TM: BRAND SALE // MAJE // COMME DES GARCONS // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // MICHEAL KORS DRESS // ADIDAS // UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // MAJE // COMME DES GARCONS // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // MICHEAL KORS DRESS // ADIDAS // UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // MAJE // COMME DES GARCONS // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // MICHEAL KORS DRESS // ADIDAS // UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.KLOSET SIZE M-L ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปสองครั้งใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว รุ่นตามหาค่ะ หายากค่ะมาก สวยสุด ๆ แต่งคริสตัลด้านหน้า ผ้าหรูมาก ๆค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 เป็นตะขอ ซิปหลังใส่ง่ายค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 1,430 บาท (ไม่ร่วมโปร) หรูมากกกก สวยมากกกกก// CF //

2.GAP SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าชีฟองมีซับในตัว คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย สม๊อกช่วงเอว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท

3.GU SIZE M อก 34++ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยผูกโบว์เอว สม๊อกเอง แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

4.ALLURING FREE SIZE เสื้อพลีทลายดอกซากุระ สวยหรู พลีทแบบหรู ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเด้ง ๆ ดี ๆ สวยมากกกกค่ะ พลีทหรูมากเหมือนอิเซ่ เลยค่ะ ขาย 430 บาทสวยจริง ๆ ค่ะแนะนำ สีกรมท่า ลายดอกไม้// CF //

5.NEW WAVE STREET (INFLATION) SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L เสื้อดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่แบบเท่ห์ ๆ เกาหลี ๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิงค่ะ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงผ้าดีมาก ๆ ค่ะน่ารักมาก แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้นได้หมดค่ะ ขาย 320 บาท เป็นกระดุมไม้ค่ะ ของจริงคือเก๋มาก ๆ ค่ะ// CF //

6.BRACH BRACH SIZE M-L อก 34++ คัตติ้งประมาณ M ค่ะ ปักฉลุลูกไม้ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

7.D.TWO SIZE M-L เดรสลายดอกไม้ทรงสวยเก๋ สม๊อกเอว ไหล่น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ เอวสม๊อก 27-30 สะโพกฟรี ขาย 340 บาท// CF //

8.VERO MODA SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองหรู ๆ แต่งกระดุมเอวด้านข้าง ทรงสวยหรูมาก ๆ ค่ะผ้าไม่บาง ขาย 190 บาท// CF //

9.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อสีเหลือง ปักฉลุแบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผูกโบว์คอ ระบายปกน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงปล่อยๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

10.NIKO AND SIZE M อก 34++ ทรงปล่อยๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าตัดต่อสี two tone เก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์ดังญี่ปุ่นค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

11.LEJA SIZE M เดรส maxi ลูกไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้แบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับให้ค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 ของจริงสวยมากกกค่ะ ขาย 320 บาท

12.JASPAL SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มๆ ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

13.ZARA SIZE M เสื้อผ้าลูกไม้นิ่มสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีไข่ไก่ มีซับในตัวหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ลูกไม้ spandex สวยมากค่ะ ขาย 220 บาท

14.POMELO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ แต่งปักน่ารัก ๆ สีฟ้าสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท// CF //

15.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้ากำมะหยี่พิมพ์ลายดอกสวยเก๋ แต่งกระดุมไหล่หรู ๆ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

16.CPS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ แต่ง logo อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใสได้เรือ่ย ๆค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

17.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อผ้านิ่ม สี ๆ เก๋ ๆ แต่งรูดจับจีบด้านข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ขาย 230 บาท// CF //

18.เสื้อตัวยาว หรือเดรส เป็นงานแบรนด์เหลือป้ายข้าง size 4 M ค่ะ อก 34++ สะโพกฟรี น่ารักมากกกกก แต่งปัก ๆ เก๋ ๆ ช่วงอก ระบายชาย ของจริงสวยเก๋ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 290 บาท // CF //

19.เสื้ออัดพลีทแต่งแขนระบายชั้น ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย ขนาด M-L ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

20.JOOB STUDIO SIZE XS ใหม่ป้ายห้อยค่ะ น่ารักมากกกกก ตัวนี้อกเล็กนะคะ อก 30 ค่ะ เอว 26 สะโพก 36-39 แบบน่ารักสุด ๆค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายดอกผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 340 บาทน่ารักมากกกกก// CF //

21.MANGO SIZE M เสื้อสีส้มสวย ทรงสวยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ ขาย 220 บาท// CF //

22.DRESS ทรงสวยน่ารัก แต่งปักเก๋ ๆ อก ระบายน่ารักมากกกกค่ะ ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งโบว์ กระดุมหน้าค่ะ เป็นแบบสวมนะคะ อก 34++ สะโพกฟรี ขาย 280 บาท ของจริงน่ารักมากกกกกค่ะ// CF //

23.VERO MODA LIMITED YOUR CHOICE SIZE XS คัตติ้ง S เป็นซิปข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 ช่วงเอว 26-27 ค่ะ ขาย 240 บาททรงน่ารักมากกกกก แมทกับยีนส์เก๋สุด ๆ ค่ะ// CF //

24.THYDREN KOREA BRAND SIZE M เสื้อแต่งระบายลูกไม้สวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะสวยมากกกกกกค่ะ ละมุนสุด ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวน่ารักจริงๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำมาก ๆ // CF //

25.ZARA SIZE M-L อก 34+++ กระดุมคริสตัล ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะพิมพ์ลายกำมะหยี่นูน ลายจุดน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กีกๆๆๆ ขาย 270 บาท ของจริงสวยมากกกกกค่ะ

26.ZARA SIZE S อก 33-34 เสื้อสีฟ้าขาว ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายน่ารักค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีดค่ะ รีดแล้วจะน่ารักมากค่ะ ขาย 140บาท

27.HAMBURGER STUDIO SET SIZE S เสื้อ + กระโปรงลูกไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ เสื้อเป็นอีกแบรนด์นะคะ แม่ค้าเอามาแมทกันขายเป็น set ค่ะ สวยสุด ๆค่ะ เสื้ออก 34 ลูกไม้ละมุนแบบดีๆ เลยค่ะ กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 370 บาทถูกมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

28.เสื้อแบรนด์เกาหลีน่ารัก ๆ ค่ะ ขนาด M -L อก 35++ ทรง oversize น่ารัก ๆ คอปกแต่งระบาย ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ไม่เคยใส่เลย ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

29.MISSBELLA SIZE M ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง free เลยค่ะ เสื้อแบบเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ สีสนิมค่ะ น่ารักมาก ๆ แต่งคริสตัลด้านหน้าทั้งแผงสวยหรูใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 190 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองไม่เคยใส่เลยค่ะ

30.NINE PLUS SIZE S NEW เดรสทรงสวยเก๋ แบบน่ารักค่ะ เป็นชุดติดกันค่ะ เสื้ออก 35++ เอว 26 สะโพก 36 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

31.MAJE SIZE 1 S-M แบรนด์หรูจากฝรั่งเศลค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง เป็นเดรสสีแดงอัดพลีทระบายชั้น ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36-38 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร)ถูกมากกกกค่ะราคานี้ แบรนด์นี้

32.MICHEAL KORS SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ หรูม๊ากกกก ลูกไม้หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ หายากมาก ๆค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร)

33.GUESS SIZE 4 S-M เดรสสีแดงสวยมากกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ป้ายใหม่ คอลใหม่ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มสามพัน up สวยมาก ๆ ค่ะผ้าดีๆ เลย อก 34++ เอว 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 330 บาท

34.KOOKAI SIZE 36 คัตติ้ง 36-38 m อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สีชมพูสวยหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งปักฉลุเก๋ ๆ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกค่ะ

35.เสื้อสีขาวดีไซน์สวยเก๋ แบรนด์เกาหลี แต่งระบายหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M อก 34++ ของจริงสวยมากกกกก กไก่ล้าน ๆ ตัวค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 230 บาท

36.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ แขนพอง ๆ ผ้านิ่มๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆค่ะ สภาพใหม่กีกๆๆๆ ขาย 150 บาท

37.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ลายดอกสวย แต่งระบายปก ชาย เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 38-42 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆเลยค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

38.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีเขียวลายจุด ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยแขนพอง ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 26-28 ขาย 280 บาท// CF //

39.DAZLIN SIZE M เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น แต่งปักน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ชายระบายน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

40.UNIQLO SIZE XL คัตติ้ง L-XL ทรงปล่อย ๆ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 180 บาท เท่ห์เก๋มาก ๆค่ะ// CF //

41.ADIDAS SIZE 38 M เดรสสีเขียว น่ารักมากกกกก แต่งแถบเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่มใส่สบายๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารัก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ยืดได้ค่ะ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) ใหม่มากกก ของแม่ค้าเองค่ะ// CF //

42.ZARA SIZE M อก 34++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไขว้ข้างผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆ เลยคะ เรียบหรูดูแพงค่ะ ขาย 230 บาท

43.PER UNA BY MARKS AND SPENCER SIZE M UK10 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ หรูมาก ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

44.เสื้อดีไซน์สวยเก๋ แต่งระบายชั้น ๆ งานดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ ขนาด M-L อก 34++ แต่งลูกไม้หรู ๆ ค่ะ ของจริงทรงสวยมาก ๆค่ะ ลายดอกแต่งลูกไม้ค่ะ ขาย 230 บาท

45.DANCE & MARVEL SIZE S เสื้อผ้าทิ้ง ๆ แบบหรูม๊ากกกก ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์หลังน่ารักเก๋ ๆ เวลาเดินผ้าจะทิ้งๆ เก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะเก๋มาก ๆ

46.RAGOUT SIZE M-L เสื้อผ้าคอตตอล แบบดีๆๆๆๆๆมากๆๆๆค่ะ นิ่มสุด ๆ คะ แบรนด์ญี่ปุ่นแบบเก๋ ๆ แต่งจับจีบด้านข้าง ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ชอบผ้ามาก ๆค่ะ นิ่มสุด ๆ ไม่ผิดหวังค่ะแนะนำมาก ๆ อก 35++ ขาย 230 บาทแนะนำค่ะ

47.GEOFFREY BEENE SIZE M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายกาตูนส์แต่งระบายเก๋ ๆ เลยค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 270 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

48.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สีเหลืองนวลสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

49.TOPSHOP SIZE US8 M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงลายดอกสวยเก๋ค่ะ แบบหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยยค่ะ หลังผูกโบว์น่ารัก ขาย 270 บาท

50.P PANDFAMILY SIZE S เดรสสีน้ำเงินทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 240 บาท

51.JNBY SIZE M อก 34 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาสวย ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรู ๆ แพง ๆ ค่ะ สีเทาสวยมีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 330 บาท น่ารักมากกกกก

52.GU SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ สีเขียวขี้ม้า แต่งกระดุมเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท// CF //

53.ESPRIT SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สีกรมท่า คัตติ้งหรุ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แบบเรียบเก๋สวยค่ะ ขาย 350 บาท ผูกโบว์ข้างหรู ๆ เลยค่ะ// CF //

54.ZARA SIZE คัตติ้ง M -L อก 34++ แต่งปักทั้งตัว น่ารักเก๋ ๆ ผ้าลินิน ฝ้าย ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงเท่ห์ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

55.PULL & BEAR SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพลิ้ว ทรงสวยลายน่ารัก ปกเชิ้ต แบบใสได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

56.COMME DES GARCONS SIZE M เสื้อไหมพรมน่ารักมากกกกก ของแท้นะคะ ผ้าทอแบบแน่น ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 840 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

57.RICHARD ALLAN X H&M อก 35++ SIZE M -L ลายผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ limited edition สวยมาก ๆ ขาย 350 บาท// CF //

58.NY MLB SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสกรีน logo แบบหรู ๆ เลยค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์จากช้อปค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากกกกกก// CF //

59.SHOW ROOM SIZE M อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะ แบบ sport fashion ลายเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

60.TWT. TLWHYT JY SIZE S คัตติ้ง M-L น่ารักมากกกกกค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ สุด ๆ แต่งสม๊อกยางยืดหลังเก๋ ๆ ค่ะ คล้ายเข็มขัด ดีไซน์เก๋มากกกกกค่ะ อก 34++ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

61.ZARA SIZE L-XL อก 35++ เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ สบาย ๆ ค่ะ แขนจับจีบน่ารัก ๆ ดีไซน์เกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

62.ZARA SIZE S จั๊มสูทกางเกง ลาย ทรอปิคอลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 340 บาท ผ้าดี ๆ เลยค่ะ // CF //

63.ZARA SIZE S จั๊มสูท น่ารักมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว ผ้าละมุน ผูกโบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 290 บาท

64.SERIOSTIC SIZE M SET เสื้อ กางเกงไหมพรมทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาสวยค่ะ เสื้ออก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย กางเกงเอวยืดได้ค่ะ เอว 27-29 สะโพก 36-40 ผ้าทอแน่น ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 470 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

65.ZARA SIZE XL กระโปรงอัดพลีทสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 32-34 สะโพกฟรี สีสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท

66.ZARA SIZE M เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กางเกงสีเทาทรงสวย ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 240 บาท

67.MORRIS & CO. FOR H&M SIZE S เอว 25-26 สะโพก 35-36 สวยม๊ากกกกก limited edition สวยหรู ลายผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท

68.H&M SIZE L -XL เอว 30-32 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท// CF //

69.PONY STONE SIZE S-M ยีนส์ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ป้ายหนังน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ เลย ขาย 430 บาท ทรงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ ราคานี้ถูกมากกกกก// CF //

70.ยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย เอวสูงทรงสวย ปลายขาลุ่ย ๆ เก๋ ๆ เอวยืดได้ค่ะ ซิปหน้า เอว 26-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

71.GAP SIZE M EU ผ้านิ่มมากกกกก ทรงสวยมาก ๆค่ะ กระดุมหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อย ๆ เอวสูงผ้า ยีนส์ยืดหยุ่นค่ะ ใส่สบายมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 290 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

72.PPB STUDIO SIZE M จั๊มสูทสีเงินทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายมีกระเป๋าข้าง ไม่รั้งเป้า น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 280 บาท

73.BURBERRY LONDON SIZE UK10 M-L ผ้าดีมากกกกก นิ่มมาก ๆค่ะ original burberry เลยค่ะ พับแขนติดกระดุม ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ แมทกับเข็มขัดได้ค่ะ พอดีสายผูกหาไม่เจอค่ะ ลาย original เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

74.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

75.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งปัก น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนพอง ๆ เก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ อก 35++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

76.ZARA SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปกระบายทรงสวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

77.ADIDAS SIZE 38 M-L กางเกงทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ สีกรมท่าสวยเก๋ ผ้าตัดต่อ ผ้า คอตตอล กับผ้า sport poly ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ทรง 4 ส่วนเก๋ ๆ มีน่ารักมาก ๆ ค่ะ หายากกกกกค่ะ ทรงนี้ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร)

78.PHIL & DAISY PARIS SIZE M กางเกงผ้าทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แถบชายสีขาวเก๋ ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 270 บาท

79.กางเกงยีนส์งานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอวยืดได้ค่ะ ผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ แต่งสกรีนเก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขนาด M เอว 27-29 สะโพก 37-39 น่ารักสุด ๆ ค่ะแนะนำ ขาย 280 บาท

80.กางเกงผ้าลินินขนาด M-L เอวสม๊อก 28-32 สะโพก 38-42 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าลินิน หรู ๆ เลยค่ะ ไม่บางค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 280 บาท ผ้าลินินแบบดีๆๆๆๆๆเลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ

81.กางเกงสีขาว กึ่ง sport fashion น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ นิ่ม ๆ แต่งโบว์เอว เอวยืดได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ แมทกับเสื้อคอรป น่ารัก ๆ ค่ะ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 290 บาท// CF //

82.ZARA SIZE 42 L-XL เอว 30-32 สะโพก 40-42 ผ้านิ่มใส่สบายทรงสวย สีฟอกสวยค่ะ ตัวนี้มีเย็บเอวเข้านิดนึงค่ะ แต่งเลาะออกได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

83.UNIQLO SIZE M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองมัสตาร์ดสวยค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

84.H&M CONSCIOUS SIZE M ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สีฟอกสวยหรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 เอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 260 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ// CF //

85.ZARA SIZE XS-S คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักสุด ๆค่ะ ปลายขาสอบ ดีไซน์เก๋มากกกกก เอวสูงทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 290 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงนี้หายากค่ะ

86.GARFIELD BY FUN LIMITED EDITION ผ้ายีนส์นิ่ม คอตตอลใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก ตัวนี้สายรูดหลุด แต่ใส่ได้ปกติค่ะ เอวสม๊อก ขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 ลาย Garfield น่ารักมากกกกก limited เลยค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ ขาย 350 บาททรงสวยมาก ๆ ผ้าดีมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)

87.ZIHAN SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ ใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ แต่งขาดน่ารัก ๆ ขาย 290 บาท// CF //

88.BOSSINI JEANS SIZE L คัตติ้ง M-L น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เอวยืดได้ค่ะ เอว 30 สะโพก 38-41 ขาย 340 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบายมาก ๆคะ// CF //

89.P PAND FAMILY SIZE L กางเกงผ้าลูกไม้สีฟ้า ซับสีครีมสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเอว 29-30 สะโพก 39-41 คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ขาย 330 บาท

90.P PAND FAMILY SIZE L กางเกงผ้าลูกไม้สีเขียว ทรงสวยหร สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเอว 29 สะโพก 38-40 คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ขาย 330 บาท// CF //

91.ROYAL IVY REGATTA SIZE M จั๊มสูทผ้านิ่ม ลาย ทรอปิคอลใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสีสวยค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-39 คัตติ้งหรู ๆ สวยเก๋เลยค่ะ ขาย 330 บาท

92.H&M SIZE M อก 34++ แบบน่ารักลายดอกสวยเก๋ ผ้าดี ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านหลังไขว้ผูกโบว์ค่ะ สีเหลืองละมุนค่ะเก๋ ๆ ขาย 110 บาท

93.PPW SIZE L เสื้อคัตติ้งหรู แบบน่ารัก ๆ แต่งระบายลูกไม้ ผ้าซีทรูสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบรนด์ของคุณเป้ย ปานวาดค่ะ ขาย 250 บาท ของจริงน่ารักมากกกกก

94.เสื้องานแบรนด์ดีไซน์สวยเก๋ ขนาด M-L ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 150 บาท แนะนำค่ะดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ

95.FOREVER21 SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าเหลือบน้ำเงินดำ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 140 บาท// CF //

96.DRESS ไหมพรม แบรนด์ไอจี ผ้านิ่มสีน้ำตาลเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 170 บาท

97.UNIQLO SIZE M เสื้อชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าแบบดี ๆ เลย อก 34++ ขาย 180 บาท// CF //

98.EARTH MUSIC & ECOLOGY SIZE M-L อก 35++ เสื้อน้ำตาลผ้าทิ้ง ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แขนกระดิ่งน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ

99.DRESS MAXI ผ้าชีฟองสวยหรู สี ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งไขว้หน้า คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีสวยลายดอกไม้สวยสุด ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ เอว 28 สม๊อกหลังใส่สบายค่ะ ยืดได้ สะโพกฟรี ขาย 280 บาท สวยมากกกกกค่ะ// CF //

100.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 สีครีมนวลละมุน ลูกไม้ฉลุมีซับในตัวหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากกกกกหรูหรามาก ๆ แกรนด์ๆเลยค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

101.BCBG MAXAZRIA SIZE S-M อก 34++ เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกกกก อัดพลีททั้งตัวหรูๆ เลยค่ะ สีโอโรส พาสเทลละมุนมาก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 330 บาท ถูกมากกกกค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

102.LALANA HOUSE SIZE S-M อก 34++ เอว 26-37 สะโพก 36-38 เดรสออกงานสีฟ้าสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าไหมออแกนซ่าคัตติ้งหรู ๆ ฟ้าละมุนค่ะ ขาย 180 บาท

103.SHALALA SIZE M S-L ใส่ได้ค่ะ สวยมากกกกก สีสวยสุด ๆ อัดพลีททั้งตัวหรู ๆ ค่ะ ชายระบายเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพกฟรี ขาย 180 บาท

104.W.B.C. SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เดรสเรียบหรูเก๋ แต่งไขว้เข็มขัดน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-37-39 ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 230 บาท แบรนด์จากเดอะมอลล์ค่ะ

105.CIHCICON SIZE M เสื้อผ้าไหมออแกนซ่า สีชมพูแต่งดอกไม้ 3d แบบหรู ๆเลยค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สวยมากกก มีซับในตัวค่ะเก๋ ๆ หรู ๆ ขาย 140 บาทของจริงสวยมากกกก// CF //

106.LYN AROUND SIZE S เสื้อแบบเก๋ ผูกโบว์เอวน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนซีทรูปัก ๆ น่ารัก อก 34 คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ขยายตรงที่ผูกโบว์ได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 170 บาท

107.GENTLEWOMAN NEW ใหม่ป้ายห้อย สีสวย แบบเรียบหรู แต่งไขว้ติดกระดุมเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขนาด S-M อก 34++ ขาย 180 บาท// CF //

108.ME QUITES PAS KOREA BRAND เสื้อผ้านิ่ม แต่งปักฉลุ สีส้มสวยเก๋ ทรงสวยใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

109.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เดรสลายดอกผ้าพริ้วๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ติดกระดุมหน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 180 บาท

110.EXPRESSION SIZE XS คัตติ้ง S เดรสดำ แต่งปักคอคริสตัลหรู ๆ ปกระบายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้งๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 140 บาท สวยเรียบหรูค่ะ// CF //

111.JOUSSE SIZE S เดรสสีเทาเงิน เหลือบ ๆ สวยม๊ากกกก แต่งปักคริสตัล ลูกปัดเล็ก ๆ หรู ๆ แขนระบาย ตัวนี้อกเล็กค่ะ 32 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท ราคาเต็มแพงงงงง// CF //

112.FERRENI SIZE S เดรสคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ แกรนด์ ๆ เก๋ ๆ แต่งโบว์ผูกปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 180 บาท แบรนด์หรูๆ เลยค่ะ ของจริงสวยแกรนด์ค่ะ

113.G2000 SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีส้มสวยค่ะ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

114.JOUSSE SIZE 36 S เดรสลูกไม้ สวยม๊ากกกก ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 แต่งปักแท่งคริสตัลรอบคอหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท ราคาเต็มแพงงงงง

115.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ แต่งซีทรูลูกไม้ช่วงอก แขนระบายเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

116.CO WORKER SIZE M แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ สีดำ เหลือบเมทาลิคเงิน แต่งกระเป๋าข้างแบบเรียบเก๋ดูดี ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ใส่เป็น mini dress ได้ค่ะสบาย ๆ ผ้านิ่มหรู ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

117.FLAT2112 SIZE S เป็นจั๊มสูทกางเกงน่ารักมากกกกก ใหม่ป้ายห้อย อก 33 เอว 26 สะโพก 36 แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ สีสวยทรงน่ารัก ขาย 180 บาท

118.POMELO SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสั้น ทรงน่ารัก แต่งเข็มขัดเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เอวสูง ทรงสวยมาก ๆ ค่ะขาย 130 บาท// CF //

119.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S กางเกงผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ขาย 180 บาท// CF //

120.กางเกงฮาเล็มงานแบรนด์ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด L เอวสม๊อก 29-32 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท แต่งกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะ

121.COME BACK NOW FREE SIZE กางเกงอัดพลีททั้งตัว แบรนด์ไอจี น่ารักมากๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ๆลายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ฟรีไซน์ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวยืดได้ สะโพกยืดได้ เอว 26-29 สะโพก 36-40 ขาย 220 บาท สวยน่ารักมากค่ะ// CF //

122.IMZY SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋น่ารักมากกกกก ลายเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งชายระบายลูกไม้ เอวสม๊อก ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 150 บาท ใส่ง่ายค่ะ เก๋น่ารักสุด ๆ

123.กางเกงยีนส์แบรนด์ เหลือป้ายข้างทรงสวย size เขียน 27 M เอว 28 สะโพก 38 ติดคริสตัลแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งแถบข้างเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท เป็นแบรนด์นะคะ กุ๊นขอบด้านในแบบคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ

124.FACE FASHION SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋ มาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม แต่งกระเป๋าข้างน่ารักเท่ห์ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอวสม๊อกทรงสวยมาก ๆค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 ผูกโบว์เอวน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท เก๋มากกกกค่ะ แนะนำ

125.YAYA WOMAN SIZE M-L เดรสทรงสวยเก๋ ๆ ผ้าทิ้งๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผูกโบว์เอวหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาทสวยมาก ๆค่ะ

126.กระโปรงลายดอกสวยเก๋ งานแบรนด์แบบหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าไหมเหลือบ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 ขาย 150 บาทหรูม๊ากกกกกก

127.ROYAL IVY REGATTA SIZE XS กางเกงผ้าลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 25 -26 สะโพก 35-36 ผ้าทิ้งๆ สวย ๆ เลยค่ะ ขาย 150 บาท

128.UNIQLO SIZE L จั๊มสูทสีดำ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ เอว สม๊อก 28-30 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆผ้าทิ้ง ๆ หรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท ใส่เป็นตัวใน แมทเบรเซอร์ก็เท่ห์ เก๋ ๆ ค่ะ// CF //

129.INMAN SIZE M-L กางเกงผ้าทอลายหรู ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มๆ ทอลายผ้านูนเก๋ ๆค่ะ ขาย 150 บาท

130.FRENCH CONNECTION SIZE 10 M เสื้อลายบัลเล่ห์ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ราคาเต็มแพงงงงค่ะ อก 35++ ใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าทิ้งๆ พับแขนติดกระดุมเท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

131.EXPRESSION SIZE S เดรสคัตติ้งหรู ลายดอกไม้สวยเก๋ แบรนด์จาก Central ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 230 บาท แต่งชายระบายลูกไม้สวยหรูมาก ๆค่ะ// CF //

132.VICTORIA’S SECRET SIZE M-L เสื้อลายดอกสวยเก๋ ละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆอก 35++ ขาย 150 บาท ลายเก๋น่ารักสุ ด ๆค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ // CF //

133.GERAFFEE SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสลายชิโนริ ผ้าพลิ้วมีซับในตัวแบบไม่ต้องรีดเลยค่ะ สวยเก๋เรียบหรู อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 89 บาท// CF //

134.ZARA DRESS SIZE S เดรสไหมพรมสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขอบลูกไม้ ไหมพรมนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้ายืดได้ค่ะ ไม่บางสวยเก๋น่ารักค่ะ ขาย 110 บาท// CF //

135.ZARA SIZE M เสื้อลายทางสีฟ้าขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ขาย 110 บาท// CF //

136.SHAKA LONDON SIZE L คัตติ้ง M-L NEW เดรสทรงสวยเก๋ คัตติ้งหรูมาก ๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สีกรมท่า อก 34++ เอว 28-29 สะโพกฟรี น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยวหรือ เบรเซอร์ทับได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร)

137.EP SIZE S เดรสทรงน่ารักแต่งปักแน่น ๆ ลายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

138.JASPAL SIZE S เดรสหรูม๊ากกกกกกกก ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้าไหมญี่ปุ่นเหลือบ ๆ หรู ๆ แต่งระบายสวยมาก ๆค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงสวยมากๆค่ะ แนะนำค่ะหรูมาก ๆ ขาย 190 บาท(ไม่ร่วมโปร)

139.ESP SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ สายผูกปรับระดับได้ ชายลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะน่ารักมากกกก ขาย 89 บาท

140.VERA VERA SIZE M อก 34++ ผ้าทิ้ง ๆ หรูม๊ากกกกก แบบเก๋ ๆ สีนู้ด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 110 บาท

141.HAMBURGER STUDIO SIZE S เสื้อไหล่เบี่ยงแบบเก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32-33 ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆมาก ๆ ขาย 110 บาท// CF //

142.SUGAR RUNWAY SIZE XL คัตติ้ง L-XL สวยม๊ากกกกก ผ้าหรูหราคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งลูกไม้ละมุนสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 39-42 ของจริงสวยมากกกกค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 190 บาทแนะนำค่ะน่ารักมากกกกก

143.SALAD SIZE M เสื้อตัวยาว แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใสได้เรื่อยๆ ค่ะคอตตอนยีนส์นิ่มๆ ใส่สบาย ๆอก 34++ ขาย 89 บาท// CF //

144.ZARA SIZE M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะผูกโบว์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักค่ะ ขาย 110 บาท// CF //

145.ONLY JEANS SIZE M-L เอว 28 สะโพก 38-40 สีฟอกสวย ทรงสวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงค่ะทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท// CF //

146.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE S เอี๊ยมผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยเก๋ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 110 บาท (ไม่ร่วมเสื้อ)// CF //

147.UNIQLO AND LAMAIRE SIZE L เสื้อสีแดงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ limited edition แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ ขาย 89 บาท// CF //

148.HAMBURGER STUDIO SIZE S คัตติ้ง S-L เสื้อสูทหรูม๊ากกกกก สีเมทาลิคเงินแบบหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แต่งกระดุมสวยเก๋ ผ้าสวยหรูสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 180 บาทสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำสุดด ๆ// CF //

149.H&M SIZE L-XL อก 36++ แต่งปักเก๋ ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ เหลือบวิบวับ ทรง oversize ใส่เท่ห์ ๆ ค่ะผ้าไม่หนา สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 110 บาท// CF //

150.LOONNYSTORE SIZE S-M เอว 26-27 สม๊อกหลัง สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพริ้วๆ ลายหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ ขาย 99 บาท

151.H&M เสื้อลายพริ้วสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ลายเก๋สวยมากๆค่ะเท่ห์ๆ ขาย 89 บาท// CF //

152.HAMBURGER STUDIO SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงปักเลื่อมแน่นๆ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆแมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ค่ะ เอว 28 -29 สะโพก 38-40 ขาย 89 บาท// CF //

153.LE CIEL A TEMPS DOUX SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์เกาหลี แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ปักนูนน่ารัก ๆ ผ้าดีมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 69 บาท

154.DOTH BKK SIZE S เดรสแบบเรียบหรู ผ้าเหลือบมุก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเดรสตัวในได้ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 79 บาท เก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ สวยมาก

155.MISS SELFRIDGE SIZE S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักดอกไม้สวยเก๋ทรงสอบ ผ่าข้างหรูๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 79 บาท

156.SIERLI COLLECTION SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อผ้าพลิ้ว หางกระรอก แต่งปักแบบเก๋ ๆ หรู ๆ ด้านหน้าจะใส่ปล่อย หรือผูกโบว์เก๋ ๆ ได้ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 79 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

157.DOROTHY PERKINS SIZE L เสื้อทรงเก๋สวย ลายพิมพ์ดอกไม้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 49 บาท // CF //

158.เสื้อตัวยาว หรือ minidress งานดีไซน์น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะแต่งกระดุมเม็ดโตเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 59 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ

159.MAISON DE MIANYANGER SIZE L เสื้อแบรนด์หรูดีไซน์เก๋ลายน่ารัก สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ กระดุมมุก แต่งขอบดำแดงเก๋ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท แนะนำค่ะสวยเก๋มาก ๆ // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 25-09-22 at 02:11.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ