@@@ my scarf and please show your scarf @@@ - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 12 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 117
    MJ's Avatar
    MJ is offline Trusted Member Master Brandname
    MJ's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X9X5X1X
    • Bank Account 2: 227X0X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ขอเล่นด้วยคนนะคะ สะสมผ้าพันคออยู่เหมือนกัน
    แต่เราตามซื้อเองที่ช้อปตลอดเลย ถ้าไม่ทันก็ต้องตัดใจ

me'sa is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by MJ View Post
    ขอเล่นด้วยคนนะคะ สะสมผ้าพันคออยู่เหมือนกัน
    แต่เราตามซื้อเองที่ช้อปตลอดเลย ถ้าไม่ทันก็ต้องตัดใจ

คุณ MJ อยากได้ลายกุหลาบเล็กอยู่เลยยย เคยมีแต่ปล่อยไปแล้วT T ตอนนั้นคิดว่าผ้ามันแข็งกว่ารุ่นอื่น แต่ตอนนี้เห็นขายกัน 2000 upไม่ไหวอ่ะ

ผืนซ้ายบน สีน้ำเงินนี่ของอะไรอ่ะค่ะ ไม่เคยเห็นเลยค่ะ

Last edited by me'sa; 07-12-09 at 14:42.

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member Master Brandname
    Amy-Thailand's Bank Account
    • Bank Account 1: 312X2X0X9X
    • Bank Account 2: 726X8X6X9X

รับผิดชอบต่อชุมชน

BKK / PARIS / LONDON

โอ้โห....แต่ละท่านมีแต่ผ้าพันคอสวยๆ กันทั้งนั้นเลย น่าอิจฉาค่ะ ^^

twindolls555's Avatar
    twindolls555 is offline Registered Member Brandname Fan

โอ้แม่จ้าว !!! (0 O) สวยยยยยยยยยย ทั้งนั้นเลยค่ะ
    คุsbn ค่ะ ^-^

chicmania's Avatar
    chicmania is offline Registered Member Master Brandname

-ของนิตาขายไปหมดแย้วววววว-
    มีเหลืออยู่ไม่กี่ผืนเองคร้า.....

>>> ไซโคเทส สีโอรส
    >>> ไซโคเทส สีเทา
    >>> จูเลียต สีโอรส
    >>> จูเลียต สีเทา
    >>> ลายใหม่ สีน้ำเงิน
    >>> ลายใหม่ สีส้ม
    >>> ลายใหม่ สีชมพู
    >>> ลายใหม่ สีม่วง (เพิ่งได้มาวันนี้ ไปซื้อที่ช็อปไม่ทันค่ะ เลยไปหักคอเพื่อนรักมาอ่ะค่ะ....อิอิ )
    >>> ผ้าคลุมไหล่ ลายใหม่ สีน้ำเงิน
    >>> ผ้าคลุมไหล่ ลายใหม่ สีส้ม
    >>> ผ้าคลุมไหล่ ลายใหม่มากกว่า สีน้ำเงิน
    >>> ผ้าคลุมไหล่ ลายใหม่มากกว่า สีทอง

มีแค่นี้เองคร้า....ปกติแล้วไม่ใช่คนที่ชอบพันผ้าพันคอค่ะ รู้สึกรำคาญอ่ะค่ะ
    แต่ก็ซื้อเก็บๆเอาไว้จ้า เห็นลายมันสวยดี ส่วนพวกลายพิกเซล ร็อกกี้โรส เคยซื้อเก็บไว้ตอนที่ช็อปขาย 890 อ่ะค่ะ แต่ก็ปล่อยไปหมดแล้ว ไม่คิดเลยว่าวันนึงราคามันจะพุ่งขึ้นยิ่งกว่าทองคำแท่งซะอีก.....เอื้อก!!!!

MJ's Avatar
    MJ is offline Trusted Member Master Brandname
    MJ's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X9X5X1X
    • Bank Account 2: 227X0X4X8X

k.me'sa ผืนบนซ้ายของ FlynowIII ค่ะ

me'sa is offline Citizen Member Master Brandname

Quote Originally Posted by littleleky View Post
    อลังมาก ๆ เลยค่ะ
    55555+

เรามีแค่ ลายดอกไม้ สีโอรส เองค่ะ

เห็นแล้วเกิดกิเลสกับลาย pixel มาก
    ดันขายไปแล้ว ขายไป 2500 เองค่ะ
    แอบเซงตัวเองตอนนี้ไปหาซื้อคืน
    ราคาที่ขายไม่ได้แล้วด้วย

ให้ซื้อราคา 5000 up
    ก็ไม่ไหวค่ะ
    คุณ littleleky ถ้าว่างๆอย่าลืมลงรูปให้ดูบ้างนะคะ ยังไม่เคยเห็นลายดอกไม้สีโอรสเลยค่ะ รอดูค่ะ รอดู^^

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    มาขอเป็นด้วยคนนะคะ....

1. Rocxy rose สีเขียว
    2. แมวบอลลูน สีชมพู
    3. ลาย แมวญี่ปุ่นสีเทา
    4. ลาย โซ่ disaya
    5. senada สีม่วงเขียว
    6. issue...ผ้าฝ้าย...ลายหัวใจ...
    7. และก็ soda

มีแค่นี้แหละค่ะ.....เอาไว้ถ่ายรูปมาให้ชมนะคะ...กริ้ว...ของคุณ ษา เยอะมาก....ลายนกกระดาษ

พอถ่ายรูปรวมกับอีก..หลายผืน..เด่นดีค่ะ..อิอิ....ดีใจนะคะของไปถึงมืออย่างปลอดภัย...
    กะลังบ้าค่ะคุณหน่อย ได้อีกลายสองลายที่ตามหา หวังว่าอาการน่าจะดีขึ้นบ้างนะคะ 555+ สงสัยจะกลายเป็นโรคทรัพย์จางแทน คุณหน่อยจะช่วยรักษามั้ย อิอิ

ปล. ลายนกกระดาษผ้านุ่มมากกกกกก มากกว่าทุกรุ่นเลยค่ะ แต่ก็บอบบาง ต้องใช้อย่างระมัดระวังเลย

chicmania's Avatar
    chicmania is offline Registered Member Master Brandname

หลังจากที่โพสไปเมื่อตอนค่ำ ปรากฎว่ามีคน pm มาขอซื้อผ้าพันคอเยอะมากกกกกกค่ะ !!!
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆคนอื่นๆที่โพสว่าสะสมผ้าพันคอลายไหนกันบ้าง เจอคน pm มาขอซื้อผ้าพันคอกันบ้างมั๊ยค่ะ?????

bud is offline Member Newbie Brandname

ขอถามวิธีการเก็บรักษาผ้าพันคอหน่อยค่ะ

แล้วเวลาซักต้องซักแห้งจิงรึป่าวค่ะ

ของเราไม่มีนะคุณนิตา สงสัยไม่เป็นที่ต้องการของตลาด

ตอบคุณ bud ของเราส่งที่ร้านซักค่ะ เค้าว่าซักแห้งให้นะคะ แล้วก็รีดไฟต่ำๆเดี๋ยวผ้ากรอบ คิดผืนละ 20 บาท อ่อ ต้องย้ำไม่ให้เค้าเขียนหรือทำสัญลักษณ์อะไรที่ผ้านะคะ บางคนเห็นเอาไหมพรมมาร้อยเป็นสัญลักษณ์ว่าเป็นผ้าของเรา ไม่ร้อยที่ป้าย เอามาร้อยที่ผ้าเป็นรูเลย

ส่วนใหญ่ได้มาก็ส่งซักทุกผืน เพราะกลิ่นผ้าใหม่เราไม่ชอบอ่ะค่ะ ยังไม่เจอปัญหานะคะ

เห็นเพื่อนๆในนี้เคยว่าเค้าซักมือเอง ใช้สบู่อ่อนๆก็ดีนะคะ แต่เราขี้เกียจอ่ะ

ส่วนการเก็บก็พับซ้อนกันไว้ในลิ้นชักแบบในรูป แต่กำลังคิดว่าจะซื้อถุงที่มีปากเป็นที่ล็อค มาแยกใส่เป็นผืนๆ เหมือนเคยอ่านที่เพื่อนๆในนี้มาแนะนำ ว่าจะช่วยให้ผ้าอยู่ได้นานขึ้นอ่ะค่ะ

คนอื่นทำไงมาบอกกันบ้างน้าาาาา

Last edited by me'sa; 22-11-09 at 11:49.

Page 2 of 12 FirstFirst 1234 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ