กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

tippy-tip

ขอคำแนะนำค่ะ ลบ blog ยังไงค่ะ

Rate this Entry
ขอคำแนะนำค่ะ ลบ blog ยังไงค่ะ จามหัวข้อเลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. nattarika's Avatar
    มาช่วยตอบค่ะ ลบบล๊อคในที่นี้หมายถึงลบคำผิดอะไรแบบนี้เหรอคะ
    ถ้าใช่ไปที่หัวเรื่องที่เราเขียน คลิกด้านหลังสุดท้ายข้อความที่เป็นหัวเรื่องของเรา
    แตะเม้าด้านขวาเบาๆจะเห็นเหมือนก้อนยางลบสีเหลืองๆอ่ะคะคลิกเลยจะ
    ขึ้น edit blog แล้วเราก็สามารถไปแก้ไขข้อความต่างๆที่เราพิมพ์ไว้ได้ค่ะ
    ลองดูนะคะ