TM: BRAND CLEARANCE SALE // SRETSIS // JASPAL // LYN AROUND // TOPSHOP // ZARA // H&M // POMELO // และอีกมากมาย ถูกมาก ๆ ค่ะ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND CLEARANCE SALE // SRETSIS // JASPAL // LYN AROUND // TOPSHOP // ZARA // H&M // POMELO // และอีกมากมาย ถูกมาก ๆ ค่ะ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND CLEARANCE SALE // SRETSIS // JASPAL // LYN AROUND // TOPSHOP // ZARA // H&M // POMELO // และอีกมากมาย ถูกมาก ๆ ค่ะ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 500 ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.POMELO SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เป็นจั๊มสูทสีครีมน่ารัก ๆ แต่งหูถักเก๋ ๆ ค่ะ ชายกางเกงระบายหวาน ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 179 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

2.ROYAL IVY REGATTA SIZE XS คัตติ้ง S จั๊มสูทผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สีเขียวขี้ม้าสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงน่ารัก ๆ แต่งกระดุมด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ผ้าทิ้ง ๆ ดี ๆเท่ ๆ เลยค่ะ เก๋มาก ๆมีกระเป๋าข้าง ขาย 189 บาท // CF //

3.JASPAL SIZE M จั๊มสูทกางเกงแต่งซิปด้านหน้าสีดำ เก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสม็อคช่วงเอวค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 ขาย 249 บาท // CF //

4.SRETSIS SIZE US4 UK6 S เอว 26 สะโพก 36 ใหม่ป้ายห้อย ผ้ากำมะหยี่หรู ๆ สีแดงสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาตามป้าย 5,500 บาท สวยสุด ๆ ค่ะ หรูมาก ๆ ขาย 239 บาท

5.CPS SIZE M กระโปรงผ้าทิ้ง ๆ แต่งซิปไขว้หน้าด้านข้างเก๋ ๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 159 บาท// CF //

6.POMELO SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อตัวยาวแบบสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีครีม มีกระเป๋าข้าง ทรง oversize เท่ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

7.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพูสวยเก๋ แต่งแถบด้านข้าง สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 159 บาท// CF //

8.JASPAL SIZE S เดรสชมพูสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 สีชมพูพาสเทลสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าด้านหน้า น่ารักสุด ๆ ค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ เรียบเก๋ ขาย 289 บาท// CF //

9.H&M SET เสื้อ + กางเกง LIMITED EDITION CARTOON NETWORK ขนาด ป้าย S คัตติ้ง M-L เสื้ออก 35++ กางเกง เอว 27-30 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ ๆ น่ารักผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ขายทั้งชุด 299 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำ// CF //

10.TINY TALE SIZE SS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกหวาน ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยแต่งระบายหน้าแขนตุ๊กตาน่ารักมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าไม่บางค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 229 บาท // CF //

11.CPS SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสสีชมพูสวยเก๋ คอปก แต่งระบายช่วงอก น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-39 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 279 บาท // CF //

12.TIME AND TRU SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ตัวนี้ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สีพาสเทลสวยเก๋ ทรงเท่ ๆ ใส่สบาย ๆ แมทกับขาสั้น หรือยีนส์ก็น่ารักค่ะ ขาย 149 บาท // CF //

13.ROSE THE LABEL SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสสีน้ำเงิน อัดพลีททั้งตัวสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ด้านหน้าแต่งไขว้หรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-29 สะโพก 38-40 สวยม๊ากกกก ขาย 289 บาท // CF //

14.SPIRITED AWAY SIZE S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกสีเขียวขาวสวยมาก ๆ ค่ะ ระบายชายน่ารักสุด ๆคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

15.PHISARA อก 34++ ขนาด M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายกราฟฟิคเก๋ ๆ ค่ะ เสื้อคลุมผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 119 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

16.PULCINELLA SIZE M-L อก 34++ เสื้อผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ลายเก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยเก๋มาก ๆค่ะ คอปกเก๋สุด ๆ ขาย 119 บาท

17.WHITE GARDEN SIZE M-L อก 34++ ไหล่เบี่ยงเก๋ ๆ ลูกไม้นิ่ม ๆ แต่งขนนกระบายๆ สวยเก๋ หรูหราน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

18.GERAFFEE SIZE S เดรสคัตติ้งหรู ๆ ลายจุดสีดำขาวสภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ อก 34 สะโพก 36 ขาย 139 บาท

19.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสสีฟ้าทรงสวยเก๋ แต่งระบายลูกไม้ชายน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 149 บาท

20.ZARA SET เสื้อ + กระโปรง โทนดำขาวลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 28-29 สะโพก 37-39 ยืดได้นิดหน่อย สวยมาก ๆค่ะใส่ทั้งชุดน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบ หรือรองเท้าลำลองก็น่ารักค่ะ ขายทั้งชุด 339 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะราคานี้

21.ZARA SET เสื้อ + กระโปรง โทนดำแดง ลายข้าวหลามตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 28-29 สะโพก 37-39 ยืดได้นิดหน่อย สวยมาก ๆค่ะใส่ทั้งชุดน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบ หรือรองเท้าลำลองก็น่ารักค่ะ ขายทั้งชุด 339 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะราคานี้

22.ZARA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38-40 ผ้าอัดพลีทสวยหรู สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำตาล ผ้าแบบดี ๆ ลายเก๋ ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 249 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ // CF //

23.JASPAL SIZE M เสื้อสีดำพิมพ์ลายนูนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 119บาท

24.JASPAL SIZE M เดรสสีชมพู สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 27-28 สะโพก 37-38 มีโครงไม่ต้องกลัวหลุดค่ะ ทรงสวยคัตติ้งหรู ผ้าดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขาย 249 บาทของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ

25.PLAYBOY SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้าแบบดี ๆ สวยเก๋ แต่งคริสตัล logo เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสีตัดต่อผ้าเหลือบ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 189 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

26.ZARA SET เสื้อ + กระโปรง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 27-28 สะโพก 37-38 สวยมาก ๆค่ะใส่ทั้งชุดน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบ หรือรองเท้าลำลองก็น่ารักค่ะ ขายทั้งชุด 389 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะราคานี้ // CF //

27.ZARA SIZE L เดรสผ้า silk กำมะหยี่สวยหรูสีเทาสวยมาก ๆค่ะ ผูกโบว์เอวสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยหรู ๆ แกรนด์ ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-42 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท

28.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋น่ารักเอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

29.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีน้ำตาลอมครีม ผ้าอัดลอนเก๋ ๆ ไม่บางค่ะ ขาย 179 บาท แขนตุ๊กตาน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

30.MYMPH SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสลายดอกสวยเก๋ สวยสุด ๆค่ะ แต่งไขว้ด้านหน้า อก 34 เอว 26-27 สะโพก 33-38สวยหรูคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 279 บาท ของใหม่เลยค่ะ (เหลือ 1 ชุดค่ะ) // CF //

31.MYMPH SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสลายดอกสวยเก๋ สวยสุด ๆค่ะ แต่งไขว้ด้านหน้า อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สวยหรูคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 279 บาท ของใหม่เลยค่ะ (เหลือ 1 ชุดค่ะ)

32.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สีฟ้าสวย ผูกโบว์ด้านหน้าเก๋ ๆ น่ารัก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 199 บาท ของจริงน่ารักมากๆ ค่ะ

33.&DENIM SIZE L-XL สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวยเก๋ ๆ ปลายขา เป็นโบว์ถักเปียน่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์ UK ค่ะ เอว 30-32 สะโพก 39-42 ขาย 189 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

34.ZARA SIZE 40 เอว 30-32 สะโพก 40-42 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวย ป้ายหนังแต่งขาดเซอร์ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 159 บาท

35.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M กระโปรงสีน้ำเงินโบว์เอง ด้านหลังอัดพลีทหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 139 บาท

36.CPS SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งลูกไม้หรู ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

37.DRESS งานตัดห้องเสื้อหรู ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ขนาด S อก 34 แต่งผ้าแก้วนิ่มแบบดี ๆ เอว 26 สะโพก 36 แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ขาย 179 บาท // CF //

38.LYNLALIN SIZE M-L เสื้อ + กางเกง SET สวยหรูสุด ๆ ผ้าดี ๆ ลูกไม้นิ่ม ๆ สวยมาก ๆค่ะ เสื้ออก 35++ กางเกงเอวสูงสม็อค มีกระเป๋าข้างสีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ กางเกงเอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 299 บาท ถูกมาก ๆค่ะราคานี้ผ้าลูกไม้ดี ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ // CF //

39.LYNLALIN SIZE M-L เสื้อ + กางเกง SET สวยหรูสุด ๆ ผ้าดี ๆ ลูกไม้นิ่ม ๆ สวยมาก ๆค่ะ เสื้ออก 35++ กางเกงเอวสูงสม็อค มีกระเป๋าข้างสีส้มสวยมาก ๆ ค่ะ กางเกงเอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 299 บาท ถูกมาก ๆค่ะราคานี้ผ้าลูกไม้ดี ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ // CF //

40.SHEIN SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีแดงดำ ลายดอกน่ารักสุด ๆ ค่ะ แขนยก น่ารักมาก ๆ สม็อคหลังใส่สบาย ผ้าดี ๆไม่บางค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 139 บาท // CF //

41.FILAGE SIZE M-L อก 34++ สีเทาสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังผูกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆค่ะตัวนี้น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรูๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 129 บาท

42.ANGEY SIZE M-L อก 35++ สวยมาก ๆค่ะ สีชมพูลายดอกผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ทรงปล่อยใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 149 บาท ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ // CF //

43.KALISA SIZE XL คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ลายดอกสวยเก๋ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

44.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สะโพก 36-37 ผ้า 2 ชั้น งานปักสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 189 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

45.ZARA SIZE M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ไหล่แต่งซิป ด้านหลังอัดพลีทสวยเก๋ สวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 229 บาท// CF //

46.JOUSSE SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวมิ้นท์สวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ละมุน ๆ ค่ะขาย 149 บาท// CF //

47.ANGEY SIZE M-L สีส้มพาสเทลสวยม๊ากกกก ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ แบบละมุน ๆ ทรงสวยหรู แต่งระบายด้านหน้า สวยมาก ๆค่ะ ขาย 139 บาท

48.F&F SIZE S เดรสลายเก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 99 บาท

49.ANGEY SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่ม ๆ ตาข่ายทอหรู ๆ ค่ะ ชายระบาย 2 ชั้นของจริงสวยมาก ๆค่ะ สะโพก 36-37 ขาย 159 บาท ไม่รวมซับ ของจรริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะของจริงสวยน่ารัก ราคาเต็ม 2 พันกว่าค่ะ // CF //

50.CC-OO SIZE S เดรสสีชมพูสวยเก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 149 บาท// CF //

51.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อคลุมผ้าหนังกลับแบบนิ่ม ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะสีส้มสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับเดรสหรือเสื้อยืดกางเกงยีนส์ก็น่ารักค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ขาย 199 บาท// CF //

52.DAPPER SIZE 3 M-L จั๊มสูทกางเกงสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แต่งหมุดคอ ดอกไม้เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แขนระบายปลาย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

53.POMELO SIZE M อก 34++ สม็อคหลังเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆคะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ผ้าดี ๆขาย 159 บาท

54.VIRIZAMARA SIZE M เดรสคัตติ้งหรู ๆ สีเขียวสวยมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ ทิ้ง ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 259 บาท// CF //

55.FAIRY GODMOTHER SIZE US4 คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ผ้ากริทเตอร์วิบวับแต่งชายปัก ๆ หรู ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ 4 พัน up ขายราคาพิเศษ 199 บาท

56.VILLAINS SF SIZE 38 สายปรับระดับได้ หนังดีมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ปักเก๋ ๆ แน่น ๆ ไม่มีหลุดค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 199 บาทสวยสุด ๆค่ะ // CF //

57.VILLAINS SF SIZE 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเงินสวยมาก ๆค่ะ สายพันสองชั้น ปรับสายได้ สวยมาก ๆ ค่ะ สายคริสตัลแน่น ๆ สวยหรูค่ะ ขาย 179 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ สวยสุด ๆ

58.ALDO SIZE 38-39 สายปรับระดับได้ หนังเก๋ลายสวยใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ หนังสวยมาก ๆ ด้านหน้าเสริมพื้นทำให้เดินสะดวกค่ะ ดีไซน์หรู ๆเลยค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 199 บาท ถูกมาก ๆค่ะราคานี้ ใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

59.JASPAL SIZE 36 หนังแก้วสวยเก๋แต่งอะไหล่ทองสภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยค่ะ สายพัน 2 ชั้น เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 179 บาท

60.JASPAL SIZE M เสื้อแบบเก๋สวย ลายน่ารักมาก ๆค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ ด้านหลังผ้าใส่สบาย อก 34++ น่ารักสุด ๆ ค่ะตรงสายปรับได้ค่ะ ขาย 169 บาท น่ารักสุดๆ// CF //

61.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เป็นชุดติดกันค่ะ สวยน่ารักสุด ๆ ขาย 219 บาท

62.JASPAL SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าคล้ายผ้าไหมลายเก๋สวยมาก ๆค่ะ หรู ๆ ขาย 119 บาท

63.LYN AROUND SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

64.ESPADA SIZE S เสื้อไหมพรมผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีชมพูสวย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

65.THEA BY THARA SIZE US2 S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ใหม่ป้ายห้อยสีชมพูเหลือง คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 5 พัน up สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 329 บาท ถูกมากกกค่ะราคานี้

66.ANN KLEIN SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ลายเก๋สวยคัตติ้งหรุ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะสวยเก๋มาก ๆ แต่งกระเป๋าหน้าขาย 249 บาท// CF //

67.เสื้อไหมพรมงานดีไซน์แต่งพู่ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวดำไหมพรมนิ่ม ๆใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

68.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สีขาวดำ ผ้านิ่มใส่สบายสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ปักเลื่อมหัวใจอกเก๋ ๆ ขาย 159 บาท // CF //

69.H&M SIZE S อก 34 เอว 26 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ใส่แล้วทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

70.ADIDAS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะสวยน่ารัก ขาย 129 บาท// CF //

71.FRIDAY FINEDAY SIZE XS อก 33 เอว 25 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเงินสวยมาก ๆค่ะของจริงคัตติ้งหรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ มีซับในตัว จากช้อป terminal21 ค่ะ ขาย 149 บาท

72.ZARA SIZE S ตัวนี้แก้เอวมานะคะ เหลือป้ายข้างค่ะของแท้แน่นอนค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ผ้านิ่มใส่สบาย ด้านข้างแต่งปักเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

73.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สีดำขาวน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ เอวสูง ขาย 129 บาท

74.TOPSHOP SIZE XS-S คัตติ้ง S อก 34 เอว 25-26 สะโพก 36 สวยสุด ๆ ค่ะ แต่งปักสวยเก๋ค่ะของจริงสวยมาก ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 149 บาท

75.JASPAL SIZE XS เลคกิ้งสีดำผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้ง S เอว 26-27 สะโพก 36-37 ใส่สบาย ๆแมทกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

76.ZARA รองเท้าขนาด 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ใส่สบาย ทรงสวย ลำลอง ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 159 บาท

77.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L เสื้อกริทเตอร์วิบวับ ผ้านิ่ม ๆ มีซับในตัวไม่คันค่ะ สม็อคช่วงไหล่เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

78.PIMNIKED SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายข้าวหลามตัดเก๋ ๆ ทรงสวยดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สวยหรูมาก ๆ ซิปข้างในง่ายค่ะ ตรงคอเป็นกระดุมติด ขาย 159 บาท// CF //

79.BI CHALAI SIZE S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ซิปข้างใส่ง่าย ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ด้านหน้าพิมพ์ลายกุหลาบ ด้านหลังเป็นผ้ากริทเตอร์วิบวับ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ขาย 149 บาท สวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

80.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ ผ้าลูกไม้นิ่ม ๆ มีซับในตัวสวยเก๋สุด ๆ ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ขาย 149 บาท

81.ZARA SIZE M เสื้อขาวดำผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นสม็อคปิดสายเสื้อในพอดีค่ะเก๋ ๆ ขาย 99 บาท// CF //

82.JASPAL SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ผ้ากะปิ สีม่วงอ่อน ๆ มีกริทเตอร์วิบวับเก๋ ๆ หรู ๆ ขาย 119 บาทสวยสุด ๆ ค่ะ

83.PENA SIZE L เดรสลูกไม้สีดำคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 คัตติ้ง M-L ค่ะ สวยสุด ๆ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท

84.CC DOUBLE O SIZE S อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

85.XACT SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 กระโปรงลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย แต่งพู่ๆ ชายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายสวยผ้าดีคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

86.OAKLEY SIZE 31 M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ใส่ได้ทั้งชายหญิง ทรงเก๋ๆ เท่ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆสภาพใหม่กิ๊กก ๆ แต่งซิปด้านข้างเก๋ ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 189 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

87.TOPSHOP SIZE US2 เดรสลายเก๋สวยใส่แล้วเก็บทรงผ้า bodycorn เก๋ ๆ ไม่บางค่ะ สวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 33 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ของจริงสวยมาก ๆ คะ ขาย 99 บาท// CF //

88.YOUR MOODS SIZE M SET เสื้อ+ กระโปรง แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ ผ้าอัดลอนเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้ออก 34++ กระโปรง เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขายทั้งชุด 99 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำ

89.NEW LOOK SIZE UK6 S-M อก 34++ เสื้อสีน้ำตาลผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆแต่งชายหยัก ๆ น่ารักๆค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

90.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 น่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้สภาพใหม่กิ๊ก ๆลายเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ระบายชั้น ๆ น่ารักๆค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

91.LYN AROUND SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพู ระบาย 2 ชั้น ด้านนอกแต่งผ้าแก้วหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

92.POMELO SIZE S คัตติ้ง M เสื้อผ้าพลิ้ว ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีสวยน่ารักค่ะใส่สบาย ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะขาย 79 บาท

93.JASPAL SIZE L กระโปรงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ซิปหน้าสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ เอว 29-30 สะโพก 39-41 สวยมาก ๆค่ะ ขาย 139 บาททรงสวยค่ะ ใหม่กิ๊กเลยค่ะ

94.JASPAL SIZE M อก 34++ เสื้อคลุมเก๋ ๆ แต่งมุกแขนสภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยสีพาสเทลเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 49 บาท// CF //

95.AM MADE SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าพาสเทลสวยเก๋ แต่งกระดุมเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 49 บาท// CF //

96.JESSICA SIZE L อก 35++ เอว 28-30 สะโพกฟรีสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมสวยๆเลยค่ะ เหลือบๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ขาย 79 บาท แบรนด์แพง ๆ Central Chidlom ค่ะ ราคาเต็ม 5 พัน up

97.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S-M เอวสม็อค 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ แบบดี ๆ สีครีมสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 229 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 06-05-21 at 23:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ