กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

nam

แวะมาบอกบุญ เนื่องจากการเสียชีวิตของน้องนาตาลีหรือฉายาที่พี่ๆน้องตั้งให้ว่า น้องกังฟู หรือ หนูนา ของป้าๆน้าๆคะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
พี่น้ำคะ
เดี๋ยวเย็นนี้จะไปโอนเงินให้แล้วจะPM ไปบอกนะคะ

.. before & after คนละเรื่อง คนละอารมณ์เลยค่ะ ...

ผลบุญของพี่น้ำในครั้งนี้ส่งผลให้น้องนาตาลีเป็นนางฟ้าน้อยๆบนสวรรค์แน่นอนค่ะ
ขอให้พี่น้ำและคุณคริส เข้มแข็งขึ้นในเร็ววัน นะคะ
ขอบคุณมากนะคะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments