เพื่อนๆมีกระเป๋าสีขาวกันบ้างไม๊คะ และเป็นแบรนด์ไหนกันบ้าง แชร์กันหน่อยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 15
    BowL's Avatar
    BowL is offline Trusted Member Brandname Fan
    BowL's Bank Account
    • Bank Account 1: 238X7X1X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink เพื่อนๆมีกระเป๋าสีขาวกันบ้างไม๊คะ และเป็นแบรนด์ไหนกันบ้าง แชร์กันหน่อยค่ะ

คือว่าอยากได้กระเป๋าสีขาว แต่ก็อยากได้แบบแบรนด์... ใจนึงก็กลัวเลอะ แต่สำหรับบางชุดถือกระเป๋าสีขาวจะงามมาก....

เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆใน SBN เนี่ย มีกระเป๋าสีขาว แบรนด์ไหนกันบ้างคะ บอกรุ่นด้วยนะจ๊ะ

จะได้เป็นไอเดียค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าเลยนะคะ ^_____^
    ~:Noone Can Start Miracle to U BUT "U":~

KhunNooMoD's Avatar
    KhunNooMoD is offline Trusted Member Brandname Fan
    KhunNooMoD's Bank Account
    • Bank Account 1: 210X0X8X0X
    • Bank Account 2: 210X0X5X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

เคยเห็นรูปคุณแอนท์(wm)ใช้ บาลองเวิร์คสีขาว สวยมากกกกกกกกกกกกกกก
    อยากได้จัดๆเลยอยู่ช่วงนึงค่ะ แต่พอมานั่งคิดถึงความที่เป็นคนรักษาของไม่ค่อยเป็น
    แล้วสงสารน้องค่ะ

BowL's Avatar
    BowL is offline Trusted Member Brandname Fan
    BowL's Bank Account
    • Bank Account 1: 238X7X1X1X

เห็นด้วยเลยค่ะ เพราะเคยดูในห้องอาหารตา สวยมาก balenขาวเนี่ย แต่คิดว่าใช้ไป ต้องดำมากแน่ๆเลยค่ะ

มองๆ ตัว petite shopping tote ของ cc อยู่เพราะรู้สึกว่ามันไม่ใหญ่ดี ไม่ต้องระวังทุกมุม...^^

แชร์กันหน่อยนะคะ... อยากรู้จังค่ะ ว่าใช้แบรนด์ไหน รุ่นไหนกันบ้างคะ
    ~:Noone Can Start Miracle to U BUT "U":~

kchattra is offline Trusted Member Brandname Fan
    kchattra's Bank Account
    • Bank Account 1: 565X3X0X8X

หญิงเองใช้ของไม่ค่อยถนอมนะคะ แต่ชอบใช้สีขาว
    เคยใช้บาลอง เฟิร์ส สีขาวค่ะ สะพายแล้วเข้ากะเสื้อผ้าง่ายดี สวยดีด้วยค่ะ
    ก้อไม่ได้จะดำง่ายนะคะ หรือเป็นเพราะหญิงลง lmb ก่อนใช้รึป่าวก้อไม่รู้ค่ะ
    แต่พอนาน ๆ เข้าสีจะหมองค่ะ หญิงรู้สึกว่าตัวสีจะหมองลงกว่าเดิมไม่ขาวใสสวยเท่าแรก ๆ
    ตรงรอยแตกน่ะค่ะ จะเหมือนเป็นรอยสกปรก แต่เวลาผึ่ง ๆกระเป๋าดูก้อไม่เห็นจะสกปรกตรงไหนนะคะ
    (ไม่แน่ใจว่าอธิบายแล้วเข้าใจป่าวนะคะ หญิงนึกไม่ออกว่าจะใช้คำยังไงน่ะค่ะ)
    ถ้าเทียบกะสีเข้ม ๆ แล้วสีเข้มจะใช้งานง่ายกว่า สบายใจกว่าค่ะ ไม่ต้องกังวลมากเท่าค่ะ

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    -bow-'s Bank Account
    • Bank Account 1: 158X8X9X3X
    • Bank Account 2: 738X4X4X7X

Rayong, Thailand

Cool RE: เพื่อนๆมีกระเป๋าสีขาวกันบ้างไม๊คะ และเป็นแบรนด์ไหนกันบ้าง แชร์กันหน่อยค่ะ

เคยอยากซื้อมาใช้หลายทีละ แต่ก็ต้องถอยทุกที กลัวตัวเองสุดๆ

แต่ก็ยังอยากได้สักใบนะคะ แอบมองของ miu miu ไว้ใบนึง เป็นแบบสานๆ ไม่รู้ว่าอยู่กับเราแล้วจะขาวไ้ด้นานแค่ไหน
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Patme's Avatar
    Patme is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Patme's Bank Account
    • Bank Account 1: 202X1X4X0X

เคยใช้ mj ชอบมาก ใช้จนขอบเขิบเยิน จนแอบเอาสีมาแต้มอ่ะ
    ตอนนี้ปิ๊ง ysl muse สีขาวมากมาย คุยกะใครยุทุกที แต่ตัวเองไม่กล้าซื้อ แหะๆ

greenery2548's Avatar
    greenery2548 is offline Trusted Member Master Brandname
    greenery2548's Bank Account
    • Bank Account 1: 331X4X0X8X
    • Bank Account 2: 052X7X5X5X

เสียสละเพื่อชุมชน

สีขาวต้อง lv epi ivory ค่ะ ไม่เลอะง่ายดี เวลาใช้ไปๆก็ไม่เหลืองมากค่ะ อีกอันที่สวยก็ hermes แต่แพงไปนิสส
    แบบที่เป็นหนังฟอกแบบ balen เวลาเก่าลงต้องทำใจนิดนึงจ้า

Tinuviel is offline Trusted Member Master Brandname
    Tinuviel's Bank Account
    • Bank Account 1: 270X2X7X9X
    • Bank Account 2: 312X6X2X8X
    • Bank Account 3: 294X1X8X0X

ถือได้ตลอด+สวย ก็เป็นชาแนล จัมโบ้ไวท์ คาร์เวียร์น่ะค่ะ ชอบ ไม่ต้องระวังมาก เราไม่ค่อยมีกระเป๋าขาวมากนัก มีสีอ่อนก็ออกครีมๆ ไม่กี่ใบค่ะ ส่วนขาวๆหน่อยก็มีอีกใบคือ lv suhali Le Superbe ยังไม่ได้เอามาใช้เลยสักครั้ง แบบว่า มันใหญ่มาก (แก่ด้วย) >__<
    ไม่รู้อยากได้อะไร เห็นอะไรน่ารักๆสวยๆก็อยากได้ไปหมดดดดดด!!! เลือกไม่ถูก -__-"

SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    SecretAdmier's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X2X8X9X
    • Bank Account 2: 032X3X0X0X
    • Bank Account 3: 020X4X5X3X

Blog Entries
    2

ใจจริง ไม่ค่อยกล้าใช้กระเป๋าสีขาวเท่าไหร่คะ

เห็นหลายยี่ห้อออกสีขาวมา ก็อยากได้ แต่ต้องห้ามใจค่ะ

กระเป๋าสีขาวที่หวานมีอยู่ 2 ใบ เป็น LV multicolor ค่ะ

LV multicolor นี้ มีดีที่ดูแลรักษาง่าย ไม่เหลือง

แต่กระเป๋าสีขาว เป็นอะไรที่หรู ดูดีมากๆๆ แต่ว่ามันต้องถนอมสุดๆเลยอ่ะเนอะ

farah_lee is offline Banned User Brandname Fan
    farah_lee's Bank Account
    • Bank Account 2: 855X0X5X2X

Smile

ตอนนี้กำลังเล็ง Fendi Spybag สีขาวอยู่ค่ะ
    เราว่าสีขาวสวยดีนะคะ เข้าได้กับทุกชุดเลย
    แต่ก็ต้องระวังอะค่ะ ถ้าไปลุยมากๆก็็เลี่ยงไม่เอาไปดีกว่่าค่ะ
    อีกใบ เราว่า Chanel Jumbo สีขาวก็สวยนะคะ
    ถ้าถอยมาแล้วก็มาแบ่งๆกันดูบ้างนะคะ

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ