@@@ my scarf and please show your scarf @@@ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 117
    natraps's Avatar
    natraps is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Where we can live with LOVE ^^

ของเราตอนนี้บ้าของ SODA ค่ะ รู้สึกว่าใช้งานดีและไม่ต้องรักษามากด้วย
    ตอนแรกไม่คิดอะไร เห็นคนมาปล่อยรุ่นที่เป็นหัวกะโหลกถูกมากๆ เลยสอยมาซะ แต่พอได้ใช้แล้วติดใจมากๆ

ตอนนี้ที่มีอยู่เป็นผ้าฝ้ายรุ่นหัวกะโหลก มีสีพื้นดำ ขาว เลือดหมู เทา เหลือง ชมพู ผ้าไหมสีเทา
    แล้วก็มีรุ่นผืนขาว หัวกะโหลกชมพู ลายนกสีฟ้า

ของ Kloset เรามีแค่สองผืนเองค่ะ รุ่นเครื่องดนตรี กับ ลายกุหลาบเล็ก แอบอยากได้รุ่นหัวใจ กับ rocky rose
    แต่ซื้อไม่ลง ผืนละ 2xxx up T^T แพงเกิ๊น หรือ อย่างพวกจูเลืยตกับไซโคเทส ว่าจะซื้อๆ แต่ก็ตั้งราคาแพงมาก
    ช่วงนี้ราคาเริ่มลงมาแล้ว กระแสแผ่วหน่อย เหลือพันต้นๆ ว่าจะรอดูก่อน กะว่าหน้าร้อนน่าจะถูกกว่านี้เหรอเปล่า (ฮา)

2014 - DO ALL THINGS with LOVE

Donut_'s Avatar
    Donut_ is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอเล่นด้วยคนค่ะ หลัง ๆ มาไม่ได้ซื้อล่ะค่ะ
    1. Rocky rose สีชมพู
    2. Juliet สีโอรส
    3. Psychotest สีโอรส
    ชอบ Rocky rose สีชมพูที่สุดจ้า

littleleky's Avatar
    littleleky is offline Registered Member Brandname Fan

ถ่ายลายดอกไม้ สีโอรสมาให้ดูแล้วนะคะ
    มีอยู่ผืนเดียวเอง ขายไปหมดแล้ว
    คิดแล้วก็เสียดาย พอเห็นรูปถ่ายที่เพื่อน ๆ เอามาลง
    ทำให้ความอยากเพิ่มมากขึ้น 55555+
    แต่ไม่มีแรงจะเก็บละค่ะ ราคาแรงมากก
    โดยเฉพาะลาย pixel ตอนนี้อยากได้มากเลยค่ะ ๆ

รูปนะคะ ถ่ายมาโชว์ความยับค่ะ

chicmania's Avatar
    chicmania is offline Registered Member Master Brandname

ลายดอกไม้สีโอรส สีสวยหวานมากๆเลยค่ะ เคยมีเหมือนกันค่ะ แต่ปล่อยไปหมดแล้ว
    คิดแล้วก็เสียดายมากเลยค่ะ ทั้ง พิกเซล ร็อคกี้โรส ดอกไม้ เห็นราคาตอนนี้แล้วแทบเป็นลม!!!!

ส่วนเรื่องการทำความสะอาด.....เชื่อมั๊ยค่ะว่าทุกผืนของนิตา ไม่เคยหยิบมาใช้เลยค่ะ คือเป็นคนที่ไม่ชอบใช้ผ้าพันคอ ชอบซื้อมาเก็บไว้เฉยๆนะค่ะ เลยไม่รู้ว่าต้องซักแห้งหรือต้องรีดยังไงบ้างอ่ะค่ะ
    เพราะไม่เคยซักเลย ซื้อมาก็เก็บใส่ถุงพลาสติกใบใหญ่ที่เหมือนกับถุงใส่ยาอ่ะค่ะ (เรียกไม่ถูกคร้า)แล้วก็ใส่ในลิ้นชักตู้เสื้อผ้าค่ะ......อิอิ

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member Brandname Fan
    joywila's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X0X6X4X

Beside A Dental Chair
    Blog Entries
    1

Default :)

โอ้ววววว....สามารถมาก
    วิลานับถือ

(-/\-) ขอดื่มคารวะให้สหายสามจอก

nu_mind is offline Registered Member Brandname Fan

เห็นของคุณ me'sa แล้วไม่กล้าเอาของตัวเองมาลงเลยค่า.. เยอะจริง ๆ..

ตอนนี้ที่มิ้นท์มีนะคะ

1. ลายใหม่ สีส้ม เมื่อวานไปสยามเห็นลายใหม่กว่า สีเหลืองทอง รุ่นผ้าซาตินน่ะค่ะ แต่ไม่ถูกใจ เลยไม่ได้สอย.. >__<"
    2. ลายไซโคเทส สีโอรส
    3. ลายไซโคเทส สีเทา
    4. ลาย secret in the garden.. ผืนนี้หลายคนบอกว่าไม่ค่อยชอบ ตอนแรกที่ซื้อก็ไม่ค่อยชอบเหมือนกันค่ะ แต่พอเอาเข้าจริงผืนนี้เป็นผืนที่ใช้บ่อยมากค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าง่ายที่สุดด้วย.. ^^
    5. ลายกะโหลก SODA สีดำ
    6. ลายกะโหลก VIP ผ้าฝ้ายสีขาวผืนใหญ่มีพู่ ของ SODA
    7. ลายดอกไม้ปัก ๆ สีขาว SODA
    8. ลายโซ่สีน้ำตาล Disaya

มีแค่นี้ล่ะค่า.. วันนี้เห็นมีคนเอารุ่นหัวใจมาขาย เห็นแล้วเกิดกิเลสมากมาย.. แต่เห็นราคาแล้วไม่ไหวจริง ๆ ค่ะ.. ยอมแพ้.. ^^

sweet_december's Avatar
    sweet_december is offline Trusted Member Brandname Fan
    sweet_december's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X3X5X0X

Red face มีเท่านี้เองค่ะ

เอามาลงบ้างค่ะ เห็นของ k.donut แล้วอยากได้อ่ะ rocky rose สีชมพู หรือ โอรส
    ตามหาอยู่ค่ะ เพิ่งเริ่มสะสมเองค่ะ พยายามไปสยามบ่อยๆ เพื่อจะได้ไม่พลาดค่ะ

me'sa is offline Citizen Member Master Brandname

ให้ความรู้แก่ชุมชน

Quote Originally Posted by joywila View Post
    โอ้ววววว....สามารถมาก
    วิลานับถือ

(-/\-) ขอดื่มคารวะให้สหายสามจอก
    แอบเคยเห็นของคุณวิลาด้วยน้าาาา ถ้าว่างถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยนะคะ จำได้ว่า rare item ทุกผืนเลย

Quote Originally Posted by littleleky View Post
    ถ่ายลายดอกไม้ สีโอรสมาให้ดูแล้วนะคะ
    มีอยู่ผืนเดียวเอง ขายไปหมดแล้ว
    คิดแล้วก็เสียดาย พอเห็นรูปถ่ายที่เพื่อน ๆ เอามาลง
    ทำให้ความอยากเพิ่มมากขึ้น 55555+
    แต่ไม่มีแรงจะเก็บละค่ะ ราคาแรงมากก
    โดยเฉพาะลาย pixel ตอนนี้อยากได้มากเลยค่ะ ๆ

รูปนะคะ ถ่ายมาโชว์ความยับค่ะ

คุณ littleleky สวยจังเลย ^o^
    สนใจแลกกันมั้ยค่ะ ให้คุณ littleleky เลือกเอาเลยจะเอาผืนไหนนน อิอิ

Donut_'s Avatar
    Donut_ is offline Registered Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by sweet_december View Post
    เอามาลงบ้างค่ะ เห็นของ k.donut แล้วอยากได้อ่ะ rocky rose สีชมพู หรือ โอรส
    ตามหาอยู่ค่ะ เพิ่งเริ่มสะสมเองค่ะ พยายามไปสยามบ่อยๆ เพื่อจะได้ไม่พลาดค่ะ

555.......โดนัทซื้อ Rocky rose สีชมพูมาได้สักพักแล้วอ่ะค่ะ ถ้าจำไม่ผิดซื้อมา 1,200 บาทค่ะ ช่วงนี้หยุดซื้อมานานล่ะ เพราะกระแสผ้าพันคอ Kloset มาแรงเหลือเกิน แล้วราคาก็สูงขึ้นมาก ๆ ค่ะ (ขอพักทำใจแป็บ )

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

555 ขอแจมมั่ง...ไปถ่ายรูปมาหละ...มีแค่นี้หละค่า...ได้ลายใหม่มาเพิ่มอีก 2 ผืน อยู่ที่เพื่อน

เย็นนี้เลิกงานแล้วจาแว๊ปไปเอามา..อิอิ

Last edited by noinoi5; 14-12-09 at 11:19.
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ