สวัสดีอีกครั้งครับ เพื่อนสมาชิก วันนี้ วันที่ 26/1/53 เป็นวันที่ สองที่เราได้เปิดใช้ระับบชุมชนใหม่ของชาวสยามแบรนด์เนมครับ

หลังจากการเปิดใช้ เราพบปัญหามากมาย ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่อดทน เข้าใจและเห็นใจในการทำงานของเรา ตลอดจนเพื่อนสมาชิกหลายคนที่ช่วยเราในการแก้ไขปัญหาตลอดจนเขียนคำแนะนำการใช้งานระบบสมาชิก และถึงแม้ทางเราได้ทำงานอย่างเต็มกำลังที่เรามี

เราพบว่า ด้วยข้อจำกัดที่เรามีไม่สามารถ ทำคู่มือการใช้งานชุมชนให้กับเพื่อนสมาชิกได้ทั่น

เราจึงขอความช่วยเหลือเพื่อนสมาชิก ที่พบปัญหาในการใช้งานและสามารถหาวิธีการใช้งานที่ทำให้ปัญหาที่พบลุล่วงไปได้
ช่วยกันเขียน กระทู้ใหม่ที่เพื่อนจะตั้งขึ้นเพื่อเป็นกระทู้แนะนำถึงวิธีการใช้งาน ตามปัญหาต่างๆ ที่เพื่อนๆ ได้ เจอและแก้ไขปัญหาลุล่วงไปแล้ว

เพื่อนๆ สามารถตั้งกระทู้ แนะนำวิธีใช้งานได้ในห้อง คู่มือการใช้งานเวบไซด์ จากชาวสยามแบรนด์เนม

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน

ยินดีที่ได้ทำงานร่วมกัน
Siambrandname Webmaster