mulberrymulberry ;Positive Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: mulberrymulberry ;Positive Feedback

Threaded View

mulberrymulberry's Avatar
    mulberrymulberry is offline Trusted Member Master Brandname
    mulberrymulberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 063X2X5X5X
    • Bank Account 2: 600X0X7X2X
    • Bank Account 3: 014X3X4X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    6

Wink mulberrymulberry ;Positive Feedback

Mulberrymulberry เป็นแม่ค้าทำเป็น Hobbie นะคะ ซื้อๆ ขายๆ เพราะชอบเปลี่ยนไป เปลี่ยนมา ไม่ว่าจะกระเป๋าหรือรองเท้าหรือนาฬิกาค่ะ ยิ่งมี SBN เนี่ยะ ยิ่งสนับสนุนความชอบเข้าไปใหญ่ สินค้าที่ขายจะเป็นของแท้เท่านั้นนะคะ เชื่อถือได้ค่ะ สภาพสินค้าก็บอกตามความเป็นจริงนะคะ ได้มายังไงก็บอกไปอย่างนั้น ไม่โกหก เพื่อ Up ราคาค่ะ แม่ค้าเป็นคนพูดตรงมากๆ ค่ะ และเป็นคนดุ อะไรดีก็บอกดี ไม่ดีก็บอกไม่ดีนะคะ ลดได้อยากขายก็ลดแบบเว่อร์ๆ ไม่อยากขายราคาลดมากก็ไม่ลดนะคะ บางทีตั้งราคามาถูกกว่าเจ้าอื่นมากๆๆๆ แบบที่เรียกว่ามีแต่คนช่วงชิง CF คุณลูกค้า Q1 ก็ยังต่อราคา แม่ค้าก็งงๆ นะคะ แบบนี้แม่ค้าก็อาจยกให้ Q2 เลยก็ได้นะคะ แม่ค้าเห็นว่าเรื่องความจริงใจเป็นเรื่องใหญ่ ลูกค้าท่านใดนิสัยไม่ดี แม่ค้าไม่ว่านะคะ แต่แม่ค้าจำนะคะ และ มี Blacklist ส่วนตัวค่ะ และหากกลับมาซื้ออีก แม่ค้ามีสิทธิที่จะไม่ขายให้นะคะ แม่ค้าตั้งราคาถูกก็เพื่อให้ใครก็ตามที่ไม่อยากจ่ายแพงและเงินไม่ถึงมีโอกาศใช้บ้าง แบ่งปันกันไป ถ้าซื้อไปเบื่อแล้วขายก็เป็นสิทธิของลูกค้าค่ะ แต่ถ้าซื้อแล้วมาโกหกว่าจะเอาไปใช้ขอต่อราคาถูกมากๆ แล้ววันรุ่งขึ้นเอาไป Post ขายราคาแพงๆๆ ขออนุญาตเหวี่ยงเลยนะคะ ไม่ชอบคนโกหก และคนเห็นแกตัว ตัดราคาซื้อใน SBN แล้วก็เอามาปล่อยใน SBN ตกลงคนซื้อเลยได้ของแพงๆ ไปใช้ สงสารคนซื้ออีกต่อ ไม่ได้อยากได้กำไรที่คุณทำได้นะคะ อยากให้คนซื้อไปใช้ได้ของในราคาไม่แพงค่ะ คนโกหก นิสัยไม่ดี ไม่ควรได้รับผลประโยชน์ใดๆ ทั้งสิ้น

Mulberrymulberry ทำธุระกิจส่วนตัวด้าน Furniture เป็นงานประจำนะคะ มี Showroom อยู่ทองหล่อค่ะ และขายกระเป๋า รองเท้า และนาฬิกา เป็นงานอดิเรกค่ะ เพราะชอบมากค่ะ ได้ใช้ด้วย

สุดท้ายนี้ Mulberrymulberry รัก SBN มากๆ ค่าา จุ๊บ จุ๊บ
    Last edited by mulberrymulberry; 30-06-12 at 15:56. Reason: Introduction
    Thanks inpira ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like inpira ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ