อยากถามเรื่องสูทของผู้ชายครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9
    3D_Za's Avatar
    3D_Za is offline Trusted Member Brandname Fan
    3D_Za's Bank Account
    • Bank Account 1: 172X0X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default อยากถามเรื่องสูทของผู้ชายครับ

คือว่าจะไปงานๆนึงอ่ะครับ อยากได้เสื้อสูทแบบที่เด๋วนี้ดาราใส่กันอ่ะครับ ใส่คู่กับกางเกงยีนส์อ่ะครับ ดูแบบกึ่งทางการอ่ะครับ แบบพี่บุรินทร์ หรือพี่นภ พรชำนิ อ่ะครับ ไม่รู้จะหาซื้อที่ไหนอ่ะครับ หรือพี่ๆมีแบรนไหนแนะนำช่วยบอกหน่อยนะครับ เพราะผมไม่ค่อยไปเดินสยามข้างล่างเลยอ่ะครับ มันร้อนหงะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ
    ปุจฉา เมื่อไหร่จะหยุดซื้อสักทีลูก วิสัชนา แม่ก็หยุดให้ดูก่อนสิ อิอิ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

โดยส่วนตัวไม่ได้ใส่สูทเพราะงานที่ทำไม่ได้ใส่ แต่เห็นแฟนก็ชอบซื้อDior hommeเพราะพอดีตัวมากกว่ายี่ห้ออื่น,
    และเห็นเพื่อนบอกว่าAsavaก็มีสูทและใส่พอดีตัวมากๆแต่ไม่แน่ใจว่ามีออกมาเรื่อยๆมั้ย แต่ลองรอคนอื่นๆที่มีประสบการณ์ตรงมาแนะนำดีกว่า
    Last edited by titled; 07-12-09 at 01:51.

Chinwa's Avatar
    Chinwa is offline Senior Member Master Brandname
    Chinwa's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X0X2X0X

จะตอบหลายวันแล้วแต่เน็ทแย่ชิบ..

ลองไปเดินดูสยามเซ็นอ่ะครับ ร้านที่ทำเองขายเองอ่ะครับ เห็นอยู่หลายร้านเลย

สั่งตัดร้านที่ MBK ก็ได้ครับ ได้วัดตัดขนาดพอดีด้วย
    แนะนำร้าน ALAN ครับฝั่งโรงแรมชั้นล่าง
    ไม่รู้ต้องการแบบในรูปหรือป่าวนะครับ..

หรือถ้าอยากแหวกแนวลองเป็น cardigan ตัวยาวมั้ยครับ ผมว่าออกงานได้นะครับ
    แล้วก็ไม่เหมือนใครด้วย ถ้ามั่นนะ เลือกสีเข้มๆ ผมว่าหล่อคับ ลองไปดูจาสปาลครับ
    Last edited by Chinwa; 10-12-09 at 17:00.

3D_Za is offline Trusted Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by Chinwa View Post
    จะตอบหลายวันแล้วแต่เน็ทแย่ชิบ..

ลองไปเดินดูสยามเซ็นอ่ะครับ ร้านที่ทำเองขายเองอ่ะครับ เห็นอยู่หลายร้านเลย

สั่งตัดร้านที่ MBK ก็ได้ครับ ได้วัดตัดขนาดพอดีด้วย
    แนะนำร้าน ALAN ครับฝั่งโรงแรมชั้นล่าง
    ไม่รู้ต้องการแบบในรูปหรือป่าวนะครับ..

หรือถ้าอยากแหวกแนวลองเป็น cardigan ตัวยาวมั้ยครับ ผมว่าออกงานได้นะครับ
    แล้วก็ไม่เหมือนใครด้วย ถ้ามั่นนะ เลือกสีเข้มๆ ผมว่าหล่อคับ ลองไปดูจาสปาลครับ

ขอบคุณพี่ชินมากเลยครับ เล่นเอาเคลียร์เลย พี่ครับขออีกนิดนึงนะครับ ว่าราคารุนแรงรึป่าวครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ปุจฉา เมื่อไหร่จะหยุดซื้อสักทีลูก วิสัชนา แม่ก็หยุดให้ดูก่อนสิ อิอิ

Chinwa is offline Senior Member Master Brandname

Quote Originally Posted by 3D_Za View Post
    ขอบคุณพี่ชินมากเลยครับ เล่นเอาเคลียร์เลย พี่ครับขออีกนิดนึงนะครับ ว่าราคารุนแรงรึป่าวครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ป่านนี้ผมว่าน้องน่าจะได้สูทไปแล้วมั้งครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ราคาตัดมันก็นิดนึงอ่ะ ไม่กี่พันหรอก
    แต่ก็เอาไว้ใส่ได้ตลอด(รึป่าว ฮ่าๆ)
    ถ้าเป็นชุดสำเร็จ ก็ถูกมาหน่อย
    ถ้าวันไหนไม่ร้อน คุณชายลงมาเดินในสยามนะครับ เต็มเลย อิอิ

น้องครับ พี่อยากแนะนำอีกหน่อย
    ลองใส่เป็นแบบเสื้อนักเรียนญี่ปุ่นอ่ะครับ พี่ว่าเท่ห์ดี
    คือใส่สูทก็งั้นๆแหละ มีตังค์ก็ซื้อได้ ฮ่าๆๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by Chinwa View Post
    ป่านนี้ผมว่าน้องน่าจะได้สูทไปแล้วมั้งครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ราคาตัดมันก็นิดนึงอ่ะ ไม่กี่พันหรอก
    แต่ก็เอาไว้ใส่ได้ตลอด(รึป่าว ฮ่าๆ)
    ถ้าเป็นชุดสำเร็จ ก็ถูกมาหน่อย
    ถ้าวันไหนไม่ร้อน คุณชายลงมาเดินในสยามนะครับ เต็มเลย อิอิ

น้องครับ พี่อยากแนะนำอีกหน่อย
    ลองใส่เป็นแบบเสื้อนักเรียนญี่ปุ่นอ่ะครับ พี่ว่าเท่ห์ดี
    คือใส่สูทก็งั้นๆแหละ มีตังค์ก็ซื้อได้ ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณพี่ชินมากๆครับ เหมือนเห็นเลยอ่ะครับ ไปตัดมาแล้ว อิอิ คือว่าลองไปถามๆดูรอคำตอบไม่ไหวอ่ะครับ ถามไปถามมา ราคาก็พอรับได้เลยตัดใจตัดไป พอลงมาเดินสยามข้างล่างกะว่าจะไปซื้อDeliya สรุปข้างล่างสวยๆทั้งนั้นไม่ต้องรอ ราคาถูกกว่ากันเกือบสองพัน เล่นเอาซีดนิดๆ แต่ก็ปลอบใจตัวเองว่าของเราดีกว่า ท่องเอาไว้ ท่องเอาไว้ อิอิ

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member Master Brandname
    give759's Bank Account
    • Bank Account 1: 372X0X6X4X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Maneerin Lake&Lakun Village Pathumthani

ของ G2000 นะค่ะไม่เป็นทางการมากไปค่ะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 080-211-4445 give
    Whats app & Line
    ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

Quote Originally Posted by 3D_Za View Post
    ขอบคุณพี่ชินมากๆครับ เหมือนเห็นเลยอ่ะครับ ไปตัดมาแล้ว อิอิ คือว่าลองไปถามๆดูรอคำตอบไม่ไหวอ่ะครับ ถามไปถามมา ราคาก็พอรับได้เลยตัดใจตัดไป พอลงมาเดินสยามข้างล่างกะว่าจะไปซื้อDeliya สรุปข้างล่างสวยๆทั้งนั้นไม่ต้องรอ ราคาถูกกว่ากันเกือบสองพัน เล่นเอาซีดนิดๆ แต่ก็ปลอบใจตัวเองว่าของเราดีกว่า ท่องเอาไว้ ท่องเอาไว้ อิอิ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    พันสองพัน..ท่องไว้..แค่เศษเล็บครับ

ดีใจด้วยครับ..ไม่มีเดลิย่ามาฝากบ้างหรอครับ อิอิ

spata is offline Registered Member Brandname Fan

zenitorial ค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ