ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม - Page 58

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 58 of 108 FirstFirst ... 848565758596068 ... LastLast
Results 571 to 580 of 1078
    yumee is offline Trusted Member Newbie Brandname
    yumee's Bank Account
    • Bank Account 1: 679X0X7X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Post Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

1791 ส่งเอกสารแก้ไขไปแล้วนะคะ ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ผิดพลาดยังไงจะรีบแก้ไขคะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

8

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

Quote Originally Posted by yumee View Post
    1791 ส่งเอกสารแก้ไขไปแล้วนะคะ ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ผิดพลาดยังไงจะรีบแก้ไขคะ
    ได้แจ้งไว้ในระบบ เมื่อ วันที่ 2012-04-09 12:03:02 ความว่า

เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง
    บัตรปชช รูปถ่ายหน้าตรงและสมุดบัญชีไม่เห็นรายละเอียด เล็ก เห็นที่อยู่ไม่ชัด มืด มัว ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ
    เปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม

maew ^__^'s Avatar
    maew ^__^ is offline Trusted Member Master Brandname
    maew ^__^'s Bank Account
    • Bank Account 1: 329X0X1X7X
    • Bank Account 2: 634X5X7X8X
    • Bank Account 3: 210X8X5X9X

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

ได้ส่งเอกสารแก้ไขตามหัวข้อนี้ไปแล้วค่ะ " เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง รูปถ่ายหน้าตรงไม่เห็นรายละเอียดข้อความในเอกสารที่ถือ ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ เปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม "
    ต้องการทราบว่า ถ้าเกิดรูปที่ส่งไปยังใช้ไม่ได้อีก จะทราบได้ยังงัยคะ เพราะทาง webmaster ก็น่าจะใส่เหตุผลไว้เหมือนเดิมส่งเอกสารแก้ไขไป 2 วันค่ะ 7,8 เม.ย 55 ค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

plaa is offline Trusted Member Newbie Brandname
    plaa's Bank Account
    • Bank Account 1: 855X1X6X6X
    • Bank Account 2: 218X1X5X0X

Rama 3, Bangkok

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ได้แจ้งไว้ในระบบ เมื่อ วันที่ 2012-04-04 16:35:08 ความว่า

เพื่อความปลอดภัยในการซื้อขาย ขอบัตรประชาชน และสมุดบัญชีที่แสกนหรือถ่ายจากเอกสารจริงข้อมูลที่เห็นครบถ้วนครับ
    หากถ่ายรูปไม่ชัดใช้วิธีแสกนเอกสารจริงเฉพาะหน้าข้อมูลสำคัญ แล้วเปลี่ยนเซฟไฟล์เป็น.jpg จะปรับภาพให้ใหญ่ขึ้นได้
    ในส่วนบัญชีเราไม่สามารถส่งใหม่ได้เพราะมันเขียนว่าapproved แล้ว และเอกสารทุกชิ้นที่เราส่งไปเรายืนยันได้ว่าเราสแกนจากเอกสารจริงพร้อมเซ็นกำกับทุกชิ้นและเซฟเปนjpgทุกใบนะคะ ตอนนี้เลยงงๆว่าเอกสารชิ้นไหนแน่ที่ทางเเอดมินต้องการให้ส่งใหม่ รบกวนด้วยนะคะ
    Many Thanks To SBN

soonthareer is offline Trusted Member Brandname Fan
    soonthareer's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X5X6X2X

สวัสดีค่ะ เป็น TM นานแล้วค่ะ อยู่ดี ดาวก็หายไป ไม่เห้นขึ้นเวลาที่ตั้งกระทู้ เหมือนแต่ก่อนเลยค่ะ ไม่รู้เป็นอะไรค่ะ รบกวนทีมงานตรวจสอบให้ด้วยคะ ขอบคุณมาก ๆคะ
    Last edited by soonthareer; 18-04-12 at 14:55.

ploy_tara's Avatar
    ploy_tara is offline Trusted Member Brandname Fan
    ploy_tara's Bank Account
    • Bank Account 1: 160X0X3X4X

สวัสดีค่ะ

เป็น TM มาหลายเดือนแล้ว แต่อยู่ๆดาวหายไป ปกติจะเห็นดาวขึ้นเวลาตั้งกระทู้ แต่วันนี้ดาวไม่ขึ้นคะ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรคะ รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากมากค๊าาา ^^

Ploy_tara

plaa is offline Trusted Member Newbie Brandname
    plaa's Bank Account
    • Bank Account 1: 855X1X6X6X
    • Bank Account 2: 218X1X5X0X

Rama 3, Bangkok

ส่งเอกสารบัตรประชาชนแบบถ่ายรูปสีให้ใหม่แล้วนะคะ รบกวนพิจารณาให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Many Thanks To SBN

soonthareer is offline Trusted Member Brandname Fan
    soonthareer's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X5X6X2X

ดาวกลับมาแล้วขอบคุณมากคะ

molymo is offline Trusted Member Brandname Fan
    molymo's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X0X4X0X
    • Bank Account 2: 175X2X3X5X

คิวที่ 1865 ส่งเอกสารไปอาทิตย์กว่าแล้ว ยังไม่มีการตอบรับใดๆเลยค่า ช่วยเช็คหน่อยนะค่ะ
    ขอบคุณค่า

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

8

Quote Originally Posted by maew ^__^ View Post
    ได้ส่งเอกสารแก้ไขตามหัวข้อนี้ไปแล้วค่ะ " เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง รูปถ่ายหน้าตรงไม่เห็นรายละเอียดข้อความในเอกสารที่ถือ ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ เปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม "
    ต้องการทราบว่า ถ้าเกิดรูปที่ส่งไปยังใช้ไม่ได้อีก จะทราบได้ยังงัยคะ เพราะทาง webmaster ก็น่าจะใส่เหตุผลไว้เหมือนเดิมส่งเอกสารแก้ไขไป 2 วันค่ะ 7,8 เม.ย 55 ค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by plaa View Post
    ในส่วนบัญชีเราไม่สามารถส่งใหม่ได้เพราะมันเขียนว่าapproved แล้ว และเอกสารทุกชิ้นที่เราส่งไปเรายืนยันได้ว่าเราสแกนจากเอกสารจริงพร้อมเซ็นกำกับทุกชิ้นและเซฟเปนjpgทุกใบนะคะ ตอนนี้เลยงงๆว่าเอกสารชิ้นไหนแน่ที่ทางเเอดมินต้องการให้ส่งใหม่ รบกวนด้วยนะคะ
    Quote Originally Posted by soonthareer View Post
    สวัสดีค่ะ เป็น TM นานแล้วค่ะ อยู่ดี ดาวก็หายไป ไม่เห้นขึ้นเวลาที่ตั้งกระทู้ เหมือนแต่ก่อนเลยค่ะ ไม่รู้เป็นอะไรค่ะ รบกวนทีมงานตรวจสอบให้ด้วยคะ ขอบคุณมาก ๆคะ
    Quote Originally Posted by ploy_tara View Post
    สวัสดีค่ะ

เป็น TM มาหลายเดือนแล้ว แต่อยู่ๆดาวหายไป ปกติจะเห็นดาวขึ้นเวลาตั้งกระทู้ แต่วันนี้ดาวไม่ขึ้นคะ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรคะ รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากมากค๊าาา ^^

Ploy_tara
    Quote Originally Posted by plaa View Post
    ส่งเอกสารบัตรประชาชนแบบถ่ายรูปสีให้ใหม่แล้วนะคะ รบกวนพิจารณาให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by soonthareer View Post
    ดาวกลับมาแล้วขอบคุณมากคะ
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้
    Thanks maew ^__^ ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Page 58 of 108 FirstFirst ... 848565758596068 ... LastLast