TM: BRAND SALE // แบรนด์เยอะมาก COMME DES GARCONS // MITR // TORY BURCH // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // MAJE // STELL MCCARNEY // PAUL & JOE FOR UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // แบรนด์เยอะมาก COMME DES GARCONS // MITR // TORY BURCH // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // MAJE // STELL MCCARNEY // PAUL & JOE FOR UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // แบรนด์เยอะมาก COMME DES GARCONS // MITR // TORY BURCH // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // MAJE // STELL MCCARNEY // PAUL & JOE FOR UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.STELL MCCARNEY MADE IN ITALY SIZE 27 M ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ของแม่ค้าเองค่ะ สวยมากกก ทรงสวยเก๋ รุ่นนี้หายากมาก ๆค่ะ ผ้าทอลายหรู ๆ ป้ายหนังด้านหลัง ขอบปัก logo brand ทั้งหมดค่ะ เอวไม่สูงไม่ต่ำ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ยืดได้ค่ะ ขาย 1,150 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมากกกกก มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ ราคาเต็มหมื่น up // CF //

2.MITR SIZE M คัตติ้ง S-M อก 33-34 ซิปหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารัก เก๋มากกกก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แขนระบายชั้น ๆ สวยเก๋ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อจาก pop up store ที่ Mega บางนาค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร)สวยมากกกกก // CF //

3.ZARA เบรเซอร์ ทรงสวยคัตติ้งหรูม๊ากกกก สีเหลืองนวลๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขนาดตามป้าย XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ดูแกรนด์หรูหราสุด ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

4.CLAUDIE PIERLOT SIZE 38 PARIS M เสื้อแบรนด์ฝรั่งเศล หรูม๊ากกกกก ราคาเต็มแพงงงง แบรนด์ในเครือ HARRODS UK เก๋ม๊ากกกก ราคาเต็ม 200 ยูโรค่ะ หายากมาก ของจริงสวยมากกกกก อก 34++ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

5.TORY BURCH SIZE 4 M อก 34++ แบรนด์หรูดูแกรนด์ เก๋สุด ๆ ค่ะ แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ ช่วงอก ปลายแขนเก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 590 บาท หายากมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

6.PLAY COMME DES GARCONS SIZE S เชิ้ตสีขาวแดง ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ คัตติ้ง S-M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ คัตติ้งหรูๆ ขาย 750 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากค่ะ // CF //

7.เดรสพลีท ลายแมวเก๋ ๆ ขนาด free size ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกฟรี สะโพกฟรีค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 360 บาท

8.KOOKAI SIZE 38 PARIS ขนาด S-L ใส่ได้เลยค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ แบรนด์หรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงผ้านิ่มๆ ทอแบบละมุน ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท หายากมากค่ะแบรนด์นี้ป้ายใหม่ด้วยค่ะ // CF //

9.เสื้อพลีทสวยม๊ากกกก สีม่วงหรู ๆ ลายสี twotone ดูเก๋ แกรนด์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พลีทแน่น ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด free size ขาย 320 บาท // CF //

10.SUDA SIZE US4 S-M เดรสผ้ากำมะหยี่หรูม๊ากกกก สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งปกปักเก๋ ๆ เป็นเข็มกลัดโบว์แต่งคริสตัลหรู ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 27 สะโพก 36-38 ขาย 480 บาท สวยมาก ๆค่ะแนะนำสุด ๆ // CF //

11.LOOKBOOK FREE SIZE เดรสสีชมพูพาสเทลทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์คอเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ ลายละมุนหรูหรา ทรงปล่อยๆ ขาย 340 บาท // CF //

12.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

13.SAGIC SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ แต่งปักหลังเกาหลี ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผ้าหางกระรอก poly ทิ้ง ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะใส่สบาย ๆ กับขาสั้น ขายาวได้หมดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

14.JASPAL SIZE S ใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน สวยม๊ากกกกก รุ่นนี้ขายดีสุด ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 33-34 เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-40 มีซับในตัว สวยหรูสุด ๆ ค่ะสวยมากกกก ขาย 680 บาท รุ่นใหม่ ไม่มีในshop แล้วค่ะ ขายดีมาก ๆค่ะ // CF //

15.MISTY MYNX SIZE S เสื้อสีเขียวสวยชมพูน่ารักมากกกกก ของใหม่เลยค่ะ แม่ค้าไม่เคยใส่เลย น่ารักสุด ๆ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงสวยเก๋ คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34 แขนสม๊อกเก๋ ๆ ยืดได้ค่ะ ขาย 260 บาท ของใหม่นะคะ

16.MUJI SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อผ้าลินินนิ่ม สีครีม earth tone แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเรียบเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 230 บาท // CF //

17.CRAS SIZE L เสื้อดีไซน์เก๋น่ารักมากกกก ตัดต่อผ้าลูกไม้ แต่งระบาย ๆ ทรงสวย อก 35++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ขาย 240 บาท แบรนด์หรู ๆ เก๋ ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

18.ADIDAS SIZE S-M อก 34 เสื้อดีไซน์เก๋ ตัดต่อซีทรู น่ารัก ๆ ค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ แนว sport fashion ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

19.ENDLESS ROSE เสื้อ size S สีขาว แต่งปักเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ผูกโบว์แขน ขาย 230 บาท คัตติ้ง S-M อก 34++

20.ZARA SIZE XL คัตติ้ง L-XL ผ้าพลิ้วทรงสวยเก๋ๆ อก 36++ สีดำผ้าพลิ้ว ๆ ทรง oversize แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท // CF //

21.MAJE SIZE 2 M อก 34++ แบบเก๋ ๆ แต่งกระดุมแขนน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

22.เสื้อดีไซน์เก๋ KOREA แบบน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L แต่งสม๊อกคอ ใส่แบบปาดไหล่ได้ค่ะ แขนพองเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายมิคกี้น่ารัก อก 35++ ขาย 240 บาท

23.GU SIZE M เสื้อคลุมขนนิ่ม ๆ สีชมพูพาสเทล แขนจั๊มยืดได้เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมาก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนนิ่มมากกกกก ขาย 370 บาท // CF //

24.STYLE STORE เสื้อขาว แต่งขนเฟอร์นิ่ม ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่เดี่ยว คลุมได้หมดค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้เลยค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท // CF //

25.POMELO SIZE L NEW ใหม่ป้ายห้อย สีชมพู แต่งปักเก๋ ๆ ปักดอกไม้กระเป๋าน่ารักค่ะ คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 230 บาท

26.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งใหญ่ค่ะ ประมาณ M อก 34++ ทรงปล่อย พับแขนติดกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีพาสเทล น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท

27.เสื้อคลุมพลีทเป็นแบบสวมค่ะ คล้ายเสื้อคลุมไหล่เก๋ ๆ พลีทสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด free size เหมาะกับ L ค่ะ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้จะเป็นแบบสวมคลุมนะคะ คล้ายผ้าคลุมไหล่ ขาย 230 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ คลุมเก๋ ๆ ผ้านิ่มๆ ค่ะ

28.กระโปรงยีนส์สีดำ ยีนส์ ชายแต่งตัวล๊อครูด จะปล่อย หรือรูดก็ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด M ใส่ไปครั้งเดียว เอว 28 สะโพก 37-40 ทรงสวยมากกกก น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท แนะนำค่ะ แม่ค้าซื้อมาพันกว่าบาทเลย คัตติ้งเนี้ยบเกาหลีๆ ค่ะ // CF //

29.เสื้อดีไซน์เก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ สีดำ ผูกโบว์หลังน่ารักค่ะ เว้าหลัง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด M อก 34++ ใส่ง่ายค่ะ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ

30.แบรนด์ HITOSHI เป็นนักดีไซเนอร์ญี่ปุ่นค่ะ เป็นงาน original Japan เลย ผ้าพิมพ์ เพ้นท์ลายญี่ปุ่น ผ้าดีมากกกกก ลายสวยมาก ๆ ค่ะ คือใส่แล้วไม่ซ้ำใครแน่นอน เก๋สุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) Unique มาก ๆ ค่ะ หายากค่ะ // CF //

31.JASPAL SIZE S ปักนูน ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สีน้ำเงินสวย คอลใหม่ซื้อจากช้อปเลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 320 บาทใส่ไปครั้งเดียวค่ะ // CF //

32.SNIDEL M สวยมากๆ ผ้าทอเก๋ ๆ คัตติ้งหรูทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนยกจับจีบ สวยมาก ๆ ค่ะ เรียบเก๋หรู อก 34++ เอว 27-28 ชายระบายน่ารักค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

33.LYN AROUND SIZE S เสื้อลูกไม้ แต่งปักเก๋ ๆ แต่งมุกน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

34.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอ Jacquard สวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนมาก ๆ หรูหราสุด ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะสวยหรูม๊ากกกกก ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

35.RETRO GIRL FREE SIZE เสื้อสีม่วงสวย ขนนิ่ม ๆ สีพาสเทลสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่คลุมได้ค่ะ ไม่หนามาก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท // CF //

36.GP&J BAKER X H&M SIZE L เสื้อแบบเก๋ limited ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ขาย 230 บาท

37.JASPAL SIZE L กระโปรงลายส้ม แต่งเข็มขัด ระบายชาย ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวลายส้มเก๋ ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท น่ารักมากกกกก // CF //

38.VIVI’S TYPE SIZE M-L เสื้อแต่งปักน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 35++ ขาย 260 บาท

39.เดรสดีไซน์แฟชั่น ของจริงผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายน่ารักมากกกก เป็นเดรสเชิ้ต ผ้าทิ้งๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ขนาด M-L ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวผ่าข้างเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แนะนำใส่ลำลองสบาย ๆ ขาย 230 บาท

40.เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่นน่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปกระบายเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M อก 34++ ช่วงเอว เอว 28 ค่ะ ยืดไม่ได้ค่ะ น่ารัก ๆ ผ้าดี ๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ

41.MORI SIZE M แบรนด์ญี่ปุ่น พลีทสีดำ ทอผ้ากำมะหยี่ ซีทรูสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 แต่งซิปหลังใส่ง่ายค่ะ ขาย 170 บาท ของจริงสวยมากกกก คอเต่าเก๋ ๆ ค่ะ

42.ZARA SIZE S-M คัตติ้ง M เสื้อไหมพรมผ้านิ่มสีฟ้าสวย แขนระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 170 บาท

43.MISTY MYNX SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M อก 34 ของแม่ค้าเองค่ะ ปีกเสื้อด้านข้างแม่ค้าขยายออกใส่ไปครั้งเดียวค่ะ คัตติ้งหรูมากกกก แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งปัก ๆ อก สายปรับระดับได้ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวสุดท้ายของ shop รุ่นนี้ขายดีมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท รุ่นหายากค่ะ ของจริงสวยน่ารักจริง ๆ ค่ะ // CF //

44.เดรสไหมพรมแฟชั่น เป็นของใหม่น่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ ทรงสวย ไหมพรม แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดนิ่มใส่สบาย ๆน่ารักค่ะ เป็น mini dress ขาย 280 บาท // CF //

45.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อขนเฟอร์เก๋ ๆทรงสวยน่ารัก แต่งกระดุม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาท

46.BRONZE LUCIA SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีชมพู แต่งโบว์น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกหลังใส่ง่าย มีซิปข้างเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมากกก ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 180 บาท

47.DRESS สีขาว ของใหม่งานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขนาด S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-38 สายปรับระดับได้ ผ้าทอเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 20 บาท น่ารักมากกกกกเป็นของใหม่นะคะ

48.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เดรสผ้าชีฟองซีทรู spandex เก๋ ๆ มีซับในตัว ลายดอกทรงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋น่ารักค่ะ ขาย 280 บาท

49.DARICH JAPAN BRAND FREE SIZE คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าขนเฟอร์นิ่มๆ เก๋ ๆ สีเหลืองมัสตาร์ดทรงสวย นิ่มมาก ๆ ค่ะ น่ารักค่ะ ขาย 220 บาท

50.RACHEL SIZE M เสื้อปักเลื่อมหรู ๆ เก๋ ๆ แต่งพู่ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรูแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ปักแน่น ๆ หรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

51.ONE STOP FREE SIZE ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อจากช้อป Mega บางนา สีฟ้าสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ น่ารักมากกกก แต่ง logo เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูง ขาย 270 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

52.ZARA SIZE ตามป้าย XS คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สะโพกฟรี น่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวน่ารักสุดๆๆๆๆๆ สีฟ้าอ่อน ปก แขน คือน่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 440 บาท เป็นเสื้อตัวยาว หรือ mini dress ค่ะ // CF //

53.เดรสพลีท หรือเสื้อตัวยาว พลีทแน่น ๆ หรู ๆ สีน้ำเงินสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size แนะนำสุด ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

54.เดรสพลีท หรือเสื้อตัวยาว พลีทแน่น ๆ หรู ๆ สีแดงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size แนะนำสุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

55.VICROWN เสื้อพลีทคลุม สีเทาอ่อน สวยม๊ากกกกก ใส่เดี่ยว หรือใส่คลุมก็ได้ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ แบบใสได้เรื่อยๆ พลีทหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 370 บาท // CF //

56.DRESS พลีทใส่สบาย ๆ สีชมพูอ่อน ตัดเทาอ่อน สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

57.QUINN SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อชมพู แต่งสม๊อกเอวทรงสวยเก๋น่ารัก อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 220 บาท

58.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ แต่งสายรูดชายเก๋ ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ไม่หนาไม่บาง อก 34++ ขาย 280 บาทของใหม่ค่ะ // CF //

59.MOSCHINO ผ้าไหมพรม น่ารักม๊ากกกกกก ผ้านิ่มคัตติ้งหรู ๆ สีชมพูหวาน ลายม้ายูนิคอร์น น่ารักสุดๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดได้ น่ารักจริง ๆ ค่ะ เป็นของใหม่นะคะ ขาย 750 บาท ถูกมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

60.เสื้อผ้าพลิ้ววินเทจ สีแดง เขียวสวยมากกกก ผ้าดี ๆ พลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์ญี่ปุ่นวินเทจเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 230 บาท หายากค่ะ สวยจริง ๆ แมทกับกางเกงเอวสูงเก๋ ๆ ค่ะ

61.DRESS พลีทสีแดดง พลีทแน่น ๆ หรู ๆ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ใครหาชุดปีใหม่ ตรุษจีน แนะนำค่ะ สวยจริง ๆค่ะ ลายเก๋มาก ๆค่ะ ขนาด free size สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 450 บาทสวยม๊ากกกกกก

62.BIRMNOR FREE SIZE เสื้อ sweater เสื้อสีฟ้า แต่งหมี กระเป๋าหน้าทรงเก๋ ๆ เกาหลี ๆ น่ารักค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท น่ารักมากกกกกก

63.OBCHOEI SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ สม๊อกหลังเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าพิมพ์สวย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 28 ยืดได้ สะโพก 37-42 ขาย 330 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ

64.HK WORKS LONDON FREE SIZE เสื้อคลุมสีเทา แต่งขนเฟอร์ ปลายแขน ด้านในบุขน หรูมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย อุ่นสุด ๆ ไม่หนักค่ะ ผ้าดีมากกกก แนะนำค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 370 บาท

65.PAUL & JOE FOR UNIQLO SIZE M เดรสทรงสวยสีน้ำเงินลายดอก แบบใส่ได้เรื่อย ๆเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 370 บาท limited น่ารักมาก ๆ ค่ะ รุ่นใหม่เลยค่ะ

66.PATTRIC BOYLE BKK SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อแบรนด์ดังลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)

67.MISTY MYNX SIZE L จั๊มสูทสีฟ้าลายดอกทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว 29 สะโพก 38-41 สีสวยแบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

68.MISTY MYNX NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย จั๊มสูทสีเหลืองนวล ลูกไม้มีซับในตัวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 330 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ

69.TOPSHOP SIZE S จั๊มสูทแบบเก๋ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมข้างเก๋ ๆ ซิปหลังใส่ง่าย น่ารักมาก ๆค่ะ ผูกโบว์ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 270 บาท สวยมาก ๆ ค่ะใหม่มากกกกก

70.UNIQLO SIZE M กางเกงลายสก๊อตเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายเอวยืดได้ เอว 28-30 สะโพก 37-40 ขาย 280 บาท // CF //

71.UNIQLO SIZE L กางเกงสีเหลืองทรงสวยดีไซน์เก๋ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย เอว 30 สะโพก 38-42 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

72.ADIDAS SIZE M ประมาณ 28 ค่ะ เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สีฟอกสวยค่ะ แต่งแถบเก๋ ๆ ติดกระดุม น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 450 บาท หายากค่ะรุ่นนี้เก๋มาก ๆ ค่ะ // CF //

73.KHUNPOOM SIZE M กางเกงผ้าฝ้ายป่านทรงสวยเอวสูงปรี้ด ทรงสวยมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวผ้านิ่มรีดง่ายใส่สบายค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-41 ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

74.RAY SIZE M แบรนด์เก๋ ๆ ดีไซน์เก๋ แนว street fashion เก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาจากร้าย Franks Garcons ที่สยามใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ เอว 28 ยืดได้ สะโพก 37-40 น่ารักมากกกก ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร)

75.ZARA SIZE L จั๊มสูทกระโปรงลายดอกผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋ คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆค่ะของแม่ค้าเอง ขาย 280 บาท

76.กางเกงลาย militaly แบบเก๋ ๆ เท่ๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M-L พับเอวเก๋ ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวคาโก้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท ของใหม่นะคะแนะนำสุด ๆ

77.ZARA SIZE 36-38 M เอวสูงปรี๊ด เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 330 บาท // CF //

78.ALEXANDERWANG SIZE 30 M-L เอวสูง ทรงสวย สีดำ สีฟอกเซอร์ๆ เก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ทรงสวยใส่เท่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 670 บาท ใส่ทับ กางเกงยางยืดขอบอักษร คือ cool มาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

79.OBCHOEI FREE SIZE เหมาะกับ M-L ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้วลายเก๋ ๆ หรู ๆ สม๊อกหลังสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ยืดได้ค่ะ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี แขนพอง ๆ น่ารักค่ะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

80.ROYAL IVY REGATTA SIZE XS คัตติ้ง S เดรสลายเก๋สวยมาก ๆค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สวยมากกกค่ะ เรียบหรูดูแพงค่ะ ขาย 180 บาท

81.ROYAL IVY REGATTA SIZE S เดรสสีครีมทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อยๆ คะ ขาย 230 บาท // CF //

82.OBCHOEI SIZE M เดรสผ้าพลิ้วสวยหรูมาก ๆค่ะ ผ้าลายสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี หลังสม๊อกเก๋ ๆ กระโปรงระบายชั้น ๆ น่ารักมาก ๆค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร)

83.GU SIZE S คัตติ้ง M เอวสม๊อกหลังยืดได้ใส่ง่ายค่ะ สีสวยมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ทรงสวยพลีทจับจีบ ใส่กับเสือยืด หรือ เสื้อ sweater ก็น่ารักค่ะ เอว 27-28 สะโพกฟรี ขาย 140 บาท สวยมาก ๆค่ะ

84.ORLA KIELY FOR UNIQLO SIZE S เป็น limited ดีไซน์เก๋ ๆ ลายสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 ทรงปล่อย ๆค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

85.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อแบบเก๋ สีโอโรสสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สม๊อกยืดได้ น่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ขาย 140 บาท

86.H&M SIZE UK10 M เสื้อแบบเก๋ ลายหรูทรงสวย ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนเก๋มาก ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

87.MAJE SIZE 1 คัตติ้ง S-L แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ สีสวยมากกก สีนี้หายากค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าเก๋มาก ๆ ค่ะ สีแดงเชอรี่ แต่งแขนสม๊อกน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท แบรนด์ดังฝรั่งเศลเก๋มาก ๆค่ะ // CF //

88.PEACEBIRD SIZE L อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ เอวรูดเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 140 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ // CF //

89.KEEPSAKE SIZE XS เสื้อแบรนด์หรูๆๆๆม๊ากกกก ราคาเต็มแพงงงงง แบรนด์ UK หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซิลิโคนกันลื่นค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะสวยมากกกกก ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะแนะนำ คัตติ้ง XS-S อก 30-32 ขาย 290 บาท ถูกมากกกกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

90.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งสม๊อกช่วงอก น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ตัวนี้แมทกับยีนส์ หรือขาสั้นก็เก๋ค่ะ ผ้าดีๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ คะ ขาย 180 บาท

91.ZARA SIZE S เดรสลายดอกน่ารักสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 240 บาท

92.LILY SIZE M-L เสื้อลายนก ผ้าพลิ้วลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สีชมพูนู้ดหรู ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 140 บาท // CF //

93.JASPAL SIZE M เสื้อแต่งปักดอกไม้สวยหรู ผ้าลูกไม้หรู ๆ เลยค่ะ แบบเก๋ ๆ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใสได้เรื่อยๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

94.H&M SIZE M อก 34++ ผ้าลินิน พิมพ์ลายสวยเก๋ ผูกโบว์ข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหอย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

95.JELLY BUNNY SIZE 38 แต่งกริทเตอร์หรู ๆ ใส่สบาย ๆ น้ำหนักเบาค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีแมทกับชุดง่ายค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ขาย 180 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

96.GANNI MADE IN KOREA SIZE M-L เสื้อแบบเก๋น่ารักมากกกก คอปก ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆลายน่ารักค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

97.H&M SIZE M-L เสื้อลายเก๋สวยผ้าพลิ้วหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 120 บาท ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ

98.ZARA SIZE S เสื้อแต่งปักเก๋ ๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

99.WILA SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋สวยมาก ๆ ค่ะ อัดพลีทหรูค่ะ ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบาย ด้านหน้าแต่งโบว์สวยสุด ๆ ค่ะ แม่ค้าซื้อจาก Shop Terminal อโศกค่ะ สวยเก๋ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร ) สวยมากกกก แต่งโบว์น่ารักค่ะ อก 34+ // CF //

100.YUKIKO SIZE M เสื้ออัดพลีท แบรนด์ดังญี่ปุ่น สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ลายดอก พลีทแน่น ๆ เลยค่ะ สวยมากกกก อก 34++ ยืดได้ค่ะ พลีทหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆ คะ อัดพลีททั้งตัว

101.HERE YOUR STAGE เสื้อพลีทญี่ปุ่น สวยเก๋ สีม่วงดำ แบบใสได้เรื่อย ๆ พลีทหรู free size ค่ะ ดอกสีม่วงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

102.เสื้อตัวยาวพลีท หรือ minidress พลีทญี่ปุ่น พลีทแน่น ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M ยืดได้ค่ะ อก 35++ เอว 28++ สะโพก 38++ ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท พลีทหรูมาก ๆ ค่ะ

103.MANUAL LABOR SIZE M เสื้อคอปกทหารเรือสีดำ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักค่ะ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะทรงสวยเก๋ เกาหลี ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท // CF //

104.SARA MONE SIZE M เสื้อตัวยาว หรือ mini dress ผ้าพลิ้ว สีเหลืองทอง สวยมากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายหรู ๆ เลยค่ะ แบบเก๋ ๆ ผูกโบว์คอ พลิ้วระบาย สวยสุด ๆค่ะ ขาย 220 บาท แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมากกกกก แน่นำค่ะ // CF //

105.UNIQLO SIZE M กระโปรงลูกไม้สีครีมสวยหรู ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

106.UNIQLO SIZE L กระโปรงลูกไม้สีขาวนวลสวยหรู ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

107.UNIQLO SIZE L กระโปรงลูกไม้สีชมพูนู้ดสวยหรู ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

108.MARNI FOR UNIQLO SIZE XL ผ้าดีมากกกกกก สีเขียวสวย ทรงสวย คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวยืดได้ เอว 30-34 สะโพก 40-43 ผ้าดีสุด ๆค่ะ แกรนด์มาก ๆ ขาย 380 บาท หายากมาก ๆ ค่ะ แนะนำ // CF //

109.DE BAS KAREN FREE SIZE เอว 27-28 สะโพก 37-40 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูง น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าไม่บางนะคะ เกาหลีเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

110.ยีนส์ทรงสวย ผ้านิ่ม แต่งปัก เก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักดอกไม้หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ขนาด M-L เอว 30-32 ยืดได้ค่ะ สะโพก 39-42 ใส่สบาย ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาท

111.DICKIES DKB004 SIZE 34 L กางเกงยีนส์ขาสามส่วน ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบาย ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ทรงสวย พับเอวเป็น logo น่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 32 สะโพก 40-42 น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากกกกก // CF //

112.J GILL SIZE XL คัตติ้ง L-XL สีเขียวใบไม้นวลสวย ผ้าลินิน ฝ้าย แต่งลายดอกไม้สวย แต่งระบายหน้าเก๋ ๆ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 89 บาท

113.GU SIZE M เสื้อขาวทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ โบว์เก๋น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 89 บาท // CF //

114.MS FAMOUS SIZE L เสื้อดีไซน์เก๋ น่ารักมากกกก สีเทาทรงปล่อย ๆ ด้านหลังเก๋ผูกโบว์คอ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 99 บาท // CF //

115.ZARA SIZE L เสื้อดีไซน์เก๋ แต่งกระดุมน่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีครีมสวยเท่ เก๋สุด ๆค่ะ ผ้านิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะอก 35++ ขาย 180 บาท // CF //

116.ANNARITA N MADE IN ITALY เสื้อผ้าชีฟองสีเหลืองนวลสวย แต่งกระดุมแขนเก๋ ๆ ทรงสวย SIZE 40 M-L สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์อิตาลี หรู ๆ เลยค่ะ อก 35++ ขาย 99 บาท หรูมากกกกก

117.DOUBLE CHASE SIZE S-M เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น ดีไซน์สวยเก๋ สีฟ้าลายจุด คอบัว แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ ปักเก๋ ๆ อก น่ารักค่ะ กระดุมน่ารักค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ขาย 89 บาท // CF //

118.เสื้อแบรนด์เก๋ ดีไซน2น่ารักมาก ๆ สีเหลืองสวย แต่งกระดุมเท่ๆ น่ารักค่ะ ผ้าคอตตอล วูลล์ทอแบบดีๆๆๆๆมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ อก 34++ ขนาด M แบบเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

119.KEAY SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว สีเขียวมิ้นท์สวยมาก ๆ ค่ะ กระดุมมุกน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ อก 34++ ขาย 99 บาท

120.THE SOCIAL INTROVERT กระโปรงดีไซน์เก๋ จับจีบข้าง ขนาด M เอว 28 สะโพก 38 ผ่าข้างเดินสบาย ๆ ค่ะ แม่ค้า F จาก life ของคุณเมย์ ค่ะ เป็นของคุณเมย์ ด้านหลังเป็นสม๊อกค่ะ M-L ใส่ได้ค่ะ แมทกับเข็มกลัดดอกไม้ โบว์ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

121.MINI DRESS ทรงสวยเก๋ ดีไซน์สวยมากกกก ผ้าทอเก๋ ๆ เป็นงานแบรนด์ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปสองครั้งใหม่มาก ๆ แบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งอะไหล่เก๋ตรงไหล่น่ารักสวยหรูค่ะ ขนาด M อก 34++ สะโพก 37-40 ขาย 100 บาท คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ใส่เป็นเอี๊ยม หรือใส่เดี่ยวก็น่ารักค่ะ // CF //

122.ROSY FUURS SIZE M-L เสื้อลูกไม้ดีไซน์สวยเก๋น่ารักค่ะ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ ชีฟองเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 89 บาท ละมุนมาก ๆ ค่ะ // CF //

123.CALLA SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ สีเขียวขี้ม้าเก๋ ๆ แต่งระบายชายน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท แบรนด์เกาหลีน่ารักมาก ๆค่ะ

124.SIENNA SIZE M กางเกงผ้าพลิ้วทรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

125.MASSIMO DUTTI SIZE S MADE IN MOROCCO กางเกงผ้าสีดำ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ เอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท // CF //

126.DAZY SIZE S กางเกงเอวสูงทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36-38 ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท

127.URBAN REVIVO SIZE S-M อก 34 เสื้อดีไซน์เก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยผ้าดึมีกๆค่ะ สีสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 130 บาท // CF //

128.TAMMY TANG SIZE Mอก 34++ สม๊อคยืดได้ แบบละมุนมากๆค่ะ ผ้าชีฟองเก๋ละมุน สีพาสเทลขลับผิวขาวค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท // CF //

129.FILA SIZE M กระโปรงมีซับกางเกงข้างใน สีน้ำเงินขอบขาว ทรงสวยน่ารักมากๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆเก๋ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ขาย 180 บาท // CF //

130.HELLO SEPTEMBER SIZE M แบรนด์เกาหลีทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ผ้าดีสุดๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูๆเลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆทขาย 180 บาท

131.BELLOW SIZE 3 ทรง oversize แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆพิมพ์ลายอัดลอน ผ้าดีม๊ากกกก ไม่ต้องรีดเลยค่ะ แบบเกาหลี ๆ เก๋ ๆ oversize ค่ะ ใส่แบบเท่ๆ สีเทาเงิน ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 89 บาท

132.JASPAL SIZE M เสื้อขาว ทรงสวยเก๋ ผูกโบว์หลังน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แขนสม๊อกเก๋ ๆ ค่ะ ชายระบายเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าทอสวยมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท น่ารักมากกกกก ใส่ครั้งเดียวค่ะ

133.CLOTH TRAVEL FREE SIZE เสื้อสีม่วง ผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 79 บาท

134.FOREVER21 SIZE M-L เดรสปักเลื่อมหรู แน่น ๆ ผ้ากำมะหยี่เลื่อมสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไม่คันค่ะ หรูมาก ๆ อก 34++ ผ้ายืดหยุ่น สะโพก 36-38 ขาย 89 บาท

135.เสื้องานแบรนด์ เหลือป้าย CARE SIZE 0 S อก 32-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากกกก สีฟ้าพาสเทลเก๋ ๆ หรู ๆ คัตติ้งหรูสุด ๆค่ะ ด้านในกุ๊นขอบหรูมาก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 69 บาท แบรนด์แพงงงงค่ะ คัตติ้งคือหรือมากค่ะ

136.RULE BIS SIZE S กระโปรงผ้าทอหรู ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ผ้าทอแบบหรู ๆ ค่ะ สีเหลือบ ๆ เงินสวยมากค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 69 บาทเอาไปแมทกับเสื้อเก๋ ๆ คือดีสุด ๆ ค่ะ

137.เสื้อผ้าฝ้ายป่าน SIZE L ลายใบไม้ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งระบายชายเก๋ ๆ สายปรับระดับได้ ทรงปล่อย ๆ สวยเก๋ค่ะ ขาย 69 บาท ผ้าฝ้ายป่านนิ่มๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ

138.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สีเหลืองนวลสวย แต่งระบายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับกางเกง กระโปรงได้ง่ายค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 69 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; 24-12-23 at 00:53.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ