สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที - Page 18

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 18 of 28 FirstFirst ... 81617181920 ... LastLast
Results 171 to 180 of 278
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default Re: สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที

Quote Originally Posted by Twinkle Star View Post
    สอบถามเรื่อง status ใน SBN กับ SBNTown ค่ะ
    ใน SBNTown เป็น Junior Member ทำให้ post อะไรไม่ได้เลย พอลอง apply for TM ระบบก็แจ้งว่า approved TM ไปแล้วอ่ะ
    Quote Originally Posted by kengidesu View Post
    ได้รับการยืนยันเป็นสมาชิก trusted member แล้ว แต่ใน profile ยังเป็น junior member อยู่และไม่สามารถ post ขายของได้ รบกวนเช็คให้หน่อยได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by น้องปรุ View Post
    ส่งรูปใหม่ละนะคะ คิวที่ 1794 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by kengidesu View Post
    ได้รับการยืนยันว่าเป็น Trusted Member แล้ว แต่ยังมีสถานะเป็น junior member อยู่เลยค่ะ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยได้มั้ยคะ หนือจะให้ส่งเอกสารใหม่ก็ได้ค่ะ รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    เห็นแล้วค่ะว่าเป็น Trusted member แล้ว ขอบพระคุณมากนะค้า ^^
    Quote Originally Posted by soonkung View Post
    ok สมัครใหม่ละค่ะ ลองตรวจสอบดู คิว 2137 สุดยอดมาก ๆ สมัครเวปนี้ร่วมปี ยากมากในการจะได้เป็น trust member
    Quote Originally Posted by soonkung View Post
    Thx for approve ka.
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

8

Default Re: สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที

Quote Originally Posted by luckyt View Post
    เลขนั้นผิดค่ะ ตอนลงไว้คีย์ผิด เป็นของเพื่อนอีกคน เลขจริง ๆ คือ 3x0x4x2x5x9x1 ตามรูปเลยค่ะ ต้องแก้ข้อมูลยังไงคะ
    เลขบัตรประชาชน หมายเลขดังกล่าวและหลักฐานบุคคลมีสมาชิกแอคเคาอื่นใช้งานอยู่ก่อนแล้วหากยืนยันว่าเป็นของตนเอง ให้ดำเนินการดังนี้และทางเราจะปิดแอคเคาที่ ใช้งานหลักฐานบุคคลดังกล่าวออกจากระบบ

ในกรณีบัตรประชาชน มีคนนำมาใช้ หรือ เคยใช้งานในระบบแล้ว หากเราต้องการใช้

ให้ไปแจ้งความเพื่อยืนยันว่า เป็นเจ้าของบัตรประชาชน(เอกสารยืนยันบุคคล)ว่าเป็นบุคคลที่เป็นเจ้าของบัตรนี้จริง และจะนำบัตรประชาชนนี้มาใช้สมัครสมาชิกเว็บ siambrandname แอคเคา... และขอยืนยันว่าทั้งหมดนี้เป็นความจริงทุกประการ (ขอลงรายมือชื่อในเอกสารแจ้งความ)
    ประมาณนี้ก็ได้ครับ และส่งเอกสารดังกล่าวมาให้เราทางพีเอ็มนี้ครับ

ย้ำสำคัญมากครับ ห้ามให้ข้อมูลบุคคลใดๆ ที่เกี่ยวข้องในกระทู้นั้นเด็ดขาดครับเพราะเป็นพื้นที่สาธารณะที่ใครก็เข้าถึงข้อมูลได้
    เพราะหากมีผู้ไม่ประสงค์ดีดาวโหลดข้อมูลเก็บไว้และนำข้อมูลไปใช้ทางเราไม่สามารถดูแลให้ได้ครับ

ขอบคุณครับ

8

Quote Originally Posted by gipcy View Post
    สมัคร Trusted Member คิวที่ 2106 เอกสารชัดเป๊ะส่งครบถ้วนทุกอย่าง แต่แอดมินยังไม่มีการตอบกลับหรือแจ้งอะไรให้ทราบเลยค่ะ รบกวนตรวจสอบให้ทีนะค๊ะ ตั้งหน้าตั้งตารอดาวอยู่ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    ได้ตอบกลับไปนานแล้ว ด้วยข้อความที่ครบถ้วนทุกอย่างตามที่ทำงานกับสมาชิกทุกแอคเคาอย่างเท่าเทียม

ได้ตอบกลับไปในระะบบ เมื่อ 2012-06-16 16:21:48 ข้อความว่าดังนี้
    รูปถ่ายหน้าตรงขอรูปที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973
    (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้)

รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร

8

Default Re: รบกวนช่วยตรวจสอบข้อมูลการสมัครTMหั้ยด้วยนะค่ะ^

Quote Originally Posted by Hanajan View Post
    รบกวนด้วยค่ะ ส่งเอกสารการสมัคร TM ไปสองอาทิตย์กว่าๆ ลำดับที่สองพันนิดๆ แต่ต้องขอโทดทีค่ะจำเลขที่คิวไม่ได้ ต้องสมัครใหม่หรือเปล่าคะ
    แต่ึค่อนข้างแน่ใจว่าเอกสารชัดเจนครบถ้วนค่ะ ยังไงรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ ได้ตอบกลับไปในระะบบ เมื่อ 2012-06-20 15:15:20 ข้อความว่าดังนี้
    เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง
    บัตรปชช และสมุดบัญชีไม่เห็นรายละเอียด มัว เล็ก เห็นที่อยู่ไม่ชัด ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ
    เปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม

ขอภาพใหญกว่านี้ ไม่มัว หากถ่ายไม่ชัดใช้วิธีแสกนแล้วครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg
    ภาพจะใหญ่รายละเอียดภาพจะชัดขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม
    Thanks Hanajan ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

luckyt is offline Trusted Member Newbie Brandname
    luckyt's Bank Account
    • Bank Account 1: 067X0X1X2X

คิวที่ 1908 update ข้อมูลแล้วค่ะ

8

Quote Originally Posted by luckyt View Post
    คิวที่ 1908 update ข้อมูลแล้วค่ะ
    ได้ตอบกลับไปในระะบบ เมื่อ 2012-07-10 15:39:04 ข้อความว่าดังนี้
    10/7/55 รูปถ่ายหน้าตรง ต้องเป็นบุคคลเกียวกับในบัตรประชาชน
    บัตรปชช กับ ชื่อบัญชี ต้องมีชื่อ และนามสกุลตรงกันครับ

luckyt is offline Trusted Member Newbie Brandname
    luckyt's Bank Account
    • Bank Account 1: 067X0X1X2X

update รูปภาพแล้วค่ะ คิวขยับที่ 1906 ค่ะ รบกวนเช็คให้ด้วยค่ะ

naliga24 is offline Citizen Member Master Brandname

Default Re: สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที///

naliga24 ครับ
    ของผมคิวที่ : 1484 ครับ สมัรคไปหลายเดือนแล้วครับ ยังไม่เป็น TM สักทีครับ
    Last edited by naliga24; 14-07-12 at 13:20.

8

update รูปภาพแล้วค่ะ คิวขยับที่ 1906 ค่ะ รบกวนเช็คให้ด้วยค่ะ
    อยู่ในรอบตรวจครั้งต่อไป

8

Default Re: สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที///

Quote Originally Posted by naliga24 View Post
    naliga24 ครับ
    ของผมคิวที่ : 1484 ครับ สมัรคไปหลายเดือนแล้วครับ ยังไม่เป็น TM สักทีครับ
    ได้ตอบกลับไปในระะบบ เมื่อ 2011-10-29 12:43:34 ข้อความว่าดังนี้

รูปถ่ายหน้าตรงขอรูปที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973
    (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้)

Page 18 of 28 FirstFirst ... 81617181920 ... LastLast