TM: BRAND SALE // ZARA // VIVIENNE WESTWOOD // LYN AROUND // JASPAL // H&M // POMELO // SOMETHING BOUDOIR // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // ZARA // VIVIENNE WESTWOOD // LYN AROUND // JASPAL // H&M // POMELO // SOMETHING BOUDOIR // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // ZARA // VIVIENNE WESTWOOD // LYN AROUND // JASPAL // H&M // POMELO // SOMETHING BOUDOIR // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.JASPAL x HATTIE STEWART SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 limited edition รุ่นยอดนิยมเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใสไปสองครั้งค่ะ ลายกราฟฟิคน่ารัก ๆ ค่ะสวยเก๋ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ เลยค่ะ ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร) คอลใหม่ๆ เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ // CF //

2.JASPAL SIZE S เดรสแดงลายจุดดำ NEW ใหม่ป้ายห้อย แต่งระบายสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 สวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร)

3.LYN AROUND SIZE S จั๊มสูท สีขาวเทาลายตาราง แต่งด้ายเงินวิบวับสวยเก๋ ปักดอกไม้ แต่งโบว์ไหล่น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

4.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีชมพูนู้ด สวยเก๋ แต่งปักดาว ดอกไม้ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้ปักเก๋ ๆ ชายลูกไม้สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-40 ละมุนม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร)

5.ZARA DRESS SIZE S-M อก 34 เอว26-27 สะโพก 36-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่มทอแน่น ๆ ใส่สบาย ๆทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบนิด ๆ กระดุมหน้าทรงน่ารักค่ะ ตัวนี้ไม่มีเข็มขัดให้นะคะ ลูกค้าเอาไปแมทผ้าผูก หรือ เข็มขัดได้เลยค่ะ สวยมากค่ะ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ขาย 370 บาท // CF //

6.ELENCARE DUE FREE SIZE เสื้อแต่งระบายชั้น ๆ ทรงสวยเก๋ สีม่วงพาสเทลสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ แต่งปักแขนสวยเก๋ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

7.ZARA SIZE S อก 34++ เสื้อเชิ้ต สีแดงส้มสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้ทั้งชาย หญิง ทรงสลิปฟิตเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท แบบใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ

8.เสื้องานตัวอย่างแบรนด์ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีม๊ากกกก แขนจับจีบ ผูกโบว์ปลายละมุนน่ารักสุด ๆค่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ ของจริงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้ แนะนำมากๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย แบบเก๋ม๊ากกกกก ขาย 230 บาท // CF //

9.SENADA SIZE S เดรสผ้า silk satin หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาว off white แต่งระบายน่ารักสุด ๆ ค่ะ คอปกเก๋ ๆ ละมุนมาก ๆ ค่ะ อก 34+ เอว 26 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ ขาย 530 บาท // CF //

10.HOWDY MARIE SIZE M-L เสื้อผ้าลูกฟูก คอตตอลนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักม๊ากกกก ทรงเก๋ ๆ แต่งผูกโบว์ปลายน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหน้าแต่งกระเป๋าโตเก๋ ๆ กระดุมหน้าค่ะ ขาย 230 บาท ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ

11.LYN AROUND SET เสื้อ + กระโปรง NEW ใหม่ป้ายห้อย ของแม่ค้าเองค่ะ เสื้อ XS คัตติ้ง S-M อก 34 สม๊อกหลัง กระโปรง L สม๊อกหลัง คัตติ้ง m-L เอว 28-30 สะโพกฟรี ลายผลไม้ ผ้านิ่มๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ น่ารักม๊ากกกก ใส่แยก หรือใส่เป็นชุดได้ค่ะ ราคาเต็มทั้งชุดเกือบ 5 พันค่ะ เสื้อ 2,290 กระโปรง 2,490 บาท ขายทั้งชุด 980 บาท (ไม่ร่วมโปร) ลดเกิน 70% รุ่นนี้ตอน sale 30 ก็หมดแล้วค่ะ คุ้มมากกกค่ะ ราคานี้ได้ทั้งชุดเลย // CF //

12.H&M SIZE S เดรสสีเทาคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย เรียบเก๋ดูแพง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

13.STRADIVARIUS SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อเชิ้ตน้ำเงิน แต่งปักดอกกุหลาบสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสีฟ้าขาว แต่งโบว์ปลายแขน ปักน่ารัก ๆ ละมุน ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 220 บาทน่ารักมาก ๆค่ะแนะนำค่ะตัวนี้

14.VIVIENNE WESTWOOD SIZE 44 MADE IN ITALY หายากมากกกค่ะ คัตติ้ง M-L ผ้า viscose ผสม wool ค่ะ ผ้านิ่มม๊ากกกก ไม่หนาค่ะ ใส่พลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ คอถ่วง สีเขียวขี้ม้าหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ ขาย 540 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

15.KEVEN SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก แบรนด์แพงงงงค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ ลายผ้าพิมพ์ลายสีดำเงินหรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 170 บาท

15.POMELO SIZE M อก 34++ ผ้าพลิ้ว แต่งระบาย น่ารักสุด ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 170 บาท

16.DRESS งานแบรนด์ ตัดป้าย แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ แต่งชายระบายซีทรูเก๋ ๆ อกสกรีนน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

17.MOS EDITION KOREA BRAND เสื้อ sweater สีน้ำตาลทอง กริทเตอร์ดิ้นวิบวับ ปลายแขนแต่งกระดุม คัฟลิ้งค์ น่ารักม๊ากกกก ไม่คันนะคะ ด้านในเป็นผ้าคอตตอลนิ่มๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งคือหรู ผ้าคือดีๆๆๆๆ ใส่เก๋ ๆ ค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้เลยค่ะ ผ้ายืดหยุ่นสบาย ๆ อก 34++ ขาย 250 บาท น่ารักม๊ากกกก // CF //

18. JEIKEI SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าชีฟองลายดอกสวยเก๋ ผูกโบว์คอน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะแนะค่ะ ผ้านิ่มม๊ากกกก ขาย 240 บาท // CF //

19.EDDIE BAUER SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าคอตตอล spandex ใส่สบาย ๆ ลายดอกสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆน่ารักค่ะ ขาย 130 บาท

20.MERCIA FAMILY SIZE M แบรนด์ญี่ปุ่น น่ารักม๊ากกกก แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งปักฉลุ ลูกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 270 บาทน่าร๊ากกกกก ผ้านิ่ม คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ // CF //

21.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ผ้าทอทวีต สีดำ กริทเตอร์ทองวิบวับ กุ๊นขอบทอง กระดุมทอง หรูม๊ากกกกก ป้ายใหม่ ไหล่เบี่ยงเก๋ ๆ เลยค่ะ หรูหราสุด ๆค่ะ สวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 330 บาท // CF //

22.ESTIMATE SIZE L เดรสผ้าลินินนิ่ม หรู ๆ แต่งปักเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์หรูจาก Central ราคาเต็มแพงงงงงแต่งปักหรู ๆ สวย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท ราคาเต็มสามพัน up ค่ะ // CF //

23.COS SIZE 38 M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวอ่อน ๆ กริทเตอร์วิบวับหรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ไม่คันค่ะ สวยม๊ากกกก เรียบหรูดูแพงสุด ๆค่ะชุดนี้ เก๋มาก ๆ ราคาเต็ม 2 พัน up ขาย 380 บาท ถูกมากกกกก // CF //

24.ANAP SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ ลายน่ารักม๊ากกก สีสวยเก๋ แบบน่ารักมีกระเป๋าข้าง ฮูท โบว์รูด ซิปหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ใส่คลุมเก๋ ๆสบาย ๆ // CF //

25.MINIE MICKEY SIZE M เดรสผ้าคอตตอลนิ่ม ๆใส่สบายๆ อก 34++ สะโพก 38 ผ้าใส่สบาย ลำลองเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้เหลือป้ายข้างของแท้จากญี่ปุ่นเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ขาย 230 บาท // CF //

26.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ อักปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 220 บาท น่ารักมากกกก // CF //

27.SOMETHING BOUDOIR SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย อก 35++ ผ้านิ่ม สีโอโรสพาสเทล แต่งโบว์เก๋ ๆ ทรงระบายปล่อย ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ คอสม๊อก สะโพก 38-40 น่ารักมากกกกกค่ะ ขาย 430 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up แบรนด์ในเครือ disaya ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

28.SOMETHING BOUDOIR SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายกุหลาบสวยเก๋ สีพาสเทลละมุนมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ หลังแต่งโบว์น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

29.SOMETHING BOUDOIR SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32-33 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร)

30.SOMETHING BOUDOIR SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสสีฟ้าลายเส้นผ้าละมุน แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งระบายชายน่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M สะโพก 36-38 ขาย 430 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ คอลใหม่ ๆ เลยน่ารักสุดๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

31.SOMETHING BOUDOIR SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสสีฟ้าลายเส้นผ้าละมุน แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งระบายชายน่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้ง M-L สะโพก 38-40 ขาย 430 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ คอลใหม่ ๆ เลยน่ารักสุดๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

32.SOMETHING BOUDOIR SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

33.SOMETHING BOUDOIR SIZE S เดรสผ้าพลิ้วพิมพ์ลายสวยเก๋ NEW ใหม่ป้ายห้อย ผูกโบว์หลัง ชายระบาย น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ คอลใหม่ๆเลยค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 คัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 450 บาท ถูกมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

34.SOMETHING BOUDOIR SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32-33 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีฟ้าพาสเทลละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบาย ผูกโบว์อก ด้านข้างผ่านิด ๆ ให้ใส่ง่าย แบบใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

35.SOMETHING BOUDOIR SIZE M คัตติ้ง M อก 34 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีขาวละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบาย ผูกโบว์อก ด้านข้างผ่านิด ๆ ให้ใส่ง่าย แบบใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ// CF //

36.SOMETHING BOUDOIR SIZE S เสื้อผ้าคอตตอลแต่งปักดอกไม้นารักมากกกก NEW ใหม่ป้ายห้อย จั๊มเอวแต่งระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

37.SOMETHING BOUDOIR SIZE S เสื้อผ้าคอตตอลแต่งโบว์ ลายดอกไม้ ผ้าพิมพ์ลาย logo เก๋มาก ๆค่ะ ละมุนสุด ๆ NEW ใหม่ป้ายห้อยค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 260 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของจริงน่ารักสุดๆๆๆ ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

38.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เอว27 สะโพก 37-38 ผ้าคอตตอลยีนส์พิมพ์สี ลายเก๋ ๆ กระดุมหน้า น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

39.ZARA SIZE S ป้ายเป็นของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ ชายแต่งระบายชั้น ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

40.กระโปรงงานสั่งตัด คัตติ้งหรู ๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มฝ้ายทอแน่น ๆ ละมุน ๆ ทรงสวย ๆ ต่อเอวระบายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆเลยค่ะ

41.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย NEW สีขาวลายผ้าเส้น ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ไม่สั้นค่ะ ใส่แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้น น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 250 บาท

42.SABUROKU SIZE M-L แบรนด์ญี่ปุ่น ผ้านิ่มม๊ากกกก ทรงน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งกระดุมน่ารัก ๆ คอบัวเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท // CF //

43.MI2 SQUARE MILE SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าปักดิ้นทอง มุกหรู ๆ เลยค่ะ ใส่ไปงานเก๋ ๆ สวย ๆปักแน่น ๆ ค่ะสวยมากกกกก ดีเทลคือหรูสุด ๆค่ะ ขาย 250 บาท ถูกมากกกกค่ะราคานี้สวยหรูเลยค่ะ // CF //

44.QUELLE CHANCE KOREA BRAND SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักแขนทรงป่ล่อย ๆ ใส่สบาย ๆน่ารักๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

45.GU SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อยๆ ปกเชิ้ต แต่งระบายแขนน่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มๆ น่ารักมากกกกก ทรงสวยเก๋น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

46.ZARA SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสไหล่เบี่ยงเก๋ ๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ สีดำสวยเรียบเก๋ ขาย 250 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

47.SOU SIZE L คัตติ้ง M-L JAPAN BRAND เสื้อแจ๊คเก็ตคลุมผ้านิ่มใส่สบายๆ สกรีนน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ คุณภาพดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก ขาย 230 บาท // CF //

48.MO & CO. SIZE 36 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ สีดำ ผ้าทอนูน ๆ ตาข่าง ตัดต่อผ้าชีฟอง silk หรูมากกกก เรียบเก๋ดูแพงมาก ๆค่ะ ด้านหลังแต่งไขว้หรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าทิ้งๆ นิ่ม ๆค่ะ ขาย 180 บาท

49.CLUB MONACO SIZE L เสื้อสีดำผ้าหรูม๊ากกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ซาตินตัดต่อผ้าชีฟองหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ เรียบหรูดูแพงค่ะ ขาย 220 บาท

50.MUJI SIZE XS-S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อเชิ้ตผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงเท่ห์ ๆ เก๋ ๆน่ารักแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ จากช้อปเลยค่ะ ขาย 170 บาทแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารัก

51.ZARA SIZE M เสื้อเชิ้ต สกรีนด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ผ้านิ่มๆค่ะ สกรีนลายมังกรเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

52.REALISTIC SITUATION SIZE M-L ใหม่ป้ายห้อย ทรงเก๋มาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ผูกโบว์หลังน่ารัก ๆทรงปล่อย แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ป้าย sample แบรนด์นี้หายากมากค่ะ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ดีไซน์เก๋น่ารักมากกกกก อก 34++ ขาย 320 บาท // CF //

53.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-L อก 34++ ทรงปล่อย ด้านหลังแต่งเชือกร้อยเก๋ ๆ ไขว้ไปมาน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 260 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ

54.DOT FREE SIZE เดรสเชิ้ต น่ารักม๊ากกกกก สกรีนหลังน่ารัก ๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ แมทกับรองเท้าลำลอง ผ้าใบได้หมดค่ะ เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 ทรง over size เกาหลี ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 360 บาท // CF //

55.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสผ้าลินินสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายน่ารัก ๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ขาย 260 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ

56.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ลายจุด ใส่สบาย ๆ โบว์หลังเก๋ ๆ เรียบเก๋ดูแพง ผ้าดีสุดๆๆๆค่ะ อก 35++ ขาย 280 บาท สวยมาก ๆค่ะ // CF //

57.ROEM SIZE M อก 34++ เสื้อคลุม หรือใส่ติดกระดุมได้ค่ะ ด้านหลังแต่งรูดเก๋ ๆ ปักฉลุสวยเก๋ มีกระเป๋าข้างผ้าลินินนิ่มๆๆๆๆ หรู ๆ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ตัวนี้คือดีๆๆๆมากค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไป 2 ครั้งแบรนด์ดังจากเกาหลี คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะแต่งปักน่ารักสุด ๆค่ะแนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท แนะนำค่ะ เก๋จริงๆ ค่ะ // CF //

58.FURFUR SIZE F คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ หรูม๊ากกกกกกกกกก สีชมพูละมุนสุด ๆค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆ คัตติ้งหรูหรามาก ๆ แต่งสอดเข็มขัดหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากจริง ๆค่ะแนะนำสุด ๆ อก 34++ สะโพก 38-41 ทรงปล่อย ๆ เก๋ ได้ไปไม่ผิดหวังค่ะสวยมากๆๆๆจริง ๆๆๆค่ะ แนะนำสุด ๆ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

59.AMERICAN HOLIC SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ทรงเก๋เท่ห์ ๆ น่ารักค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ อก 35++ m-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 230 บาท สีขาวใส่ลำลองเท่ห์ ๆ กับยีนส์ก็น่ารักค่ะ // CF //

60.SUNNY CLOUDS FREE SIZE เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ จับจีบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรนด์เก่าแก่ของญี่ปุ่นเลยค่ะ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

61.RALOP SIZE M เสื้อแบรนด์ญี่ปุน คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ ทรงน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวแต่งสม๊อกเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท ผูกโบว์หลังน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

62.LYN AROUND SIZE M กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งเข็มขัดเอวเก๋ ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปสองครั้ง เอว 27-28 เอวสูง สะโพก 38-40 ของจริงน่ารักสุดๆค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

63.TOPTE SIZE M กระโปรงดีไซน์น่ารักม๊ากกกก แต่งเข็มขัดเอวเก๋ ๆ ทรงสวยชายลูกไม้ละมุนสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ เอวสม๊อกหลัง เอว 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักจริงๆ ค่ะ แม่ค้าแนะนำมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบๆ เลย JAPAN BRAND ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ขาย 280 บาท // CF //

64.TOPSHOP SIZE US2 ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลังเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ใส่สบายๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

65.DRESS แบรนด์ลายโซ่เก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เรียบหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่สบาย ๆผ้าพริ้วๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 34++ เอวสม๊อกหลัง เอว 27-29 สะโพกฟรี ขาย 350 บาทของจริงสวยม๊ากกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าหรู ๆ ทิ้ง ๆ ดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆค่ะ // CF //

66.ZARA SIZE M เสื้อเชิ้ตผูกโบว์หน้าลายเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆทิ้ง ๆ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าเรยอนนิ่มๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

67.H&M SIZE M อก 34++ ลายข้าวหลามตัดสีขาวดำเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทิ้งๆ ใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

68.MUJI SIZE M เสื้อเชิ้ตลายตารางน้ำเงินขาว ปกเชิ้ตแบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 150 บาท

69.SOME LIKE IT ALL SIZE XL คัตติ้ง L-XL ผ้าพลิ้ว ลายน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆใส่สบาย ๆ ผ้าดีๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 220 บาท

70.TOPSHOP SIZE US6 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงแต่งระบายทรงสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 260 บาท // CF //

71.GSP SIZE 38 M-L อก 34++ ผ้าหรูม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซับสีส้ม ลายคล้ายลายหินแตก เป็นผ้า 2 ชั้นหรู ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แต่งอะไหล่กระดุมทอง สวยเก๋มาก ๆ ขาย 260 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

72.PURIFICACION GRACIA SIZE 42 แบรนด์หรูๆๆๆๆ ผ้า silk สวยหรูมาก ๆ ค่ะ กระดุม logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เรียบหรูดูแพงค่ะ ขาย 280 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ผ้า silk หรูสุด ๆค่ะ

73.ZARA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 แต่งคริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆขาย 180 บาท

74.DISNEY MICKEY MOUSE & FRIEND SIZE 2 M เดรสทรงสวยเก๋น่ารัก มีกระเป๋าข้าง แต่งปัก logo เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ สะโพก 37 ขาย 270 บาท // CF //

75.UNIQLO SIZE L เดรสผ้านิ่มลายเก๋คลาสสิคมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L คัตติ้งไม่ใหญ่ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

76.DRESS แบรนด์เกาหลีดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ด้านนึงเป็นผ้าคอตตอลยืด ด้านนึงผ้าฝ้ายแต่งปกเชิ้ตเก๋ ๆ ดีไซน์น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขนาด M-L ค่ะ ขาย 250 บาท

77.METAN JAPAN BRAND SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋น่ารักม๊ากกกกก ผ้าทอลายดอกไม้ละมุน ชายแต่งขอบลูกไม้ เอวสม๊อก ชายปลายขาสม๊อกน่ารัก ๆ ค่ะ ใส่แล้วเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ลำลองสบาย ๆ ขา 3 ส่วนค่ะ แมทกับเสื้อยีดตัวยาวก็น่ารักค่ะ ทรงนี้หายากมากค่ะ รับรองไม่ซ้ำใครผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ เอวสมีอก 26-29 สะโพก 37-40 สภาพใหทกิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

78.KANNI SIZE XS คัตติ้ง S เอี๊ยมสีขาว off white ดีไซน์เก๋ แต่งกระเป๋ากระดุมน่ารัก ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 260 บาท แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะน่ารักสุด ๆ ไม่รวมเสื้อ

79.ADIDAS SIZE M กางเกงผ้าใส่สบาย แต่ง logo หลัง ปลายขาแต่งผูกโบว์ข้างน่ารัก ๆ ขา 4 ส่วนผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์เก๋ ๆ ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 260 บาท // CF //

80.TOPSHOP SIZE UK10 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีนู้ด ๆ เก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หางกระรอกหรู ๆผ่าปลายขานิด ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท ทรงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรูๆๆๆๆ สีเข้มกว่าเป็นเพราะแสงนะคะ

81.AERIALIZ SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-37 สีเทาเงิน ๆ หรู ๆ เท่ห์ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งเข็มขัด สกรีน logo เก๋ ๆ ของจริงน่ารักสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพให่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาทน่ารักมากกกกค่ะแนะนำค่ะ // CF //

82.กางเกงแบรนด์ ตัดป้ายค่ะ ตัวนี้ผ้าดีม๊ากกกกก ก ไก่ล้านตัว แบบเก๋ ๆ แต่งกระดุมทรงสวยเก๋น่ารักค่ะ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆเนี้ยบๆ เลยค่ะแนะนำสุด ๆค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

83.URBAN REVIVO SIZE UK10 M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำตาลทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆน่ารักค่ะ ทรงสวย ๆ เลย ขาย 220 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 4-5 ส่วน แมทกับรองเท้าผ้าใบ เสื้อยืดน่ารักสุด ๆค่ะ// CF //

84.KOYA SIZE M จั๊มสูทผ้าชีฟองนิ่ม ๆๆๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ทรงสวย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผูกโบว์หลังทรงสวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 270 บาท

85.MIXX SIZE 3 M-L เดรสสีครีม แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์จาก Central แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

86.BEAMS HEAR FREE SIZE เสื้อสีเขียวขี้ม้าแต่ปักด้านหน้า คอปกบัว พับแขนติดกระดุม ทรงปล่อย ๆ น่ารักสุดๆๆๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมากกก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 120 บาท เป็น mini dress หรือเสื้อตัวยาวค่ะ

87.MONARCH SIZE M อก 34++ เสื้อขาวผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมไขว้ด้านหลังเก๋ ๆ แบรนด์หรูจาก Central ราคาเต็มเกือบ สองพัน ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ เรียบเก๋ดูแพง ขาย 140 บาท

88.LEE URBAN RIDERS SIZE L คัตติ้ง M-L น่ารักมากกกกกก สีเขียวขี้ม้าอ่อน ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ คือน่ารัก ปนเท่ห์ ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท // CF //

89.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งแขนจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆทิ้งๆ ขาย 140 บาท

90.OLIVIER’S CLOSET SIZE M อก 34++เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักมากกกก ลายนกฮูกเก๋ ๆ คอ แขนแต่งระบาย ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆขาย 99 บาท// CF //

91.AB.FZ SIZE M อก 34++ เสื้อแบรนด์เกาหลีผ้าทิ้ง ๆ นิ่ม ๆ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ชิลล์ ๆ สบายๆ ค่ะ minimal แต่มีดีไซน์ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

92.นลินฟ้า SIZE SS คัตติ้ง S งานแบรนด์สั่งตัดหรูม๊ากกกกกกกก ผ้าคือดี คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ละมุนมาก ๆ เลยค่ะ ของจริงสวย ก ไก่ล้านนนนตัว สวยมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยจริง ๆ ค่ะ ใหม่สุดๆๆกิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ สวยจริง ๆ แนะนำสุดๆๆๆ

93.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อ ผ้านิ่มสี ๆ แต่งแขนรูดน่ารัก ๆ ด้านหลังผูกโบว์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 99 บาท

94.H&M SIZE M อก 34++ แต่งปักดอกซากุระ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้า ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

95.UNIQLO SIZE M เสื้อกรมท่า แต่งฉลุหน้าเก๋ ๆ ปกเชิ้ต สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงสวยเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

96.AS KNOW AS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งชายลูกไม้เก๋ ๆ แบรนด์ดังจาก shop ญี่ปุ่นค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท

97.SORRIDERE SIZE S อก 34 แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้านิ่มใส่สบายๆ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ กระดุมน่ารักสุด ๆ ขาย 89 บาท

98.BGD SIZE S UK BRAND เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงสวยเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อตัวบน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

99.POMELO SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี two tone สวยเก๋ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

100.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

101.VETAKA SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีแดงเลือดนกหรู ๆ แต่งระบายละมุนมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 120 บาท หรูมาก ๆ ค่ะ

102.PAING SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ สีแดงเลือดนกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับกระโปรง กางเกงยีนส์เอวสูงก็น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

103.FRANCO ARMANI PARIS SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มม๊ากกกกกก ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้นะคะ น่ารักๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

104.DA + PP SIZE 1 คัตติ้ง S-M อก 34++ ลายสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงเก๋ ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ขาย 140 บาท // CF //

105.ESPADA SIZE XL อก 35++ คัตติ้ง L-XL สีเขียวสวย ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋ แขนน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก รุ่นใหม่ ป้ายใหม่เลยค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

106.W BY WEE SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สีม่วงละมุน พิมพ์ลายดอกไม้สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยสุด ๆ ขาย 220 บาท // CF //

107.DE COLLECTION SIZE L ผ้าลินินนิ่มๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าลูกไม้เนี้ยบๆ ด้านหลัง ติดกระดุม 2 ข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ค่ะแบรนด์เกาหลี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

108.ZARA SIZE M อก 34++ แขนกระดิ่งน่ารัก ๆ สีฟ้าขาว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

109.JASPAL SIZE S กระโปรงสีแดงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มค่ะ ขาย 120 บาท

110.NAUTICA SIZE US6 M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ เลยค่ะ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 180 บาท

111.NEWYORKERBLUE SIZE M-L กางเกงคัตติ้งหรูผ้าคอตตอลวูลล์นิ่ม ๆ ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์ญี่ปุ่นสวยเก๋มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 ด้านในเป็นเชือกรูดเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะสวยมากกกกก ขาย 180 บาททรงสวยมาก ๆค่ะ คือดีๆๆๆๆ // CF //

112.ZARA SIZE XS-S เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายืดได้นิดหน่อย สีฟอกสวย ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

113.SUPER GIRL SIZE M กางเกงผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สีฟ้าสวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ทรงฮาเล็มเก๋ ๆ น่ารัก ๆค่ะ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 140 บาท // CF //

114.FLYNOW III SIZE S-M เอว 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ ผ้าพิมพ์ลายนูนดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขา 4-5 ส่วน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ขาย 220 บาทน่ารักจริง ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะ แต่งกระดุมข้างเก๋มากๆ ค่ะ น่ารักมากกกก // CF //

115.BASIC HOUSE SIZE L ยีนส์แฟชั่นดีไซน์ทรงสวยเก๋สีดำ ตรงเข่าตัดเป็นรูปหัวใจน่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 29-30 สะโพก 39-40 ขาย 100 บาท

116.กางเกงผ้าฝ้ายสีเหลืองผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ทรงสวย มีกระเป๋าข้าง ด้านหลังเป็นสม๊อก น่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 ขนาด M สะโพก 37-38 ขาย 79 บาท

117.SORELLA SIZE M กางเกงดีไซน์น่ารักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ตัวนี้ขายาวลูกค้าเอาไปตัดขาได้ค่ะ มีเชือกผูกใส่ลำลองสบาย ๆ กับเสื้อคอร์ปน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท แบรนด์ไอจีค่ะ // CF //

118.กางเกงผ้างานแบรนด์ ไขว้ผูกโบว์ผ้าพลิ้ว ๆ น่ารัก ขนาด M ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ ขาย 130 บาท // CF //

119.FORMING SIZE M-L กางเกงสีแดง ทรงเอวสูงน่ารักม๊ากกกก แต่งขอบลูกไม้เก๋ ๆ แมทกับเสื้อคอรปน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท

120.จั๊มสูทสีดำ ลายเส้นขาวน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งห่วงน่ารัก ๆ ทรงสวย ขนาด M อก สม๊อก 33-36 เอวสมีอก 26-28 สะโพก 38 ของจริงน่ารักมากกกกก สายปรับระดับได้ ขาย 99 บาท

121.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white แต่งกระดุมหลังสวยเก๋ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท

122.เสื้อลูกไม้เกาหลีสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ปักสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 34++ แต่งระบายน่ารักค่ะ ขาย 110 บาท // CF //

123.MANNEQUIN FREE SIZE แบรนด์ดังจากสยามค่ะ สกรีนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ เสื้อยืดผ้าคอตตอลใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 49 บาท // CF //

124.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 เว้าไหล่เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ชมพู แดงส้มเก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริง ผ้าดีน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ ปล่อย ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

125.COTTON SUGAR’S SIZE M-L ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งปักน่ารักมากกกก แบรนด์ญี่ปุ่นใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ แต่งปักน่ารักมาก ๆ ค่ะอก 34++ สะโพก 38-42 ขาย 99 บาท

126.SAMANTA MOS 2 SIZE M-L อก 35++ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คอตตอลนิ่มๆ แต่งคอระบาย ติดกระดุม แขนพอง ๆ หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ // CF //

127.SIRI SIZE M อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เรียบหรู ขาย 69 บาท แบรนด์ IG ค่ะ

128.QUEEN NAME HEE SIZE M เสื้อผ้าชีฟองหรูๆๆๆๆ แต่งสม๊อกปลายแขน แต่งคอระบายหรูม๊ากกกก แขนปักดอกไม้ 3D หรู ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 99 บาทสวยมากกกค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ // CF //

129.TOPSHOP SIZE 34 คัตติ้ง XS-S เอว 25-26 สะโพก 35-36 ผ้ายืดหยุ่นไม่แข็ง ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ตัวนี้สวยเก๋มากกกกกก แต่งคริสตัลเส้น ๆ สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท ตัวนี้สวยมากๆๆๆๆค่ะสวยจริง ๆ เก๋สุด ๆ ใส่แล้วไม่ซ้ำใครค่ะ แมทกับเสื้อครอปน่ารัก ๆ ค่ะเก๋สุด ๆ ค่ะ คริสตัลแบบแน่น ๆ เลยค่ะ // CF //

130.FABI SIZE M เดรสสีครีม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ลายพิมพ์ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ สีครีมเมทาลิกสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-39 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

131.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE ผ้าไหมพรมคอตตอลนิ่ม สีเหลืองนวล ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักสีนวลละมุนมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ใส่คลุมได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ไม่หนาไม่บางกำลังดีค่ะ // CF //

132.UNIQLO SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแขนกุดน่ารักทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 89 บาท

133.เดรสสีดำสวยเก๋ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L คอแต่งถักโคเช ปักดอกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท อก 34++ สะโพก 37-40 สวยมากค่ะ

134.OLIVIA HASSLER SIZE M-L อก 35++ เสื้อดอกไม้สีเขียว ชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ราคาเต็แพงงงง คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 89 บาท // CF //

135.ARNOLD PALMER SIZE 3 M-L อก 34++ สีชมพูพับแขนติดกระดุม ทรงสวยเก๋ ปัก logo อกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์แพงงงงค่ะ กึ่ง sport เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

136.FCUK (FRENCH CONNECTION) SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ปักหลังเก๋ ๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย spandex นิด ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท ราคาเต็มแพงงงงง// CF //

137.URBAN REVIVO SIZE 36 คัตติ้ง 36-38 S-M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยเก๋ ลายเส้นเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะทรงสวย เอว 27 สะโพก 36-38 ขาย 120 บาทใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ // CF //

138.ROPO SIZE M กางเกงผ้าไหมญี่ปุ่น พิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ เอว 27 สะโพก 37-38 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ พิมพ์ลายดอกละมุนมากๆ ค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

139.SINEQUANONE SIZE M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์ฝรั่งเศลค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

140.E HYPHEN SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น น่ารักมากกกก แต่งปักเก๋ ๆ แขนผีเสื้อระบาย ใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งชายฉลุหรู ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 89 บาท น่ารักจริงๆ ค่ะแนะนำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแมทกับกางเกงขาสั้น ขายาวได้หมดค่ะ

141.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพิมพ์ลายหรู ๆ สวยม๊ากกกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่ปล่อย ๆสบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสวยจริงๆ ค่ะ

[/size]
    Last edited by jirapa; 20-05-22 at 16:56.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ