SHOCK SHOCK SHOCK PRICE ถูกกก และ อย่างใหม่ ได้รับคำชมจากลูกค้าที่ได้ ซื้อ และ รับสินค้าไปแล้ว แถมถามมาอีกว่า ทำไมใหม่อย่างงี้ และ ขายถูกจัง ใหม่จริง ถูกจริง ไม่ อิงนิยายคร้า ^^

ANYWAY, BIG THANKS 2 ALL MY LOVELY CUSTOMERS na ka ^^

แม่ค้าใจดีจริง อะไรจริง ลองสอบถามมาดูนะคร้า สนใจจิง คุยกันได้ ขายได้ขายให้เลยค่ะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 10000000 % ซื้อจาก shop เอง 100000000 %ค่ะ พบว่าไม่แท้ ยินดีคืนเงินค่ะ (ซึ่งเป็นไม่ได้อยู่แล้วค่ะ ^^)

เอาเข้าห้อง CATCH FAKE ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตินะค่ะ

สินค้าที่นำมาขาย เป็นของแม่ค้าเองทั้งหมด นั่งเล่น นอนเล่น อยู่ในตู้ค่ะ แม่ค้าชอบซื้อมาเก็บ และดูแลอย่างดีจิงๆค่ะ แอบ จิตเล็กน้อย เพราะฉะนั้น บอกใหม่คือใหม่จิงๆ ค่ะ CONFIRMED ka ^^

ค่าส่ง ลงทะเบียน 50บาท ems 100 บาท

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน + ไม่ต่อราคาก่อน นะคร้า ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคร้า
ยกเว้นว่าพบว่าเป็นของปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้ เด็ดขาดดด สอบถามได้ตามความพอใจลูกค้าเลยค่ะ ยินดีตอบทุกกกกคำถาม จากใจจิงๆค่ะ

เพราะฉะนั้น CF แล้ว NO CC นะคร้า ไม่คืนเงินทุกกรณี ยกเว้น ตรวจสอบว่าเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้คร้า) ไม่ได้โหดนะคร้า แต่ เสียลูกค้าไปหลายท่านแล้วอ่ะค่ะ เข้าใจแม่ค้าหน่อยนะคร้า -.-"

*** เตือนแม่ค้าทุกๆท่านค่ะ ***
ขอ BLACKLIST ลูกค้า ที่ใช้ชื่อ LINE ชื่อ : LEONYEE CFบอกจะโอนแล้วไม่โอน หายเงียบไปเลยค่ะ แม่ค้าระวังด้วยนะคะ จะได้ไม่ต้องมีคนมาเสียเวลาและเสียความรู้สึกเพิ่ม จากการกระทำของลูกค้าท่านนี้อีกค่ะ (เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะลงรูปเพื่อช่วยเตือนแม่ค้าท่านอื่นๆนะคะ)

กรณีนัดรับ รบกวนมัดจำ 2000 บาทค่ะ

แม่ค้าใจดีมากกกกค่ะ + จริงใจ เป็นที่สุด ^-^

โทรมาสอบถามได้ตลอดเวลา ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ อิอิ ^^

ที่สำคัญ ไม่ต้องกลัวว่า แม่ค้าจะโกงหรือจะอะไรทั้งนั้นนะค่ะ ไว้ใจแม่ค้าคนนี้ได้ทุกกรณีค่ะ ^^

*** สะดวก โทร + email + LINE+ Whatsapp ค่ะ

*** โทร :
06-4564-6565 / 086-6565-691 หรือ

LINE มาก็ได้นะค่ะ
SEARCH BY PHONE : 086-6565-691 ค่ะ

*** email: nano.thavi@gmail.com ตอบเร็วทันใจแน่นอนนค่ะ

** ขออนุญาติลบรูปสินค้าที่ขายไปแล้วทิ้งนะค่ะ ลูกค้าจะได้ไม่เสียเวลาโหลดนานค่ะ **

USED LIKE NEW PATEK PHILIPPE AQUANAUT Ref.5067A-023 TAUPE COLOR ปี 2016 Complete set with box and certificate discontinue แล้วค่ะ หายากยิ่งกว่าสิ่งใดตอนนี้ สีนี้คือดีมากกค่ะ ขาย 1.11 ล้านบาทค่ะ (สนใจเรือนนี้ แนะนำให้โทรมาเลยนะคะ 086-656-5691/ขอบคุณมากค่ะ ^^)

USED LIKE NEW ROLEX OYSTER PERPETUAL 31mm BOY สายสแตนเลสบานพับ ใหม่มากกกกกกกกกกกกกกก สติกเกอร์ยังติดอยู่ Complete set with Receipt ซื้อเองจากเยอรมันค่ะ ใส่เท่ๆเลยค่ะ ขาย 139,000บาทค่ะ (สนใจเรือนนี้ แนะนำให้โทรมาเลยนะคะ 086-656-5691/ขอบคุณมากค่ะ ^^)

USED ONCE LIKE SUPER NEW BALANCIAGA EDGE MINI CITY SHW : ซื้อมาถ่ายรูปครั้งเดียว ใครได้ไปคุ้มมากกกเหมือนได้ของใหม่ไปเลย ทรงแข็ง หนังแข็ง มากกกก หนังรุ่นนี้เป้นหนังแพะ ทนมากกว่ารุ่นปกติ ไม่แตกไม่ย้วยเหมือนรุ่นธรรมดา ดีมากกๆๆๆซึ่งราคาแพงกว่ารุ่นปกติมากกค่ะ คุ้มากกๆๆบอกเลยค่ะ ขายแค่ 30,990บาทNETค่ะ

NEW BALANCIAGA ฺBELT BAG NAVY : ผญใช้ได้ ผชใช้ดีเลยค่ะ หนังทั้งใบ ขายราคาแบบเหมือนให้ฟรีค่ะ ขายแค่ 17,990บาทNETค่ะ

NEW BOYY PHONE CASE สี AMBER เหลืองมัสตาร์ท : ดีมากกกกก ใส่โทรศัพท์ได้ทุกรุ่น + PASSPORT +มีช่องใส่ CARD ดีมากอ่ะค่ะ สีเหลืองนี้อย่างสวยไม่แปร๋นๆแต่ ใช้แล้วดูดีมีสะตาวว ใช้เดินทางใช้ชีวิตประจำวันได้ทุกวัน ไม่มีเบื่อราคา SHOP ขึ้นไม่หยุดแต่ขายถูกกว่าราคาเก่า อปก.ครบค่ะ ขาย 12,900บาท ค่ะ

NEW FRANCK MULLER MASTER SQAURE MEDIUM 6002M เพชรแถวเดียว ORIGINAL SETTING Complete set with box and certificate เรือนนี้คือดีนะคะ คือใส่ออกงาน ใส่ชีวิตประจำวัน มันได้หมดดจิงๆๆ เบื่อเปลี่ยนสายได้ มันดูแพงกว่าราคามากกกกกกจิงๆ ราคาshop check ล่าสุด ลดแล้วเหลือประมาณ 38x,xxx b. โหวววว !!!! ราคานี้หาไม่ได้แล้วค่ะ ขายแบบถูกสุดดๆๆแค่ 162,999 b. NET !!!! ค่ะ ( สนใจเรือนนี้ แนะนำให้โทรมาเลยนะคะ 086-656-5691/ขอบคุณมากค่ะ ^^)

USED ONCE LIKE SUPER NEW PROENZA PS1 MEDIUM "SMOKE" : ซื้อมาใ้ครั้งเดียว และไม่กี่ชั่วโมง ใครได้ไปคุ้มมากกกเหมือนได้ของใหม่ไปเลย ทรงแข็ง หนังแข็ง มากกกก มองด้วยตาเปล่าไม่เห็นร่องรอยการใช้งานเลยค่ะ เก็บส่วนต่างไปซื้อใบอื่นได้ ขายแค่ SOLD บาทNETค่ะ

NEW BOYY BOBBY
CHARM with STRAP สี HUNTER GREEN : no caption need ka 5555 เก๋ไก๋ สะไล๊เด้อ *** ขนาด W10.5*H5*D7 cm *** เป็น Exclusive collection ล่าสุดค่ะ นอกเหนือจากทำหน้าที่เป็น CHARM ห้อยกระเป๋าเก๋ๆแล้ว ใบนี้ฐานกว้างใช้งานได้จิงๆๆ ใส่บัตร ลิปสติก กุญแจรถ และของจุกจิกเช่นยาดมได้สบายๆๆ555 มีสายสะพายใส่แบบเดินฉิวๆ เก๋ๆเลยค่ะ และมีสายห้อยอีกเส้น สำหรับห้อยกับเข็มขัดทำ beltbag ได้เลยค่ะ แม่ค้าใช้เองอยู่ มัน ดีและเก๋มากกกก แนะนำที่สุด ราคานี้ใช้ได้หลายแบบเก๋ไก๋ แบบRUNWAY เลยค่ะ ขายแค่ SOLD FAST KA
บาท NET ค่ะ หายากที่่สุด !!!

USED ONCE LIKE SUPER NEW GARDEN PARTY 30 ETOUPE STAMP T : ซื้อมาใ้ครั้งเดียว และไม่กี่ชั่วโมง ไม่กล้าใช้ เสียดาย 5555 ใครได้ไปคุ้มมากกกเหมือนได้ของใหม่ไปเลย ทรงแข็ง หนังแข็ง มากกกก ถูกกว่าหลายหมื่น เก็บส่วนต่างไปซื้อใบอื่นได้ ขายแค่ SOLD FAST KA บาทNETค่ะ

NEW HERMES TWILLY THE SAVANA DANCE : ดีมากกกคู่นี้ หายากกกกมากกก ผูกกับกระเป๋าสีไรก็ได้ ยิ่งถ้าเป้นสี Etoupe or Gris ยิ่งโอ้โหหห คือผู้ดี ไม่แปร๋นๆ กลมกลืนกับกระเป๋าแต่ก้ทำให้กระเป๋ามีสเน่ห์มากขึ้นขายคู่ละ SOLD FAST KA บาท ค่ะ

NEW HERMES TWILLY สี pastel : ดีมากกกสีนี้ หายากกกกมากกก ผูกกับกระเป๋าสีไรก็ได้ ยิ่งถ้าเป้นสี Etoupe or Gris ยิ่งโอ้โหหห คือผู้ดี ไม่แปร๋นๆ กลมกลืนกับกระเป๋าแต่ก้ทำให้กระเป๋ามีสเน่ห์มากขึ้น ขายเส้นละ SOLD KAบาท ค่ะ ถูกที่่สุด !!!

NEW CHANEL WALLET TRIFOLD GHW HOLO24 : ไม่มีคำบรรยายค่ะ ใช้ได้ตลอดชั่วอายุคนค่ะ ราคาขึ้นทุกปี ราคาไป 3x,xxx ละ อปกครบ จาก shop ค่ะ ขายแค่ SOLD KA บาท ถูกที่่สุด !!!

NEW BOYY BOBBY 16 : no caption need ka 5555 เก๋ไก๋ สะไล๊เด้อ ใครได้ไปคุ้มมากกกออก Shop เหยียบ 3 หมื่น ขายแค่ SOLD KAบาท NET ค่ะ ถูกที่่สุด !!!

NEW GIVENCHY NYLON PANDORA SMALL 4D LOGO STRAP YEAR2018 : เป็นขนาดที่พอดีไม่เล็กและไม่ใหญ่ มีหูหิ้วนะคะ หูและฐานกระเป๋าเป็นหนัง ซึงดีงามมากค่ะ สะพายและใช้งานได้หลากหลาย คือ เท่มากค่ะ สายเอาไปใช้กับกระเป๋ารุ่นอื่นได้อีก คุมสุดๆๆ
Smart and Functional ไม่โหล เบาและจุ ดีมากก ซื้อยากมากกๆๆ ขาย SOLD KA
บาท NET ค่ะ ถูกที่่สุด !!!

NEW GOYARD BELVEDERE PM :
Smart and Functional ไม่โหล เบาและจุ ดีมากก ซื้อยากมากกๆๆ Full set with original receipt ขาย SOLD KA
บาท ค่ะ ถูกที่่สุด !!!

LIKE NEW PROENZA PS 1 TINY HOUNDTOOTH LIMITED EDITION : Smart and Functional ใบนี้น่ารักมากกกก ถือไม่ซ้ำใคร จุเหมาะ ลายนี้มันเหมาะกับกระเป๋ารุ่นนี้มากก มีสตาวววว์ ขาย 14,900 บาทค่ะ

NEW GOYARD PM TOTE BAG : Smart and Functional Full set with original receipt ขาย SOLD บาทค่ะ

USED LIKE NEW !!! CHANEL MIN SQUARE 7 BURGUNDY WITH MATT GOLD HARDWARE Holo21 ใบจริงสวยมากก แทบใหม่ หนังป่องๆ อปกครบ พร้อมใบเสร็จ ขาย SOLD OUT SO FAST บาทค่ะ ใครต่อไว้ตัดใจขายละค่ะ มารับไปเลยยย

NEW BOYY XL SLASH หนังม้า : ผู้ชายใช้ดีเลย สาวเท่ต้องมี อปกครบขาย SOLD บาทค่ะ

NEW BALENCIAGA TRIPLE TOUR BRACELET GHW : BLACK WITH GOLD อปกครบทุกอย่างค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

USED LIKE NEW BOYY DEVON COLOR : CAMEL อปกครบทุกอย่างค่ะ ขาย SOLD KA บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

NEW BALENCIAGA MINI CITY EDGE SHW : GREY with SHW คือดีค่ะ หนังทน เป็นทรง ไม่ต้องบรรยายเยอะเน้อะ คือต้องมีติดบ้าน อปกครบครัน ขายตัดราคาไปเลยค่ะ ONLY ขาย SOLDบาท ค่ะ

USED LIKE SUPER NEW CHANEL GABRIELLE SMALL IN BLACK HOLO25 : no caption need ka 5555 สภาพใหม่มากกกค่ะ ตัวกระเป๋าเป็นทรงสวยงามมากค่ะ ซื้อมาปีนี้ค่ะ อปกตามรูป ใครได้ไปคุ้มมากกกไม่ต้องไปซื้อของใหม่ถูกกว่าเป้นหมื่นๆ เก็บส่วนต่างไว้ซื้อใบอื่นได้อีกค่ะ ออก Shop 132k ขายแค่ SOLD FAST KAบาทNETค่ะ

USED ONCE LIKE NEW BOYY ROMEO COLOR : MAROON
(ฺBURGUNDY) ชอบมากกใบนี้ อปกครบตามรูปค่ะ ขาย SOLD
บาทค่ะ

NEW BOYY KARL 24 COLOR : BLACK อปกครบทุกอย่างค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

USED VERY LIKE NEW PROENZA PS11 MINI CLASSIC LINOSA COLOR : DARK PINE สภาพใหม่มากกกกกกก อปกครบตามรูปค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW STELLA MCCARTNEY FALABELLA SIZE TINY 19 cm
จิ๋วแต่แจ๋ววว จุกะ ใส่iphone6 plus /7plus ได้ค่ะ อปกครบทุกอย่างค่ขาย SOLD
บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

USED ONCE BALENCIAGA GIANT BRACELET STUD SIZE S
สี ดำเงิน สีสวยไช้งาน สวยค่ะไม่บอกว่า USED ก้นึกว่าใหม่ค่ะ เพิ่งได้มาไม่นาน รุ่นนี้หาไม่ง่ายนะคะ บางทีก็คิดนะ ว่าอปกครบแน่นไปมั้ยค่ะ 5555 ขาย SOLD

USED LIKE NEW CHANEL MEDIUM CAVIAR ZIPPY WALLET GHW Holo 22 ปลายๆค่ะ ข้างในก้บุเป็นหนัง Caviar ใช้สบายๆ ไม่ต้องกังวลเรื่องเป็นรอย สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ อปก.ครบ เว้นแค่ใบเสร็จค่ะ ขาย SOLD FAST KA บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

KEPT UNUSED GIVENCHY PANDORA POUCH WRISTLET หนังแพะ ทนทาน ใส่ ip 6+ /7+ ได้ เห็นแบบนี้จุมากนะ สีจิงออก darkๆ หม่นๆสวยค่ะ สาว office มิควรพลาด all purpose ใช้ไป shopping เบาๆ ใส่ของลงไปกินข้าวเที่ยง ดีดี๊ ขาย SOLD SUPER FAST KAบาทเองค่ะ คุ้มมากกกก !!!!
NEW LV CLUNY Size MM คือ ใบนี้เบา ไม่เป็นโรคกลัวน้ำค่ะ ดีอ่ะ อปก ครบค่ะขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

NEW LV Zippy Compact Wallet ไม่เล็กไม่ใหญ่ มีช่องใส่การ์ดตรึม หาง่าย Function ดี ( 9 credit card slots + 1 Zipped coin pocket + 2 large gusseted compartments for bills + 1 inside flat pocket ) ไม่ต้องเปลี่ยนเป๋าตังบ่อย เวลาใช้กป.ใบเล็ก ดีอ่ะ อปก ครบค่ะขาย SOLD บาทค่ะ #ลคน่ารักมากกๆๆๆขอบคุณจากใจค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

NEW LV Montaigne Size MM คือไม่ต้องพูดมากเน้อะ ใบนี้ ฮิตติดลมบนค่ะ เพิ่งลงเครื่องมาค่ะ ดีอ่ะ อปก ครบค่ะขาย SOLD บาทค่ะ #ลคน่ารักมากกๆๆๆขอบคุณจากใจค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

NEW PAUL SMITH BELT SIZE S เส้นบาง
ใส่กับ DRESS DENIM เอวสูงหรือต่ำได้หมดค่ะ ปกครบทุกอย่างค่ะ ออก shop ชิดลมค่ะ ขาย SOLD

USED LIKE NEW PRADA BUCKET
เบาและจุมากก อยากไส่อะไรก้ไส่ได้ค่ะ ถือได้สะพายได้ ราคานี้ all purpose อปกครบทุกอย่างค่ะ ขาย SOLD

USED LIKE VERY NEW CELINE TRAPEZE SMALL YR2015
หนังแข็ง สภาพสวยมากกกกกก ใบจริงสวยมากผู้ดีมากก อปก ถุงผ้า การ์ด สภาพนี้ ราคานี้ ไม่มีแล้วค่ะขาย SOLD

USED ONCE BOYY BOBBY 23 สี Cognac สีสวยไช้งาน สวยค่ะไม่บอกว่า USED ก้นึกว่าใหม่ค่ะ เพิ่งได้มาไม่นาน จองและรอของนานมากกว่าหลายเท่าค่ะ บอกเลยค่ะว่าเป็นกระเป๋ารุ่นตำนาน มีเงินอย่างเดียว ซื้อไม่ได้นะค่ะ ต้องมีความอดทนในการรอ ค่ะ อปกครบทุกอย่างค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

KEPT UNUSED YSL MINI CHYC CABAS ปี2016
สี เทา บอกเลยใบจริง สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก จะเข้มกว่าในรูป สีผู้ดีมากก สีมันจะประมาน etoupe และ Proenza สี Smoke (คือถ่ายรูปมะสวยอ่ะคะ โทรศัพท์หล่นแตกกล้องมันร้าวค่ะเลยไม่ค่อยชัดค่ะ ) เบา ทน ใช้งานง่าย ราคา shop 7xxxx แล้วค่ะ ฝากหิ้ว 55,xxx b. บินไปซื้อเองก็ไม่ถูกเท่านี้ค่ะ อปกครบทุกอย่างค่ะขายขาดทุน SOLD

USED ONCE LIKE UNUSED PROENZA PS11 Mini Classic สภาพ 99.999% Smooth Calf skin สีดำ เท่สุด ใบนี้ค่ะ หนังทนนะค่ะ ตามฉบับหนัง calf ได้ไปเหมือนของใหม่เลยคร้า คือบอกว่าใหม่ก็ได้อ่ะค่ะ เพราะลองหิ้วไปครั้งเดียว หิ้วแบบเทอญหัว ไม่กี่ชม. แล้วเก็บค่ะ เป๋าทุกใบเก็บอย่างดีในห้องแอร์ ห่อกระดาษ ห่อถุงผ้า สารพัดห่อค่ะ เลยไม่อยากใช้ เบื่อการห่อกระเป๋าเก็บค่ะ 5555555 สติ้กเก้อจุดที่ทาง shop ตืดมาให้ก็ยังติดอยู่เลยค่ะ อปกครบ ถุงผ้า สารพัดการ์ดที่พึงมี มีหมดค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

USED VERY VERY LIKE NEW BALENCIAGA MINI POMPON สภาพ 98% สีดำ หมุดทอง ปี 2014
เท่สุด ใบนี้ค่ะ ได้ไปเหมือนของใหม่เลยคร้า ใบนี้หนังสวยเลยค่ะ อะไหล่ทองยัง วิ้งๆๆ อปก สายสะพาย กระจก ถุงผ้า Chloe แท้ แทนค่ะ ดำหมุดทองสภาพใหม่ๆ ราคานี้หาไม่ได้แล้วค่ะ กะทัดรัดแต่จุมากกกว่า balenmini city หลายเท่าค่ะ ขาย SOLD

NEW PAUL SMITH COIN Purse น่ารักเลยค่ะ ใส่ได้ทุกกระเป๋าและเหมาะที่สุดกับกระเป่ามินิ การหาเหรียญจะไม่เป็นปัญหาอีกต่อไปค่ะ คุ้มค่ะ ราคานี้กับการไช้ทุกวัน อปก ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW PROENZA PS POUCH LUX สี SMOKE สุดฮิตอมตะ น่ารักเลยค่ะ เบา เท่ จุมากกกก คือ1นึกจะใส่อะไรก้ใส่ได้ค่ะ คือจุมากกกว่า size tiny ค่ะ อปก ครบทุกอย่าง +สารพัดการ์ด ค่ะ ตามรูป ราคา ออกใหม่ไปไกลมากกค่ะเกือบ 4หมื่น แถมไม่มีของไห้ซื้อค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW STELLA MCCARTNEY FALABELLA SIZE MINI (26cm ) 3 Chains : Black with Gold Hardware อปก ครบมากกจากshop ถ้า stella mccartney ต้องรุ่นนี้เท่านั้นนะคะ เป็นรุ่น Classic ค่ะไม่มีตกรุ่น size นี้ พอดีที่สุด ถือได้ crossbody ก็กำลังสวย ใส่ของได้เยอะ คือครบค่ะ สวยและหายากกกกมากกกค่ะ เช้คได้เลยค่ะ ราคา shop 35,900 บาทค่ะ เพิ่งลงเครื่องมา วันที่ 1 jan 2016 ค่ะ ขายราคาถูกมากกกกก ถูกกว่าราคามือสอง ถูกกว่าบินไปซื้อเอง ซื้อไปใช้แล้วขายต่อ ก้ได้ราคานี้ บอกเลยย ถูกมากกกกกค่ะ แต่ได้ของใหม่เอี่ยมเหมือนออก shop ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

USED VERY VERY LIKE NEW Phillip Charriol ROSE GOLD Size s Timeless and classy ค่ะ เรือนนี้ สภาพใหม่มากกกกค่ะ ไม่รอยตำหนิ หนักเบาใด มีเพียงรอยขนแมวจางๆค่ะขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

USED VERY VERY LIKE NEW BOYY SYLVESTER สภาพ 99% BLACK COLOR เท่สุด ใบนี้ค่ะ ได้ไปเหมือนของใหม่เลยคร้า อปก ครบตามรูปเลยนะค่ะ หายากมากกกกก ราคา shop 25,500 b. ค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!

NEW PRADA NYLON MINI Bucket ทรงขนมจีบกะลังจะมาค่ะ สวย คลาสสิค น่ารัก สีไฮโซวมากกกก ใช้ได้จนชั่วลูกชั่วหลาน กะทัดรัดแต่จุเยอะ คล้องแขนได้ สะพาย crossbody ได้ ครบๆเลยค่ะ สุดจิงๆใบนี้ ที่สำคัญจุมากกกก ควรมีนะค่ะ อปก ครบตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED ONCE LIKE NEW PRADA NYLON MINI BT0773 เบา ทน ดูดี เท่ๆ และคลาสิค ใช้ได้ไม่มีเบื่อ อปก. ครบตามรูปเลยค่ะ ได้ไปเหมือนใหม่เลยค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW PAUL SMITH SWIRL GOLD CHAIN CROSS BODY BAG สวย คลาสสิค น่ารัก ใช้ได้จนชั่วลูกชั่วหลาน กะทัดรัดแต่จุเยอะ ใบนี้ลาย swirl สวยมากกนะค่ะ หายากกมากกกแล้ว ออกจาก shop Paragon na ka อปก ครบตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW PS11 Tiny Textured Black สวยเลยค่ะ ใบนี้ สภาพ 99% เลยค่ะ ทน ไม่เป็นรอยง่าย ใช้ลุยได้เลยค่ะ ถ้าเทียบกับ เป๋า mini หรือ tiny ยี่ห้ออื่น ใบนี้จุกว่าหลายโขค่ะ จัดไปราคาเบาๆ อปก ตามรูปค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW สาย PANERAI 20/22 สำหรับ PAM 48/49 สีดำนะค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW ALEXANDER MINI BRENDA CAMERA BAG สวย คลาสสิค น่ารัก หนังทน โคดจุ ใบนี้เท่มากนะบอกเลย ราคา SHOP ซื้อมา 2xxxx บาท อปก. ครบตามรูปเลยค่ะ จัดไปถูกๆเลยค่ะ คุ้มมากกกกก ได้ของใหม่ในราคามือสองแบเยินๆ คุ้มม ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW ChANel Earring CLASSIC วิ้งๆ กะ สีทอง ยอดฮิต สวย คลาสสิค ใส่ได้จนชั่วลูกชั่วหลานไม่มีเอ๊า ใส่ติดหู ได้ทุกวัน เข้ากับทุกชุด ทุกโอกาส ใส่เที่ยวก็ดี ใส่ทำงาน ก็เหมาะ ใส่ออกงาน ก็เริด อปก มาพร้อมกล่อง +care bag นะค่ะ หายากกมากกกแล้ว เหลือคู่ วิ้งเงิน คู่เดียวค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MCM BACKPACK SIZE SMALL size นี้กะลังดีเลยนะค่ะ สำหรับผญ ไม่เล็กไม่ไหญ่ไป สวยเท่ หนังทน ลุยได้สะเทิ้นน้ำสะเทิ้นบกค่ะ ใช้ได้ทุกวัย รับรองทนถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน สภาพ 99% ค่ะ อปก ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW PAUL SMITH DOUBLE TOUR BELT "สี Vintage" SIZE S สวย น่ารัก ใ่กับกางเกงก็ได้ ใส่กับ DRESS ยิ่งเหมาะค่ะ อปก ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD ค่ะ

NEW Paul Smith Cross body ซื้อจาก Shop Paragon ka น่ารักมากค่ะ ลาย swirl สวยมากค่ะ เลือกมาอย่างดี อปก. ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW Marc Jacob " SINGLE" ซื้อจาก shop paragon เหลือง Mustard หิ้วแล้วขับผิวสุดๆค่ะ อปก.ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะ

NEW Paul Smith Wallet ซื้อจาก ญี่ปุ่นค่ะ ลาย swirl สวยมากเช่นกันค่ะ เลือกมาอย่างดี อปก. ตามรูปเลยค่ะขาย SOLDบาทค่ะ

USED ONCE LOUIS SOLONGE ซื้อจาก ปารีสค่ะ ใบสุดท้ายเห็นว่าจะไม่ผลิตแล้วนะค่ะ สวยเท่ วินเทจเบๆ อปก ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLDค่ะ

USED ONCE PAUL SMITH BELT "สี Vintage" SIZE S ใส่ไป 1ครั้งถ้วนแป้บเดียว สวยเท่ วินเทจเบๆ อปก ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD ค่ะ

USED LIKE VERY NEW CHARRIOL WACTH " รุ่นเกลียว" SIZE 16 เส้นรอบวง 16 cm ซื้อจาก shop paragon เปรียว เฉี่ยวเก๋ ใส่เรือนนี้เรือนดียวไม่ต้องเหนื่อยหาเครื่องประดับชิ้นอื่นไส่อีกเลยค่ะ ชิ้นเดียวจบแบบ สวยๆเลยค่ะ สภาพ 98% มีแค่รอยขนแมวจางงงงมากกกค่ะขาย SOLDบาทค่ะ

USED LIKE VERY NEW
แว่น Karren walker รุ่น HELTER SKELTER รุ่นนี้จะเหมือนรุ่น HARVEST แต่จะเล็กกว่าจะพอดีหน้ากะคนเอเซียมากกว่า ได้มาจากในนี้ค่ะ ได้มาใส่แค่ 1ครั้งค่ะ สภาพนิ้งๆเลยค่ะ
ขาย SOLD บาทค่ะ

USED LIKE VERY NEW YSL LARGE Patent Clutch สีเทาCharcoal ใช้ออกงาน 1ครั้งถ้วนประมาน 3 ชม.ค่ะ อปก.ตามรูปเลยค่ะ ตอนนี้ราคาไป สองหมื่นไกลๆแล้วนะค่ะ ได้ไปเหมือนของใหม่ราคามือสองค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

USED LIKE VERY NEW CHANEL CLASSIC EARRING วิ้งๆ ใส่ 1 ครั้งค่ะ รุ่นนี้ ไม่มีเอ๊า ใส่ได้จนลูกหลานแต่งงานคร้า อปก.ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW GUCCI PHONE STRAP สีนำ้เงินเข้มมากเกือบดำ ตัดกะสีทองรมๆดำ ค่ะ สวยหรู ดูดีมากค่ะ ให้เป็นของขวัญ หรือใช้เอง ห้อยกุญแจรถ หรืออื่นๆ ดูดีเลยค่ะ อปก. ตามรูป ขาย SOLDบาทค่ะ

USED LIKE VERY NEW สายห้อย GUCCI PHONE STRAP
ซื้อให้แฟนค่ะ แต่แฟนไม่ไช้ ตัวเองนำมาใช้ดู 1ครั้งแป๊บเดียว แล้วเก็บค่ะ ห้อยกุญแจ มือถือ ได้หมดค่ะ ซื้อเป็นของขวัญก็ได้ค่ะ
ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW PRADA mini SPEEDY สีออก dark navy ค่ะ สีนี้สวยมาก หายาก เข้าง่ายกะทุกชุดค่ะ ซื้อมาจากปารีสค่ะ อปก.ตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

*** สะดวก โทร + email + LINE+ Whatsapp ค่ะ

*** โทร :
06-4564-6565 / 086-6565-691 หรือ

LINE มาก็ได้นะค่ะ
SEARCH BY PHONE : 086-6565-691 ค่ะ

*** email: nano.thavi@gmail.com ตอบเร็วทันใจแน่นอนนค่ะ

ขอบพระคุณ SBN งามๆสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ ^^