วิธีการเปลี่ยน FONT ด้วยวิธีง่ายๆ สามนาทีเสร็จค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 93

Threaded View

Cheryl's Avatar
    Cheryl is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Cheryl's Bank Account
    • Bank Account 1: 799X1X9X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Somewhere on Earth, Okie?

Talking วิธีการเปลี่ยน FONT ด้วยวิธีง่ายๆ สามนาทีเสร็จค่ะ ^^

เพิ่งสังเกตุว่าอย่างมีเพื่อนๆ อีกหลายท่านที่ไม่รู้วิธีเปลี่ยน Font เปลี่ยนสีตัวอักษรกัน รี่ขอมาอธิบายสั้นๆ ง่ายๆ สามนาทีเสร็จน่อะ

ดูตามภาพข้างล่างเลยค่ะ (ใช้ Photoshop ไม่เก่ง ให้อภัยกันด้วยเน้อ T-T)

1...

2...

3...

4...

P.S. เวลาทำสี ให้ HIGHLIGHT ตัวอักษร หรือข้อความที่เราต้องการ แล้วคลิก เลือกขนาด และสีน่ะค่ะ ไม่งั้น มันก็ไม่เปลี่ยนค่ะ ^^
    Last edited by Cheryl; 15-11-09 at 21:12.
    Thanks yai_benz, noinoi5, Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like annie125 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Comments from Facebook