆ นะคะ สวยมากค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 59 บาท// CF //

88.NEW LOOK SIZE UK10 M-L UK BRAND อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ เก๋เข็มขัดสวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ผ้าดี ๆ ไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 99 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

89.JASPAL SIZE S เสื้อไหมพรมดี ๆ ผ้านิ่มทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีแดงสวย อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะแมทกับยีนส์เอวสูงดีสุด ๆ ค่ะ ตัวนี้ใส่แล้วทำให้ดูมีหน้าอกค่ะ ทรงสวยเก๋จริง ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 79 บาทใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อตัวในได้ค่ะ // CF //

90.UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายเก๋ ๆ แต่งลูกไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ สีครีมตัดขาวเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ ขาย 59 บาทน่ารักม๊ากกกค่ะ // CF //

91.CPS SIZE S เดรสลายเก๋สวยผ้าดี ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 59 บาท อก 34 สะโพก 36 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ // CF //

92.SMOKY SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาว สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แต่งลูกไม้สวยเก๋ค่ะ สีดำลูกไม้นิ่ม ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 39 บาท // CF //

93.DESIGUAL SIZE M เดรสแบบเก๋ แบรนด์ high high สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 179 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ// CF //

94.DRESS เกาหลีทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M-L อก 34 ++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีครีมสวยมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ หรู ๆ ขาย 129 บาท

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 28-04-21 at 23:19.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ