❤❤❤ TM 13 ปี ❤❤❤ : SALE สุดๆๆ Saint Laurent / PRADA Saffiano ดอกไม้ / Louis Vuitton / Balenciaga / BOYY / MIU MIU / MULBERRY สภาพนางฟ้าทุกใบ ❤❤❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤❤❤ TM 13 ปี ❤❤❤ : SALE สุดๆๆ Saint Laurent / PRADA Saffiano ดอกไม้ / Louis Vuitton / Balenciaga / BOYY / MIU MIU / MULBERRY สภาพนางฟ้าทุกใบ ❤❤❤

littlepancake is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    littlepancake's Bank Account
    • Bank Account 1: 048X0X2X6X
    • Bank Account 2: 045X5X8X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ❤❤❤ TM 13 ปี ❤❤❤ : SALE สุดๆๆ Saint Laurent / PRADA Saffiano ดอกไม้ / Louis Vuitton / Balenciaga / BOYY / MIU MIU / MULBERRY สภาพนางฟ้าทุกใบ ❤❤❤

สินค้าทุกชิ้นใช้เองคนเดียว ใช้ถนอมทุกใบ ของเลยสภาพดีมากๆ ค่ะ
    เกือบทุกใบซื้อจาก shop จริง ยกเว้นระบุว่า ซื้อจากร้านอื่นนะคะ
    ดังนั้นจึงรับประกันได้ว่า ของแท้ล้าน% ค่ะ สามารถตรวจสอบได้ที่ห้อง catch fake ได้เลยค่ะ

แจ้งกติกาก่อนนะคะ
    1. ราคารวมค่าส่ง EMS แล้วค่ะ

2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ
    ขอดูภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ อยากดูส่วนไหน สามารถถ่ายรูปเพิ่มให้ได้ค่ะ

3. ไม่ต้องจองจ้า อยากได้และเอาชัวร์ ให้ CF มาที่ Line ID: gift_littlepshouse
    อย่า CF ถ้าไม่แน่ใจ เพราะจะทำให้แม่ค้าและคนที่อยากซื้อจริงๆเสียเวลาค่ะ ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

4. หลังจาก CF สินค้าแล้ว หากมีลูกค้าท่านอื่นที่พร้อมโอน ร้านขออนุญาตไม่เก็บสินค้าให้นะคะ
    เราขอส่งสินค้าต่อให้ท่านอื่น โดยไม่แจ้งลูกค้าล่วงหน้านะคะ

Prada Flowers Crossbody Bag Vernice Saffiano Leather สีเหลือง
    น้องดอกไม้ น่ารักมากกก ราคาก็น่ารักหลักพันค่า หาได้ที่ไหนอีก
    SIZE 6.5”W x 6”H x 2”D // 21-23” strap drop
    อปก การ์ด + ถุงผ้า

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 6,500 บาท

Condition
    สภาพใช้งานค่ะ
    สีเข้มขึ้น ตรงดอกไม้สีขาว มีทำสีที่ร้านมาให้แล้วนะคะ

ตำหนิ
    ขอบมุมสีเข้มขึ้น
    ด้านหลังกระเป๋ามีรอยเปื้อนเล็กๆ ด้านในมีรอยเลอะตามรูปค่ะ
    บริเวณสายกระเป๋า ยาแนวและหนังมีรอยแตกบางจุด แต่ hardware ทองปกติค่ะ
    ซิบ ในส่วนผ้าสีคล้ำ แต่ยังรูดได้ลื่นปกติค่ะ
    ทุกจุด ถ่ายมาให้ละเอียดตามรูปเลยค่ะ
    ซื้อไปใช้ลุยๆ ได้เลยค่ะ ราคาเพียงหลักพัน อุปกรณ์มาครบค่ะ

YSL Small Y Studded Suede Tassel Bucket Bag สี Navy ตกแต่งหมุดทอง
    size 8.5"H x 7"W x 5.5"D.
    Adjustable shoulder strap, 16.3” drop.
    ใบเล็กกะทัดรัด แต่จุของมากๆ ค่ะ
    ไม่มีอปกค่ะ

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 15,999 บาท

Condition
    สภาพหนังโดยรวมใหม่มาก ใช้น้อยจริงๆ ค่ะ
    ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ มุมกระเป๋าไม่มีรอยดำเลยค่ะ
    กระดุมไม่มีแตกเลยค่ะ สวยมาก
    ด้านในกระเป๋าสะอาดค่ะ

Size เท่านี้เลยค่ะ

BOYY slash medium สีเทาเข้ม
    size 32 w X 26.5 h cm
    อปก การ์ด + ถุงผ้า

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 7,900 บาท

Condition
    สภาพหนังโดยรวมใหม่มาก ใช้น้อยจริงๆ ค่ะ
    หนังนุ่ม หอมกลิ่นหนังอยู่เลยค่ะ
    ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ มุมกระเป๋าไม่มีรอยดำเลยค่ะ

สะพายแล้วประมาณนี้ค่ะ

กลับมาฮิตแรงๆอีกครั้ง กับ Prada Saffiano
    แม่อั้มมี เราต้องมีๆๆๆๆ

Prada Saffiano Lux tote size 30 สี Cameo (สีเดียวกับคุณอั้มถือเลยค่ะ)
    size L 30 H 20 W 13 cm
    ซื้อที่ Harrods ค่ะ
    อปก มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 21,900 บาท
    (ราคาปัจจุบัน $2,850 ค่ะ ของใหม่ เกือบแสนค่า)

Condition
    สภาพหนังโดยรวมดูใหม่มาก ใช้น้อยจริงๆ ค่ะ
    กระดุมไม่มีแตกเลยค่ะ สวยมาก
    ด้านในกระเป๋าสะอาดค่ะ

ตำหนิ
    - ตะขอสายกระเป๋า 1 ข้าง สีทองเฟดค่ะ ตะขอนี้ พอเกี่ยวสะพายใช้งาน ก็จะซ่อนอยู่ในกระเป๋าค่ะ มองไม่เห็นเลยค่ะ
    - ตรงซิบ บริเวณเหนือโลโก้ด้านหน้า มีจุด 1 จุด เล็กมากกกกกค่ะ ต้องส่องจริงๆ ถึงเห็นค่ะ
    - ยาแนวบริเวณรอยพับด้านข้างของกระเป๋า ซึ่งเป็นปกติของกระเป๋ารุ่นนี้ค่ะ ถ้ารุ่นนี้ used จะเป็นอย่างนี้แทบทุกใบค่ะ

ราคาตอนนี้จ้า ของใหม่ เกือบแสนค่า

Louis Vuitton Plage Mini Lagoon Bay Mandarin Orange
    datecode 02
    size L 26 H 20 W 11 cm
    รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีมาให้เห็นบ่อยๆ ยิ่งสภาพดีแบบนี้ด้วยค่ะ รับรองถือไปไม่ชนใครแน่นอนค่ะ
    สีสันสดใสมากกกกกก
    มีใบลูกมาให้ด้วยค่ะ สามารถถอดออกได้
    ขอบหนังปั๊มโลโก้ LV รอบใบค่ะ
    อปก มี dust bag ให้ค่ะ

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 9,999 บาท

Condition
    สภาพสวย สะอาด ขอบมุมดีค่ะ
    ลาย EPI ชัดเป๊ะ หูสวย
    ตัวกระเป๋ามีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ

Balenciaga Day Bag สีดำ
    หมุด Giant Hardware สี Rose Gold (หมุด Rose gold หาไม่ได้แล้ว เพราะทางแบรนด์ไม่ทำออกมาแล้วค่ะ)
    Size: 13.4” W x 11.8” H x 4.7” D
    ซื้อที่ห้าง Harvey Nichols ที่อังกฤษเกือบ 4 หมื่นค่ะ
    อปก มี dust bag, care card และตัวอย่างหนังให้ครบค่ะ

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 10,900 บาท

Condition
    ไม่มีตำหนิ มุมกระเป๋าไม่รอยการใช้งานค่ะ
    ตัวหนังนิ่มลงนิดนึงจากการใช้งาน นอกนั้น ขอบมุมไม่มีรอยถลอกหรือตำหนิใดๆ ค่ะ

Reference ถือแล้วประมาณนี้นะคะ

Miu Miu Vitello Lux Large Bow Bag
    size 14½"W X 10"H X 7"D
    สามารถเข้าได้กับทุกชุด ทุกลุคค่ะ จะลุย จะหวานได้หมด
    สภาพ 85% ใช้ 10 กว่าครั้งค่ะ
    ไม่เคยโดนน้ำ ทำเลอะเปรอะเปื้อนเลยค่ะ
    ด้วยหนังสีน้ำตาลแทน และธรรมชาติของหนังรุ่นนี้มี texture ไม่เรียบตึง จะแตกๆ เป็นธรรมชาติอยู่แล้วค่ะ
    ทำให้มองไม่เห็นตำหนิ ก็เลยไม่รู้จะถ่ายตำหนิตรงไหนมาเลยค่ะ ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ
    ซื้อที่ Italy ค่ะ
    อปก มี dust bag, care card ให้ค่ะ

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 10,900 บาท (ราคาปัจจุบัน $1590)

Mulberry Bayswater หนังแก้วสีดำ
    Size: Height 26.5cm, width 36cm, depth 16.5cm, handle drop 15.5cm
    สภาพ หนังนิ่มลง และ ความเงาลดน้อยลงตามการใช้งานค่ะ
    แต่โดยรวม หนังสะอาด และดูดีอยู่มากค่ะ Hardware เงางาม บางจุด ยังมี sticker อยู่เลยค่ะ
    อปก มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
    ซื้อจาก shop ที่ Hong Kong มา 3 หมื่นกว่าค่ะ

ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> 9,999 บาท

Reference ถือแล้วประมาณนี้นะคะ

ใบที่ SOLD แล้วนะคะ

Givenchy Nightingale Medium Leather Bag สี Tan
    Material : Calfskin leather
    Size : 37 cm (length) x 14 cm (width) x 24 cm (depth) x 11 cm (handle drop) x 22 cm (min/max strap length)
    ราคา SALE สุดๆๆๆ งดต่อรอง ==> SOLD บาท
    ซื้อที่ Harrodsมาเกือบ 5 หมื่นค่ะ

Condition
    95% ใช้ไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ หาตำหนิไม่เจอเช่นกัน ไม่มีริ้วรอยใดๆ ค่ะ ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ
    สีนี้ หิ้วไป ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ สวย เท่มากกกกก
    ซื้อที่ Harrods ค่ะ มี dust bag, care card, ตัวอย่างหนัง ให้ครบค่ะ

Celine Nano Luggage สี Tri Color
    ใบนี้ซื้อจากร้าน Yummymummyya (instagram)
    มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
    รุ่น Tri-color จะแพงกว่า รุ่นสีเดียวอยู่พอสมควรนะคะ
    ราคา SOLD บาท (ตอนนี้ รุ่นสีเดียวก็ 7 หมื่นกว่าไปแล้วค่ะ)

Condition
    ไม่มีตำหนิ มุมกระเป๋าไม่รอยการใช้งานใดๆ ค่ะ
    คือ ใช้น้อย เก็บซะมากกว่าค่ะ สภาพไม่แพ้ของใหม่ค่ะ

Celine Nano เป็นกระเป๋าใบโปรดของ Kendal Jenner เลยค่ะ

Fendi mini zucca print
    size L 18 H 13.5 W 7.5 cm
    ทรงยอดนิยมค่ะ ขายกันไปถึงเกือบหมื่นแล้วนะคะ
    ราคา SOLD บาท

Condition
    สภาพดีเลยค่ะ ตัวผ้าสภาพดีไม่มีเลอะ ไม่มีรุ่ยขาด
    ซับในผ้าสะอาดสะอ้านค่ะ
    ขอบมุมไม่มีถลอกไม่มีขุยค่ะ
    สายหนังและ hardware มีรอยใช้งานทั่วไปตามรูปค่ะ

Christian Dior Rasta Bowler bag
    size L 23.5 H 21 W 21 cm
    ทรงนี้จุของดีมากกกค่ะ
    อปก มี dust bag ให้ค่ะ
    ราคา SOLD บาท ราคานี้ สภาพใหม่แบบนี้ หายากมากๆ ค่ะ

Condition
    สวย ใหม่มากกกกค่ะ ลายชัดเป๊ะ หูสวย ไม่มีตำหนิ
    ขอบมุมไม่มีถลอกไม่มีขุยค่ะ ด้านในก็สะอาดค่ะ

GUCCI vanity bag สีดำ
    ลายโมโนแกรมคลาสสิคของ Gucci ค่ะ
    เห็นเล็กๆ แบบนี้ ใส่ของจุมากๆ ค่ะ
    size L 17 H 10.5 W 10 cm
    ราคา Sold บาท
    ราคานี้ ได้กุชชี่ไปใช้เลยค่ะ

Condition
    ขอบมุมผ้า สภาพดีมากค่ะ ไม่ขึ้นขุยนะคะ
    ด้านในสะอาด ซับในผ้าสวยเลยค่ะ

GUCCI vanity bag
    ลายโมโนแกรมคลาสสิคของ Gucci ค่ะ
    ทรงนี้ใส่ของจุมากๆ ค่ะ มาพร้อมถุงผ้านะคะ
    size L 25 H 11.5 W 13 cm
    ราคานี้ ได้กุชชี่ไปใช้เลยค่ะ

Condition
    ขอบมุมผ้า สภาพดีมากค่ะ ไม่ขึ้นขุยนะคะ
    ด้านในสะอาด ซับในผ้าสวยเลยค่ะ
    ขอบกุ๊นหนัง 1 ฝั่ง มีตำหนิตามรูปเลยค่ะ
    ที่เหลือไม่มีปัญหาเลยค่ะ ใช้ได้ยาวๆ

Mulberry Alexa สี Oak
    Size: 12 ½” H x 14 ½” W x 6 ¾” D
    สภาพ โดยรวมหนังยังดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิเลอะตรงไหนเลยค่ะ
    ด้านหลังหนังสีเข้มขึ้นค่ะ จากการใช้งานค่ะ
    มีถุงผ้าให้ค่ะ แต่ card หาไม่เจอค่ะ
    ซื้อจากห้าง Harrods อังกฤษค่ะ
    ราคา SOLD บาท

LOUIS VUITTON Epi Speedy สีเหลือง
    size L 27.5 H 19.5 W 15.5 cm
    อปก มีการ์ดเล็กค่ะ
    สภาพดีมากกกกค่ะ
    หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีลอยถลอกใดๆ ค่ะ
    EPI สีเหลืองจะพิเศษตรงกระเป๋าด้านในเป็นสีม่วงด้วยค่ะ
    เป็น speedy สีที่ไม่ค่อยซ้ำใคร หาคนถือชนกันยากมากค่ะ
    มีรอยเปื้อนเล็กมากๆ ที่หู 1 ข้างค่ะ
    มีจุดดำใต้หูจับ 1 จุด เล็ก 1 มิลค่ะ มองแทบไม่เห็นค่ะ
    และด้านใน มีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ
    นอกนั้น คือเรียกว่าสภาพดีมากเลยค่ะ

[/COLOR]
    Last edited by littlepancake; 01-08-21 at 19:28.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ