แนะนำ chanel ให้ทีนะค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    kokee111 is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แนะนำ chanel ให้ทีนะค่ะ

เก็บเงินมาได้สักพักแล้วค่ะ อยากจะถอย chanel มานอนกอดสักใบนึงค่ะ
    ตอนนี้ลังเลอ่ะค่ะ เลยอยากจะขอคำแนะนำจากเพื่อนๆในห้องนี้ให้ทีนะค่ะ
    ที่เล็งไว้เป็น chanel classic หนังแกะ สีเทา โซ่เงิน ขนาด 10 นิ้วค่ะ
    จุดประสงค์ในการซื้อครั้งนี้กะเอาไว้สะพายข้างเก๋ๆและสะพายไหล่ได้อ่ะค่ะ
    เลยเลือก 10 นิ้วค่ะ 12นิ้วส่วนตัวก็ชอบแต่ราคาสูงไปนิด เลยลดมาเป็น10นิ้วแทนค่ะ
    ไม่ทราบว่าสีเทาตามความคิดของเพื่อนๆจะสวยไหมค่ะ
    สีเทาจะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกสีป่ะค่ะ ไม่มั่นใจอ่ะค่ะ
    เลยขอคำแนะนำเพื่อความมั่นใจในการซื้อให้หน่อยได้ไหมค่ะ
    เจ้าของสูง 160 cm. หนัก 49 kg size 10 นิ้วก็น่าจะโอเคไหมค่ะ
    แล้วมีรุ่นอื่นแนะนำที่เหมาะกับเจ้าของกระทู้ไหมค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

BOTANIC's Avatar
    BOTANIC is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BOTANIC's Bank Account
    • Bank Account 1: 574X2X9X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

ส่วนตัวคิดว่าถ้าชอบและของไม่เยอะมาก10นิ้วก็โอเคคับ

สีเทาโซ่เงินสวยคับ แต่งตัวง่ายคับ

แต่ถ้าเป็นคนของเยอะก็ทนเก็บเงินอีกหน่อยแล้วค่อยสอยน้องโบ้จะคุ้มกว่านะคับ

ยังไงก็ลองดูล่ะกันคับถ้า10นิ้วใช้พอก็สอยเลยเพราะสีสวยคับ อิอิ

แต่ถ้าไม่พอก็อดทนอีกนิดดีกว่าคับ

ยังไงก็ยินดีกับน้องแนลในอนาคตอันใกล้นี้นะคับ^^
    Dreaming about himalaya crocodile with diamond buckle every day and night....

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

Long Island, NY, USA

Quote Originally Posted by BOTANIC View Post
    ส่วนตัวคิดว่าถ้าชอบและของไม่เยอะมาก10นิ้วก็โอเคคับ

สีเทาโซ่เงินสวยคับ แต่งตัวง่ายคับ

แต่ถ้าเป็นคนของเยอะก็ทนเก็บเงินอีกหน่อยแล้วค่อยสอยน้องโบ้จะคุ้มกว่านะคับ

ยังไงก็ลองดูล่ะกันคับถ้า10นิ้วใช้พอก็สอยเลยเพราะสีสวยคับ อิอิ

แต่ถ้าไม่พอก็อดทนอีกนิดดีกว่าคับ

ยังไงก็ยินดีกับน้องแนลในอนาคตอันใกล้นี้นะคับ^^

เหมือนคุณโบ๊ตค่ะ ขนาด 10 นิ้วกำลังสวยถ้าของไม่เยอะและคิดว่าพอใส่ แต่ถ้าเป็นคนของเยอะแนะนำ jumbo ค่ะ ส่วนเทา หนังแกะ สวยมากกกก ยังอยากได้เลย แต่หายากเหมือนกันนะคะ
    "anything is possible if you just believe"

mindmelody is offline Trusted Member Master Brandname
    mindmelody's Bank Account
    • Bank Account 1: 042X0X9X2X
    • Bank Account 2: 539X0X6X7X
    • Bank Account 3: 226X4X0X9X

เสียสละเพื่อชุมชน

Blog Entries
    5

ซื้อเลยค่ะ 10" ไม่หนักมากเหมือน jumbo

แต่ใส่ของได้ไม่มาก ใส่ได้แค่กระเป๋าสตางค์ โทรศัพท์ กุญแจรถ เท่านั้นจริงๆค่ะ

หนังแกะจะดูแลยากกว่านะคะ ลองดูCaviarก้อดีนะคะ เพราะสีเทาถ้าเป็นรอย หรือเปื้อนจะเห็นชัดกว่าสีดำค่ะ

-----------------------------
    Wishlist 2012:

Togo Birkin 35 & Kelly 32 in Bouganville or Soleil or Orange or Sanguine or Iris

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member Master Brandname
    rycool's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X4X0X8X

คิดเหมือนน้องโบ๊ตเป๊ะเลยค่ะ
    จัมโบ้เค้าจุของได้กว่าเยอะ เวลาจะหยิบหรือเก็บของแต่ละทีก็ง่ายกว่า
    ติดตรงที่ว่าหนักหน่อย เล่นเอาไหล่เป็นรอยบุ๋มจากสายโซ่เลยค่ะ
    แต่สักพักก็หาย เรื่องปวดไหล่ก็มีบ้าง แต่รี่มีปัญหาปวดไหล่ กับสะบักมาจากการเล่นคอมนานๆอยู่แล้ว

นี่คิดว่าคราวหน้าถ้าใช้จัมโบ้ จะเอากระเป๋าตังค์ออก เพราะกระเป๋าตังค์ lv epiค่อนข้างมีน้ำหนัก
    คงเอาตังค์กับบัตรใส่ซองเล็กๆแทน

สีเทาโซ่เงินสวยค่ะ ใส่ได้กับเสื้อผ้าทุกสี วันก่อนเห็นคุณชิหิ้วอยู่ น่ารักมากค่ะ

ไซส์นี่ก็แล้วแต่สัมภาระของคุณkokee111ค่ะ เพราะเคยมีเพื่อนๆในนี้บอกว่าของเยอะ แต่ใช้รุ่นmedium 10"
    แล้วค่อนข้างจัดระเบียบในกระเป๋ายากค่ะ

ขอให้ได้กระเป๋าที่ถูกใจนะคะ

kokee111 is offline Registered Member Newbie Brandname

ขอบคุณค่ะ
    ตอนนี้ตัดสินใจจะไปซื้อแล้วค่ะ ตอนจ่ายตังค์คงเสียดายเหมือนกัน แต่คิดซะว่านานๆๆๆๆๆๆซื้อที คงไม่ซื้อกระเป๋าอีกนานๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถือว่าเป็นรางวัลให้กับตัวเอง ทำงานหนักมาทั้งปี
    หนังแกะคงนิ่มนะค่ะ เวลาลูบแล้วคงได้อารมณ์ความรู้สึกสบายๆดีอ่ะค่ะ
    ส่วนหนังวัวนี่แอบไม่ชอบตรงเป็นปุ่มๆ แต่ดูทนรักษาได้ง่าย
    บ่นมาซะเยอะ สรุปแล้วจะซื้อchanel สีเทา 10 นิ้ว โซ่เงินค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ