ถามเรื่อง mulberry alexa ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    ploy_xo is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ถามเรื่อง mulberry alexa ค่ะ

กำลังอยากได้ alexa regular oak
    อยากถามเพื่อนๆหน่อยว่าใบนี้คุ้มมั้ยคะ มันเริ่ม out แล้วยัง
    เพื่อนๆคิดว่ามันจะ classic ไหมเอ๋ย

ส่วนเรื่องการใช้งาน มีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างคะ

ขอบคุณมากๆๆค่า

sucharat is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ส่วนตัวใช้ oversize อยู้อะค่ะสีเดียวกันะค่ะ ขอดีคือน้องเป๋าเขาน้ำหนักเบาพอที่จะใส่ของได้ ถือได้หลายแบบเหมาะจะเป็น everyday bag ถามว่า classic ไหมแจนว่าก็ขึ้นอยู่กับเรามากว่าว่าเราชอบใช้กระเป๋าแบบนี้ไหมเพราะว่ามันอยู่ที่ style การแต่งตัวของเรา แต่ข้อเสียอย่างเดียวคือว่าน้องจะโดนน้ำไม่ได้อะค่ะ ถึงแม้ว่าจะฉีด spray กันน้ำแล้วก็ตามแต่ว่าถ้าเป็นพวกสีดำหรือว่าที่เขาฝอกสีมาแล้วพวกนั้นจะโดนน้ำได้ค่ะ แต่ว่ายังไงก็เชียรให้ชื้อนะค่ะรับรองว่าไม่ผิดหวัง
    Thanks ploy_xo ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Pangkokii is offline Trusted Member Brandname Fan
    Pangkokii's Bank Account
    • Bank Account 1: 052X6X4X8X

สำหรับแป้ง รู้สึกว่ามันก็ยังไม่outนะคะ ในmagazineบางเล่มที่อังกฤษก็ยังมีพวกCelebหลายคนถืออยู่เหมือนกัน แต่ออกเป็นแนวeveryday bagตามที่คุณSucharatบอกเลยค่ะ เท่าที่เห็น ที่อังกฤษก็ยังขายดีอยู่นะคะ
    Thanks ploy_xo ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member Master Brandname
    Amy-Thailand's Bank Account
    • Bank Account 1: 312X2X0X9X
    • Bank Account 2: 726X8X6X9X

BKK / PARIS / LONDON

มีสี Watermelon size regular ค่ะ

ข้อดี :
    1. สีนี้เปรี้ยว น่ารัก ส่วนตัวชอบสีสดๆ ค่ะ อย่างเขียว Season ปัจจุบันก็ชอบมากๆ ค่ะ สีอื่นขอ No comment นะคะ
    2. กระเป๋าจุได้มากมายค่ะ แต่ถ้าไม่ใส่ของเยอะมาก ก็ถือเป็นกระเป๋าที่น้ำหนักเบาใบหนึ่งเลยค่ะ
    3. ใช้งานได้หลาย Style ได้ทั้งถือ, สะพายแล่ง, ตอนนี้เราเริ่มเบื่อสะพายแล่ง เลยปรับสายให้สั้นพอสะพายข้างได้น่ารักเชียวค่ะ
    4. กระเป๋าทนถึกใช้ได้เลยนะคะ ไม่จิตตกเหมือนใช้น้องบาลอง 555
    5. เรื่อง out/ไม่ out นี่เราว่าไม่น่าจะ out นะคะ ทรงเค้าก็ใช้งานได้เรื่อยๆ แล้วก็ขยันออกสีใหม่ๆ มายั่วน้ำลายเราตลอด ^^
    6. กระเป๋าหนังใหม่ๆ นี่เป็นอะไรที่กลิ่นหอมชื่นใจค่ะ ชอบๆ

ข้อเสีย :
    1. เวลาจะเปิดกระเป๋าทีนี่น่าเบื่อมากกกกกกกกกกกกกก ไปเดินห้างนี่ต้องถือ IPhone ไว้ตลอดเลยค่ะ เวลาสายเข้าจะได้ไม่ต้องเปิดกระเป๋าบ่อยๆ
    2. Hardware นี่เป็นอะไรที่ "ห่วยมาก" ขนาดใช้ระวังๆ มันยังลอกได้น่าเกลียดมากๆ กระเป๋าตลาดนัดพวกอะไหล่ยังทนถึกกว่าเลยค่ะ
    3. เรื่องโดนน้ำไม่ได้นี่ไม่ทราบเลยจริงๆ ค่ะ เพราะฉีด Spray กันน้ำเรื่อยๆ แล้วก็ยังไม่เคยเจอฝนจังๆ เลยค่ะ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์ต่อการตัดสินใจซื้อนะคะ ^^
    Thanks winki, ploy_xo ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

ploy_xo is offline Registered Member Brandname Fan

ขอบคุณทุกคนมากๆค่า

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ