กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

poondatch

Stresa GM ขอความช่วยเหลือค่ะ

Rate this Entry
รบกวนผู้เชี่ยวชาญ LV ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าDatecode LV รุ่น Strea GM อยู่ตรงไหน อันนี้ไปดูในร้านที่เกษรมาไม่เห็นมีค่ะ ถามพนักงานเขาก็ไม่ทราบ บอกว่ามันเป็นแค่การแจ้งวันผลิตเท่านั้น ตกลงมันต้องมีทุกรุ่นหรือป่าว งง
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments

1. poondatch's Avatar
    เจอdate code รุ่น Stresa GM แล้วค่ะ อยู่หลังซิบบริเวณปลายๆ วันนี้เข้าไปถามพนักงานที่เกษรมาด้วย ถึงแม้ว่าจะไม่ทราบแต่ก็คุยดีมากๆ ต้อนรับดีด้วยค่ะ
  2. poondatch's Avatar
    [IMG][/IMG]
    Updated 07-02-12 at 14:21 by poondatch (รูปไม่ขึ้นค่ะ)
  3. poondatch's Avatar
    [IMG][/IMG]
    Updated 07-02-12 at 14:20 by poondatch
  4. poondatch's Avatar
    [IMG][/IMG]