TM: BRAND SALE // DISAYA // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // FILA // OAKLEY // MARCIANO // TOPSHOP // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // DISAYA // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // FILA // OAKLEY // MARCIANO // TOPSHOP // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // DISAYA // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // FILA // OAKLEY // MARCIANO // TOPSHOP // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 1,000 ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.HAPPY GO LUCKY SIZE M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆมีซับในตัวแบบไม่ต้องรีด สวยสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งหรูมาก ๆ ขาย 450 บาท // CF //

2.ALISTA SIZE S เดรสลายดอกสวยหรู มีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ผ้าลาย logo เก๋ ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพูสวยหวานน่ารักมาก ๆค่ะผ้าดี ๆไม่ต้องรีดเลยค่ะ ขาย 430 บาท ของจริงสวยสุด ๆๆๆค่ะ

3.MITR SIZE M US4 เดรสทรง A น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบรนด์หรู ๆ ที่คุณญาญ่าเป็นนางแบบค่ะ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ สวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 37-38 ขาย 530 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ // CF //

4.ASAVA SIZE 2 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายแอปเปิ้ลน่ารักสุดๆๆๆค่ะสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีๆ ใหม่มาก ๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 730 บาทราคาเต็มแพงงงงงค่ะ หายากมาก ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ // CF //

5.DISAYA SET SIZE US4 คัตติ้ง S-M เสื้ออก 34 กระโปรงเอวสูง 26-27 สะโพก 36-38 ลูกไม้นิ่ม ๆ ปักนูนทั้งตัว สวยแบบเกินบรรยายค่ะ สวยสุดๆจริง ๆ ลูกไม้นิ่ม ๆ ทั้งชุด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้หรูหรา สวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มทั้งชุด 2 หมื่น up ขายราคาพิเศษทั้งชุด 2,390 บาท ถูกมากกกค่ะราคานี้ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

6.ZARA SIZE S เสื้อเบรเซอร์สวยหรู สีดำ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ซับลายจุดน่ารัก ๆ ค่ะ อก 34 คัตติ้ง S-M ขาย 360 บาท // CF //

7.MISSGUIDED SIZE S เสื้อสีฟ้าผ้าดี ๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายคอน่ารัก ๆ ค่ะ แบรนด์ EU ขาย 170 บาท

8.HERMITAGE BY ANGWARA SIZE US2 S อก 34 คัตติ้ง S-M สีเขียวสวย ๆ ผ้าทอแบบดี ๆ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ มีซิปข้าง ขาย 180 บาท

9.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L เสื้อกริทเตอร์วิบวับ ผ้านิ่ม ๆ มีซับในตัวไม่คันค่ะ สม็อคช่วงไหล่เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

10.CPS SET SIZE S เสื้ออก 34++ คัตติ้งประมาณ S-M กางเกงคัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ลายดอกไม้สวยเก๋น่ารักค่ะ กางเกงมีกระเป๋าหน้าทรงสวยค่ะ ขายทั้งชุด 480 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะถูกมาก ๆ // CF //

11.BAPHADA SIZE S เสื้อลายเก๋สวย ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้าพลิ้ว ใส่สบาย เชิ้ตทรงสวยเก๋แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 230 บาท

12.PIMNIKED SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายข้าวหลามตัดเก๋ ๆ ทรงสวยดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สวยหรูมาก ๆ ซิปข้างในง่ายค่ะ ตรงคอเป็นกระดุมติด ขาย 330 บาท

13.PPANFAMILY SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลายดอกสวยเก๋ แต่งลูกไม้ด้านข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงง คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 320 บาท

14.BI CHALAI SIZE S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ซิปข้างใส่ง่าย ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ด้านหน้าพิมพ์ลายกุหลาบ ด้านหลังเป็นผ้ากริทเตอร์วิบวับ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ขาย 290 บาท สวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

15.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ ผ้าลูกไม้นิ่ม ๆ มีซับในตัวสวยเก๋สุด ๆ ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ขาย 290 บาท

16.ZARA SIZE M เสื้อขาวดำผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นสม็อคปิดสายเสื้อในพอดีค่ะเก๋ ๆ ขาย 230 บาท

17.JASPAL SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ผ้ากะปิ สีม่วงอ่อน ๆ มีกริทเตอร์วิบวับเก๋ ๆ หรู ๆ ขาย 270 บาทสวยสุด ๆ ค่ะ

18.PENA SIZE L เดรสลูกไม้สีดำคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 คัตติ้ง M-L ค่ะ สวยสุด ๆ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

19.TINY TALE SIZE SS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกหวาน ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยแต่งระบายหน้าแขนตุ๊กตาน่ารักมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าไม่บางค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 370 บาท

20.VANNZILL SIZE S ตัวนี้สวยม๊ากกกก ก.ไก่ ล้านตัวเลยค่ะ สวยสุด ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายพู่ ๆ ชายเก๋ ๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะละมุนมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงสวยเกินบรรยาย ขาย 670 บาท แบรนด์แพงงงงค่ะ// CF //

21.CC DOUBLE O SIZE S อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

22.EZ BY PPANFAMILY SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าฝ้ายแบบดี ๆ มีซับในตัวค่ะ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆขาย 280 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พัน ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ

23.SHA SHA KOREA BRAND ขนาด S-M อก 34++ สะโพก 37-38 สีชมพู ผ้าฉลุเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัวไม่โป๊ค่ะ น่ารักสุด ๆ แบรนด์ high high ของเกาหลีเลยค่ะ ขาย 380 บาท// CF //

24.REIN NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย ลายนกเงือกน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายช่วงเอว คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 620 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยคุ้มมาก ๆ ค่ะ// CF //

25.MARCIANO SIZE 4 S-M แบรนด์หรูๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ละมุน สายอะไหล่ทองเก๋ ๆ เลยค่ะของจริงสวยเกินบรรยายค่ะสวยมาก ๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 5 พัน up ขาย 570 บาท

26.POMELO SIZE M อก 34++ เสื้อขาวทอลายเก๋ ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะตัวนี้ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเรียบหรูค่ะ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะ// CF //

27.NAMKHING CLOSET SIZE M เดรสลายนกน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายชายเก๋ ๆทรงสวยค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 360 บาท// CF //

28.XACT SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 กระโปรงลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย แต่งพู่ๆ ชายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายสวยผ้าดีคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

29.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าคอตตอลอย่างดีนิ่มมาก ๆ ค่ะ พิมพ์ลอนเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท แมทกับยีนส์น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

30.CPS SIZE XS-S คัตติ้ง S เอว 25-26 สะโพก 36 เป็นกระโปรงกางเกงนะคะ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เก๋สุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

31.OAKLEY SIZE 31 M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ใส่ได้ทั้งชายหญิง ทรงเก๋ๆ เท่ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆสภาพใหม่กิ๊กก ๆ แต่งซิปด้านข้างเก๋ ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 470 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

32.ZARA SIZE L กางเกงสีดำทรงสวย ใส่แล้วเก็บทรงค่ะ ร้อยลูกปัดด้านข้างสวยเก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 30 สะโพก 39-40 ของจริงสวยสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

33.CPS SIZE XS คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีๆ ผ้าพิมพ์ลอนเล็ก ๆ หรูๆ สุด ๆ ค่ะตัวนี้สีเขียวสวยมาก ๆ ใหม่สุด ๆ ทรงระฆังเก๋ ๆ ขาย 230 บาท

34.CPS SIZE S เสื้อไหล่เบี่ยงทรงเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆคัตติ้ง M อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าใส่สบายๆ ทรงเก๋สวย ขาย 270 บาท// CF //

35.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 ++ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆอย่างดี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แขนเก๋มาก ๆ ทรงสวย ขาย 290 บาท แนะนำค่ะน่ารักสุดๆๆๆ// CF //

36.WAWOO GIRL SIZE M-L KOREA BRAND เสื้อสีแดง จับจีบชาย ซิปหลังเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ มีดีเทลน่ารัก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 250 บาท ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรุสุด ๆ ค่ะ// CF //

37.LYN AROUND SIZE S SET เสื้อ + กระโปรง เสื้ออก 33-34 กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 เป็นผ้าปักลายดอกไม้บนผ้าแก้วหรู ๆ ค่ะ ตัวนี้กระโปรงมีตำหนิ ขาดนิดนึงนะคะ คิดแค่ราคาเสื้อค่ะ กระโปรงแถมให้ ขายทั้งชุด 149 บาทค่ะ ถูกมากกกก

38.ZARA SIZE 40 L ใส่ได้ทั้งหญิงและชายค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สีฟอกสวย ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ เอวสูง ทรง boy นิดๆ ค่ะ เก๋ ๆ เอว 30 สะโพก 38-40 ขาย 370 บาท สวยเท่มาก ๆ ค่ะ ป้ายหนังเลย// CF //

39.FILA SET SIZE M-L เสื้อ + กางเกง เสื้ออก 35++ ผ้านิ่ม ๆ สกรีน logo เก๋ ๆสีสวย ลายชิโนริน่ารักมาก ๆค่ะ กางเกงเอวสม็อค 27-29 สะโพก 37-40 สีขาวสวยเก๋ ทรงสวยขาบานนิดๆ แต่งแถบชายน่ารักสุด ๆๆๆๆๆค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขายทั้งชุด 760 บาท ถูกมากกกกค่ะราคานี้ได้ทั้งชุดเลยสวยเก๋มาก ๆ // CF //

40.SAVY SIZE M อก 34++ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แต่งคริสตัลสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ขาย 130 บาท

41.MINIMELL SIZE M-L เสื้อผ้าลินิน ลายสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆอก 35++ขาย 180 บาท

42.MARKS & SPENCER SIZE L อก 35++ ลายสก็อตเก๋ ๆ พับแขนติดกระดุมผ้านิ่มใส่สบายทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท

43.เสื้อสีเขียวลายกุหลาบ ขนาด M งานแบรนด์นะคะ โดนตัดป้ายเหลือป้ายข้างค่ะสวยมาก ๆ ทรงสวยกระดุมมุก หรู ๆ ค่ะ อก 34++ขาย 270 บาท ผ้าพลิ้ว ๆ ดีๆ หรู ๆ แบบของ ZARA เลยค่ะ// CF //

44.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีหวาน ๆ ผ้าดี ๆ ขาย 330 บาท

45.SODA SIZE ตามป้าย L คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกสวยเก๋มีผ้าซับในตัวค่ะของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ขาย 370 บาท ถูกมากกก// CF //

46.DANITA BKK SIZE M กางเกงลายเก๋สวยคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ เลย เอวสูง 26-27 สะโพก 37 ขาย 370 บาท แนะนำค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆค่ะ ลายน่ารักสุด ๆ // CF //

47.TED BAKER LONDON SIZE 1 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ หรู ๆ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ กระดุมผีเสื้อ มีอะไหล่กระดุมด้วยค่ะ ขาย 470 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ แบรนด์หรูจากอังกฤษ// CF //

48.TOPSHOP NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด US2 คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-38 สีสวยลายดอกไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆเลยค่ะ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ขาย 630 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ 3 พัน up// CF //

49.TOPSHOP SIZE US2 เดรสลายเก๋สวยใส่แล้วเก็บทรงผ้า bodycorn เก๋ ๆ ไม่บางค่ะ สวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 33 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ของจริงสวยมาก ๆ คะ ขาย 280 บาท

50.LILY SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ สีฟ้าสวย ๆ คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 2 พัน up เลยค่ะน่ารักสุด ๆ ขาย 370 บาท ของจริงน่ารักม๊ากกกกก แนะนำค่ะ// CF //

51.LOOKBOOK SIZE S กระโปรงทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เย็บไขว้เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์จาก shop Mega Bangna ค่ะ ขาย 330 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

52.KALISA SIZE M เดรสทรงสวยเก๋ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าชีฟองหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 ของจริงสวยสุดๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลย ขาย 360 บาท

53.YOUR MOODS SIZE M SET เสื้อ+ กระโปรง แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ ผ้าอัดลอนเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้ออก 34++ กระโปรง เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขายทั้งชุด 280 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำ

54.DISCOAT SIZE M เดรสลายสก็อตเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆขาย 230 บาท

55.NEW LOOK SIZE UK6 S-M อก 34++ เสื้อสีน้ำตาลผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆแต่งชายหยัก ๆ น่ารักๆค่ะ ขาย 99 บาท

56.JUDE SIZE M อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เดรสแบรนด์หรู ลายกราฟฟิกเก๋ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ขาย 420 บาท// CF //

57.MARKS & SPENCER SIZE M-L อก 34++ สะโพก 37-39 เดรสสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกไม้สวยหรู ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

58.TOPSHOP SIZE UK6 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าชีฟองแต่งระบายลูกไม้หรู ๆ ทรงสวยๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

59.FASHION UNION SIZE UK10 M เดรสผ้านิ่ม ๆ มีซับในตัวลายดอกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ขาย 260 บาท

60.H&M SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L เอวสม็อคยืดได้เอวสูง 26-28 ผูกโบว์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ สะโพก 37-41 ทรง A บาน ผ้าลูกไม้ฉลุน่ารักสุดๆๆๆค่ะใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ราคาเต็มแพงงงงค่ะ คอลใหม่เลย ขาย 470 บาทน่ารักม๊ากกกกก // CF //

61.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ สีชมพูสวยสุด ๆแต่งโบว์ด้านหน้า แขนระบายลูกไม้นิ่ม ๆ หรู ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ขาย 370 บาทของจริงสวยม๊ากกกกกก// CF //

62.JASPAL SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งคอเมทาลิกวิบวับสีเขียว แต่งอะไหล่ทองไหล่น่ารัก ๆ ค่ะ ดีเทลเก๋มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คัตติ้ง M ค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

63.MM BY PPANFAMILY SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าลูกไม้สีน้ำเงินนิ่มๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ แบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

64.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 น่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้สภาพใหม่กิ๊ก ๆลายเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ระบายชั้น ๆ น่ารักๆค่ะ ขาย 230 บาท

65.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ค่ะ ผ้ากำมะหยี่ silk พิมพ์ลายนิ่ม ๆ เก๋ ๆ สวย ๆ ทรงปล่อยชายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาทของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

66.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ค่ะ ผ้ากำมะหยี่ silk พิมพ์ลายนิ่ม ๆ เก๋ ๆ สวย ๆ ทรงปล่อยชายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาทของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

67.H&M SIZE S-M เสื้อคลุมเก๋ๆ ลายสวย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ใส่เป็นแจ็คเก็ตได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ ขาย 230 บาท// CF //

68.MICHAEL KORS SIZE S ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 คัตติ้ง S-M สีดำผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งอะไหล่ทองคอเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ถูกม๊ากกกกราคานี้ มีกระดุมซ่อนด้านหน้านะคะ

69.TOPSHOP SIZE UK6 คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ สีสวยลายน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 280 บาท// CF //

70.EP SIZE M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สีดำ ผ้า 2 ชั้น มีน้ำหนัก ทิ้ง ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ ระบายชีฟองสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ ขาย 260 บาทน่ารักสุดๆๆ// CF //

71.LYN AROUND SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพู ระบาย 2 ชั้น ด้านนอกแต่งผ้าแก้วหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

72.TOPSHOP SIZE UK10 M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆผ้ายีนส์นิ่มใส่สบายสีฟอกสวย ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

73.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อสีชมพูทรงสวย แขนพอง สอบปลายแขนน่ารักๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 35++ ขาย 230 บาท

74.H&M NEW SIZE 36 S-M ใหม่ป้ายห้อย อก 34++ สะโพก 36-37 เสื้อตัวยาว หรือ minidress ค่ะ สวยสุด ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แต่งโบว์แขนน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ราคาเต็มตามป้าย 1,799 บาท ขายราคาพิเศษ 330 บาท ถูกม๊ากกกกกก

75.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ผ้ายีนส์แสปนเด็กซ์ยืดได้นิดหน่อยค่ะ สีดำสีฟอกสวยเก๋ ทรงสวยเอวสูงค่ะ ขาย 280 บาท

76.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง XS เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ปักดอกไม้ 3d สวย ๆ เลยค่ะ ลายเก๋มาก ๆ เอวสูงทรงสวย ขาย 180 บาท

77.ZARA SIZE 38 M คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวยยีนส์นิ่มผ้าใส่สบาย ปักตรงขอบกระเป๋าน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท ป้ายหนังเก๋ ๆเลยค่ะ ใหม่มาก ๆ

78.UNIQLO SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ผ้าลายเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะใส่ทำงานได้ ไม่ใช่ผ้ายืดค่ะ ขาย 220 บาท

79.BEAUTY & YOUTH UNITED ARROWS SIZE M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์หรูจาก Arrows ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สีฟ้าสวยเก๋ ขาย 220 บาท ผ้าดีสุด ๆๆๆค่ะ

80.JASPAL SIZE M ตัวนี้เคยได้ S มารอบนี้ได้ M ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ เว้าไหล่ข้างนึงค่ะ ทรงสวยมาก ๆ อก 34++ ขาย 280 บาทสวยมาก ๆ ค่ะสีขาวหรู ๆ เลย// CF //

81.ZARA SIZE S เดรสสีเทาทรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งหรู ๆ ขาย 280 บาท

82.POMELO SIZE S คัตติ้ง M เสื้อผ้าพลิ้ว ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีสวยน่ารักค่ะใส่สบาย ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะขาย 180 บาท

83.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสระบายชั้น ๆ ทรงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 320 บาทน่ารักม๊ากกกก คอลเดิมแต่ใหม่กิ๊กๆ เลยค่ะ// CF //

84.OUROPEAN ZTATION SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 ใหม่ป้ายห้อย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ลายเก๋ ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขาย 320 บาท

85.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ด้านหน้าเย็บจับจีบเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะของจริงสวยมากๆๆๆๆ คอลใหม่เลยค่ะ ขาย 480 บาท// CF //

86.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าสวยๆเลยค่ะ แขนพองผ้าดี ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท

87.POMELO SIZE XL คัตติ้ง L-XL เดรสสีฟ้าลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งสม็อคหลังเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 29-30 สะโพก 38-41 ขาย 290 บาท

88.MYMPH SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยสุด ๆคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ทรงสวยเอวสูงเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

89.JASPAL SIZE L กระโปรงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ซิปหน้าสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ เอว 29-30 สะโพก 39-41 สวยมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาททรงสวยค่ะ ใหม่กิ๊กเลยค่ะ

90.LYN AROUND SIZE M -L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ากำมะหยี่สวยเก๋ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ แต่งไหล่เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

91.JASPAL SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพเหมือนใหม่ค่ะ แต่งระบายด้านข้างเก๋ ๆ ตัวนี้มีสีดำตำใส่ตามรูปค่ะ อันนี้ปรับแสงสว่างให้เห็นชัดนะคะ ของจริงไม่ชัดค่ะ แต่เป็นสีดำด้วยกันเห็นไม่ชัดค่ะ ต้องสังเกต ผ้าทิ้ง ๆ แบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขายราคาพิเศษ 230 บาท

92.LA BOUTIQUE SIZE S เดรสน้ำตาลสวยเก๋ เหลือบวิบวับสวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง คัตติ้ง XS นะคะ อก 32 เอว 24-25สะโพก 34-35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ช่วงอกมีเสริมโครงกันลื่นค่ะ เหมาะกับสาวมินิค่ะ ขาย 59 บาทใหม่มากกกกก

93.MASSIMO DUTTI SIZE M อก 34 ผ้าดีๆ แสปนเด็กซ์นิด ๆ ค่ะ สวยหรูค่ะ แขนปัก logo เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท ราคาเต็มแพงงง// CF //

94.F. FASHION SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ ลายเก๋สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ// CF //

95.THEA BY THARA SIZE US2 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 26-27 สวยสุด ๆ ค่ะ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งผ้ากริทเตอร์วิบวับด้านหลังเก๋ ๆ ขาย 259 บาท ตัวนี้เคยได้ครั้งนึงนาน ๆ ได้มาทีนะคะ

96.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ไหล่เบี่ยงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งระบายเก๋ ๆ หรูหรามาก ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

97.MISS SELFRIDGE SIZE US4 S อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ ทรงสวยผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ขาย 99 บาท

98.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อคลุมลายดอกผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

99.JASPAL SIZE M อก 34++ เสื้อคลุมเก๋ ๆ แต่งมุกแขนสภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยสีพาสเทลเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 79 บาท

100.เสื้อสีครีมขนาด M อก 34++ แบบเก๋ๆสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายคอเก๋ ๆ ค่ะ ตัวนี้ตัดป้ายคอเหลือป้ายข้างค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 49 บาท// CF //

101.AM MADE SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าพาสเทลสวยเก๋ แต่งกระดุมเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 79 บาท

102.JESSICA SIZE L อก 35++ เอว 28-30 สะโพกฟรีสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมสวยๆเลยค่ะ เหลือบๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ขาย 119 บาท แบรนด์แพง ๆ Central Chidlom ค่ะ ราคาเต็ม 5 พัน up

103.BCBG GENERATION SIZE 10 M แบรนด์ในเครือ BCBG MAXAZRIA ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์สวยสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายละมุนมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-38 บาท ขาย 229 บาท ของจริงสวยม๊ากกก ก.ไก่ล้านตัวเลยค่ะสวยจริง ๆ// CF //

104.SANDRO PARIS แบรนด์ High ของฝรั่งเศลค่ะ สวยสุด ๆ SIZE 40 M-L เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีม่วงสวยม๊ากกกก สีแบบสวย ๆ ผ้าดี ๆ นิ่ม ๆ ยืดนิดหน่อย ราคาเต็มหมื่น up ค่ะ ขาย 249 บาทสวยสุด ๆค่ะ ราคานี้ถูกมากกกค่ะ

105.POMELO SIZE XL คัตติ้ง L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีครีมสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ สวยหรู ผูกโบว์น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสีครีมมีกริทเตอร์เงินสวยสุด ๆ ขาย 149 บาท // CF //

106.LYN AROUND SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมพรมปักเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ คะ ขาย 99 บาท

107.JASPAL SIZE M กระโปรงเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ทอสวยๆ ลายดอก แต่งกระเป๋าข้าง เอว 27 สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

108.REBECCA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาสั้นแบรนด์สยามคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆน่ารักสุดๆๆค่ะ ขาย 79 บาท

109.CPS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีแดงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 49 บาท

110.ENDLESS HOLIDAY SIZE S เดรสผ้าฝ้ายผสมลินินสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเรียบหรูมีกระเป๋าข้างใส่สสบาย ๆค่ะ อก 34 สะโพก 36 ขาย 59 บาท

111.STARKELA FOR POMELO SIZE 36 เป็นของใหม่ค่ะ สวยมาก ๆ ใส่สบายๆส้นไม่สูงเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 189 บาท มาพร้อมกล่องเลยค่ะ// CF //

112.YOUR MOODS SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงผ้าดี ๆ หรู ๆ ผ้าพิมพ์ลายสวยมาก ๆค่ะ แต่งเข็มขัดหน้าเก๋ ๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งหรูสุด ๆ ขาย 49 บาท// CF //

113.PORTLAND SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาว เดินขอบลูกไม้สวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 49 บาท// CF //

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 02-05-21 at 00:54.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ