รบกวนผู้รู้ เรื่องน้องม้าด้วยน่ะค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    J_N_S is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile รบกวนผู้รู้ เรื่องน้องม้าด้วยน่ะค่ะ

สวัสดีค่ะทุกท่าน
    ดิฉันมีเรื่องรบกวนจะสอบถามเรื่องน้องม้าหน่อยค่ะ
    คือคุณป้าของดิฉัน เป็นคนที่รักแบรนด์น้องม้า ท่านมีอยู่ประมาณสามใบค่ะ
    แต่ปัญหามันอยู่ที่ว่าท่านอยากจะได้กระเป๋า hermes togo สีดำ อะไหล่เงิน ไซด์30มากๆเลยค่ะ
    เดือนที่แล้วท่านไปที่ฝรั่งเศสมา ก็เป็นท่านว่าไม่มีของน่ะค่ะ ท่านจึงวานดิฉันให้ช่วยหาให้น่ะค่ะ
    แล้วดิฉันก็ไม่ใช่คนเก่งเรื่องแบบนี้ซะด้วย
    เลยไม่ทราบว่า จะต้องหาอย่าไร ชอปไหนจะมี แล้วซื้อที่ไหนจะราคาถูกกว่ากันค่ะ
    นี่ก้จะถึงวันเกิดท่านพอดี เลยพยายามจะหากระเป๋าที่ท่านอยากได้เป็นของขวัญวันเกิดน่ะค่ะ

ดิฉันต้องรบกวนผุ้รู้ทุกท่านด้วยจริงๆค่ะ ยอมรับเลยค่ะว่าความรู้เรื่องแบบนี้แทบจะเป็นศูนย์เลยค่ะ
    ขอคำแนะนำด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าเลยค่ะ

pangpor is offline Trusted Member Brandname Fan
    pangpor's Bank Account
    • Bank Account 1: 759X0X2X5X
    • Bank Account 2: 109X4X9X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

หาใน sbn ง่ายกว่าค่ะ เราเพิ่งกลับมาจากปารีส ไม่เห็นแม้แต่เงาของเบอร์กิ้น และเคลล่ีค่ะ

Tom & Jerry is offline Senior Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by pangpor View Post
    หาใน sbn ง่ายกว่าค่ะ เราเพิ่งกลับมาจากปารีส ไม่เห็นแม้แต่เงาของเบอร์กิ้น และเคลล่ีค่ะ

ถูกต้องนะคร้าบ

ใครว่าน้องม้าหายาก

ดูใน sbn สิ เพียบเลย

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ