TM: ขายถูกกกกก (ได้ทั้งขายและแลก): กระเป๋า Boyy Slash Medium & Halston Heritage

** สนใจซื้อ Add Line: kwan_jolie
** สินค้าเป็นของแท้แน่นอนคะ
** ยินดีส่งรูปให้พิจารณาเพิ่มเติมแก่คนที่สนใจจริงๆค่ะ
** ขอสงวนสิทธิ์สำหรับท่านที่ตกลงราคาตามที่ตั้งไว้ และพร้อมโอนเงินมัดจำ (พร้อมนัดเจอ) ก่อนนะคะ
** สะดวกจัดส่งทาง EMS นะคะ ในกรณีนัดรับ รบกวนโอนมัดจำก่อนตามตกลง
** เราเป็น TM (Trust Member ของ SBN มาหลายสิบปีนะคะ)
** ด้วยราคาและด้วยสภาพการณ์ของโควิดในขณะนี้ เราไม่สะดวกนัดเจอนะคะ แต่จะส่ง Kerry ให้ฟรีค่ะ
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ

LIKE NEW Boyy Slash Medium สีน้ำตาลเข้ม ปี 2017 อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า ขายเท 16,000฿ (NET)/แลก 24,000฿ สนใจรบกวนติดต่อทาง Line: kwan_jolie

New กระเป๋า Halston Heritage (ฮาวท์ตัน เฮอริเทจ) ลักชัวลี่แบรนด์จากนิวยอร์ค กระเป๋าเป็นหนังกลับ สีน้ำเงินสลับหนังแท้ทั้งหมดของ HH มีโซ่ห้อยด้านหน้า พร้อมซิปปิดด้านบน ขนาด 15"x10"x4" มีสายสะพายแยกยาว 21"x24" มีหูหิ้ว 5" ด้านในมี1ช่องซิป และ2ช่องใส่ของ ของใหม่คะ ราคาเต็มใบนี้เกือบ 2หมื่น ขายเพียง 7,500฿/แลก 9,500฿

---------------------------------------------------END
ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ด้วยค่ะ