ผลิตภัณฑ์จาก Apple สามารถใช้ดูแลรักษา LV ได้ไหมค่ะ?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    Gift_piya's Avatar
    Gift_piya is offline Trusted Member Brandname Fan
    Gift_piya's Bank Account
    • Bank Account 1: 169X7X3X1X
    • Bank Account 2: 498X0X0X4X
    • Bank Account 3: 062X3X0X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Talking ผลิตภัณฑ์จาก Apple สามารถใช้ดูแลรักษา LV ได้ไหมค่ะ?

ตอนนี้มีผลิตภัณฑ์ของ Apple น่ะคะ ซื้อมาใช้กับ Balen

แต่ว่าตอนนี้ก้อมี LV เหมือนกัน เลยอยากถามผู้รู้ว่า

Apple กันน้ำ ใช้ฉีดที่ Cowhide ได้ไหมค่ะ??

และ Apple care สามารถใช้ดูแลหนัง LV mono ได้ไหม?

ถ้าไม่ได้ควรใช้อะไร ขอลิงค์ก้อได้ค่ะ เพราะลิงค์เก่าๆพยายามเข้าไปอ่านแล้ว แต่เข้าไม่ได้จิงๆ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

และขอบคุณพื้นที่ดีดีของ SBN ด้วยค่ะ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    DenMark's Bank Account
    • Bank Account 1: 803X0X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

อุ่ยยยยย cowhide ถ้าเอาพวกครีมๆ อะไรลงไปล่ะก็ เด่นว่ามันคงสีเข้มขึ้นนะคับ

แง๊วๆ อย่าเสี่ยงดีกว่าคับ

ส่วนสเปรย์กันน้ำ อืมมมมมม มันก็น่าจะเหมือนๆ มูจิ นะคับ แต่รอเพื่อนผู้มีประสบการณ์ดีกว่าคับ อย่าเพิ่งใจร้อนทำอะไรคับ

didy is offline Registered Member Newbie Brandname

ดี้ใช้ collonil waterstop อ่ะคะ มันก้อไม่เข้มขึ้นนะ แต่ว่าของ apple ยังไม่เคยลองอ่ะจ้า

barumbum is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    barumbum's Bank Account
    • Bank Account 1: 196X0X3X1X

Wink ...

บุ๋มใช้ muji อะค่าส่วนappleยังไม่เคยลองกับLVนะค่า

ส่วนcollonil ก้ใช้ได้เหมือนกันแต่กลิ่นจะแรงกว่ามูจิ

ส่วนตัวดูแลหนังmono ต้องถามคุณopleอะค่าลองsearchดูก็ได้
    เหมือนคุณแพทซื้อตามที่ขายรองเท้าของcentral อะค่าไม่แพงด้วย ลองดูๆๆ

Gift_piya's Avatar
    Gift_piya is offline Trusted Member Brandname Fan
    Gift_piya's Bank Account
    • Bank Account 1: 169X7X3X1X
    • Bank Account 2: 498X0X0X4X
    • Bank Account 3: 062X3X0X8X

Bangkok, Thailand

Red face

Quote Originally Posted by DenMark View Post
    อุ่ยยยยย cowhide ถ้าเอาพวกครีมๆ อะไรลงไปล่ะก็ เด่นว่ามันคงสีเข้มขึ้นนะคับ

แง๊วๆ อย่าเสี่ยงดีกว่าคับ

ส่วนสเปรย์กันน้ำ อืมมมมมม มันก็น่าจะเหมือนๆ มูจิ นะคับ แต่รอเพื่อนผู้มีประสบการณ์ดีกว่าคับ อย่าเพิ่งใจร้อนทำอะไรคับ
    ยังไม่กล้าใช้เลยค่ะ คุณเด่น

รออยู่เนี่ยกะว่าถ้าใช้ด้วยกันได้จะได้ใช้เลย

แต่สงสัยว่าเพื่อนๆหลายคนไม่เคยลอง

คงต้องซื้อพวก Muji แล้วล่ะคะ เสียกะตังอีกแล้วเรา

nuchacha's Avatar
    nuchacha is offline Registered Member Brandname Fan

Sammakorn, Ramkhamhaeng, BKK.

waterproof spray ทั่วไปไม่น่าจะทำให้หนังเปลี่ยนสีนะครับ
    เคยใช้ทั้ง Muji, Timberland และ Grison ที่ขายอยู่ตามแผนกเครื่องหนัง
    แต่ยังไม่เคยลองกะ cowhide ขาวจั๊วะของ LV นะครับ
    ส่วนใหญ่ใช้กับรองเท้าหนังปกติ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ