ทีมงานได้ ปรับปรุงพัฒนา และ แนะนำ ระบบ บล๊อก เครื่องมือตัวใหม่ มาให้เพื่อนได้ใช้ไประยะเวลาหนึ่ง
จึงอยากรวบรวม ขอเสนอแนะ ความคิดเห็น ของเพื่อนสมาชิก เพื่อนำ มาปรับปรุงเครื่องมือ ชนิดนี้ต่อไปครับ

เพื่อนสมาชิก สามารถตั้งกระทู้เสนอแนะ แสดงความคิดเห็น เกี่ยวกับ ระบบ บล๊ิอก ได้ในห้องนี้ครับ

ส่วนเพื่อนสมาชิก ที่อยากทดลองใช้ สามารถเข้าไปอ่านกระทู้แนะนำนี้ได้ครับ
ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกครับ