ผู้ชายใช้ Neverfull Damier ได้ไม๊ครับ - Page 5

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 44 of 44
    titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Quote Originally Posted by 3D_Za View Post
    แอบไว้ล่ะครับดีแล้วพี่ (อายบ้างอะไรบ้าง) ตอนนี้ใช้ NVF GM แล้วขอบอกว่ามั่นมากๆ กระเป๋าใบเบ้อเริ่ม อลังการดี ใส่ของเพียบ กำลังจะหาฐานรองอยู่ คาดว่าจะทำให้สวยขึ้นอีก ลองดูครับ ใช้แล้วมีความสุขจริงๆ แต่งตัวยังไงน้องเค้าก็ไปกับเราได้ ราคาก็กำลังดีไม่โหดเกินไป อีก10ปีก็ไม่มีout สำหรับผู้ญ คงทราบกันดีอยู่แล้ว แต่สำหรับผู้ชาย ลองดูครับ ของเค้าดีจริงครับใช้แล้วบอกต่อเลย อิอิ ส่วนน้องดี้ เห็นพี่เติ้ลบอกว่าใช้อยู่นะ ถ้าจำไม่ผิด น้องดี้ 40 อ่ะครับ พี่เติ้ลบอกว่าอ็อฟ ปองศักดิ์ ก็ใช้อยู่นะ ผมไม่ค่อยเห็นเหมือนกัน อยากเห็นรูปเวลาพี่เติ้ลถือเหมือนกันจะเป็นยังไง เผื่อว่าสวยจะได้ไปสอยมาบ้างหงะ

ไม่เอาอาย แขนใหญ่ ^^ หุๆ

3D_Za's Avatar
    3D_Za is offline Trusted Member Brandname Fan
    3D_Za's Bank Account
    • Bank Account 1: 172X0X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by titled View Post
    ไม่เอาอาย แขนใหญ่ ^^ หุๆ
    555 ซักหน่อยสิครับ น้องก็อ้วนมะเห็นอายเลย อิอิ
    ปุจฉา เมื่อไหร่จะหยุดซื้อสักทีลูก วิสัชนา แม่ก็หยุดให้ดูก่อนสิ อิอิ

lv_sydney is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Default Re: ผู้ชายใช้ Neverfull Damier ได้ไม๊ครับ

ผู้ชายกับ LV Neverfull MM Damier Azur ไปด้วยกันได้หรือป่าวครับ เมื่อวานเพิ่งไปถอยมาจาก LV shop ที่ Australia หน้ามืดตามัวไปหน่อยแต่พอซื้อมากลับไม่กล้าใช้เลยอยากถามพี่เพื่อความั่นใจอะครับ ว่าใช้ได้รึป่าวหรือจะขายดี

Kiwi Man is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Kiwi Man's Bank Account
    • Bank Account 1: 402X0X2X3X

Default Re: ผู้ชายใช้ Neverfull Damier ได้ไม๊ครับ

It looks a bit too feminine to me.....

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ