TM: BRAND SALE // สวยมากๆๆ เด็ด ๆ ค่ะ // MOSCHINO // DISAYA // LYN AROUND // ZARA // JASPAL // GENTLEWOMAN // H&M // และอีกมากมายราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // สวยมากๆๆ เด็ด ๆ ค่ะ // MOSCHINO // DISAYA // LYN AROUND // ZARA // JASPAL // GENTLEWOMAN // H&M // และอีกมากมายราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // สวยมากๆๆ เด็ด ๆ ค่ะ // MOSCHINO // DISAYA // LYN AROUND // ZARA // JASPAL // GENTLEWOMAN // H&M // และอีกมากมายราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.DISAYA NEW SIZE US4 38 M ใหม่ป้ายห้อย สวยม๊ากกกกกกก ราคาเต็มหมื่น up หรูหราสุด ๆ ผ้าทอกำมะหยี่ silk แต่งพู่ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ขาย 1,790 บาท (ไม่ร่วมโปร) ซิป logo หรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ // CF //

2.D&G SIZE 40 ตามป้าย MADE IN ITALY คัตติ้ง M อก 34++ ผ้านิ่มม๊ากกก สุด ๆ ค่ะแต่ง logo อก หรู ๆ ค่ะ ตรง logo มีหลุด 3 เม็ด นิดนึงตามรูปค่ะ สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ขาสั้น ได้หมดค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แนะนำน่ารักมาก ๆ logo วิบวับ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร)ถูกมากกกก น่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

3.POMELO SIZE XS คัตติ้ง S อก 33 เอว 26 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยมากๆๆๆ ผ้าทอดอกไม้แบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารัก รุ่นนี้ คุณใหม่ดาวิกาใส่เป็นแบบค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ รุ่นขายดีเลย ขาย 370 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารักมาก ๆ ผ้าดี คัตติ้งหรู ๆ

4.ESP LIMITED EDITION NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE M-L น่ารักม๊ากกกก แบบใส่สบาย ๆ ผ้านิ่มเก๋ ๆ สวย ๆ ลายน่ารักค่ะ อก 34++ สะโพก 38-41 ชายระบายเก๋ ๆ สวย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ราคาตามป้าย 2,195 บาท ขาย 480 บาท (ไม่ร่วมโปร) ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ // CF //

5.VERSACE JEANS COUTURE MADE IN ITALY SIZE M-L ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยม๊ากกกก เท่ห์ เก๋สุด ๆค่ะ กระดุม logo ด้านในตอกหมุดแบบแน่นๆ เลยค่ะ แบบเก๋ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเท่ ๆ เม็ดบนสุดตรงปกเป็นกระดุมแทนนะคะ ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะรุ่นวินเทจเก๋ ๆ เท่ ๆ ตลอดกาลค่ะ แมทกับยีนส์ใส่ปล่อย เอาเข้าในแมทกับเอวสูง เก๋สุด ๆ ค่ะแมท รองเท้าผ้าใบ ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้ หายากม๊ากกกกกก // CF //

6.LONGINES MADE IN ITALY สวยละลายยยยเลยค่ะ หรูมากๆๆๆค่ะ ผ้าลายสวยมาก ๆ หายากสุดๆๆๆ แบรนด์ high high จากอิตาลีค่ะ ละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 650 บาท (ไม่ร่วมโปร)

7.MOSCHINO SILK 100% MADE IN ITALY ผ้า silk หรู สีม่วง logo สวยมากๆๆๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ พันได้หลายแบบค่ะ เก๋ ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร)

8.MOSCHINO SILK 100% MADE IN ITALY ผ้า silk หรู ลาย โอลีฟ logo สวยมากๆๆๆ ค่ะ ผืนใหญ่ ๆ น่ารักสุดๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ละมุนมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ พันได้หลายแบบค่ะ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร)

9.STRADIVARIUS SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อกันหนาว ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ไม่หนามากกำลังดีค่ะ สีเขียวหัวเป็ดสวยมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ แต่งฮูทด้านหลังน่ารัก ๆ กระดุมใส่ง่ายค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋เลยค่ะ แนะนำค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ขาย 430 บาท// CF //

10.SIMPLE SIZE M-L แบรนด์เกาหลี ดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ ผ้าดีม๊ากกกก แนะนำค่ะ แขนระบาย แต่งชายระบาย ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 180 บาท

11.PROWBRANDS NEW ของใหม่ค่ะ SIZE M SET เสื้อ S คัตติ้ง S-M + กระโปรง L คัตติ้ง M-L ผ้าลูกไม้ฉลุหรู ๆ เป็นของใหม่ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขายทั้งชุด 380 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะได้ทั้งชุด คัตติ้งเนี้ยบ ๆเลย

12.JH COLLETIBLES SUITS SIZE 8 แบรนด์หรู SIZE M-L เสื้อสูทผ้าหรูหรา คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยหรูมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ใส่แล้วดูแพงค่ะ แมทกับกางเกงแสล็คเท่ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาทถูกมากกกค่ะราคานี้ คัตติ้งหรูมาก ๆ

13.DISNEY BY BELLE MAISON SIZE M-L ลายมิคกี้เม้าส์น่ารักจาก Disney land สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนลายน่ารักๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆใส่สบายๆ ผ้าไม่หนากำลังดีค่ะ อก 34++ ขาย 330 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ จาก shop Disney Japan ค่ะ// CF //

14.O’2ND SIZE M-L เสื้อแบรนด์ดังเกาหลี ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ กระดุมไหล่ แต่งระบายอก น่ารัก ๆ ชายกุ๊นขอบลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาทของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

15.ZARA SIZE M-L เดรสใส่ลำลองสบายๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีสวย แม่ค้าใส่ครั้งเดียวค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ สีสวยค่ะ ขาย 380 บาท// CF //

16.MCM LEGERE SIZE M-L เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ อันนี้มาใหม่นะคะ เป็นคอวี ใส่สบาย ๆ ผ้าดีสุดๆๆๆค่ะ แมทกับยีนส์เก๋ ๆ เท่ ๆ ปัก logo อก เก๋ๆ ค่ะ สภาพดี ๆ เลยค่ะ ขาย 350 บาท ถูกมากกกกกกก // CF //

17.ZARA SIZE M-L อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้ว ทรงสวยเก๋ แต่งคอ แขนถ่วงเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงสีดำ ทรง แสล็ค เท่สุด ๆ ค่ะ

18.POMELO SIZE S เดรสระบาย ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36++ น่ารักมาก ๆค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 260 บาท

19.RIVER ISLAND SIZE 8 S กระโปรงสีชมพูนม น่ารักม๊ากกกกก ผ้าหนังแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ด้านในเป็นผ้านิ่ม ๆ ไม่หนาค่ะ ใส่สบาย ๆ แมทกับบูทหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสุง เอว 26-27 สะโพก 36-37 ทรงดินสอคลุมเข่าเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท แนะนำค่ะสวยมาก ๆ เท่หรูสุด ๆค่ะ

20.ASOS SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ตัวนี้ใส่คู่กับกระโปรงข้างบนได้ค่ะ เอาเข้าในเก๋ ๆ ค่ะ ตัวนี้ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวย แมทกับกระโปรงกางเกงได้หมดค่ะ ใครชอบผ้าใส่สบาย ๆ ลำลองแนะนำค่ะ ขาย 230 บาท

21.JOUSSE SIZE 38 M NEW ใหม่ป้ายห้อยค่ะ อก 34++ สะโพก 38 แบบเรียบหรู ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะใส่ทำงานเก๋ ๆ สวยๆค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆๆ ราคาตามป้าย 3,290 บาท ขาย 430 บาทถูกมากกกกกค่ะ รุ่นใหม่เลย// CF //

22.PRAEWPRINYA SIZE S เดรสสวยหรู ผ้าทอแบบหรู ๆ เลยค่ะ คอแต่งผ้าไหมออแกนซ่าหรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 280 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ

23.KAREN MILLEN ENGLAND SIZE US8 M-L อก 34++ สะโพก 38-39 ของจริงสวยม๊ากกกก เลื่อม คริสตัล แน่นๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆผ้าปักดิ้น เลื่อมสวยหรูมาก ๆค่ะ ราคาเต็มหมื่น up ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้ ขาย 530 บาท ถูกมากกกกค่ะของจริงสวยสุดๆๆๆ// CF //

24.SUGARBRIGHT SIZE L อก 35++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ละมุน ผ้า 2 ชั้นค่ะ แต่งลายผ้าสวยเก๋ ใส่ทำงาน ใส่ลำลองได้หมดค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 350 บาท แบรนด์จากช้อปในห้างค่ะ// CF //

25.ZARA SIZE M ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย คอจีน แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ลินินสีขาวเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 250 บาท// CF //

26.BOSSINI SIZE L เสือเชิ้ตลายดาวสีทอง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ปกเชิ้ต น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็เก๋ค่ะ ขาย 170 บาท

27.เสื้อเชิ้ตงานดีไซน์สวยม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ ตัวนี้ผ้าสวยมากๆ ค่ะ สีชมพูนู้ด เงิน ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ กระดุมหอย ของจริงสวย คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ๆ แนะนำค่ะตัวนี้ของจริงสวยจริง ๆ ค่ะ

28.DA+PP SIZE 3 M-L กางเกงผ้าพลิ้ว ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ลาย ผัก ผลไม้น่ารักค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะใส่ลำลองกับรองเท้าผ้าใบสบายๆ ค่ะ ขาย 240 บาท // CF //

29.ESPRIT SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M เอว 28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง ใส่ทำงาน ลำลองเท่ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ ตัวนี้ ทิ้ง ๆหรู ๆ เลย ขาย 270 บาท

30.CC-OO SIZE 0 คัตติ้ง M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายน่ารักมาก ๆค่ะ ปักเก๋ ๆ สวย ๆ สีฟอกสวยน่ารักค่ะ ขาย 340 บาท// CF //

31.ZARA SIZE 38 คัตติ้ง M-L เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 ทรงสวยม๊ากกกก สีฟอกสวยของแม่ค้าเองค่ะ ใส่สบาย ๆ ค่ะ เอวสูง ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วเก๋ ๆ เท่ ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่ะตัวนี้ ขาย 440 บาท แนะนำค่ะ ของจริงทรงใส่แล้วน่ารักมาก ๆ// CF //

32.TOPSHOP SIZE US8 M-L กางเกงผ้าพลิ้วลายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ใส่สบายๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ แมทกับเสื้อลำลองสีขาว สีดำ ได้หมดค่ะ ขา 4-5 ส่วน ขาย 330 บาท// CF //

33.MEGAN SEOUL KOREA BRAND ผ้าฝ้ายลินิน แบบดี ๆ เลยค่ะ ลายดอกทรงสวย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ หลังผูกโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนพองจับจีบน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

34.เสื้อกันหนาว ขนาด M ผ้าทอทวีต แบบสวยเก๋ แต่งเข็มขัดหนังช่วงอกค่ะเก๋ ๆ เท่ ๆ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ตรงเข็มขัดมีหนังแตกนิดนึงตามรูปค่ะ ด้านในเสื้อมีซับไม่คันค่ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงเข้ารุปสวย ๆ หรู ๆ ขาย 280 บาท ถูกมากกกค่ะราคานี้ สวยมาก ๆแค่ขนเฟอร์ก็คุ้มแล้วค่ะ

35.PLOWBRANDS SIZE S NEW เป็นของใหม่ค่ะ อก 34 คัตติ้ง S-M กระดุมหอยด้านหลัง เก๋ ๆ ผ้าลูกไม้ฉลุสวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

36.F. FASHION SIZE M เสื้อแต่งคริสตัลคอหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท น่ารักค่ะ // CF //

37.MANGO JUMPSUIT SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าทิ้ง ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ

38.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก ผูกโบว์กำมะหยี่หรู ๆ เลยค่ะ แบบเก๋ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท// CF //

39.SIMPLICITY SIZE L ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งปักดอกไม้หรู ๆ สวย ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 35++ แบรนด์จาก Central เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ผ้าลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ// CF //

40.LYN AROUND SIZE L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายหรู ๆ ค่ะ กระดุมคริสตัลสวยเก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท สีม่วงพาสเทลหรู ๆ เลยค่ะ// CF //

41.ZARA SIZE M อก 34++ NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อแบบเก๋ลายดอกน่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แขนระบายชั้น ๆ หรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ แมทกับกางเกงขาสั้นสีขาว กางเกงยีนส์ได้หมดเลยค่ะ ขาย 360 บาท// CF //

42.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสสีส้ม ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ พริ้วๆ แต่งระบายชั้น ๆ ผ้าลูกไม้ซีทรูหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ระบาย 3 ชั้น แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ขาย 430 บาท สวยสุด ๆค่ะ// CF //

43.GENTLEWOMAN SIZE M จั๊มสูทผ้าพลิ้วมีซับในตัวสสวยหรูแบบดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 แต่งระบายช่วงเอวเก๋สุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ละมุนสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

44.BERSHKA SIZE M เสื้อกันหนาวน่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆตัว แขนขนแบบฟู ๆ นิ่มละเอียดเป็นไมครอนเลยค่ะ นิ่มสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 530 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋ เกาหลีสุด ๆ ค่ะ แม่ค้าชอบขนเสื้อตัวนี้สุดๆ ค่ะนิ่มมาก ๆ จริง ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ// CF //

45.ZARA SIZE S คัตติ้ง M ยืดได้ค่ะ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ แต่งปักคอทหารเรือเก๋ ๆ กุ๊นขอบขาวน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท หายากมาก ๆค่ะทรงนี้ ตัวนี้จากช้อปต่างประเทศค่ะ // CF //

46.TAIFAH TIGER NOEY HISO SIZE M-L เดรสอัดพลีท พิมพ์ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ คอปกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพับติดกระดุมเท่ ๆ ค่ะ ขนาด FREE SIZE เลยค่ะ ผ้าพลีทแบบดี ๆ ละมุน ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท มีกระเป๋าข้าง คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ // CF //

47.VIP FASHION SIZE M-L งานสั่งตัดค่ะ คัตติ้งหรู ๆผ้าดี ๆ ผ้าลายสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ หรู ๆ เลยค่ะ เสื้อสูททรงสวยจริง ๆค่ะ ลูกค้าเก็บเอวเข้าหน่อย แล้วแมทกับ trouser กางเกงแบบหรู ๆ ดูแพงสุด ๆค่ะตัวนี้ ขาย 230 บาท

48.DRESS คัตติ้งหรู ลายสวยมาก ๆค่ะ งานดีไซน์ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขนาด M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ

49.LIZ CLAIBORNE SIZE L เดรสดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ แต่งผ้าแถบสีด้านหน้าเก๋ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ตัวนี้เท่ห์ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ ผ้ามีซับในตัวทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ

50.LIZ CLAIBORNE SIZE M กระโปรงสีครีม ผ้าทอฉลุน่ารัก มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 250 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ จากช้อป Central Chidlom// CF //

51.EXPRESSION SIZE M-L เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ใส่ทำงานคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท แบรนด์จาก Central ค่ะ// CF //

52.LIZ CLAIBORNE SIZE M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้ายีนส์นิ่ม ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ด้านหลังแต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

53.MARIMEKKO MADE IN FINLAND ขนาด M ของแท้เลยค่ะ ผ้ายืดได้ S-L ใส่ได้ค่ะ ลายจุดน่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ตัวนี้แม่บ้านเอาไปปั่นเครื่องครั้งนึง สีจะซีดนิดหน่อย ค่ะ ต้องดูสังเกตดู ใกล้ๆ ตามภาพ แต่ใส่ได้อีกนานๆๆๆค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 370 บาท ถูกมากกกกค่ะ ผ้านิ่มสุดๆๆๆ// CF //

54.EXPRESSION SIZE S คัตติ้ง M เดรสทอลายสวยหรู แต่งปักดอกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งดอกไม้เอวสูงหรูสุด ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวน่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะตัวนี้ จากห้าง Central เลยค่ะขาย 370 บาท // CF //

55.ยูกาตะ ผ้าทอจากญี่ปุ่น เป็นชุดที่ซื้อจากญี่ปุ่นเลยค่ะ ขนาด free size น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่คลุมเป็นสายผูกไขว้ หรือใส่ปล่อยได้ค่ะ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ลายเพ้นท์บาติค สวยมาก ๆ ค่ะ สีเขียวหรูแบบดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆๆๆๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลย ขาย 370 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ // CF //

56.ATMOSPHERE SIZE UK10 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งสกรีนหน้าเก๋ ๆ แบบน่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 150 บาท แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ // CF //

57.JSHOP SIZE M-L เสื้อสีกรมท่า ตัวนี้ผ้า silk ชีฟอง ทอดิ้นเงินแบบหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ แมทเอาเข้าในกับกางเกงเอวสูงสวยค่ะ ขาย 170 บาทแบรนด์เกาหลีค่ะ

58.SET งานดีไซน์ เสื้อ + กางกง ขนาด M งานดีไซน์คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ กางเกงเอว 27-28 สะโพก 37-38 ใส่ทั้งชุดน่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านในกุ๊นขอบแบบดี ๆ เลยค่ะชุดนี้น่ารักมาก ๆ ขายทั้งชุด 430 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะแนะนำ ราคานี้คุ้มมาก ๆ ได้ทั้งชุดเลย// CF //

59.JASPAL SIZE S กางเกงยีนส์ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆ สีเทาดำ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เป็นแบบสีสนิม เซอร์ ๆ เท่ ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 150 บาท

60.SHALI SIZE M กางเกงทรงสวย ผ้าดีมากๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แต่งห่วงด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอวสูง 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้ผ้าดี จริง ๆ ค่ะ ดีเทลเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

61.JUICE SIZE M-L เอว 29 สะโพก 38-40 แบรนด์เกาหลี ตัวนี้แม่ค้าชอบคัตติ้งกับผ้ามาก ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกก แบบทิ้ง ๆ หรู ๆ สีครีม ทรงเอวสูงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ สวยจริง ๆ

62.LYN AROUND SIZE M เอวสูง 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆ ลายน่ารักค่ะ ตัวนี้มีรอยข่วนผ้าตรงปลายขาตามรูปค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะลายน่ารักใส่สบายๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง ขายราคาพิเศษเลยค่ะ 180 บาท ถูกมากก คุ้มค่ะราคานี้ // CF //

63.MARKS & SPENCER NEW SIZE M ผ้ายืดได้ค่ะ มี 2 สี ตัวนี้สีเทาค่ะ ใส่นอน อยู่บ้านได้ค่ะ ผ้านิ่ม ๆทอลายเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุดๆๆๆค่ะ แมทกับเสื้อยืดก็ได้ค่ะ เป็นของใหม่นะคะ เอวสูง เอว 27-30 สะโพก 37-40 ขาย 180 บาท ใส่สบาย ๆ ค่ะ // CF //

64.MARKS & SPENCER NEW SIZE M ผ้ายืดได้ค่ะ มี 2 สี ตัวนี้สีขาวค่ะ ใส่นอน อยู่บ้านได้ค่ะ ผ้านิ่ม ๆทอลายเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุดๆๆๆค่ะ แมทกับเสื้อยืดก็ได้ค่ะ เป็นของใหม่นะคะ เอวสูง เอว 27-30 สะโพก 37-40 ขาย 150 บาท ใส่สบาย ๆ ค่ะ

65.JACKRUSSEL SIZE 32 คัตติ้ง 30-32 เอว 30 สะโพก 39-40 ยืดได้นิดหน่อยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้าผ้าดี ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 220 บาท ทรงเท่ ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ กระดุม logo

66.CPS SIZE XS คัตติ้ง S เอวสูง 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้านิ่มทรง เลคกิ้งแบบผ้าแน่น ๆ ผ้าไม่บางค่ะ ใส่แล้วเก็บต้นขาค่ะ เอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท

67.HOT COTTON BY MARC WAREN MADE IN USA ขนาด L ผ้าลินิน แบบนิ่ม ๆ หรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอลายดอกไม้สวยหรูค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-41 แบรนด์จาก USA ค่ะ สม๊อกเอว ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะลายดอกสวยมาก ๆ ขาย 320 บาท แบรนด์จาก USA เลยค่ะ ผ้าลินินสวยมากๆ // CF //

68.ZARA SIZE M-L NEW ป้ายเขียน ZARA MAN แต่เหมาะกับผู้หญิงมากกว่าค่ะ ผ้าเป็น silk กำมะหยี่แบบนิ่ม ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรู แบบดี ๆ เลยค่ะ ปลายขาแต่งซิปเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง ขอบเอวกุ๊นสีเงินหรู ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ของจริงสวยม๊ากกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัวค่ะ ขาย 350 บาท สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำ// CF //

69.ZARA SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อคลุมไหมพรมทอหรู ๆ แต่งกระเป๋าข้าง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะทรงสวยเก๋ ๆ เท่ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย ตัวนี้ทอแบบแน่น ๆ หรู ๆ ค่ะ ไม่บาง ขาย 430 บาท ราคานี้คุ้มมากๆๆๆๆ// CF //

70.ZARA SIZE M-L คัตติ้ง FREE SIZE ค่ะ เสื้อไหมพรม แบบตัวยาว กันหนาว สวยหรูม๊ากกกกกกก เก๋ ซิป 2 หัว สามารถ ใส่เป็นเสื้อคลุม รูดเฉพาะด้านบนได้ค่ะ มีกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ด้านหลังแต่งฮูทขนเฟอร์หรู ๆ ค่ะ ตัวนี้ ไม่มีในช้อปไทยนะคะ แบบเก๋สุด ๆ ค่ะจากช้อปต่างประเทศเลยค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 650 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มสุด ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำมาก ๆ// CF //

71.KISS ME DOLL ผ้าคลุมไหล่ พันคอ เก๋ ๆ ลายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใช้ได้หลายแบบค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 230 บาทสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ

72.JIM THOMPSON SILK ผ้าพันคอ คลุมไหล่ ลายช้างสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆผ้านิ่ม ๆ ขนาดกำลังดีเลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท// CF //

73.MICKEY MOUSE & FRIENDS FOR OLAY ใหม่ป้ายห้อย ลายน่ารักมาก ๆค่ะ ใช้ได้หลายแบบ คลุมไหล่พัน คอ ปูเตียง ได้หมดค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ดีๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

74.KISS ME DOLL ผ้าพันคอ คลุมไหล่ผืนใหญ่สีเทาสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใช้ได้หลายแบบ ขาย 240 บาท ผืนใหญ่จุใจมาก ๆ ค่ะ นิ่มมาก ๆ ค่ะ

75.AUTUMN AND WINTER ผ้าพันคอไหมพรม ลายทอสวยเก๋ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พันได้หลายแบบเก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ ใช้ได้ทั้งชายหญิง ขาย 220 บาท ทอแบบแน่น ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

76.ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ MADE IN MALAYSIA ผ้า silk เพ้นท์ บาติค แบบหรู ๆ เลยค่ะ สีชมพูสวยลายสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใช้ได้หลายแบบค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

77.FOX ผ้าพันคอ พันแบบ 2 ชั้น กันหนาว คลุมไหล่ได้ค่ะ เก๋ ๆ ใส่ได้ 2 ทางค่ะ ทางลาย หรือ สีพื้นได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ดังจาก อิสราเอลค่ะ ขาย 180 บาท ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ

78.ELLE NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้าพันคอ คลุมไหล่ ลายสวยเก๋ ผืนใหญ่ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ของใหม่เลยค่ะ ขาย 280 บาท

79.NITI BODEAN ผ้าพันคอ คลุมไหล่ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ พิมพ์ logo เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใช้ได้หลายแบบค่ะ ขาย 280 บาท

80.H&M ผ้าพันคอ คลุมไหล่แบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะผืนใหญ่ ใช้ได้หลายแบบ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

81.FONTANAROSA MADE IN ITALY ผ้าพันคอ คลุมไหล่ ลายแผนที่ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆ ค่ะ แบรนด์จาก ITALY เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 370 บาท

82.BLEU PRINCE MADE IN SCOTLAND 100% LAMBS WOOL ผ้าพันคอ ลายสก๊อตแลนด์ สวยม๊ากกกกก ผ้าวูลล์ขนแกะแท้ ๆเลยค่ะ ละมุนหรูหราสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หายากมาก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 430 บาท

83.ผ้าพันคอไหมพรมนิ่ม ๆ ปัก อักษรเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ สีเหลืองสวยทอแน่น ๆ เลยค่ะ ผ้าแบบเด้ง ๆ นิ่ม ๆ ค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 180 บาท

84.BRENNTANO ITALY GENUINE BRAND ผ้าพันคอไหมพรม หรู ๆ สีสวยลายเก๋ ๆ เรียบหรู ผ้านิ่ม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 360 บาท แบรนด์จาก ITALY เลยค่ะ// CF //

85.ST. MICHAEL MADE IN ITALY ผ้าพันคอ SILK พิมพ์ดอกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยมาก ๆ ค่ะ แซมดิ้นทอง หรู ๆ เลยค่ะ คุ้มมาก ๆ แบรนด์จากอิตาลี ค่ะ ขาย 280 บาท ขนาดกำลังพอดีค่ะ

86.JIM THOMPSON SILK 100% สวยม๊ากกกก ผ้าลายหรูสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผืนนี้สวยสุด ๆค่ะ ลายเก๋มาก ๆ ผืนใหญ่ๆ เลยค่ะ ขาย 450 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะผืนนี้ ผืนใหญ่เลย ผ้าไหมหรูมาก ๆ ค่ะ พันได้หลายแบบค่ะ// CF //

87.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอลูกไม้สวยหรู สีฟ้าขาว พาสเทลหรู ๆ ค่ะ ผ้าสวยมากๆ ค่ะ มีซับในตัว ทรงสวยหรู น่ารัก สายปรับระดับได้ค่ะ ขาย 320 บาท ลูกไม้สวยมาก ๆค่ะแนะนำ// CF //

88.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีต ตัดตัอผ้าฝ้ายเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาท

89.GEDA SIZE M-L เสื้อคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายสวยเก๋ สีตัดกันสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 120 บาท

90.F.O.F SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผูกโบว์เอว เอวยืดได้นิดหน่อย ผ้านิ่มใส่สบาย แบบ และลายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ขาย 160 บาท แบรนด์จากห้างโรบินสันค่ะ

91.SHAKA LONDON SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง ด้านหลังเป็นเข็มขัดน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 240 บาท

92.กางเกงผ้าพลิ้ว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าขา ปลายขาติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง M-L ขาย 230 บาท// CF //

93.AERIALIZ SIZE M กางเกง sport fashion เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทล แต่งเข็มขัดเอวเก๋ ๆ เท่ ๆ น่ารักค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-39 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

94.กางเกงงานดีไซน์น่ารัก ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งดี ๆ ตัวนี้เก๋เว้าเอวผูกโบว์น่ารักค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

95.ROYAL IVY REGATTA SIZE S อก 34 สะโพก 36 จั๊มสูทกางเกงลายดอกทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 230 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

96.PIMNATTA SIZE L เสื้อสีดำคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ คัตติ้ง M-L ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย จับจีบไหล่หรู ๆ ขาย 150 บาท

97.DOROTHY PERKINS SIZE L อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 79 บาท

98.ZARA SIZE M เสื้อสีขาว ทรงเรียบเก๋ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

99.MISTY MYNX SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ชายลูกไม้ ทรงปล่อย ๆ สายแต่งไขว้ๆ หวานสวยเก๋ ๆ ด้านหน้าร้อยผูกโบว์น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 180 บาท

100.MISS MODERN SIZE L สีดำ คัตติ้ง M-L เสื้อใหม่ เกาะอก ซิปหลัง ทรงสวยเก๋ แต่งระบายชั้นๆ ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ผ้ามีน้ำหนักทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 150 บาท ด้านข้างผ่าเก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ

101.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าคอตตอล เว้าไหล่ แต่งระบายใส่สบาย ๆ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 180 บาท// CF //

102.EDC BY ESPRIT SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ กระโปรงยีนส์นิ่มทรงน่ารักผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ คะ ขาย 99 บาท// CF //

103.LAFER SIZE 2 M อก 34++ สะโพก 36-38 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ แบรนด์หรูๆๆๆ ผ้าไหมพรม ปักลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบรนด์แพงงงค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

104.CLASSIFY SIZE L เสื้อสูท ทรงสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้ ทรงเกาหลี เสริมไหล่เก๋ ๆ เข้ารูปเอวนิด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

105.PROA C T SIZE XL คัตติ้ง L-XL เดรสทรงปล่อย งานดีไซน์หรุมาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าลายเก๋ ๆ เหลือบ ๆ สวยหรูสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 39-41 ขาย 260 บาท ของจริงสวยคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ

106.8 STUDIO SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 เดรสคัตติ้งหรูม๊ากกกก ทรงสวย ผ้าลูกไม้ แต่งโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ชายระบายของจริงสวยมาก ๆ ขาย 260 บาท

107.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 แต่งปักคริสตัลหรู ๆ ทรงสวยเรียบหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท ของจริงสวยมากๆๆๆ แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ หรู ๆ เลย

108.LILY SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งสม๊อกอก แต่งขอบระบายลูกไม้ทั้งตัว สวยเก๋แบบหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับขาสั้น หรือกางเกงขายาว กระโปรงได้หมดค่ะ เป็นทรงที่ใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ขาย 180 บาท น่ารักจริงๆ ค่ะแนะนำ// CF //

109.CLASSIC CULTURE SIZE M-L กางเกงทรงสวยสีเทา ขาบานระบายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ น่ารักสุด ๆ มีกระเป๋าข้าง เอวสม๊อก 29-30 สะโพก 38-40 ขาย 180 บาท น่ารักม๊ากกกก // CF //

110.EDC BY ESPRIT NEW ผ้าคลุมไหล่ พันคอ ใหม่ป้ายห้อย ไหมพรม silk spandex นิ่ม ๆ ใส่พันคอ อุ่น ๆ ขนนิ่มมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 160 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

111.H&M ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ นิ่ม ขนาดกำลังดีค่ะ พันได้หลายแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีและลายสวยค่ะ ขาย 79 บาท

112.CPS ผ้าพันคอ คลุมไหล่ลาย DAIMOND สวยมาก ๆ ค่ะ ผืนใหญ่กำลังดี ผ้าพลิ้วหรูหราสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 170 บาท

113.H&M SIZE M อก 34++ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ แต่งคอหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

114.MISS SELFRIDGE SIZE 8 M-L เสื้อไหมพรมทอลายแน่น ๆ สวย ๆ เลยค่ะ นิ่มใส่สบายสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ น่ารัก อก 34++ ขาย 120 บาท ใครมี plan เที่ยวแนะนำค่ะ

115.กระโปรงยีนส์ผ้า silk เงาๆ ผสมคอตตอลหรู ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆมาก ๆ ค่ะ เหลือบ ๆ สวยมาก ๆขนาด S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ แนะนำค่ะ เป็นงานแบรนด์ตัดป้าย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ เป็นทรงสอบ ผ่าหลัง คลุมเข่าหรู ๆ เลยค่ะ

116.de’ VEEN SIZE M-L กระโปรงทรงสวยเก๋ เอวสม๊อกน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดาวเก๋ ๆ สีส้ม คัตติ้งดี ๆ มีซับในตัว ด้านข้างผ่านิด ๆ ค่ะ น่ารัก เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 ขาย 89 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

117.I FIN SIZE M กางเกงคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงหรู ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง สีสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

118.WITH_IT SIZE M กางเกงเอวสูงสีส้มทองเหลือบ ๆหรู ๆ ทรงสวย คัตติ้งดี ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 แมทกับเสื้อสีดำเก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ ดูหรู ดูแพงเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท// CF //

119.TSUMORI CHISATO SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ แต่งแถบลายเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

120.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ด้านข้างแต่งแถบสวยเก๋ ผ้าดีๆๆๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ขาย 240 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ทรงสวยดีงามสุดๆๆๆๆ

121.ONLY SIZE M-L แบรนด์ในเครือ VERO MODA ค่ะ ช้อปอยู่ที่ Central Village สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ตัวนี้ผ้านิ่มสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สีดำทรงสวย เอวสูง ผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 130 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ // CF //

122.เสื้ออัดพลีท งานดีไซน์เก๋ ๆ ขนาด M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีโอโรสสวย คอสม๊อกเก๋ ๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 79 บาท

123.WEARBLACK SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีดำ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ซิปข้าง ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

124.COPPER BKK SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงสีขาว ทรงสวย ผ้าทิ้ง ๆ คัตติ้งดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆ ทรงสวยไม่บางค่ะ ขาย 150 บาท// CF //

125.POMELO SIZE M เดรสสีเขียว ผ้าใส่สบาย ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 130 บาท แต่งกระเป๋าหน้า น่ารัก ๆ ค่ะ// CF //

126.POMELO SIZE XL คัตติ้ง M-L เดรสผ้าพลิ้วชีฟองลายดอกไม้ มีซับในตัว ทรงสวยเก๋ สีหวาน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 29 สะโพก 38-41 ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

127.ROUTE 66 SIZE M อก 34++ คอสม๊อก ใส่แบบเกาะไหล่ก็น่ารักค่ะ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดีมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ปกแซมด้ายฉลุเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สะโพก 37-38 แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

128.LILY MORGAN SIZE M คัตติ้ง M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ สายแต่งแท่งสีเงินเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ น่ารักค่ะ ขาย 59 บาท

129.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้เก๋ ตรงกระดุมเป็นโบว์น่ารัก ๆ คะ ทรงสวย คอบัว ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 79 บาท

130.FOREVER21 SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แต่งกุ๊นขาวเก๋ ๆ คอวี ทรงปล่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 79 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะตัวนี้ใส่สบายๆ // CF //

131.EIGHT SECONDS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าพลิ้วลายดอกหรู ๆ แต่งระบาย แขน คอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ำ แขนระบายน่ารักค่ะ// CF //

132.UNIQLO SIZE M เสื้อลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อ ลายเส้น ลายจุด เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

133.MADEWELL SINCE 1937 แบรนด์หรูๆๆๆ SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอจีน ลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มม๊ากกกกก แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ คลาสสิคค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

134.CPS SIZE M กางเกงขาสั้น ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัดเอวน่ารัก ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 27 สะโพก 37 คัตติ้ง S-M ค่ะ ผ้าดีมากกก หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท// CF //

135.OLD NAVY SIZE M กางเกงลายเส้น แซมลายดอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย มีกระเป๋าข้าง ใส่สบาย ๆ น่ารัก แมทกับรองเท้าผ้าใบเสื้อยืดน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งดีๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง ขาย 59 บาท// CF //

136.PIMNIKED SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าได้มาไม่มีโบว์นะคะ ใส่ทรงปล่อย ๆ แมทกับกางเกงขาสั้น กระโปรงได้หมดค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาทดีไซน์เก๋น่ารักค่ะ// CF //

137.SODAICE SIZE L กางเกงกระโปรง อัดพลีททรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งขอบลูกไม้สวยหรู เอว 29-30 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆไม่สั้นค่ะ สวยมากๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 79 บาท

138.LERDIGO REIN SIZE S กางเกงน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M เอวสม็อก แต่งปักขอบเอว ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ
    แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 สีดำสนิท ไม่บางค่ะใส่สบาย ๆ ทรงสวย ขาย 79 บาท

139.ZARA SIZE M ตัวนี้สวยหรูสุดๆๆๆ ค่ะ เท่เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าวูลล์นิ่ม ๆ เป็นเสื้อโค้ชเท่ๆ ค่ะ แต่งเข็มขัดอกเก๋ ๆ ด้านหน้าเป็นซิป และเป็นกระดุมทับค่ะ แต่งกระเป๋าข้างสวยเท่มาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ แล้วซักแห้งเก็บเข้าตู้ ตัวนี้มีกระดุมลูกตรงปก หลุดไปเม็ดนึงค่ะ ต้องสังเกตค่ะ อะไหล่ทองวิ้ง ๆ เลยค่ะ เข็มขัดแน่น ๆ หรู ๆ เลย ราคาเต็มเกือบ 4 พัน ค่ะตัวนี้ ใครมี plan หน้าหนาว จัดเลยค่ะ แนะนำ ขาย 320 บาทถูกมากกกค่ะ// CF //

140.JASPAL ผ้าพันคอ ขนาดกำลังดีค่ะ พิมพ์ logo ทั้งผืน น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีสวย ผ้าดี ๆ หรู ๆ ผูกกระเป๋า คลุมไหล่ พันคอได้หมดค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

141.JASPAL MAN ใส่ได้ทั้งชายหญิง สีชมพูอ่อนๆ SIZE 32 ทรงสวยปลายขาสกินนี่ เอว 32 สะโพก 42 ผ้ายีนส์นิ่มยืดได้นิดหน่อยใส่สบายๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ขาย 79 บาท ถูกมากกก// CF //

142.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านข้างแต่งโบว์ 2 ชั้นน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับเสื้อตัวบนได้ค่ะ สีเดียวกัน ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 39 บาท

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 30-11-21 at 00:36.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ