pannapat69 ทำตัวเหมื่อนเด็กเล่นขายของ นึกว่าอยาก CC ก็ ทำหน้าตาเฉย

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 28

Threaded View

xtrastrong's Avatar
    xtrastrong is offline Trusted Member Master Brandname
    xtrastrong's Bank Account
    • Bank Account 1: 078X2X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default pannapat69 ทำตัวเหมื่อนเด็กเล่นขายของ นึกว่าอยาก CC ก็ ทำหน้าตาเฉย

เหตุการ์ณ จากกระทู้นี้
    http://forum.siambrandname.com/showt...537#post319537

ผมไม่ใช่คนแรกทีเจอแน่นอน เพราะในกระทู้ ก็มีพี่อีกคนโดนเหมื่อนกัน
    แม่ค้าก็บอกเองว่า CF แล้วอย่า CC นัดกันอย่างดี วันนั้งทั้งวันไม่นัด meeting กับใครจะรอเจอ นัดรับของ แต่มาทำแบบนี้ นอกจากเสียอารมณ์แล้ว กับรู้สึกว่าแม่ค้าคนนี้กำลังทำอะไรอยู่ นึกว่าเล่นขายของหรือยังไง

เรื่องคือว่าผม CF แล้วไงครับ นัดกันเรื่องเวลา สถานที่อย่างดี
    พอวันนัดโทรไปแล้วไม่รับ พอรับก็บอกเบอร์นี้ไม่มีคนนี้นะ โทรผิด
    ให้หมายความว่าไงครับ
    หรือว่า

มีคนให้ราคาดีกว่าถึงไปครับ ถ้ายังงั่นก็น่าจะโทรบอกกัน ไม่ใช่ทำแบบนี้
    Last edited by xtrastrong; 08-08-08 at 23:58.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ